Kết quả bóng đá trận Domazlice vs Benesov, 20:00 ngày 15/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 20:00 ngày 15/08/2026
Domazlice 1 Kết thúc HT 1-0 0
Benesov
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 36°C
Diễn biến trận đấu
| Domazlice | Phút | |
| Petr Dosly 1 - 0 ⚽ | 21' | |
| Stefan Fedak | 45' | |
| HT 1-0 | ||
| 88' | Stanislav Vokurka | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 6 | 6 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 8 | 4 | 31 | 24 |
| Mất bàn | 9 | 3 | 19 | 7 |
| Điểm | 3 | 4 | 20 | 20 |
Chủ = Domazlice · Khách = Benesov
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Domazlice | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (56%) | Thắng/Thắng | 7 (54%) |
| 1 (11%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (8%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 1 (11%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 2 (15%) |
Bảng xếp hạng
Domazlice
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 4 | 9 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 4 | 6 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 13 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 22 | 10 | - | - |
Benesov
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 7 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 3 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 15 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 18 | 3 | - | - |
Thành tích đối đầu (13 trận)
Domazlice 3 (23%)Hòa 3 (23%)Benesov 7 (54%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 2 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 2 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/05/22 | Domazlice | 2-0 (1-0) | Benesov | - | - | T |
| 25/09/21 | Benesov | 5-3 (2-0) | Domazlice | - | - | B |
| 05/10/19 | Benesov | 2-1 (0-0) | Domazlice | 0 | 3 | B |
| 04/05/19 | Domazlice | 4-1 (0-1) | Benesov | - | - | T |
| 07/10/18 | Benesov | 3-1 (1-0) | Domazlice | - | - | B |
| 05/05/18 | Domazlice | 4-6 (4-4) | Benesov | - | - | B |
| 07/10/17 | Benesov | 1-2 (0-2) | Domazlice | +0.5 | 3 | T |
| 29/04/17 | Benesov | 1-0 (0-0) | Domazlice | +0.25 | 3.25 | B |
| 02/10/16 | Domazlice | 0-2 (0-1) | Benesov | +1 | 3.25 | B |
| 20/04/16 | Benesov | 2-0 (1-0) | Domazlice | +0.75 | 3 | B |
| 02/09/15 | Domazlice | 3-3 (2-0) | Benesov | +2.25 | 3.5 | H |
| 28/03/15 | Domazlice | 1-1 (1-0) | Benesov | - | - | H |
| 31/08/14 | Benesov | 2-2 (0-1) | Domazlice | - | - | H |
Thành tích gần đây — Domazlice
THHTTTTTTT
Thắng 8 (80%)Hòa 2 (20%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 35/15 (10 trận) Châu Á: 8/2/0 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Komarov | 3-6 (0-3) | Domazlice | - | - | T |
| 08/08/26 | Domazlice | 2-2 (0-0) | Sparta Praha B | - | - | H |
| 01/08/26 | SK Zapy | 1-1 (1-0) | Domazlice | - | - | H |
| 28/07/26 | SK Petrin Plzen | 1-5 (0-4) | Domazlice | - | - | T |
| 18/07/26 | Domazlice | 5-3 (4-0) | FK Graffin Vlasim | - | - | T |
| 06/06/26 | Bohemians1905 B | 0-3 (0-1) | Domazlice | - | - | T |
| 30/05/26 | Domazlice | 5-2 (2-1) | Viktoria Plzen B | - | - | T |
| 24/05/26 | Dukla Praha B | 1-3 (0-2) | Domazlice | +0.75 | 3.25 | T |
| 20/05/26 | Domazlice | 3-2 (3-0) | Aritma Praha | +1.75 | 3.25 | T |
| 16/05/26 | Domazlice | 2-0 (0-0) | SK Kladno | - | - | T |
| 10/05/26 | SK Petrin Plzen | 0-4 (0-1) | Domazlice | - | - | T |
| 05/05/26 | Taborsko B | 3-2 (1-1) | Domazlice | - | - | B |
| 01/05/26 | Domazlice | 4-3 (1-2) | Slavia Prague C | +1 | 3 | T |
| 25/04/26 | SK Motorlet Praha | 1-0 (0-0) | Domazlice | - | - | B |
| 18/04/26 | Domazlice | 3-2 (1-2) | FC Pisek | - | - | T |
| 11/04/26 | Loko Vltavin | 1-0 (1-0) | Domazlice | +1.25 | 3 | B |
| 04/04/26 | FK Pribram B | 0-4 (0-2) | Domazlice | +1 | 3.25 | T |
| 28/03/26 | Domazlice | 5-1 (1-0) | Admira Praha | - | - | T |
| 21/03/26 | Sokol Hostoun | 0-0 (0-0) | Domazlice | - | - | H |
| 07/03/26 | Ceske Budejovice B | 1-1 (0-0) | Domazlice | +0.75 | 3.25 | H |
Thành tích gần đây — Benesov
BHTTTTTTTB
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 26/9 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Benesov | 0-1 (0-1) | FK MAS Taborsko | -1 | 3 | B |
| 08/08/26 | Benesov | 0-0 (0-0) | Aritma Praha | - | - | H |
| 01/08/26 | Vestec | 2-4 (1-2) | Benesov | - | - | T |
