Kết quả bóng đá trận Deportes Temuco vs Puerto Montt, 02:00 ngày 31/08/2026
Primera B (Chile) · 02:00 ngày 31/08/2026
Deportes Temuco 3 Kết thúc HT 0-1 1
Puerto Montt
🟨 3 - 3 🟥 0 - 1 ⛳ 1 - 2
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 12°C
Diễn biến trận đấu
| Deportes Temuco | Phút | |
| 14' | Daniel Bahamonde | |
| 33' | Juan Jose Jaime | |
| 33' | ||
| 33' | Jaime J. | |
| 45' | ⚽ 0 - 1 | |
| 45' | ⚽ 0 - 2 | |
| 45' | ⚽ 0 - 3 Paredes R. | |
| 45+1' | ⚽ 0 - 4 Richard Paredes | |
| HT 0-1 | ||
| 46' | ||
| 47' | ||
| Felipe Andres Reynero Galarce 1 - 4 ⚽ | 49' | |
| Luis Ignacio Casanova Sandoval 2 - 4 ⚽ | 58' | |
| 61' | Nicolas Ramon Mancilla | |
| Diego Mario Buonanotte Rende 3 - 4 ⚽ | 73' | |
| 80' | Nicolas Ramon Mancilla | |
| Camilo Alejandro Nunez Gomez ❌ Đá hỏng penalty | 80' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 1 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 7 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 10 | 10 |
| Mất bàn | 5 | 7 | 19 | 14 |
| Điểm | 3 | 3 | 5 | 14 |
Chủ = Deportes Temuco · Khách = Puerto Montt
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Deportes Temuco | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (10%) | Thắng/Thắng | 7 (24%) |
| 3 (10%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 4 (14%) | Hòa/Thắng | 6 (21%) |
| 3 (10%) | Hòa/Hòa | 3 (10%) |
| 3 (10%) | Hòa/Bại | 4 (14%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (10%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 8 (28%) | Bại/Bại | 6 (21%) |
Bảng xếp hạng
Deportes Temuco
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 7 | 7 | 8 | 36 | 33 | 28 | 11 |
| Sân nhà | 11 | 3 | 4 | 4 | 20 | 18 | 13 | 14 |
| Sân khách | 11 | 4 | 3 | 4 | 16 | 15 | 15 | 4 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 7 | 14 | - | - |
Puerto Montt
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 9 | 4 | 9 | 23 | 27 | 31 | 8 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 1 | 4 | 14 | 13 | 19 | 7 |
| Sân khách | 11 | 3 | 3 | 5 | 9 | 14 | 12 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Deportes Temuco 7 (35%)Hòa 5 (25%)Puerto Montt 8 (40%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 4 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 1 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/04/26 | Puerto Montt | 1-0 (1-0) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.25 | B |
| 08/02/26 | Deportes Temuco | 2-1 (0-0) | Puerto Montt | +0.25 | 2.5 | T |
| 01/02/26 | Puerto Montt | 1-1 (1-0) | Deportes Temuco | - | - | H |
| 30/06/24 | Deportes Temuco | 2-1 (1-1) | Puerto Montt | - | - | T |
| 23/06/24 | Puerto Montt | 2-0 (1-0) | Deportes Temuco | - | - | B |
| 03/07/23 | Deportes Temuco | 3-0 (2-0) | Puerto Montt | +0.5 | 2.25 | T |
| 18/06/23 | Deportes Temuco | 1-2 (1-0) | Puerto Montt | +0.75 | 2.25 | B |
| 12/02/23 | Puerto Montt | 0-0 (0-0) | Deportes Temuco | - | - | H |
| 07/08/22 | Deportes Temuco | 0-1 (0-1) | Puerto Montt | - | - | B |
| 23/03/22 | Puerto Montt | 3-0 (2-0) | Deportes Temuco | 0 | 2 | B |
| 09/10/21 | Deportes Temuco | 1-1 (0-0) | Puerto Montt | - | - | H |
| 08/06/21 | Puerto Montt | 1-0 (1-0) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.25 | B |
| 04/11/20 | Deportes Temuco | 2-1 (2-0) | Puerto Montt | - | - | T |
| 01/03/20 | Puerto Montt | 2-2 (1-1) | Deportes Temuco | - | - | H |
| 16/09/19 | Deportes Temuco | 0-1 (0-0) | Puerto Montt | +0.25 | 2.25 | B |
| 19/05/19 | Puerto Montt | 2-1 (1-0) | Deportes Temuco | - | - | B |
| 23/07/17 | Deportes Temuco | 2-0 (1-0) | Puerto Montt | +0.75 | 2.25 | T |
| 16/07/17 | Puerto Montt | 0-0 (0-0) | Deportes Temuco | +0.25 | 2.5 | H |
| 17/07/16 | Deportes Temuco | 3-1 (1-0) | Puerto Montt | +0.75 | 2.75 | T |
| 10/07/16 | Puerto Montt | 0-2 (0-1) | Deportes Temuco | - | - | T |
Thành tích gần đây — Deportes Temuco
BHHBBBBBBH
