Kết quả bóng đá trận DJK Gebenbach vs DJK Don Bosco Bamberg, 00:00 ngày 19/08/2026
Oberliga (Đức) · 00:00 ngày 19/08/2026
DJK Gebenbach 3 Kết thúc HT 3-1 1
DJK Don Bosco Bamberg
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| DJK Gebenbach | Phút | |
| Johannis Zimmermann 1 - 0 ⚽ | 19' | |
| André Klahn 2 - 0 ⚽ | 30' | |
| Johannes Golla 3 - 0 ⚽ | 38' | |
| 45+3' | ⚽ 3 - 1 | |
| HT 3-1 | ||
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 8 |
| Thắng | 3 | 0 | 9 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 0 | 3 | 1 | 6 |
| Ghi bàn | 9 | 1 | 23 | 8 |
| Mất bàn | 2 | 11 | 7 | 23 |
| Điểm | 9 | 0 | 27 | 4 |
Chủ = DJK Gebenbach · Khách = DJK Don Bosco Bamberg
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| DJK Gebenbach | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (42%) | Thắng/Thắng | 1 (13%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (13%) |
| 6 (25%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (13%) |
| 4 (17%) | Hòa/Bại | 1 (13%) |
| 3 (13%) | Bại/Bại | 4 (50%) |
Thành tích đối đầu (7 trận)
DJK Gebenbach 5 (71%)Hòa 2 (29%)DJK Don Bosco Bamberg 0 (0%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 2 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/04/23 | DJK Gebenbach | 5-0 (3-0) | DJK Don Bosco Bamberg | +1.25 | 3.5 | T |
| 06/08/22 | DJK Don Bosco Bamberg | 2-3 (0-0) | DJK Gebenbach | - | - | T |
| 05/09/21 | DJK Don Bosco Bamberg | 1-1 (0-0) | DJK Gebenbach | - | - | H |
| 14/04/19 | DJK Don Bosco Bamberg | 1-1 (0-0) | DJK Gebenbach | - | - | H |
| 15/09/18 | DJK Gebenbach | 3-1 (0-0) | DJK Don Bosco Bamberg | - | - | T |
| 07/04/18 | DJK Gebenbach | 3-0 (2-0) | DJK Don Bosco Bamberg | - | - | T |
| 10/09/17 | DJK Don Bosco Bamberg | 1-3 (0-1) | DJK Gebenbach | - | - | T |
Thành tích gần đây — DJK Gebenbach
TBTTTTTTBB
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/11 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | ASV Cham | 0-1 (0-0) | DJK Gebenbach | - | - | T |
| 08/08/26 | DJK Gebenbach | 1-2 (1-1) | Eintracht Bamberg | - | - | B |
| 01/08/26 | TSV Neudrossenfeld | 0-1 (0-1) | DJK Gebenbach | - | - | T |
| 25/07/26 | DJK Gebenbach | 3-1 (1-0) | FC Ingolstadt 04 Am | - | - | T |
| 18/07/26 | TSV Nördlingen | 0-2 (0-0) | DJK Gebenbach | - | - | T |
| 16/05/26 | DJK Gebenbach | 3-0 (2-0) | FSV Stadeln | - | - | T |
| 09/05/26 | SC Grossschwarzenlohe | 2-3 (2-2) | DJK Gebenbach | - | - | T |
| 02/05/26 | DJK Gebenbach | 4-0 (1-0) | Eintracht Bamberg | - | - | T |
| 24/04/26 | ASV Neumarkt | 5-2 (3-1) | DJK Gebenbach | - | - | B |
| 18/04/26 | DJK Gebenbach | 0-1 (0-1) | SpVgg Weiden | - | - | B |
| 11/04/26 | FC Ingolstadt 04 Am | 2-3 (1-1) | DJK Gebenbach | - | - | T |
| 06/04/26 | DJK Gebenbach | 3-1 (2-0) | SV Fortuna Regensburg | - | - | T |
| 02/04/26 | FC Coburg | 0-2 (0-1) | DJK Gebenbach | - | - | T |
| 28/03/26 | DJK Gebenbach | 2-2 (1-0) | TSV Kornburg | - | - | H |
