Kết quả bóng đá trận Deportivo Mictlan vs Nueva Santa Rosa CDF, 09:00 ngày 13/08/2026
D2 (Guatemala) · 09:00 ngày 13/08/2026
Deportivo Mictlan 2 Kết thúc HT 1-0 0
Nueva Santa Rosa CDF
🟨 3 - 6 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 3
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Deportivo Mictlan | Phút | |
| 3' | ||
| 3' | ||
| 16' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 18' | |
| 24' | ||
| 26' | ||
| HT 1-0 | ||
| 50' | ||
| 54' | ||
| 2 - 0 ⚽ | 55' | |
| 67' | ||
| 68' | ||
| 90+3' | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 3 | 7 | 8 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 1 | 0 | 1 | 2 |
| Ghi bàn | 9 | 8 | 27 | 17 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 12 | 11 |
| Điểm | 6 | 9 | 23 | 24 |
Chủ = Deportivo Mictlan · Khách = Nueva Santa Rosa CDF
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Deportivo Mictlan | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 12 (23%) | Thắng/Thắng | 5 (21%) |
| 1 (2%) | Thắng/Hòa | 2 (8%) |
| 2 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (10%) | Hòa/Thắng | 3 (13%) |
| 8 (15%) | Hòa/Hòa | 4 (17%) |
| 5 (10%) | Hòa/Bại | 1 (4%) |
| 1 (2%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (8%) | Bại/Hòa | 2 (8%) |
| 14 (27%) | Bại/Bại | 7 (29%) |
Thành tích gần đây — Deportivo Mictlan
HTHBHBHBTT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/18 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | Sacachispas GT | 0-0 (0-0) | Deportivo Mictlan | -0.5 | 2 | H |
| 03/08/26 | Deportivo Mictlan | 1-0 (0-0) | CD Achuapa | - | - | T |
| 27/04/26 | Club Aurora | 1-1 (1-0) | Deportivo Mictlan | +0.5 | 2.25 | H |
| 20/04/26 | Deportivo Mictlan | 2-3 (2-1) | Xelaju MC | - | - | B |
| 17/04/26 | Deportivo Mictlan | 2-2 (1-1) | Deportivo Mixco | +0.25 | 2 | H |
| 12/04/26 | Marquense | 3-0 (1-0) | Deportivo Mictlan | -0.75 | 2.25 | B |
| 06/04/26 | Deportivo Mictlan | 1-1 (0-1) | C.S.D. Comunicaciones | 0 | 2 | H |
| 02/04/26 | Antigua GFC | 8-2 (6-1) | Deportivo Mictlan | -1 | 2.5 | B |
| 30/03/26 | Deportivo Mictlan | 1-0 (0-0) | Coban Imperial | +0.5 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | CD Achuapa | 0-2 (0-1) | Deportivo Mictlan | -0.5 | 2.25 | T |
| 19/03/26 | Deportivo Mictlan | 1-0 (1-0) | Malacateco | +0.5 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | Guastatoya | 3-1 (2-0) | Deportivo Mictlan | - | - | B |
| 12/03/26 | Deportivo Mictlan | 2-0 (1-0) | Club Aurora | +0.5 | 2.25 | T |
| 09/03/26 | Deportivo Mictlan | 2-1 (1-0) | CSD Municipal | -0.25 | 2 | T |
| 02/03/26 | Xelaju MC | 2-0 (0-0) | Deportivo Mictlan | -1.25 | 2.25 | B |
| 27/02/26 | Deportivo Mixco | 2-2 (1-0) | Deportivo Mictlan | -0.75 | 2.25 | H |
| 23/02/26 | Deportivo Mictlan | 2-1 (2-0) | Marquense | +0.75 | 2.25 | T |
| 20/02/26 | C.S.D. Comunicaciones | 2-1 (0-1) | Deportivo Mictlan | -1.25 | 2.25 | B |
| 16/02/26 | Deportivo Mictlan | 0-0 (0-0) | Antigua GFC | 0 | 2 | H |
| 09/02/26 | Coban Imperial | 3-1 (3-1) | Deportivo Mictlan | -1 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Nueva Santa Rosa CDF
BBHBTHHTBB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/15 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | Fraijanes FC | 3-0 (1-0) | Nueva Santa Rosa CDF | - | - | B |
| 11/05/26 | Deportivo San Pedro | 1-0 (1-0) | Nueva Santa Rosa CDF | - | - | B |
| 03/05/26 | Nueva Santa Rosa CDF | 1-1 (1-0) | Deportivo San Pedro | +0.75 | 2.5 | H |
| 27/04/26 | Depotivo Gomera | 4-1 (1-1) | Nueva Santa Rosa CDF | - | - | B |
| 23/04/26 | Nueva Santa Rosa CDF | 4-0 (2-0) | Depotivo Gomera | +1 | 2.5 | T |
| 20/04/26 | Nueva Santa Rosa CDF | 1-1 (0-1) | Huehuetecos FC | - | - | H |
| 06/04/26 | CSD Ipala | 1-1 (1-0) | Nueva Santa Rosa CDF | - | - | H |
| 29/03/26 | Nueva Santa Rosa CDF | 1-0 (0-0) | San Benito FC | +1 | 2.5 | T |
| 26/03/26 | CD Puerto de Iztapa | 2-1 (2-1) | Nueva Santa Rosa CDF | - | - | B |
| 15/03/26 | AFF Guatemala | 2-1 (2-0) | Nueva Santa Rosa CDF | - | - | B |
| 12/03/26 | Nueva Santa Rosa CDF | 2-0 (2-0) | Sacachispas GT | +0.75 | 2 | T |
| 08/03/26 | Nueva Santa Rosa CDF | 1-0 (1-0) | CSYD Carcha | +1.25 | 2.5 | T |
| 02/03/26 | Santa Lucia Cotzumalguapa | 1-1 (0-0) | Nueva Santa Rosa CDF | -0.5 | 2.25 | H |
