Kết quả bóng đá trận Dukla Praha U19 vs Mlada Boleslav U19, 19:00 ngày 22/08/2026
Giải VĐQG U19 Séc · 19:00 ngày 22/08/2026
Dukla Praha U19 3 Kết thúc HT 2-0 1
Mlada Boleslav U19
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 4
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Dukla Praha U19 | Phút | |
| Michal Folprecht 1 - 0 ⚽ | 2' | |
| 17' | ||
| Ondrej Novy 2 - 0 ⚽ | 19' | |
| 19' | ||
| HT 2-0 | ||
| 78' | ⚽ 2 - 1 Simon Vynikal | |
| Jan Holub 3 - 1 ⚽ | 86' | |
| 88' | ||
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 7 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 8 | 7 | 23 | 28 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 14 | 12 |
| Điểm | 7 | 4 | 20 | 22 |
Chủ = Dukla Praha U19 · Khách = Mlada Boleslav U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Dukla Praha U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (26%) | Thắng/Thắng | 9 (26%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (6%) |
| 6 (17%) | Hòa/Thắng | 7 (20%) |
| 4 (11%) | Hòa/Hòa | 3 (9%) |
| 3 (9%) | Hòa/Bại | 6 (17%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 9 (26%) | Bại/Bại | 6 (17%) |
Bảng xếp hạng
Dukla Praha U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 0 | 1 | 13 | 7 | 9 | 5 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 4 | 3 | 8 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 8 | 3 | 6 | 5 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 7 | - | - |
Mlada Boleslav U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 0 | 1 | 12 | 5 | 9 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 9 | 2 | 6 | 2 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 18 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (10 trận)
Dukla Praha U19 2 (20%)Hòa 4 (40%)Mlada Boleslav U19 4 (40%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 3 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/05/26 | Mlada Boleslav U19 | 5-1 (3-1) | Dukla Praha U19 | -0.25 | 3.25 | B |
| 11/10/25 | Dukla Praha U19 | 2-0 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | +0.75 | 3.5 | T |
| 18/04/25 | Mlada Boleslav U19 | 2-2 (2-1) | Dukla Praha U19 | - | - | H |
| 21/09/24 | Dukla Praha U19 | 1-0 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | T |
| 13/04/24 | Mlada Boleslav U19 | 4-2 (2-2) | Dukla Praha U19 | 0 | 3 | B |
| 16/09/23 | Dukla Praha U19 | 0-0 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | H |
| 20/05/23 | Mlada Boleslav U19 | 2-2 (0-0) | Dukla Praha U19 | - | - | H |
| 22/10/22 | Dukla Praha U19 | 1-2 (1-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | B |
| 05/06/19 | Dukla Praha U19 | 3-3 (0-2) | Mlada Boleslav U19 | +0.5 | 3.25 | H |
| 03/11/18 | Mlada Boleslav U19 | 1-0 (0-0) | Dukla Praha U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Dukla Praha U19
TBTTHTBBBH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/20 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Slovacko U19 | 2-5 (2-4) | Dukla Praha U19 | - | - | T |
| 08/08/26 | Dukla Praha U19 | 2-3 (1-1) | Teplice U19 | - | - | B |
| 13/06/26 | Slovan Liberec U19 | 2-3 (0-3) | Dukla Praha U19 | 0 | 3.5 | T |
| 06/06/26 | Dukla Praha U19 | 2-0 (2-0) | Brno U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 30/05/26 | Slavia Praha U19 | 0-0 (0-0) | Dukla Praha U19 | - | - | H |
| 23/05/26 | Dukla Praha U19 | 2-0 (0-0) | Sparta Praha U19 | - | - | T |
| 16/05/26 | Dukla Praha U19 | 1-3 (0-2) | Hradec Kralove U19 | - | - | B |
| 08/05/26 | Mlada Boleslav U19 | 5-1 (3-1) | Dukla Praha U19 | -0.25 | 3.25 | B |
| 02/05/26 | Dukla Praha U19 | 0-3 (0-1) | Viktoria Plzen U19 | +0.25 | 3.5 | B |
| 25/04/26 | Banik Ostrava U19 | 2-2 (2-2) | Dukla Praha U19 | - | - | H |
| 18/04/26 | Dukla Praha U19 | 1-0 (0-0) | MFK Karvina U19 | - | - | T |
| 11/04/26 | Sigma Olomouc U19 | 1-1 (0-0) | Dukla Praha U19 | - | - | H |
| 03/04/26 | Dukla Praha U19 | 4-1 (3-0) | Vysocina Jihlava U19 | - | - | T |
| 28/03/26 | Tescoma Zlin U19 | 4-1 (3-1) | Dukla Praha U19 | 0 | 3.25 | B |
| 20/03/26 | Dukla Praha U19 | 2-5 (2-4) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | +0.75 | 3.5 | B |
| 14/03/26 | Slovacko U19 | 2-2 (2-1) | Dukla Praha U19 | - | - | H |
| 07/03/26 | Dukla Praha U19 | 4-1 (1-1) | Pardubice U19 | - | - | T |
| 15/11/25 | Dukla Praha U19 | 1-3 (1-3) | Slovan Liberec U19 | - | - | B |
| 08/11/25 | Brno U19 | 2-1 (2-1) | Dukla Praha U19 | 0 | 3 | B |
| 31/10/25 | Dukla Praha U19 | 2-5 (0-3) | Slavia Praha U19 | 0 | 3.25 | B |
