Kết quả bóng đá trận Drogheda United U20 vs UCD U20, 19:00 ngày 29/08/2026
Giải VĐQG U20 Ireland · 19:00 ngày 29/08/2026
Drogheda United U20 2 Kết thúc HT 2-1 2
UCD U20
🟨 2 - 1 🟥 1 - 0 ⛳ 6 - 10
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Drogheda United U20 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 16' | |
| 2 - 0 ⚽ | 35' | |
| 36' | ||
| 38' | ⚽ 2 - 1 | |
| 38' | ||
| HT 2-1 | ||
| 57' | ⚽ 2 - 2 | |
| 71' | ||
| 85' | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 1 | 2 | 1 | 4 |
| Bại | 1 | 0 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 8 | 18 | 25 |
| Mất bàn | 6 | 6 | 19 | 23 |
| Điểm | 4 | 5 | 13 | 13 |
Chủ = Drogheda United U20 · Khách = UCD U20
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Drogheda United U20 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (31%) | Thắng/Thắng | 3 (27%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 2 (15%) | Hòa/Thắng | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (18%) |
| 3 (23%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 3 (23%) | Bại/Bại | 3 (27%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Drogheda United U20 0 (0%)Hòa 0 (0%)UCD U20 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/06/26 | UCD U20 | 3-1 (2-0) | Drogheda United U20 | -0.25 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Drogheda United U20
BTBBTBTTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 19/19 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Shamrock Rovers U20 | 3-1 (1-1) | Drogheda United U20 | -0.25 | 3.25 | B |
| 12/07/26 | Drogheda United U20 | 2-1 (0-0) | Sligo Rovers U20 | +0.5 | 3.25 | T |
| 04/07/26 | Drogheda United U20 | 2-4 (2-2) | Shelbourne U20 | - | - | B |
| 27/06/26 | UCD U20 | 3-1 (2-0) | Drogheda United U20 | -0.25 | 2.75 | B |
| 20/06/26 | Drogheda United U20 | 3-1 (3-0) | Bray Wanderers U20 | - | - | T |
| 18/04/26 | Drogheda United U20 | 1-2 (1-2) | Derry City U20 | +2.25 | 3.5 | B |
| 28/03/26 | Drogheda United U20 | 3-0 (3-0) | Bohemians Dublin U20 | - | - | T |
| 21/03/26 | Drogheda United U20 | 2-1 (1-0) | Longford Town U20 | - | - | T |
| 14/03/26 | Dundalk U20 | 2-1 (1-1) | Drogheda United U20 | - | - | B |
| 07/03/26 | Derry City U20 | 2-3 (2-3) | Drogheda United U20 | +0.5 | 3 | T |
| 21/02/26 | Bohemians Dublin U20 | 2-1 (1-0) | Drogheda United U20 | -0.75 | 2.75 | B |
| 04/10/25 | Drogheda United U20 | 2-0 (1-0) | Athlone Town U20 | - | - | T |
| 06/09/25 | Dundalk U20 | 0-1 (0-0) | Drogheda United U20 | 0 | 3 | T |
| 09/08/25 | Drogheda United U20 | 3-0 (1-0) | Dundalk U20 | +0.25 | 3 | T |
| 19/07/25 | Finn Harps U20 | 1-1 (1-1) | Drogheda United U20 | -0.25 | 2.5 | H |
| 12/07/25 | Drogheda United U20 | 2-0 (0-0) | Longford Town U20 | +1.75 | 3.5 | T |
| 05/07/25 | Drogheda United U20 | 1-0 (0-0) | Cork city U20 | +0.25 | 2.5 | T |
| 21/06/25 | Derry City U20 | 0-2 (0-2) | Drogheda United U20 | - | - | T |
| 10/05/25 | Dundalk U20 | 0-2 (0-1) | Drogheda United U20 | 0 | 3 | T |
| 03/05/25 | Drogheda United U20 | 1-1 (0-1) | St Patricks U20 | -0.25 | 3 | H |
Thành tích gần đây — UCD U20
HTBTBHHBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 27/22 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | St Patricks U20 | 3-3 (2-3) | UCD U20 | 0 | 3.5 | H |
| 22/07/26 | UCD U20 | 3-1 (1-1) | Bray Wanderers U20 | +0.75 | 3.75 | T |
| 18/07/26 | Bohemians Dublin U20 | 5-1 (3-1) | UCD U20 | - | - | B |
| 27/06/26 | UCD U20 | 3-1 (2-0) | Drogheda United U20 | +0.25 | 2.75 | T |
| 20/06/26 | Cork city U20 | 3-2 (2-1) | UCD U20 | - | - | B |
| 09/05/26 | UCD U20 | 2-2 (0-0) | Shelbourne U20 | -0.5 | 3.5 | H |
| 28/03/26 | UCD U20 | 1-1 (0-0) | Sligo Rovers U20 | - | - | H |