| 26/02/26 | Chimaltenango FC | 1-1 (0-0) | Nueva Santa Rosa CDF | 0 | 2.25 | H |
| 22/02/26 | Nueva Santa Rosa CDF | 3-1 (2-0) | CSD Ipala | - | - | T |
| 12/02/26 | Nueva Santa Rosa CDF | 1-0 (0-0) | CD Puerto de Iztapa | +0.75 | 2.25 | T |
| 08/02/26 | CSD Chiquimulilla | 3-0 (2-0) | Nueva Santa Rosa CDF | - | - | B |
| 01/02/26 | Nueva Santa Rosa CDF | 1-1 (1-1) | AFF Guatemala | +1 | 2.25 | H |
| 30/01/26 | Sacachispas GT | 1-1 (0-1) | Nueva Santa Rosa CDF | -0.5 | 2 | H |
| 26/01/26 | CSYD Carcha | 2-0 (1-0) | Nueva Santa Rosa CDF | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
53
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
36
Sút bóng
810
Sút cầu môn
62
Tấn công
7776
Tấn công nguy hiểm
4838
Sút ngoài cầu môn
28
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
61%39%
So Sánh Sức Mạnh
60 40
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Deportivo Mictlan (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Nueva Santa Rosa CDF (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Deportivo Mictlan (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Nueva Santa Rosa CDF (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (10%)Hòa 2 (20%)Xỉu 7 (70%)
6 trận gần — Châu Á:
LWVWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUVUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Deportivo Mictlan | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Adrián García Arias | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.50 | 3.80 | 5.30 | 0.82 | 2.50 | 0.97 | 0.89 | 1.00 | 0.91 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 7.50 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.44 | 4.00 | 6.50 | 0.88 | 2.50 | 0.91 | 0.81 | 1.00 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 61.00 ↑ | 3.15 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.46 | 3.85 | 5.70 | 0.91 | 2.50 | 0.85 | 0.82 | 1.00 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.70 ↑ | 100.00 ↑ | 6.25 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.57 | 3.85 | 5.50 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.15 ↓ | 6.00 ↑ | 19.00 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.53 | 3.70 | 5.20 | 0.74 | 2.25 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.75 ↑ | 78.20 ↑ | 3.38 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.46 | 3.85 | 5.70 | 0.91 | 2.50 | 0.85 | 0.82 | 1.00 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.70 ↑ | 100.00 ↑ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.43 | 3.80 | 5.30 | 0.88 | 2.50 | 0.82 | 0.79 | 1.00 | 0.91 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 14.00 ↑ | 3.22 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 3.22 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.50 | 3.51 | 4.97 | 0.95 | 2.50 | 0.81 | 0.98 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 1.13 ↓ | 4.90 ↑ | 16.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.59 | 3.48 | 4.97 | 0.75 | 2.25 | 0.95 | 0.74 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 1.01 ↓ | 5.60 ↑ | 30.00 ↑ | 2.77 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.55 | 3.70 | 5.00 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.54 | 3.60 | 4.70 | 0.71 | 2.25 | 0.81 | 0.64 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.45 | 3.86 | 5.64 | 0.85 | 2.50 | 0.86 | 0.75 | 1.00 | 0.94 |
| Live | 1.16 ↓ | 5.35 ↑ | 17.77 ↑ | 2.55 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.53 | 3.70 | 5.00 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 276.00 ↑ | 1.05 ↑ | 2.50 | 0.63 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.62 | 3.80 | 4.82 | 1.00 | 2.50 | 0.72 | 1.75 | 1.50 | 0.39 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.88 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.32 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.57 | 3.70 | 4.75 | 0.78 | 2.25 | 1.03 | 0.78 | 0.75 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 7.40 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 3.60 | 6.00 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Deportivo Mictlan | +3/4 | 2 | 0 | 0 |
| Nueva Santa Rosa CDF | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).