Thành tích gần đây — Mlada Boleslav U19
TTTTTBTTBT
Thắng 8 (80%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 30/8 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Mlada Boleslav U19 | 5-0 (1-0) | MFK Karvina U19 | - | - | T |
| 08/08/26 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 0-2 (0-1) | Mlada Boleslav U19 | - | - | T |
| 10/06/26 | Slovacko U19 | 0-4 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | 0 | 3.5 | T |
| 06/06/26 | Mlada Boleslav U19 | 3-0 (2-0) | Pardubice U19 | +0.5 | 3.25 | T |
| 30/05/26 | Slovan Liberec U19 | 3-4 (0-3) | Mlada Boleslav U19 | - | - | T |
| 23/05/26 | Mlada Boleslav U19 | 0-2 (0-0) | Brno U19 | - | - | B |
| 16/05/26 | Slavia Praha U19 | 0-3 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | -0.5 | 3.25 | T |
| 08/05/26 | Mlada Boleslav U19 | 5-1 (3-1) | Dukla Praha U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | Hradec Kralove U19 | 2-1 (0-1) | Mlada Boleslav U19 | -0.75 | 3.25 | B |
| 25/04/26 | Mlada Boleslav U19 | 3-0 (1-0) | Sparta Praha U19 | -0.25 | 3.25 | T |
| 21/04/26 | Sigma Olomouc U19 | 0-1 (0-1) | Mlada Boleslav U19 | -0.5 | 3 | T |
| 18/04/26 | Mlada Boleslav U19 | 1-1 (1-1) | Viktoria Plzen U19 | 0 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | Banik Ostrava U19 | 1-3 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | T |
| 03/04/26 | Mlada Boleslav U19 | 0-1 (0-0) | MFK Karvina U19 | - | - | B |
| 20/03/26 | Mlada Boleslav U19 | 6-0 (2-0) | Vysocina Jihlava U19 | - | - | T |
| 14/03/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-2 (1-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | T |
| 07/03/26 | Mlada Boleslav U19 | 2-1 (1-1) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 24/01/26 | Mlada Boleslav U19 | 2-2 (2-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | H |
| 15/11/25 | Mlada Boleslav U19 | 2-0 (2-0) | Slovacko U19 | -0.25 | 3.25 | T |
| 08/11/25 | Pardubice U19 | 2-0 (2-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
44
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
21
Sút bóng
108
Sút cầu môn
63
Tấn công
8165
Tấn công nguy hiểm
6038
Sút ngoài cầu môn
45
Đá phạt trực tiếp
1317
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
Phạm lỗi
159
Việt vị
23
Quả ném biên
3134
So Sánh Sức Mạnh
38 62
42% So Sánh Đối đầu 58%
Thành tích
Tất cả
T2 H4 B4T4 H4 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B1T1 H2 B2
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Dukla Praha U19 (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
Mlada Boleslav U19 (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Dukla Praha U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.00 | 3.70 | 2.88 | 0.83 | 3.25 | 0.95 | 0.81 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.20 ↑ | 3.50 | 0.65 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.39 | 3.55 | 2.37 | 0.86 | 3.25 | 0.96 | 0.93 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 1.11 ↓ | 5.00 ↑ | 58.00 ↑ | 4.16 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.97 | 3.80 | 2.65 | 0.75 | 3.25 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 2.27 ↑ | 3.55 ↓ | 2.39 ↓ | 0.77 ↑ | 3.25 | 0.87 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.39 | 3.55 | 2.37 | 0.83 | 3.25 | 0.93 | 0.89 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 1.10 ↓ | 5.10 ↑ | 63.00 ↑ | 4.34 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.99 | 3.59 | 2.65 | 0.77 | 3.25 | 0.91 | 0.79 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 1.09 ↓ | 4.30 ↑ | 24.00 ↑ | 2.56 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.70 | 2.80 | 0.36 | 2.50 | 1.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.80 ↑ | 2.50 | 0.83 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.00 | 3.90 | 2.71 | 0.77 | 3.25 | 0.95 | 0.81 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.10 ↓ | 6.43 ↑ | 30.99 ↑ | 2.69 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.70 | 2.80 | 0.93 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 201.00 ↑ | 2.60 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.07 | 4.00 | 2.79 | 1.10 | 3.50 | 0.66 | 0.61 | 0.00 | 1.18 |
| Live | 1.12 ↓ | 6.54 ↑ | 29.00 ↑ | 3.23 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 0.76 ↑ | 0.00 | 1.00 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 4.00 | 2.75 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.60 | 2.75 | 0.91 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.