Kết quả bóng đá trận Dublanc FC vs South East FC, 06:30 ngày 19/08/2026
Liga (Cộng hòa Dominica) · 06:30 ngày 19/08/2026
Dublanc FC 1 Kết thúc HT 0-1 2
South East FC
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 7
Diễn biến trận đấu
| Dublanc FC | Phút | |
| 10' | ||
| 25' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| 47' | ⚽ 0 - 2 | |
| 1 - 2 ⚽ | 62' | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 7 | 7 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 12 | 5 | 38 | 32 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 14 | 15 |
| Điểm | 6 | 6 | 21 | 21 |
Chủ = Dublanc FC · Khách = South East FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Dublanc FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (50%) | Thắng/Thắng | 6 (40%) |
| 5 (28%) | Hòa/Thắng | 5 (33%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (13%) |
| 4 (22%) | Bại/Bại | 2 (13%) |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Dublanc FC 4 (57%)Hòa 2 (29%)South East FC 1 (14%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 2 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/05/26 | South East FC | 2-3 (1-1) | Dublanc FC | - | - | T |
| 22/06/25 | South East FC | 1-1 (0-1) | Dublanc FC | - | - | H |
| 19/05/25 | Dublanc FC | 4-0 (2-0) | South East FC | - | - | T |
| 30/09/24 | Dublanc FC | 7-0 (2-0) | South East FC | - | - | T |
| 25/08/23 | South East FC | 3-5 (1-4) | Dublanc FC | - | - | T |
| 10/04/23 | South East FC | 3-0 (1-0) | Dublanc FC | - | - | B |
| 05/10/20 | South East FC | 1-1 (0-1) | Dublanc FC | - | - | H |
Thành tích gần đây — Dublanc FC
TBTTTTTTTT
Thắng 9 (90%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 43/10 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | Dublanc FC | 2-0 (1-0) | Promex Harlem United SC | - | - | T |
| 23/07/26 | Dublanc FC | 1-3 (1-2) | St. Johns SC | - | - | B |
| 11/07/26 | Dublanc FC | 4-1 (0-0) | Middleham United FC | - | - | T |
| 04/07/26 | Point Michel FC | 3-12 (0-7) | Dublanc FC | - | - | T |
| 21/06/26 | Mahaut Soca Strikers | 1-3 (0-0) | Dublanc FC | - | - | T |
| 15/06/26 | Middleham United FC | 1-3 (1-1) | Dublanc FC | - | - | T |
| 08/06/26 | We United FC | 1-3 (0-2) | Dublanc FC | - | - | T |
| 30/05/26 | Dublanc FC | 8-0 (3-0) | Mighty Avengers | - | - | T |
| 24/05/26 | Dublanc FC | 3-0 (1-0) | Bath Estate | - | - | T |
| 18/05/26 | Dublanc FC | 4-0 (1-0) | Portsmouth Bombers | - | - | T |
| 11/05/26 | South East FC | 2-3 (1-1) | Dublanc FC | - | - | T |
| 03/05/26 | Promex Harlem United SC | 0-5 (0-3) | Dublanc FC | - | - | T |
| 23/11/25 | We United FC | 1-4 (0-3) | Dublanc FC | - | - | T |
| 19/10/25 | Portsmouth Bombers | 1-10 (1-4) | Dublanc FC | - | - | T |
| 24/08/25 | Dublanc FC | 10-1 (5-0) | East Central FC | - | - | T |
| 18/08/25 | Dublanc FC | 9-2 (3-1) | Middleham United FC | - | - | T |
| 11/08/25 | Dublanc FC | 2-1 (2-1) | Mahaut Soca Strikers | - | - | T |
| 07/08/25 | Dublanc FC | 3-0 (1-0) | We United FC | - | - | T |
| 30/07/25 | Dublanc FC | 2-1 (0-0) | Doc's United FC | +2.5 | 3.75 | T |
| 28/07/25 | Arnett Gardens | 4-0 (3-0) | Dublanc FC | -1.75 | 3.5 | B |
Thành tích gần đây — South East FC
BBTTTTTTTB
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 33/16 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | South East FC | 2-3 (1-1) | Mahaut Soca Strikers | - | - | B |
