Kết quả bóng đá trận Dukla Praha B vs Slavia Prague C, 15:15 ngày 30/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 15:15 ngày 30/08/2026
Dukla Praha B 2 Kết thúc HT 2-0 1
Slavia Prague C
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 10
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Dukla Praha B | Phút | |
| Martin Koci 1 - 0 ⚽ | 10' | |
| Koci M. 2 - 0 ⚽ | 10' | |
| Koci M. 3 - 0 ⚽ | 10' | |
| Jonathan Okebugwu | 27' | |
| Okebugwu J. | 27' | |
| Okebugwu J. | 27' | |
| 32' | Beran S. | |
| 33' | Stepan Beran | |
| 33' | ||
| Jan Hajek 4 - 0 ⚽ | 41' | |
| Jan Hajek | 41' | |
| 5 - 0 ⚽ | 41' | |
| Hajek J. 6 - 0 ⚽ | 41' | |
| 41' | ||
| HT 2-0 | ||
| 55' | ⚽ 6 - 1 Chinedu Isaiah | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 5 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 3 | 16 | 10 |
| Mất bàn | 6 | 7 | 19 | 12 |
| Điểm | 4 | 1 | 12 | 11 |
Chủ = Dukla Praha B · Khách = Slavia Prague C
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Dukla Praha B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (13%) | Thắng/Thắng | 1 (8%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (25%) | Hòa/Hòa | 4 (33%) |
| 3 (19%) | Hòa/Bại | 4 (33%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (19%) | Bại/Bại | 3 (25%) |
Bảng xếp hạng
Dukla Praha B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 12 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 10 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 14 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 10 | - | - |
Slavia Prague C
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 6 | 4 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 11 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 11 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Dukla Praha B 1 (50%)Hòa 0 (0%)Slavia Prague C 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/05/26 | Dukla Praha B | 1-3 (0-2) | Slavia Prague C | +0.25 | 3.25 | B |
| 21/11/25 | Slavia Prague C | 1-2 (0-1) | Dukla Praha B | -0.5 | 3.5 | T |
Thành tích gần đây — Dukla Praha B
BBHTTHBBHB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/21 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Dukla Praha B | 1-3 (1-1) | FK Kraluv Dvur | +0.25 | 3.25 | B |
| 08/08/26 | Loko Vltavin | 1-0 (0-0) | Dukla Praha B | - | - | B |
| 01/08/26 | Admira Praha | 2-2 (1-1) | Dukla Praha B | - | - | H |
| 25/07/26 | FK Chomutov | 1-2 (0-0) | Dukla Praha B | - | - | T |
| 21/07/26 | Dukla Praha B | 3-1 (1-1) | Banik Most-Sous | -0.5 | 3.5 | T |
| 18/07/26 | Dukla Praha B | 2-2 (0-1) | Sokol Brozany | - | - | H |
| 11/07/26 | Hradec Kralove B | 3-2 (1-1) | Dukla Praha B | - | - | B |
| 05/06/26 | Dukla Praha B | 0-3 (0-2) | FC Pisek | - | - | B |
| 30/05/26 | Loko Vltavin | 2-2 (0-0) | Dukla Praha B | - | - | H |
| 24/05/26 | Dukla Praha B | 1-3 (0-2) | Domazlice | -0.75 | 3.25 | B |
| 20/05/26 | SK Petrin Plzen | 1-0 (0-0) | Dukla Praha B | +0.25 | 3 | B |
| 17/05/26 | Admira Praha | 0-3 (0-3) | Dukla Praha B | -0.5 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | Dukla Praha B | 1-1 (1-0) | Sokol Hostoun | - | - | H |
| 06/05/26 | Dukla Praha B | 1-3 (0-2) | Slavia Prague C | +0.25 | 3.25 | B |
| 26/04/26 | Dukla Praha B | 2-2 (1-0) | Ceske Budejovice B | 0 | 3.25 | H |
| 18/04/26 | Aritma Praha | 2-1 (0-1) | Dukla Praha B | - | - | B |
| 12/04/26 | Dukla Praha B | 2-3 (1-0) | Taborsko B | +1.25 | 3.25 | B |
| 03/04/26 | FK Kraluv Dvur | 3-1 (1-1) | Dukla Praha B | - | - | B |
| 27/03/26 | Dukla Praha B | 2-1 (1-1) | Bohemians1905 B | +0.25 | 3 | T |
| 22/03/26 | Viktoria Plzen B | 5-1 (2-1) | Dukla Praha B | -1.5 | 3.25 | B |
Thành tích gần đây — Slavia Prague C
BHTBHTHHBT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/14 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Slavia Prague C | 1-4 (1-1) | Viktoria Plzen B | - | - | B |
| 16/08/26 | Bohemians1905 B | 0-0 (0-0) | Slavia Prague C | +0.25 | 3 | H |
| 08/08/26 | Slavia Prague C | 2-0 (2-0) | FK Pribram B | - | - | T |
| 01/08/26 | Pardubice B | 2-0 (0-0) | Slavia Prague C | - | - | B |
| 25/07/26 | FK Pribram B | 1-1 (0-0) | Slavia Prague C | - | - | H |
| 05/06/26 | SK Petrin Plzen | 1-3 (0-2) | Slavia Prague C | - | - | T |
| 29/05/26 | FK Pribram B | 0-0 (0-0) | Slavia Prague C | 0 | 3.25 | H |
| 24/05/26 | Slavia Prague C | 1-1 (1-0) | SK Motorlet Praha | +0.25 | 3.25 | H |
