Kết quả bóng đá trận DJK TuS Hordel vs SC Preussen Munster II, 20:30 ngày 23/08/2026
Oberliga (Đức) · 20:30 ngày 23/08/2026
DJK TuS Hordel 4 Kết thúc HT 2-2 2
SC Preussen Munster II
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| DJK TuS Hordel | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 8' | |
| 2 - 0 ⚽ | 26' | |
| 31' | ⚽ 2 - 1 Luca Steinfeldt | |
| 36' | ⚽ 2 - 2 | |
| HT 2-2 | ||
| 2 - 3 ⚽ | 79' | |
| 3 - 3 ⚽ | 82' | |
| FT 4-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 5 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 1 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 6 | 19 |
| Mất bàn | 4 | 8 | 9 | 21 |
| Điểm | 4 | 1 | 5 | 11 |
Chủ = DJK TuS Hordel · Khách = SC Preussen Munster II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| DJK TuS Hordel | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 10 (25%) |
| 1 (20%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (5%) |
| 1 (20%) | Hòa/Thắng | 5 (13%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 8 (20%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (20%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (40%) | Bại/Bại | 11 (28%) |
Thành tích gần đây — DJK TuS Hordel
BHBBBBBBHH
Thắng 0 (0%)Hòa 3 (30%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 2/23 (10 trận) Châu Á: 0/3/7 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Westfalia Kinderhaus 1920 | 1-0 (1-0) | DJK TuS Hordel | - | - | B |
| 09/08/26 | DJK TuS Hordel | 1-1 (0-1) | SpVgg Erkenschwick | - | - | H |
| 11/07/26 | Bocholt FC | 4-0 (3-0) | DJK TuS Hordel | - | - | B |
| 18/07/24 | Schwarz-Weiss Essen | 3-0 (0-0) | DJK TuS Hordel | - | - | B |
| 05/02/23 | DJK TuS Hordel | 0-2 (0-1) | Luner SV | - | - | B |
| 15/01/23 | DJK TuS Hordel | 0-3 (0-1) | SF Hamborn 07 | - | - | B |
| 11/01/23 | DJK TuS Hordel | 0-7 (0-3) | Wattenscheid 09 | - | - | B |
| 22/10/22 | DJK TuS Hordel | 0-1 (0-1) | Westfalia Herne | - | - | B |
| 20/08/22 | DJK TuS Hordel | 1-1 (0-1) | FC Lennestadt | - | - | H |
| 13/08/22 | BSV Schuren | 0-0 (0-0) | DJK TuS Hordel | - | - | H |
| 15/05/22 | DJK TuS Hordel | 1-2 (0-2) | FC Brunninghausen | - | - | B |
| 13/05/22 | FSV Gerlingen | 3-0 (2-0) | DJK TuS Hordel | - | - | B |
| 01/05/22 | DJK TuS Hordel | 3-2 (0-0) | SV Hohenlimburg 1910 | - | - | T |
| 15/04/22 | DJK TuS Hordel | 2-1 (0-0) | BV Westfalia Wickede | - | - | T |
| 08/04/22 | DJK TuS Hordel | 3-1 (2-1) | FC Lennestadt | - | - | T |
| 01/04/22 | Concordia Wiemelhausen | 0-2 (0-1) | DJK TuS Hordel | - | - | T |
| 28/11/21 | SpVg Hagen | 1-5 (1-1) | DJK TuS Hordel | - | - | T |
| 08/08/21 | SpVg Schonnebeck | 7-1 (2-0) | DJK TuS Hordel | - | - | B |
| 18/07/21 | Westfalia Herne | 0-2 (0-1) | DJK TuS Hordel | - | - | T |
| 30/08/20 | DJK TuS Hordel | 0-5 (0-2) | Westfalia Herne | - | - | B |
Thành tích gần đây — SC Preussen Munster II
HTBBBTTHBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/18 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | SC Preussen Munster II | 0-0 (0-0) | SV Lippstadt | - | - | H |
| 09/08/26 | Adams Sam Beek | 0-3 (0-1) | SC Preussen Munster II | - | - | T |
| 01/08/26 | SC Preussen Munster II | 1-2 (1-2) | SC Victoria Hamburg | - | - | B |
| 08/07/26 | FC Schalke 04 Youth | 4-1 (1-0) | SC Preussen Munster II | - | - | B |
| 28/06/26 | SC Preussen Munster II | 1-2 (1-2) | SV Westfalia Rhynern | -0.25 | 3.25 | B |
| 25/05/26 | SV Lippstadt | 1-3 (1-0) | SC Preussen Munster II | - | - | T |
| 22/05/26 | SC Preussen Munster II | 5-4 (2-2) | TSV Victoria Clarholz | - | - | T |
| 17/05/26 | SC Preussen Munster II | 1-1 (0-0) | SpVgg Erkenschwick | - | - | H |
| 09/05/26 | ASC 09 Dortmund | 2-0 (1-0) | SC Preussen Munster II | - | - | B |
| 03/05/26 | SC Preussen Munster II | 1-2 (1-0) | Adams Sam Beek | - | - | B |
| 26/04/26 | SV Westfalia Rhynern | 0-0 (0-0) | SC Preussen Munster II | - | - | H |
| 22/04/26 | SC Preussen Munster II | 3-0 (1-0) | Rot-Weiss Ahlen | - | - | T |
| 18/04/26 | SC Preussen Munster II | 2-3 (1-2) | FC Eintracht Rheine | - | - | B |
| 11/04/26 | Arminia Bielefeld B | 1-5 (1-2) | SC Preussen Munster II | - | - | T |
| 06/04/26 | SC Preussen Munster II | 4-1 (2-0) | SC Verl II | - | - | T |
| 03/04/26 | TuS Hiltrup | 1-2 (0-1) | SC Preussen Munster II | - | - | T |
| 29/03/26 | SC Preussen Munster II | 0-1 (0-1) | TSG Sprockhovel | - | - | B |
| 22/03/26 | 1. FC Gievenbeck | 1-2 (1-2) | SC Preussen Munster II | - | - | T |
| 08/03/26 | Turkspor Dortmund | 2-0 (1-0) | SC Preussen Munster II | - | - | B |
| 01/03/26 | SC Preussen Munster II | 3-1 (3-0) | SG Finnentrop/Bamenohl | - | - | T |
So Sánh Sức Mạnh
39 61
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
DJK TuS Hordel (5 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
SC Preussen Munster II (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 2 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 4 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| DJK TuS Hordel | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 3.11 | 3.99 | 1.86 | 1.13 | 3.50 | 0.61 | 1.43 | 0.00 | 0.47 |
| Live | 3.11 | 3.99 | 1.86 | 1.13 | 3.50 | 0.61 | 1.43 | 0.00 | 0.47 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.