Kết quả bóng đá trận Djerv 1919 vs Fyllingsdalen, 19:00 ngày 15/08/2026
Hạng 3 Na Uy · 19:00 ngày 15/08/2026
Djerv 1919 3 Kết thúc HT 2-0 0
Fyllingsdalen
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Djerv 1919 | Phút | |
| Mads Solberg Johannessen 1 - 0 ⚽ | 25' | |
| Thomas Hallstensen 2 - 0 ⚽ | 35' | |
| HT 2-0 | ||
| Mads Solberg Johannessen 3 - 0 ⚽ | 68' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 7 | 0 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 3 |
| Bại | 0 | 3 | 2 | 7 |
| Ghi bàn | 9 | 0 | 29 | 7 |
| Mất bàn | 1 | 8 | 14 | 22 |
| Điểm | 9 | 0 | 22 | 3 |
Chủ = Djerv 1919 · Khách = Fyllingsdalen
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Djerv 1919 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (38%) | Thắng/Thắng | 1 (6%) |
| 3 (14%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 5 (24%) | Hòa/Hòa | 2 (12%) |
| 2 (10%) | Hòa/Bại | 5 (29%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 2 (10%) | Bại/Bại | 8 (47%) |
Bảng xếp hạng
Djerv 1919
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 9 | 5 | 3 | 39 | 22 | 32 | 3 |
| Sân nhà | 8 | 5 | 2 | 1 | 20 | 10 | 17 | 5 |
| Sân khách | 9 | 4 | 3 | 2 | 19 | 12 | 15 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 17 | 11 | - | - |
Fyllingsdalen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 1 | 3 | 13 | 15 | 46 | 6 | 14 |
| Sân nhà | 9 | 1 | 2 | 6 | 10 | 22 | 5 | 14 |
| Sân khách | 8 | 0 | 1 | 7 | 5 | 24 | 1 | 14 |
| 6 gần | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 14 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Djerv 1919 2 (40%)Hòa 2 (40%)Fyllingsdalen 1 (20%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 2 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/06/26 | Fyllingsdalen | 1-1 (0-0) | Djerv 1919 | - | - | H |
| 02/09/23 | Fyllingsdalen | 1-6 (1-4) | Djerv 1919 | - | - | T |
| 15/04/23 | Djerv 1919 | 0-1 (0-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 12/10/19 | Fyllingsdalen | 1-1 (1-0) | Djerv 1919 | - | - | H |
| 13/04/19 | Djerv 1919 | 2-1 (0-1) | Fyllingsdalen | - | - | T |
Thành tích gần đây — Djerv 1919
TTBTHBTHHT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 25/14 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Vard Haugesund | 1-3 (0-1) | Djerv 1919 | - | - | T |
| 03/08/26 | Djerv 1919 | 3-1 (2-1) | Asane Fotball B | - | - | T |
| 25/07/26 | Fana | 4-3 (2-0) | Djerv 1919 | - | - | B |
| 27/06/26 | Djerv 1919 | 6-2 (3-0) | Gneist | - | - | T |
| 20/06/26 | Fyllingsdalen | 1-1 (0-0) | Djerv 1919 | - | - | H |
| 13/06/26 | Sogndal B | 2-1 (1-1) | Djerv 1919 | - | - | B |
| 30/05/26 | Djerv 1919 | 3-2 (3-1) | Varegg | - | - | T |
| 25/05/26 | Askoy FK | 0-0 (0-0) | Djerv 1919 | - | - | H |
| 15/05/26 | Djerv 1919 | 1-1 (1-1) | Vard Haugesund | - | - | H |
| 09/05/26 | Austevoll | 0-4 (0-1) | Djerv 1919 | - | - | T |
| 01/05/26 | Djerv 1919 | 3-2 (1-2) | Forde | +1.75 | 4 | T |
| 26/04/26 | Asane Fotball B | 1-1 (1-1) | Djerv 1919 | - | - | H |
| 18/04/26 | Djerv 1919 | 0-1 (0-0) | Os Turn Fotball | - | - | B |
| 12/04/26 | Brann 2 | 2-4 (1-2) | Djerv 1919 | - | - | T |
| 06/04/26 | Djerv 1919 | 1-1 (0-0) | Stord IL | +0.75 | 3.75 | H |
| 28/03/26 | Staal Jorpeland | 2-6 (0-0) | Djerv 1919 | - | - | T |
| 21/03/26 | Sandvikens | 6-1 (2-1) | Djerv 1919 | -0.5 | 3.5 | B |
| 14/03/26 | Vidar | 0-3 (0-0) | Djerv 1919 | - | - | T |
| 26/10/25 | Stord IL | 1-1 (0-0) | Djerv 1919 | - | - | H |
| 18/10/25 | Djerv 1919 | 2-1 (2-0) | Hinna | - | - | T |