| 20/05/26 | Slavia Prague C | 3-5 (1-4) | Viktoria Plzen B | - | - | B |
| 15/05/26 | FC Pisek | 0-1 (0-0) | Slavia Prague C | - | - | T |
| 10/05/26 | Slavia Prague C | 1-2 (1-2) | Loko Vltavin | - | - | B |
| 06/05/26 | Dukla Praha B | 1-3 (0-2) | Slavia Prague C | -0.25 | 3.25 | T |
| 01/05/26 | Domazlice | 4-3 (1-2) | Slavia Prague C | -1 | 3 | B |
| 26/04/26 | Slavia Prague C | 1-2 (0-1) | Admira Praha | - | - | B |
| 17/04/26 | Sokol Hostoun | 1-1 (0-1) | Slavia Prague C | +0.25 | 2.5 | H |
| 04/04/26 | Ceske Budejovice B | 3-1 (1-0) | Slavia Prague C | - | - | B |
| 28/03/26 | Slavia Prague C | 0-1 (0-0) | Aritma Praha | - | - | B |
| 22/03/26 | Taborsko B | 1-4 (0-3) | Slavia Prague C | - | - | T |
| 14/03/26 | Slavia Prague C | 1-4 (0-1) | FK Kraluv Dvur | +1 | 3.25 | B |
| 08/03/26 | Bohemians1905 B | 3-0 (0-0) | Slavia Prague C | +0.25 | 3.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
910
Phạt góc (HT)
65
Thẻ vàng
21
Sút bóng
77
Sút cầu môn
43
Tấn công
90128
Tấn công nguy hiểm
5179
Sút ngoài cầu môn
34
Đá phạt trực tiếp
816
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
Phạm lỗi
165
Việt vị
03
Quả ném biên
2843
So Sánh Sức Mạnh
45 55
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Dukla Praha B (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.97 bàn/trận
Slavia Prague C (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Dukla Praha B (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Slavia Prague C (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Dukla Praha B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.80 | 2.05 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 80.00 ↑ | 3.60 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.88 | 3.90 | 2.15 | 0.88 | 3.25 | 0.89 | 0.84 | -0.25 | 0.88 |
| Live | 1.06 ↓ | 7.50 ↑ | 111.00 ↑ | 2.60 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.70 | 3.55 | 2.14 | 0.90 | 3.25 | 0.86 | 1.09 | 0.00 | 0.67 |
| Live | 1.11 ↓ | 4.80 ↑ | 76.00 ↑ | 7.69 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 1.04 ↓ | 0.00 | 0.76 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 3.65 | 2.50 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 6.25 ↑ | 80.00 ↑ | 2.40 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.26 | 3.40 | 2.36 | 0.84 | 3.00 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 1.09 ↓ | 6.11 ↑ | 83.70 ↑ | 2.46 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.70 | 3.55 | 2.14 | 0.90 | 3.25 | 0.86 | 1.09 | 0.00 | 0.67 |
| Live | 1.11 ↓ | 4.80 ↑ | 76.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.04 ↓ | 0.00 | 0.76 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.28 | 3.50 | 2.35 | 0.91 | 3.00 | 0.79 | 0.82 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.40 ↑ | 23.00 ↑ | 2.27 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.68 | 3.33 | 2.09 | 0.84 | 3.00 | 0.96 | 0.88 | -0.25 | 0.92 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.10 ↑ | 70.00 ↑ | 3.22 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.06 | 3.53 | 2.86 | 0.92 | 3.00 | 0.82 | 0.82 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 1.12 ↓ | 4.35 ↑ | 28.00 ↑ | 2.77 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.40 | 3.50 | 2.40 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 67.00 ↑ | 0.40 ↓ | 2.50 | 1.62 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.75 | 0.81 | 3.00 | 0.71 | 0.81 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 56.00 ↑ | 6.92 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.16 | 3.50 | 2.80 | 0.88 | 3.00 | 0.87 | 0.92 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 1.13 ↓ | 5.81 ↑ | 30.25 ↑ | 2.65 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.40 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 18.50 ↑ | 126.00 ↑ | 2.50 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.09 | 3.50 | 3.04 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | 0.57 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 55.00 ↑ | 3.48 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.80 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.15 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 3.25 | 2.88 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 67.00 ↑ | 151.00 ↑ | 28.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Dukla Praha B | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Slavia Prague C | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).