| 21/03/26 | SC Eltersdorf | 1-2 (1-1) | DJK Gebenbach | - | - | T |
| 14/03/26 | DJK Gebenbach | 2-1 (1-1) | TSV Neudrossenfeld | - | - | T |
| 11/03/26 | DJK Gebenbach | 2-0 (1-0) | ATSV Erlangen | - | - | T |
| 07/03/26 | DJK Gebenbach | 0-1 (0-1) | ASV Cham | - | - | B |
| 01/03/26 | Wurzburger FV | 1-0 (0-0) | DJK Gebenbach | - | - | B |
| 07/02/26 | SpVgg Ansbach | 7-1 (0-0) | DJK Gebenbach | - | - | B |
Thành tích gần đây — DJK Don Bosco Bamberg
BBTBHTTHTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 19/16 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | DJK Don Bosco Bamberg | 0-2 (0-1) | FSV Stadeln | - | - | B |
| 07/08/26 | SV Fortuna Regensburg | 5-3 (0-2) | DJK Don Bosco Bamberg | - | - | B |
| 01/08/26 | DJK Don Bosco Bamberg | 2-1 (2-1) | SpVgg Weiden | - | - | T |
| 25/07/26 | Bayern Hof | 2-0 (0-0) | DJK Don Bosco Bamberg | - | - | B |
| 22/07/26 | DJK Don Bosco Bamberg | 2-2 (1-1) | TSV Kornburg | - | - | H |
| 06/08/24 | DJK Don Bosco Bamberg | 3-1 (1-0) | FC Coburg | - | - | T |
| 13/07/24 | DJK Don Bosco Bamberg | 3-1 (0-1) | TSV Abtswind | - | - | T |
| 07/07/23 | TSV Aubstadt | 1-1 (1-1) | DJK Don Bosco Bamberg | - | - | H |
| 27/05/23 | FC Geesdorf | 1-3 (1-1) | DJK Don Bosco Bamberg | - | - | T |
| 20/05/23 | DJK Don Bosco Bamberg | 2-0 (1-0) | TSV Kornburg | - | - | T |
| 13/05/23 | SC Eltersdorf | 0-0 (0-0) | DJK Don Bosco Bamberg | - | - | H |
| 03/05/23 | Feucht SC | 2-1 (0-0) | DJK Don Bosco Bamberg | -0.25 | 3.25 | B |
| 29/04/23 | ASV Cham | 4-1 (0-0) | DJK Don Bosco Bamberg | - | - | B |
| 23/04/23 | DJK Don Bosco Bamberg | 3-3 (2-2) | SpVgg Weiden | - | - | H |
| 20/04/23 | DJK Gebenbach | 5-0 (3-0) | DJK Don Bosco Bamberg | -1.25 | 3.5 | B |
| 15/04/23 | DJK Ammerthal | 3-3 (1-1) | DJK Don Bosco Bamberg | - | - | H |
| 08/04/23 | DJK Don Bosco Bamberg | 1-0 (0-0) | Grossbardorf | - | - | T |
| 05/04/23 | Eintracht Bamberg | 1-1 (1-1) | DJK Don Bosco Bamberg | -1.25 | 3.25 | H |
| 26/03/23 | DJK Don Bosco Bamberg | 0-3 (0-1) | TSV Abtswind | 0 | 3 | B |
| 18/03/23 | Bayern Hof | 2-1 (0-0) | DJK Don Bosco Bamberg | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
64 36
86% So Sánh Đối đầu 14%
Thành tích
Tất cả
T5 H2 B0T0 H2 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H0 B0T0 H0 B3
Ghi
Tất cả
2.7 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
3.7 Bàn0.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
DJK Gebenbach (24 trận)
Ghi 1.92 bàn/trậnMất 1.25 bàn/trận
DJK Don Bosco Bamberg (8 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 2.88 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| DJK Gebenbach | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.40 | 4.79 | 5.38 | 0.91 | 3.50 | 0.76 | 1.17 | 1.50 | 0.58 |
| Live | 1.40 | 4.79 | 5.38 | 0.91 | 3.50 | 0.76 | 1.17 | 1.50 | 0.58 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.