Thành tích gần đây — Fyllingsdalen
BBBBHBHHBB
Thắng 0 (0%)Hòa 3 (30%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 7/30 (10 trận) Châu Á: 0/3/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Fyllingsdalen | 0-4 (0-1) | Varegg | - | - | B |
| 01/08/26 | Askoy FK | 1-0 (0-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 26/07/26 | Fyllingsdalen | 2-4 (1-2) | Asane Fotball B | +0.25 | 4 | B |
| 26/06/26 | Austevoll | 2-0 (0-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 20/06/26 | Fyllingsdalen | 1-1 (0-0) | Djerv 1919 | - | - | H |
| 13/06/26 | Fyllingsdalen | 0-2 (0-1) | Fana | - | - | B |
| 30/05/26 | Stord IL | 2-2 (1-1) | Fyllingsdalen | - | - | H |
| 25/05/26 | Fyllingsdalen | 2-2 (0-1) | Brann 2 | - | - | H |
| 14/05/26 | Os Turn Fotball | 6-0 (3-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 12/05/26 | Fyllingsdalen | 0-6 (0-3) | Sogndal B | 0 | 3.75 | B |
| 02/05/26 | Gneist | 3-1 (0-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 25/04/26 | Fyllingsdalen | 1-2 (1-2) | Askoy FK | - | - | B |
| 18/04/26 | Varegg | 1-0 (0-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 11/04/26 | Vard Haugesund | 6-2 (2-1) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 06/04/26 | Fyllingsdalen | 4-0 (2-0) | Forde | - | - | T |
| 26/10/25 | Lyngbo | 1-2 (0-0) | Fyllingsdalen | - | - | T |
| 19/10/25 | Fyllingsdalen | 6-0 (3-0) | Loddefjord | - | - | T |
| 11/10/25 | Bjarg | 5-0 (2-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 05/10/25 | Fyllingsdalen | 3-1 (2-0) | Sandefjord B | - | - | T |
| 27/09/25 | Forde | 2-0 (2-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
70 30
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B1T1 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Djerv 1919 (21 trận)
Ghi 2.52 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Fyllingsdalen (17 trận)
Ghi 0.88 bàn/trậnMất 2.71 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Djerv 1919 (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Fyllingsdalen (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Djerv 1919 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.12 | 8.75 | 12.00 | 0.75 | 4.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.15 ↑ | 8.00 ↓ | 12.00 | 0.80 ↑ | 4.50 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.11 | 7.00 | 10.00 | 0.76 | 4.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 1.13 ↑ | 6.60 ↓ | 10.00 | 0.90 ↑ | 4.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.12 | 6.85 | 12.60 | 0.92 | 4.75 | 0.82 | 0.80 | 2.50 | 0.94 |
| Live | 1.13 ↑ | 6.45 ↓ | 12.10 ↓ | 0.82 ↓ | 4.25 | 0.92 ↑ | 0.94 ↑ | 2.50 | 0.80 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.13 | 8.00 | 10.00 | 0.33 | 3.50 | 2.10 | - | - | - |
| Live | 1.15 ↑ | 6.50 ↓ | 12.00 ↑ | 0.44 ↑ | 3.50 | 1.60 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.12 | 7.68 | 10.21 | 0.90 | 4.75 | 0.79 | 0.78 | 2.50 | 0.93 |
| Live | 1.14 ↑ | 7.06 ↓ | 9.35 ↓ | 0.80 ↓ | 4.25 | 0.89 ↑ | 0.93 ↑ | 2.50 | 0.77 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.14 | 8.25 | 10.00 | 0.72 | 4.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 1.16 ↑ | 6.50 ↓ | 12.50 ↑ | 0.95 ↑ | 4.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.13 | 7.40 | 11.00 | 0.75 | 4.50 | 0.95 | 0.78 | 2.50 | 0.92 |
| Live | 1.11 ↓ | 7.10 ↓ | 13.70 ↑ | 0.80 ↑ | 4.25 | 0.88 ↓ | 0.91 ↑ | 2.50 | 0.77 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.