Kết quả bóng đá trận Dos Hermanas vs CA Antoniano, 01:30 ngày 07/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:30 ngày 07/08/2026
Dos Hermanas 2 Kết thúc HT 2-1 4
CA Antoniano
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Dos Hermanas | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 8' | |
| 2 - 0 ⚽ | 18' | |
| 33' | ⚽ 2 - 1 Galvez P. | |
| HT 2-1 | ||
| 63' | ⚽ 2 - 2 Sergio Oliva | |
| 67' | ⚽ 2 - 3 Gonzalo | |
| 84' | ⚽ 2 - 4 Sergio Oliva | |
| FT 2-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 6 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 5 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 10 | 4 | 27 | 12 |
| Mất bàn | 4 | 8 | 8 | 13 |
| Điểm | 6 | 1 | 19 | 11 |
Chủ = Dos Hermanas · Khách = CA Antoniano
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Dos Hermanas | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (13%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Thắng/Bại | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (13%) | Hòa/Hòa | 3 (43%) |
| 2 (25%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (13%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Bại/Bại | 1 (14%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Dos Hermanas 0 (0%)Hòa 1 (100%)CA Antoniano 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/25 | CA Antoniano | 0-0 (0-0) | Dos Hermanas | -1 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Dos Hermanas
BBTHHBBHTH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/17 (10 trận) Châu Á: 2/4/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/07/26 | Recreativo Huelva | 3-1 (1-1) | Dos Hermanas | - | - | B |
| 08/06/26 | Dos Hermanas | 1-2 (0-2) | Atletico Central | +0.5 | 2.25 | B |
| 01/06/26 | Atletico Central | 1-2 (0-1) | Dos Hermanas | - | - | T |
| 23/05/26 | Dos Hermanas | 2-2 (0-1) | Ceuta B | - | - | H |
| 17/05/26 | Ceuta B | 2-2 (1-2) | Dos Hermanas | - | - | H |
| 10/05/26 | Lucena CF | 2-1 (1-0) | Dos Hermanas | - | - | B |
| 03/05/26 | Dos Hermanas | 1-2 (0-1) | Bollullos CF | - | - | B |
| 27/04/26 | Sevilla C | 1-1 (0-1) | Dos Hermanas | - | - | H |
| 19/04/26 | Dos Hermanas | 2-0 (0-0) | Real Balompedica Linense | - | - | T |
| 12/04/26 | Atletico Onubense | 2-2 (2-0) | Dos Hermanas | - | - | H |
| 05/04/26 | Dos Hermanas | 5-0 (2-0) | CD Pozoblanco | - | - | T |
| 29/03/26 | CD San Roque de Lepe | 0-3 (0-1) | Dos Hermanas | - | - | T |
| 22/03/26 | Dos Hermanas | 5-1 (2-1) | Castilleja CF | - | - | T |
| 15/03/26 | Coria CF | 0-2 (0-0) | Dos Hermanas | - | - | T |
| 07/03/26 | Dos Hermanas | 3-0 (1-0) | Ceuta B | - | - | T |
| 01/03/26 | Cordoba B | 2-2 (0-1) | Dos Hermanas | - | - | H |
| 25/02/26 | Dos Hermanas | 3-0 (2-0) | Atletico Central | +0.5 | 2.25 | T |
| 22/02/26 | Dos Hermanas | 1-1 (0-1) | Chiclana | - | - | H |
| 15/02/26 | Conil CF | 1-3 (0-2) | Dos Hermanas | 0 | 2.25 | T |
| 01/02/26 | CD Utrera | 1-3 (0-3) | Dos Hermanas | - | - | T |
Thành tích gần đây — CA Antoniano
HHTBHBTBTH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 10/9 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 1/6/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/07/26 | Sevilla Atletico | 0-0 (0-0) | CA Antoniano | - | - | H |
| 03/05/26 | Real Jaen CF | 1-1 (1-0) | CA Antoniano | -0.75 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | CA Antoniano | 2-0 (0-0) | Recreativo Huelva | -0.5 | 2 | T |
| 18/04/26 | Atletico Malagueno | 3-2 (0-1) | CA Antoniano | +0.25 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | CA Antoniano | 1-1 (1-1) | Yeclano Deportivo | 0 | 2 | H |
