Kết quả bóng đá trận Drobak-Frogn IL vs Fram Larvik, 22:00 ngày 30/08/2026
Hạng 3 Na Uy · 22:00 ngày 30/08/2026
Drobak-Frogn IL 3 Kết thúc HT 2-1 4
Fram Larvik
🟨 0 - 0 🟥 0 - 1 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Drobak-Frogn IL | Phút | |
| Mikkel Fodstad 1 - 0 ⚽ | 2' | |
| Mikkel Skonnord Fodstad 2 - 0 ⚽ | 2' | |
| Fodstad M. 3 - 0 ⚽ | 2' | |
| 19' | ⚽ 3 - 1 Uno Pedersen | |
| 19' | ⚽ 3 - 2 Pedersen U. | |
| 4 - 2 ⚽ | 22' | |
| Anders Solvang 5 - 2 ⚽ | 23' | |
| Solvang A. 6 - 2 ⚽ | 23' | |
| HT 2-1 | ||
| Mikkel Fodstad 7 - 2 ⚽ | 48' | |
| 66' | ⚽ 7 - 3 Daniel Lunde | |
| 66' | ⚽ 7 - 4 Daniel Størseth Lunde | |
| 75' | ⚽ 7 - 5 Uno Pedersen | |
| 78' | ⚽ 7 - 6 Uno Pedersen | |
| 90' | Isak Solvik Nilsen | |
| FT 3-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 3 | 1 | 5 | 6 |
| Ghi bàn | 6 | 8 | 20 | 16 |
| Mất bàn | 13 | 5 | 19 | 20 |
| Điểm | 0 | 6 | 11 | 10 |
Chủ = Drobak-Frogn IL · Khách = Fram Larvik
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Drobak-Frogn IL | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (21%) | Thắng/Thắng | 5 (26%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 4 (21%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 3 (16%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (21%) | Hòa/Hòa | 2 (11%) |
| 2 (11%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 2 (11%) | Bại/Bại | 8 (42%) |
Bảng xếp hạng
Drobak-Frogn IL
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 6 | 4 | 7 | 31 | 25 | 22 | 9 |
| Sân nhà | 8 | 4 | 1 | 3 | 21 | 13 | 13 | 10 |
| Sân khách | 9 | 2 | 3 | 4 | 10 | 12 | 9 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 13 | - | - |
Fram Larvik
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 5 | 3 | 9 | 28 | 37 | 18 | 12 |
| Sân nhà | 8 | 2 | 3 | 3 | 13 | 11 | 9 | 12 |
| Sân khách | 9 | 3 | 0 | 6 | 15 | 26 | 9 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Drobak-Frogn IL 3 (60%)Hòa 1 (20%)Fram Larvik 1 (20%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/06/26 | Fram Larvik | 1-1 (0-0) | Drobak-Frogn IL | - | - | H |
| 16/08/25 | Fram Larvik | 1-2 (1-0) | Drobak-Frogn IL | - | - | T |
| 31/05/25 | Drobak-Frogn IL | 0-2 (0-1) | Fram Larvik | - | - | B |
| 06/08/05 | Drobak-Frogn IL | 7-1 (0-0) | Fram Larvik | - | - | T |
| 23/04/05 | Fram Larvik | 0-5 (0-0) | Drobak-Frogn IL | - | - | T |
Thành tích gần đây — Drobak-Frogn IL
BBTBTHBHTT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 20/15 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Gamle Oslo | 6-1 (5-0) | Drobak-Frogn IL | - | - | B |
| 15/08/26 | Rade | 3-2 (1-2) | Drobak-Frogn IL | - | - | B |
| 10/08/26 | Drobak-Frogn IL | 1-0 (0-0) | Sandefjord B | +0.5 | 3.75 | T |
| 01/08/26 | FF Lillehammer | 2-1 (0-1) | Drobak-Frogn IL | - | - | B |
| 25/07/26 | Drobak-Frogn IL | 7-1 (2-0) | Brumunddal | - | - | T |
| 27/06/26 | Fram Larvik | 1-1 (0-0) | Drobak-Frogn IL | - | - | H |
| 20/06/26 | Drobak-Frogn IL | 1-2 (0-1) | Rade | - | - | B |
| 13/06/26 | Gjovik Lyn | 0-0 (0-0) | Drobak-Frogn IL | - | - | H |
| 06/06/26 | Drobak-Frogn IL | 3-0 (1-0) | Rakkestad | - | - | T |
| 31/05/26 | Drobak-Frogn IL | 3-0 (0-0) | Bjorkelangen | - | - | T |
| 26/05/26 | FC Lyn Oslo B | 1-2 (0-0) | Drobak-Frogn IL | -0.5 | 3.75 | T |
| 14/05/26 | Sandefjord B | 2-3 (0-1) | Drobak-Frogn IL | -0.75 | 4 | T |
| 09/05/26 | Drobak-Frogn IL | 2-2 (0-0) | FF Lillehammer | - | - | H |
| 05/05/26 | Sparta Sarpsborg B | 1-0 (0-0) | Drobak-Frogn IL | -0.5 | 4 | B |
| 25/04/26 | Drobak-Frogn IL | 3-4 (1-0) | Raelingen | - | - | B |
| 18/04/26 | Elverum | 1-0 (0-0) | Drobak-Frogn IL | - | - | B |
| 11/04/26 | Drobak-Frogn IL | 1-0 (1-0) | Oppsal | - | - | T |
| 06/04/26 | Orn-Horten | 1-1 (1-1) | Drobak-Frogn IL | - | - | H |
| 26/10/25 | Kvik Halden | 5-0 (4-0) | Drobak-Frogn IL | - | - | B |
| 21/10/25 | Drobak-Frogn IL | 3-3 (2-1) | Sparta Sarpsborg B | -0.5 | 3.75 | H |
Thành tích gần đây — Fram Larvik
BTBBTHBBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 17/18 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Fram Larvik | 1-2 (0-2) | Jerv | - | - | B |
| 17/08/26 | Fram Larvik | 3-0 (2-0) | Sparta Sarpsborg B | 0 | 4 | T |