| 21/03/26 | Shelbourne U20 | 3-0 (1-0) | UCD U20 | -0.25 | 3.25 | B |
| 28/02/26 | UCD U20 | 8-2 (2-1) | Athlone Town U20 | - | - | T |
| 25/10/25 | Galway United U20 | 1-4 (1-2) | UCD U20 | -0.25 | 4 | T |
| 03/09/25 | UCD U20 | 1-0 (1-0) | Bohemians Dublin U20 | +1 | 3 | T |
| 19/07/25 | UCD U20 | 2-1 (2-1) | Cork city U20 | +0.25 | 3 | T |
| 05/07/25 | Dundalk U20 | 1-2 (0-1) | UCD U20 | +0.25 | 3 | T |
| 26/04/25 | Shamrock Rovers II | 1-1 (0-0) | UCD U20 | +1 | 3.25 | H |
| 09/03/25 | UCD U20 | 5-1 (2-0) | Shamrock Rovers II | +1 | 3.5 | T |
| 02/11/24 | Shamrock Rovers II | 4-9 (1-2) | UCD U20 | 0 | 3.25 | T |
| 12/10/24 | Cork city U20 | 2-0 (0-0) | UCD U20 | +0.25 | 3 | B |
| 14/08/24 | UCD U20 | 1-1 (0-0) | Shamrock Rovers II | +0.75 | 3 | H |
| 24/07/24 | Bohemians Dublin U20 | 2-1 (1-1) | UCD U20 | -0.5 | 3.25 | B |
| 27/04/24 | Athlone Town U20 | 1-1 (1-1) | UCD U20 | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
610
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
21
Sút bóng
1024
Sút cầu môn
310
Tấn công
92109
Tấn công nguy hiểm
4983
Sút ngoài cầu môn
714
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
55 45
73% So Sánh Đối đầu 27%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Drogheda United U20 (13 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
UCD U20 (11 trận)
Ghi 2.45 bàn/trậnMất 2.18 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Drogheda United U20 (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUOO
UCD U20 (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (60%)Hòa 1 (20%)Bại 1 (20%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (80%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (20%)
6 trận gần — Châu Á:
VWWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Drogheda United U20 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.95 | 3.05 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 11.00 ↑ | 1.25 ↓ | 5.25 ↑ | 2.40 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.42 | 3.96 | 2.25 | 0.91 | 3.50 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 8.98 ↑ | 1.31 ↓ | 4.30 ↑ | 1.79 ↑ | 4.50 | 0.35 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 2.41 | 3.70 | 2.16 | 0.85 | 3.25 | 0.85 | 0.95 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 2.41 | 3.70 | 2.16 | 0.85 | 3.25 | 0.85 | 0.95 | 0.00 | 0.75 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.45 | 3.75 | 2.25 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - |
| Live | 2.45 | 3.75 | 2.25 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.40 | 3.90 | 2.25 | 0.82 | 3.25 | 0.82 | 0.92 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 2.50 ↑ | 3.90 | 2.25 | 0.82 | 3.25 | 0.82 | 0.92 | 0.00 | 0.73 | |
| Pinnacle | Sớm | 2.55 | 3.41 | 2.27 | 0.81 | 3.25 | 0.90 | 0.97 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 2.46 ↓ | 3.59 ↑ | 2.34 ↑ | 0.95 ↑ | 3.50 | 0.79 ↓ | 0.92 ↓ | 0.00 | 0.83 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.45 | 3.75 | 2.25 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 2.45 | 3.75 | 2.25 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 4.00 | 2.30 | 1.10 | 3.50 | 0.66 | 0.90 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.16 ↓ | 7.49 ↑ | 3.89 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 1.85 ↑ | 0.00 | 0.39 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 3.90 | 2.25 | 0.83 | 3.25 | 0.98 | 0.98 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.09 ↓ | 8.50 ↑ | 4.25 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 1.75 ↑ | 0.00 | 0.43 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Drogheda United U20 | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| UCD U20 | 0 | 0 | 1 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).