Kết quả bóng đá trận Deportivo Merlo vs Talleres Rem de Escalada, 05:00 ngày 18/10/2026
Primera B Metropolitana (Argentina) · 05:00 ngày 18/10/2026
Deportivo Merlo 2 Kết thúc HT 2-0 1
Talleres Rem de Escalada
🟨 5 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 10
Nhiệt độ: 12°C
Diễn biến trận đấu
| Deportivo Merlo | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 12' | |
| Quinteros E. 2 - 0 ⚽ | 12' | |
| 26' | ||
| 26' | Mosca C. | |
| 27' | ||
| Alfieri L. | 27' | |
| 29' | ||
| Benitez F. | 29' | |
| Facundo Aguerre | 32' | |
| 42' | ||
| Quinteros E. | 42' | |
| 3 - 0 ⚽ | 43' | |
| Sandoval I. 4 - 0 ⚽ | 43' | |
| 44' | ||
| HT 2-0 | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Hòa | 2 | 1 | 5 | 3 |
| Bại | 0 | 2 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 6 | 9 |
| Mất bàn | 2 | 5 | 7 | 11 |
| Điểm | 5 | 1 | 11 | 12 |
Chủ = Deportivo Merlo · Khách = Talleres Rem de Escalada
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Deportivo Merlo | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (9%) | Thắng/Thắng | 11 (31%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 4 (12%) | Hòa/Thắng | 7 (20%) |
| 9 (26%) | Hòa/Hòa | 7 (20%) |
| 5 (15%) | Hòa/Bại | 2 (6%) |
| 2 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (12%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 7 (21%) | Bại/Bại | 5 (14%) |
Bảng xếp hạng
Deportivo Merlo
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 12 | 1 | 5 | 6 | 8 | 20 | 8 | 20 |
| Sân nhà | 5 | 1 | 0 | 4 | 6 | 12 | 3 | 21 |
| Sân khách | 7 | 0 | 5 | 2 | 2 | 8 | 5 | 15 |
Talleres Rem de Escalada
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 12 | 6 | 3 | 3 | 13 | 7 | 21 | 3 |
| Sân nhà | 7 | 3 | 2 | 2 | 6 | 5 | 11 | 9 |
| Sân khách | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 2 | 10 | 6 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
18
Thẻ vàng
41
Sút bóng
78
Sút cầu môn
32
Sút ngoài cầu môn
46
TL kiểm soát bóng
44%56%
Việt vị
01
Quả ném biên
811
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Deportivo Merlo (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Talleres Rem de Escalada (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 0.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Deportivo Merlo | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Cristian Alberto Tula | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 4.40 | 3.10 | 1.76 | 0.83 | 2.00 | 0.93 | 1.01 | -0.50 | 0.76 |
| Live | 1.08 ↓ | 9.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.40 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 3.00 ↑ | 0.00 | 0.14 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 4.00 | 2.88 | 1.67 | 0.61 | 2.00 | 0.73 | 0.56 | -0.50 | 0.78 |
| Live | 1.10 ↓ | 5.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.67 ↑ | 3.50 | 0.21 ↓ | 1.63 ↑ | 0.00 | 0.22 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.70 | 2.98 | 1.94 | 0.74 | 1.75 | 1.02 | 1.03 | -0.25 | 0.73 |
| Live | 1.08 ↓ | 5.60 ↑ | 60.00 ↑ | 4.34 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 1.69 ↑ | 0.00 | 0.43 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.95 | 3.05 | 1.95 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 90.00 ↑ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.70 | 2.98 | 1.94 | 0.74 | 1.75 | 1.02 | 1.03 | -0.25 | 0.73 |
| Live | 3.70 | 2.97 ↓ | 1.96 ↑ | 0.75 ↑ | 1.75 | 1.01 ↓ | 1.02 ↓ | -0.25 | 0.74 ↑ | |
| Crown | Sớm | 3.10 | 2.72 | 2.17 | 0.72 | 1.75 | 0.98 | 0.80 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.10 ↑ | 23.00 ↑ | 2.63 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 1.92 ↑ | 0.00 | 0.22 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.44 | 2.77 | 2.00 | 0.76 | 1.75 | 1.00 | 1.00 | -0.25 | 0.76 |
| Live | 1.08 ↓ | 5.60 ↑ | 60.00 ↑ | 4.34 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 1.69 ↑ | 0.00 | 0.43 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.00 | 3.10 | 1.83 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 71.00 ↑ | 1.62 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.00 | 3.10 | 1.77 | 0.64 | 2.00 | 0.90 | 0.81 | -0.50 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 27.00 ↑ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.94 | 3.20 | 1.92 | 0.56 | 1.75 | 1.27 | 1.14 | -0.25 | 0.63 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 77.00 ↑ | 7.74 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 3.14 ↑ | 0.00 | 0.23 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.50 | 3.10 | 1.73 | 0.85 | 2.00 | 0.95 | 1.03 | -0.50 | 0.78 |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 101.00 ↑ | 7.10 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 3.00 ↑ | 0.00 | 0.23 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Deportivo Merlo | -1/2 | 0 | 0 | 3 |
| Talleres Rem de Escalada | +1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).