| 25/04/26 | Benesov | 2-0 (2-0) | Krimice | - | - | T |
| 28/03/26 | Benesov | 8-0 (3-0) | Jiskra Domazlice B | - | - | T |
| 14/03/26 | Benesov | 4-0 (2-0) | FC Tachov | - | - | T |
| 14/02/26 | Benesov | 2-1 (1-0) | FC Zenit Caslav | - | - | T |
| 07/02/26 | Benesov | 1-0 (1-0) | SK Motorlet Praha | - | - | T |
| 31/01/26 | Benesov | 3-2 (0-0) | Ceske Budejovice B | - | - | T |
| 24/01/26 | Benesov | 2-3 (0-0) | Taborsko B | - | - | B |
| 15/11/25 | Benesov | 2-0 (1-0) | Horovice | - | - | T |
| 18/10/25 | Benesov | 5-0 (2-0) | Komarov | - | - | T |
| 11/10/25 | TJ Prestice | 1-3 (1-1) | Benesov | - | - | T |
| 27/09/25 | Krimice | 0-2 (0-1) | Benesov | - | - | T |
| 20/09/25 | Benesov | 3-0 (2-0) | SK Senci Doubravka | - | - | T |
| 06/09/25 | Benesov | 6-1 (2-1) | Spartak Sobeslav | - | - | T |
| 09/08/25 | SK Petrin Plzen B | 0-2 (0-1) | Benesov | - | - | T |
| 02/08/25 | Psary | 3-2 (2-0) | Benesov | - | - | B |
| 19/07/25 | Taborsko B | 3-2 (0-1) | Benesov | - | - | B |
| 08/05/25 | Benesov | 3-0 (3-0) | Trutnov | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
33
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
11
Sút bóng
139
Sút cầu môn
21
Tấn công
111117
Tấn công nguy hiểm
8677
Sút ngoài cầu môn
118
Đá phạt trực tiếp
1220
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Phạm lỗi
1810
Việt vị
22
Quả ném biên
2831
So Sánh Sức Mạnh
50 50
64% So Sánh Đối đầu 36%
Thành tích
Tất cả
T3 H3 B7T7 H3 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B2T2 H2 B2
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn2.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.3 Bàn2.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Domazlice (30 trận)
Ghi 2.93 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Benesov (14 trận)
Ghi 2.29 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Domazlice | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.25 | 5.50 | 9.00 | 0.96 | 3.50 | 0.82 | 0.92 | 1.75 | 0.80 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.50 ↑ | 176.00 ↑ | 1.36 ↑ | 2.75 | 0.54 ↓ | 3.40 ↑ | 0.25 | 0.18 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.28 | 4.90 | 7.60 | 0.90 | 3.50 | 0.90 | 0.95 | 1.75 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 2.22 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.27 | 5.50 | 8.75 | 0.90 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 6.75 ↑ | 75.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.23 | 4.70 | 7.40 | 0.73 | 3.25 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 14.30 ↑ | 100.00 ↑ | 2.32 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.27 | 5.20 | 7.20 | 0.90 | 3.50 | 0.86 | 0.94 | 1.75 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 2.22 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.33 | 4.68 | 6.55 | 0.80 | 3.25 | 0.94 | 0.92 | 1.50 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 31.00 ↑ | 4.30 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 2.17 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.35 | 4.80 | 6.50 | 0.40 | 2.50 | 1.80 | - | - | - |
| Live | 1.30 ↓ | 5.25 ↑ | 6.50 | 0.36 ↓ | 2.50 | 1.87 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.28 | 4.70 | 7.00 | 0.81 | 3.50 | 0.71 | 0.77 | 1.50 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 150.00 ↑ | 7.11 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.25 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.35 | 5.01 | 5.98 | 0.84 | 3.25 | 0.92 | 0.96 | 1.50 | 0.80 |
| Live | 1.12 ↓ | 6.69 ↑ | 29.05 ↑ | 2.73 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.35 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.34 | 4.80 | 6.25 | 0.93 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.30 ↓ | 5.25 ↑ | 6.75 ↑ | 0.90 ↓ | 3.50 | 0.78 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.30 | 5.50 | 6.74 | 1.00 | 3.50 | 0.80 | 0.98 | 1.75 | 0.83 |
| Live | 1.05 ↓ | 9.86 ↑ | 40.00 ↑ | 1.65 ↑ | 1.50 | 0.45 ↓ | 1.42 ↑ | 0.25 | 0.53 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.36 | 5.25 | 5.25 | 0.83 | 3.25 | 0.98 | 0.95 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.70 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.33 | 4.50 | 6.50 | 1.00 | 3.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 9.50 ↑ | 81.00 ↑ | 1.25 ↑ | 1.50 | 0.50 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.