Thắng 0 (0%)Hòa 3 (30%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 8/20 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | CSD Antofagasta | 3-1 (2-0) | Deportes Temuco | -0.75 | 2.75 | B |
| 18/08/26 | Deportes Temuco | 1-1 (0-1) | Deportes Recoleta | +0.25 | 2.75 | H |
| 14/08/26 | San Luis Quillota | 1-1 (0-1) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.5 | H |
| 09/08/26 | Deportes Temuco | 3-4 (2-1) | CD Magallanes | +0.25 | 2.75 | B |
| 04/08/26 | Deportes Temuco | 1-4 (1-1) | CD Copiapo S.A. | +0.5 | 2.25 | B |
| 25/07/26 | Deportes Iquique | 1-0 (1-0) | Deportes Temuco | 0 | 2.25 | B |
| 13/07/26 | Deportes Temuco | 0-1 (0-0) | Huachipato | 0 | 2.75 | B |
| 07/07/26 | D. Concepcion | 2-0 (1-0) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.5 | B |
| 29/06/26 | Huachipato | 2-0 (1-0) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.75 | B |
| 22/06/26 | Deportes Temuco | 1-1 (1-1) | D. Concepcion | 0 | 2.75 | H |
| 09/06/26 | Deportes Temuco | 0-1 (0-1) | Curico Unido | +0.5 | 2.5 | B |
| 31/05/26 | San Marcos de Arica | 0-1 (0-0) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.25 | T |
| 24/05/26 | Deportes Temuco | 5-0 (2-0) | Union San Felipe | +0.5 | 2.75 | T |
| 19/05/26 | Deportes Santa Cruz | 2-3 (2-2) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | Deportes Temuco | 0-1 (0-0) | Union Espanola | +0.25 | 2.5 | B |
| 04/05/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (2-1) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.5 | H |
| 26/04/26 | Deportes Temuco | 2-1 (0-0) | Rangers Talca | +0.25 | 2.5 | T |
| 21/04/26 | Puerto Montt | 1-0 (1-0) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.25 | B |
| 13/04/26 | Deportes Temuco | 3-3 (3-1) | CSD Antofagasta | - | - | H |
| 28/03/26 | Deportes Recoleta | 1-5 (0-1) | Deportes Temuco | -0.25 | 2 | T |
Thành tích gần đây — Puerto Montt
BHBHTTBTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/11 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Puerto Montt | 0-4 (0-2) | Deportes Iquique | - | - | B |
| 16/08/26 | Santiago Wanderers | 1-1 (1-0) | Puerto Montt | - | - | H |
| 12/08/26 | Puerto Montt | 0-1 (0-0) | Union Espanola | +0.25 | 2.25 | B |
| 08/08/26 | Deportes Santa Cruz | 0-0 (0-0) | Puerto Montt | 0 | 2.25 | H |
| 03/08/26 | Deportes Recoleta | 0-1 (0-1) | Puerto Montt | -0.25 | 2.25 | T |
| 26/07/26 | Puerto Montt | 3-2 (1-1) | CSD Antofagasta | 0 | 2.25 | T |
| 13/07/26 | D. Concepcion | 2-0 (0-0) | Puerto Montt | -0.5 | 2.5 | B |
| 06/07/26 | Puerto Montt | 2-1 (0-0) | Huachipato | -0.25 | 2.75 | T |
| 29/06/26 | Puerto Montt | 2-0 (0-0) | D. Concepcion | -0.25 | 2.25 | T |
| 21/06/26 | Huachipato | 0-2 (0-0) | Puerto Montt | -0.5 | 2.5 | T |
| 06/06/26 | Puerto Montt | 1-1 (0-0) | Cobreloa | 0 | 2.25 | H |
| 31/05/26 | Union San Felipe | 1-0 (0-0) | Puerto Montt | 0 | 2.25 | B |
| 25/05/26 | Puerto Montt | 0-2 (0-2) | San Marcos de Arica | +0.25 | 2.25 | B |
| 18/05/26 | San Luis Quillota | 4-1 (2-1) | Puerto Montt | 0 | 2.25 | B |
| 09/05/26 | Puerto Montt | 2-0 (2-0) | CD Magallanes | +0.25 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Rangers Talca | 0-1 (0-0) | Puerto Montt | -0.25 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | Curico Unido | 2-1 (1-0) | Puerto Montt | -0.25 | 2.25 | B |
| 21/04/26 | Puerto Montt | 1-0 (1-0) | Deportes Temuco | +0.5 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Deportes Iquique | 0-0 (0-0) | Puerto Montt | - | - | H |
| 29/03/26 | Puerto Montt | 0-2 (0-2) | Santiago Wanderers | +0.5 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
12
Thẻ vàng
33
Sút bóng
2010
Sút cầu môn
64
Tấn công
153144
Tấn công nguy hiểm
8455
Sút ngoài cầu môn
146
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
48 52
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T7 H5 B8T8 H5 B7
Chủ khách tương đồng
T6 H1 B3T3 H1 B6