| 04/04/26 | CD Linares Deportivo | 2-0 (1-0) | CA Antoniano | -0.5 | 2 | B |
| 29/03/26 | CA Antoniano | 1-0 (1-0) | Aguilas CF | -0.25 | 1.75 | T |
| 22/03/26 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | CA Antoniano | -1 | 2 | B |
| 15/03/26 | CA Antoniano | 2-0 (1-0) | Almeria B | +0.75 | 2 | T |
| 08/03/26 | UD Melilla | 1-1 (1-0) | CA Antoniano | -0.5 | 2 | H |
| 01/03/26 | CA Antoniano | 0-0 (0-0) | Xerez Deportivo FC | +0.25 | 2 | H |
| 23/02/26 | Lorca Deportiva FC | 1-0 (0-0) | CA Antoniano | -0.25 | 1.75 | B |
| 19/02/26 | Extremadura | 3-0 (2-0) | CA Antoniano | -0.5 | 2 | B |
| 15/02/26 | CA Antoniano | 1-2 (1-2) | CD Estebona | +0.25 | 1.75 | B |
| 01/02/26 | Puente Genil | 2-1 (0-1) | CA Antoniano | 0 | 1.75 | B |
| 25/01/26 | CA Antoniano | 3-2 (2-1) | Xerez Deportivo | 0 | 1.75 | T |
| 18/01/26 | La Union CF | 2-2 (1-2) | CA Antoniano | -0.25 | 1.75 | H |
| 11/01/26 | CA Antoniano | 2-1 (1-0) | UCAM Murcia | -0.25 | 2 | T |
| 04/01/26 | Yeclano Deportivo | 1-0 (1-0) | CA Antoniano | -0.75 | 2 | B |
| 21/12/25 | CA Antoniano | 1-0 (0-0) | Deportiva Minera | +0.25 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
45
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
21
Sút bóng
514
Sút cầu môn
27
Tấn công
119142
Tấn công nguy hiểm
4966
Sút ngoài cầu môn
37
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
69 31
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Dos Hermanas (30 trận)
Ghi 2.37 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
CA Antoniano (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Dos Hermanas | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.00 | 2.38 | 1.02 | 2.25 | 0.82 | 1.04 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.11 ↓ | 3.90 ↑ | 6.50 | 0.09 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.80 | 3.00 | 2.45 | 0.90 | 2.25 | 0.78 | 0.99 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 67.00 ↑ | 11.50 ↑ | 1.01 ↓ | 1.90 ↑ | 6.50 | 0.36 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.10 | 6.20 | 12.00 | 0.73 | 3.50 | 0.97 | 0.70 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 19.00 ↑ | 4.28 ↓ | 1.15 ↓ | 2.38 ↑ | 6.50 | 0.22 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.85 | 3.05 | 2.49 | 0.94 | 2.25 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 69.07 ↑ | 6.03 ↑ | 1.12 ↓ | 3.09 ↑ | 6.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.62 | 2.86 | 2.38 | 1.00 | 2.25 | 0.76 | 0.98 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 20.00 ↑ | 4.36 ↑ | 1.14 ↓ | 2.70 ↑ | 6.50 | 0.17 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.77 | 2.99 | 2.49 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 1.03 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 19.40 ↑ | 4.99 ↑ | 1.16 ↓ | 2.56 ↑ | 6.50 | 0.13 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 2.85 | 3.05 | 2.40 | 0.99 | 2.25 | 0.73 | 1.03 | 0.00 | 0.70 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.86 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.86 | 3.00 | 2.40 | 1.25 | 2.50 | 0.62 | 1.00 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 36.00 ↑ | 15.40 ↑ | 1.01 ↓ | 4.54 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.80 | 3.00 | 2.38 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 1.03 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.40 ↑ | 6.50 | 0.10 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.80 | 2.90 | 2.40 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Dos Hermanas | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| CA Antoniano | 0 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).