Kết quả bóng đá trận Djurgardens (W) vs Brommapojkarna (W), 20:00 ngày 22/08/2026
Damallsvenskan (Thụy Điển) · 20:00 ngày 22/08/2026
Djurgardens (W) 2 Kết thúc HT 1-1 2
Brommapojkarna (W)
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Djurgardens (W) | Phút | |
| Johanna Renmark(Assists:Lucia Duras) (Kiến tạo: Lucia Duras) 1 - 0 ⚽ | 2' | |
| 20' | Johanna Svedberg | |
| 29' | ⚽ 1 - 1 Lillback L. (Assist:Bengtsson I.) | |
| HT 1-1 | ||
| Olivia Ulenius 2 - 1 ⚽ | 86' | |
| 90' | ⚽ 2 - 2 Engman A. | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 16 | 14 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 15 | 16 |
| Điểm | 4 | 5 | 11 | 14 |
Chủ = Djurgardens (W) · Khách = Brommapojkarna (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Djurgardens (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (19%) | Thắng/Thắng | 8 (33%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (8%) |
| 2 (10%) | Hòa/Thắng | 2 (8%) |
| 4 (19%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (10%) | Hòa/Bại | 2 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 9 (43%) | Bại/Bại | 6 (25%) |
Bảng xếp hạng
Djurgardens (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 16 | 5 | 3 | 8 | 21 | 26 | 18 | 9 |
| Sân nhà | 7 | 2 | 3 | 2 | 13 | 7 | 9 | 11 |
| Sân khách | 9 | 3 | 0 | 6 | 8 | 19 | 9 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 9 | - | - |
Brommapojkarna (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 16 | 5 | 2 | 9 | 20 | 33 | 17 | 11 |
| Sân nhà | 8 | 3 | 1 | 4 | 11 | 18 | 10 | 10 |
| Sân khách | 8 | 2 | 1 | 5 | 9 | 15 | 7 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (17 trận)
Djurgardens (W) 10 (59%)Hòa 4 (24%)Brommapojkarna (W) 3 (18%)
Châu Á: Ăn 12 / Hòa 3 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 2 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Brommapojkarna (W) | 2-1 (1-0) | Djurgardens (W) | 0 | 2.75 | B |
| 14/02/26 | Djurgardens (W) | 1-0 (0-0) | Brommapojkarna (W) | - | - | T |
| 31/08/25 | Brommapojkarna (W) | 1-2 (1-0) | Djurgardens (W) | +0.5 | 3 | T |
| 25/05/25 | Djurgardens (W) | 1-0 (0-0) | Brommapojkarna (W) | +0.75 | 2.75 | T |
| 20/08/24 | Djurgardens (W) | 2-3 (2-0) | Brommapojkarna (W) | +1 | 2.5 | B |
| 30/06/24 | Brommapojkarna (W) | 0-3 (0-1) | Djurgardens (W) | 0 | 2.5 | T |
| 02/03/24 | Djurgardens (W) | 1-2 (0-1) | Brommapojkarna (W) | - | - | B |
| 27/06/23 | Djurgardens (W) | 2-2 (2-2) | Brommapojkarna (W) | +1 | 2.75 | H |
| 06/06/23 | Brommapojkarna (W) | 1-2 (0-1) | Djurgardens (W) | +0.25 | 2.75 | T |
| 18/02/23 | Brommapojkarna (W) | 1-1 (1-1) | Djurgardens (W) | 0 | 3.5 | H |
| 18/09/22 | Brommapojkarna (W) | 1-1 (0-1) | Djurgardens (W) | +0.5 | 2.75 | H |
| 09/06/22 | Djurgardens (W) | 2-1 (1-1) | Brommapojkarna (W) | +1.5 | 3 | T |
| 19/09/19 | Brommapojkarna (W) | 0-1 (0-1) | Djurgardens (W) | - | - | T |
| 06/04/19 | Djurgardens (W) | 2-2 (0-1) | Brommapojkarna (W) | - | - | H |
| 27/10/16 | Brommapojkarna (W) | 0-6 (0-4) | Djurgardens (W) | - | - | T |
| 16/08/14 | Brommapojkarna (W) | 1-6 (0-2) | Djurgardens (W) | - | - | T |
| 19/06/14 | Djurgardens (W) | 2-0 (1-0) | Brommapojkarna (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Djurgardens (W)
TTBHBBBHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/13 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Vaxjo (W) | 2-3 (0-2) | Djurgardens (W) | 0 | 3.25 | T |
| 08/08/26 | Djurgardens (W) | 8-0 (3-0) | IK Uppsala (W) | +1.5 | 3.25 | T |
| 01/08/26 | Brommapojkarna (W) | 2-1 (1-0) | Djurgardens (W) | 0 | 2.75 | B |
| 25/07/26 | Eskilstuna United (W) | 0-0 (0-0) | Djurgardens (W) | - | - | H |
| 24/06/26 | FC Rosengard (W) | 4-1 (2-0) | Djurgardens (W) | -0.25 | 2.75 | B |
| 18/06/26 | Djurgardens (W) | 0-1 (0-1) | Malmo (W) | -0.75 | 2.5 | B |