| 10/08/26 | FC Lyn Oslo B | 4-3 (2-3) | Fram Larvik | -1 | 3.75 | B |
| 01/08/26 | Fram Larvik | 1-3 (0-1) | Elverum | - | - | B |
| 25/07/26 | Bjorkelangen | 0-2 (0-1) | Fram Larvik | - | - | T |
| 27/06/26 | Fram Larvik | 1-1 (0-0) | Drobak-Frogn IL | - | - | H |
| 20/06/26 | Sparta Sarpsborg B | 2-1 (2-0) | Fram Larvik | -0.5 | 4 | B |
| 15/06/26 | Fram Larvik | 0-1 (0-0) | FC Lyn Oslo B | +0.25 | 4 | B |
| 31/05/26 | Sandefjord B | 4-0 (2-0) | Fram Larvik | - | - | B |
| 25/05/26 | Fram Larvik | 5-1 (2-0) | Raelingen | +0.25 | 4.5 | T |
| 14/05/26 | Elverum | 3-2 (2-1) | Fram Larvik | - | - | B |
| 10/05/26 | Fram Larvik | 1-1 (1-0) | Orn-Horten | - | - | H |
| 02/05/26 | FF Lillehammer | 4-0 (3-0) | Fram Larvik | - | - | B |
| 25/04/26 | Fram Larvik | 2-2 (1-1) | Oppsal | - | - | H |
| 18/04/26 | Brumunddal | 0-3 (0-1) | Fram Larvik | - | - | T |
| 11/04/26 | Rade | 6-0 (5-0) | Fram Larvik | - | - | B |
| 06/04/26 | Fram Larvik | 0-2 (0-1) | Gjovik Lyn | - | - | B |
| 07/03/26 | Kvik Halden | 1-3 (0-2) | Fram Larvik | -1 | 3.75 | T |
| 26/10/25 | Fredrikstad B | 4-1 (3-1) | Fram Larvik | - | - | B |
| 19/10/25 | Fram Larvik | 2-1 (2-0) | Stabaek B | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Chưa có số liệu.
So Sánh Sức Mạnh
56 44
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B1T1 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
3 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
3.5 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Drobak-Frogn IL (19 trận)
Ghi 1.84 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Fram Larvik (19 trận)
Ghi 1.68 bàn/trậnMất 2.11 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Drobak-Frogn IL (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (25%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (75%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOU
Fram Larvik (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (40%)Hòa 1 (20%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (40%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
WVLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Drobak-Frogn IL | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| DRØBAK | Khu vực | Norway |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.80 | 2.85 | 0.70 | 3.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 2.10 ↑ | 3.65 ↓ | 2.85 | 0.75 ↑ | 3.50 | 0.90 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.98 | 3.65 | 2.70 | 0.83 | 3.75 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 2.02 ↑ | 3.60 ↓ | 2.75 ↑ | 0.76 ↓ | 3.50 | 0.88 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.02 | 3.87 | 2.76 | 0.86 | 3.50 | 0.88 | 0.80 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 2.07 ↑ | 3.90 ↑ | 2.65 ↓ | 0.81 ↓ | 3.50 | 0.97 ↑ | 0.88 ↑ | 0.25 | 0.90 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.80 | 2.75 | 0.28 | 2.50 | 2.25 | - | - | - |
| Live | 2.00 | 3.80 | 2.75 | 0.28 | 2.50 | 2.25 | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.00 | 3.69 | 2.82 | 0.87 | 3.75 | 0.84 | 0.79 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 2.00 | 3.69 | 2.82 | 0.87 | 3.75 | 0.84 | 0.79 | 0.25 | 0.92 | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.80 | 2.75 | 0.73 | 3.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 2.00 | 3.80 | 2.75 | 0.73 | 3.50 | 0.98 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.00 | 4.10 | 2.87 | 0.85 | 3.50 | 0.85 | 0.77 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.06 ↑ | 4.12 ↑ | 2.83 ↓ | 0.82 ↓ | 3.50 | 0.93 ↑ | 0.78 ↑ | 0.25 | 0.98 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 4.00 | 2.75 | 0.90 | 3.50 | 0.90 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 2.00 | 4.00 | 2.75 | 0.90 | 3.50 | 0.90 | 0.80 | 0.25 | 1.00 | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.80 | 0.67 | 3.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 2.00 ↓ | 3.75 ↑ | 2.75 ↓ | 0.67 | 3.50 | 1.00 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Drobak-Frogn IL | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Fram Larvik | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).