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn0.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Deportes Temuco (29 trận)
Ghi 1.38 bàn/trậnMất 1.45 bàn/trận
Puerto Montt (29 trận)
Ghi 1.14 bàn/trậnMất 1.14 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Deportes Temuco (19 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (47%)Hòa 1 (5%)Bại 9 (47%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (47%)Hòa 0 (0%)Xỉu 10 (53%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOOU
Puerto Montt (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (50%)Hòa 2 (11%)Bại 7 (39%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 12 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LVWWVL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Deportes Temuco | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1983-5-6 | |
| Sân nhà | Chinquihue | |
| 0 | Sức chứa | 10000 |
| Patricio Lira | HLV | Jaime Vera |
| Khu vực | Puerto Montt |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.96 | 3.30 | 3.40 | 0.86 | 2.50 | 0.89 | 0.99 | 0.50 | 0.77 |
| Live | 1.02 ↓ | 81.00 ↑ | 91.00 ↑ | 7.50 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 2.00 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.95 | 3.50 | 3.40 | 0.88 | 2.50 | 0.91 | 1.00 | 0.50 | 0.77 |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.30 ↑ | 4.50 | 0.29 ↓ | 2.05 ↑ | 0.25 | 0.36 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.94 | 3.35 | 3.25 | 0.82 | 2.50 | 0.92 | 0.94 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.75 ↑ | 28.00 ↑ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.17 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.85 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 70.00 ↑ | 1.95 ↑ | 4.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.22 | 3.30 | 2.80 | 0.92 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.98 ↓ | 3.25 ↓ | 3.35 ↑ | 0.83 ↓ | 2.50 | 0.84 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.94 | 3.35 | 3.25 | 0.82 | 2.50 | 0.92 | 0.94 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.75 ↑ | 28.00 ↑ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.17 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.00 | 3.06 | 3.18 | 0.92 | 2.50 | 0.88 | 1.00 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.87 ↑ | 21.00 ↑ | 4.76 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.08 | 3.28 | 3.11 | 0.91 | 2.50 | 0.85 | 0.84 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 2.01 ↓ | 3.35 ↑ | 3.33 ↑ | 0.87 ↓ | 2.50 | 0.93 ↑ | 1.01 ↑ | 0.50 | 0.81 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.20 | 3.30 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 56.00 ↑ | 0.33 ↓ | 2.50 | 1.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 3.10 | 2.80 | 0.64 | 2.25 | 0.90 | 0.90 | 0.25 | 0.64 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.01 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.96 | 3.27 | 3.37 | 0.85 | 2.50 | 0.89 | 0.97 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 1.99 ↑ | 3.34 ↑ | 3.45 ↑ | 0.87 ↑ | 2.50 | 0.92 ↑ | 1.00 ↑ | 0.50 | 0.80 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.95 | 3.20 | 3.30 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.95 | 3.30 ↑ | 3.25 ↓ | 0.82 ↓ | 2.50 | 0.87 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.87 | 0.95 | 2.50 | 0.76 | 0.97 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.45 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.32 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.25 | 2.80 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.80 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 3.10 | 3.40 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 2.00 | 3.10 | 3.40 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Deportes Temuco | +1/4 | 1 | 0 | 1 |
| Puerto Montt | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).