| 25/07/26 | Mighty Avengers | 3-2 (3-1) | South East FC | - | - | B |
| 10/07/26 | South East FC | 4-0 (1-0) | We United FC | - | - | T |
| 06/07/26 | South East FC | 6-1 (3-0) | Portsmouth Bombers | - | - | T |
| 20/06/26 | South East FC | 5-2 (3-1) | Point Michel FC | - | - | T |
| 14/06/26 | We United FC | 2-6 (2-2) | South East FC | - | - | T |
| 07/06/26 | Middleham United FC | 1-4 (1-1) | South East FC | - | - | T |
| 01/06/26 | Bath Estate | 0-3 (0-0) | South East FC | - | - | T |
| 25/05/26 | South East FC | 1-0 (0-0) | Promex Harlem United SC | - | - | T |
| 16/05/26 | Bath Estate | 4-0 (2-0) | South East FC | - | - | B |
| 11/05/26 | South East FC | 2-3 (1-1) | Dublanc FC | - | - | B |
| 01/05/26 | South East FC | 5-1 (2-0) | Mighty Avengers | - | - | T |
| 25/04/26 | Portsmouth Bombers | 0-2 (0-1) | South East FC | - | - | T |
| 22/11/25 | South East FC | 2-2 (1-1) | Portsmouth Bombers | - | - | H |
| 20/10/25 | We United FC | 2-1 (0-1) | South East FC | - | - | B |
| 12/10/25 | South East FC | 3-2 (1-2) | Point Michel FC | - | - | T |
| 24/08/25 | South East FC | 0-1 (0-0) | We United FC | - | - | B |
| 16/08/25 | South East FC | 1-3 (1-1) | Mahaut Soca Strikers | - | - | B |
| 10/08/25 | Promex Harlem United SC | 0-3 (0-2) | South East FC | - | - | T |
| 07/08/25 | South East FC | 0-3 (0-3) | Portsmouth Bombers | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
87
Phạt góc (HT)
56
Thẻ vàng
10
TL kiểm soát bóng
41%59%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
So Sánh Sức Mạnh
63 37
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T4 H2 B1T1 H2 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
3 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
5.5 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Dublanc FC (19 trận)
Ghi 3.68 bàn/trậnMất 1.21 bàn/trận
South East FC (17 trận)
Ghi 2.88 bàn/trậnMất 1.41 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Dublanc FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.22 | 6.10 | 8.70 | 0.78 | 3.75 | 0.98 | 0.87 | 2.00 | 0.84 |
| Live | 35.00 ↑ | 5.90 ↓ | 1.13 ↓ | 3.10 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.20 ↓ | 0.00 | 2.20 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.20 | 6.00 | 10.00 | 0.97 | 3.75 | 0.81 | 0.76 | 1.75 | 0.97 |
| Live | 1.33 ↑ | 5.00 ↓ | 7.00 ↓ | 0.84 ↓ | 3.50 | 0.94 ↑ | 0.89 ↑ | 1.50 | 0.83 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.39 | 3.45 | 2.28 | 0.79 | 3.50 | 0.89 | 0.84 | 1.00 | 0.84 |
| Live | 12.90 ↑ | 3.81 ↑ | 1.22 ↓ | 1.61 ↑ | 3.50 | 0.30 ↓ | 1.66 ↑ | 0.25 | 0.28 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 1.23 | 5.75 | 8.00 | 0.92 | 4.00 | 0.73 | 0.84 | 2.00 | 0.80 |
| Live | 1.39 ↑ | 4.80 ↓ | 5.75 ↓ | 0.81 ↓ | 3.75 | 0.83 ↑ | 0.92 ↑ | 1.50 | 0.73 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.27 | 6.10 | 7.23 | 0.72 | 3.50 | 1.00 | 0.72 | 1.50 | 1.00 |
| Live | 57.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.95 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.18 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.22 | 5.75 | 8.00 | 0.80 | 3.75 | 1.00 | 0.90 | 2.00 | 0.90 |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 3.80 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.22 | 5.50 | 8.50 | 0.62 | 3.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.36 ↑ | 4.60 ↓ | 6.00 ↓ | 0.70 ↑ | 3.50 | 1.00 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.