| 13/06/26 | AIK Solna (W) | 3-0 (1-0) | Djurgardens (W) | -0.5 | 2.75 | B |
| 30/05/26 | Djurgardens (W) | 0-0 (0-0) | Eskilstuna United (W) | +0.75 | 2.75 | H |
| 22/05/26 | Pitea IF (W) | 0-1 (0-0) | Djurgardens (W) | -0.25 | 2.5 | T |
| 17/05/26 | Vittsjo GIK (W) | 1-0 (0-0) | Djurgardens (W) | +0.25 | 3 | B |
| 13/05/26 | Djurgardens (W) | 0-2 (0-1) | Hammarby (W) | -1.25 | 3 | B |
| 06/05/26 | BK Hacken (W) | 3-0 (2-0) | Djurgardens (W) | -2 | 3.5 | B |
| 25/04/26 | Djurgardens (W) | 1-1 (1-1) | IFK Norrkoping DFK (W) | +0.5 | 2.5 | H |
| 03/04/26 | Kristianstads DFF (W) | 4-1 (2-1) | Djurgardens (W) | 0 | 2.75 | B |
| 29/03/26 | Djurgardens (W) | 2-1 (1-1) | Vaxjo (W) | +1.25 | 3 | T |
| 21/03/26 | Djurgardens (W) | 1-1 (1-0) | BK Hacken (W) | -1.5 | 3.25 | H |
| 14/03/26 | Djurgardens (W) | 4-2 (2-1) | IFK Norrkoping DFK (W) | - | - | T |
| 22/02/26 | Djurgardens (W) | 1-0 (1-0) | Alingsas (W) | - | - | T |
| 14/02/26 | Djurgardens (W) | 1-0 (0-0) | Brommapojkarna (W) | - | - | T |
| 08/02/26 | Gefle IF (W) | 1-6 (0-2) | Djurgardens (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Brommapojkarna (W)
BBTTBBTTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/19 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Brommapojkarna (W) | 0-6 (0-2) | BK Hacken (W) | -1.75 | 3.25 | B |
| 08/08/26 | AIK Solna (W) | 1-0 (0-0) | Brommapojkarna (W) | -0.75 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Brommapojkarna (W) | 2-1 (1-0) | Djurgardens (W) | 0 | 2.75 | T |
| 25/07/26 | Brommapojkarna (W) | 3-0 (3-0) | IK Uppsala (W) | - | - | T |
| 25/06/26 | Vaxjo (W) | 2-1 (0-1) | Brommapojkarna (W) | -0.25 | 2.75 | B |
| 18/06/26 | Brommapojkarna (W) | 1-2 (1-0) | Vittsjo GIK (W) | +0.25 | 2.75 | B |
| 13/06/26 | Pitea IF (W) | 1-2 (1-0) | Brommapojkarna (W) | -0.5 | 2.75 | T |
| 31/05/26 | FC Rosengard (W) | 1-2 (0-0) | Brommapojkarna (W) | -0.75 | 3 | T |
| 23/05/26 | Brommapojkarna (W) | 4-2 (1-0) | IK Uppsala (W) | +0.75 | 2.75 | T |
| 17/05/26 | IFK Norrkoping DFK (W) | 3-0 (1-0) | Brommapojkarna (W) | -0.5 | 2.75 | B |
| 09/05/26 | Brommapojkarna (W) | 0-1 (0-1) | Eskilstuna United (W) | - | - | B |
| 02/05/26 | Brommapojkarna (W) | 3-2 (3-1) | Kristianstads DFF (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | Malmo (W) | 2-0 (1-0) | Brommapojkarna (W) | -1.75 | 3.25 | B |
| 18/04/26 | Brommapojkarna (W) | 3-1 (2-0) | Enskede IK (W) | - | - | T |
| 06/04/26 | Brommapojkarna (W) | 0-3 (0-2) | Hammarby (W) | -2 | 3.25 | B |
| 29/03/26 | BK Hacken (W) | 3-2 (1-1) | Brommapojkarna (W) | -2.5 | 3.75 | B |
| 21/03/26 | Brommapojkarna (W) | 2-0 (1-0) | Eskilstuna United (W) | - | - | T |
| 14/03/26 | Brommapojkarna (W) | 7-0 (4-0) | Alingsas (W) | - | - | T |
| 07/03/26 | Brommapojkarna (W) | 1-1 (1-0) | AIK Solna (W) | - | - | H |
| 22/02/26 | IFK Norrkoping DFK (W) | 1-0 (1-0) | Brommapojkarna (W) | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
24
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
01
Sút bóng
1117
Sút cầu môn
37
Tấn công
102124
Tấn công nguy hiểm
7282
Sút ngoài cầu môn
810
Đá phạt trực tiếp
711
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%37%
Phạm lỗi
117
Việt vị
11
So Sánh Sức Mạnh
54 46
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T10 H4 B3T3 H4 B10
Chủ khách tương đồng
T4 H2 B2T2 H2 B4
Ghi
Tất cả
2.1 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Djurgardens (W) (21 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Brommapojkarna (W) (24 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.54 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Djurgardens (W) (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (21%)Hòa 0 (0%)Bại 11 (79%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (43%)Hòa 1 (7%)Xỉu 7 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOUO
Brommapojkarna (W) (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (42%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (58%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (67%)Hòa 1 (8%)Xỉu 3 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Djurgardens (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| 2003 | Thành lập | |
| Kristinebergs IP | Sân nhà | |
| 2500 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Stockholm | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.76 | 3.50 | 3.10 | 0.74 | 3.00 | 0.88 | 0.76 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.76 | 3.50 | 3.10 | 0.84 ↑ | 3.00 | 0.78 ↓ | 0.76 | 0.50 | 0.94 | |
| Vcbet | Sớm | 1.73 | 3.80 | 3.90 | 0.86 | 3.00 | 0.91 | 0.94 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.06 ↓ | 15.00 ↑ | 2.85 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.75 | 3.60 | 3.70 | 0.88 | 3.00 | 0.88 | 0.76 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 1.11 ↓ | 5.00 ↑ | 59.00 ↑ | 2.04 ↑ | 3.50 | 0.35 ↓ | 0.86 ↑ | 0.00 | 0.98 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.00 | 3.55 | 3.25 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.90 ↑ | 1.50 ↓ | 13.00 ↑ | 0.17 ↓ | 3.50 | 3.30 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.87 | 3.25 | 3.00 | 0.81 | 3.00 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 6.12 ↑ | 71.98 ↑ | 1.88 ↑ | 3.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.76 | 3.60 | 3.65 | 0.88 | 3.00 | 0.88 | 0.76 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 1.10 ↓ | 5.10 ↑ | 67.00 ↑ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.99 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.80 | 3.80 | 3.35 | 0.86 | 3.00 | 0.84 | 0.80 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.74 ↓ | 3.85 ↑ | 3.50 ↑ | 0.87 ↑ | 3.00 | 0.83 ↓ | 0.74 ↓ | 0.50 | 0.96 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.84 | 3.48 | 3.45 | 0.94 | 3.00 | 0.88 | 0.84 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 1.78 ↓ | 3.64 ↑ | 3.78 ↑ | 0.94 | 3.00 | 0.88 | 0.78 ↓ | 0.50 | 1.06 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.79 | 3.67 | 3.51 | 0.91 | 3.00 | 0.87 | 0.79 | 0.50 | 0.99 |
| Live | 4.30 ↑ | 1.51 ↓ | 4.94 ↑ | 1.29 ↑ | 2.50 | 0.57 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.70 | 3.70 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 13.00 ↑ | 1.15 ↑ | 2.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.87 | 3.60 | 3.05 | 0.71 | 3.00 | 0.81 | 0.81 | 0.50 | 0.71 |
| Live | 1.12 ↓ | 5.25 ↑ | 69.00 ↑ | 2.15 ↑ | 3.50 | 0.28 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.70 | 3.85 | 4.11 | 0.85 | 3.00 | 0.94 | 0.88 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.73 ↑ | 3.89 ↑ | 4.10 ↓ | 0.90 ↑ | 3.00 | 0.92 ↓ | 0.93 ↑ | 0.75 | 0.88 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.75 | 3.60 | 3.60 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 9.25 ↑ | 1.09 ↓ | 11.00 ↑ | 4.75 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.00 | 3.50 | 3.29 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | 0.48 | 0.00 | 1.35 |
| Live | 4.28 ↑ | 1.55 ↓ | 4.94 ↑ | 1.13 ↓ | 2.50 | 0.67 ↑ | 0.82 ↑ | 0.00 | 0.93 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.70 | 3.50 | 0.93 | 3.00 | 0.88 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 4.75 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.75 | 3.50 | 3.75 | 1.30 | 3.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.07 ↓ | 13.00 ↑ | 5.50 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Djurgardens (W) | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Brommapojkarna (W) | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).