Kết quả bóng đá trận Deportes Temuco vs Deportes Santa Cruz, 03:30 ngày 11/10/2026
Primera B (Chile) · 03:30 ngày 11/10/2026
Deportes Temuco 2 Kết thúc HT 1-0 1
Deportes Santa Cruz
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 10 - 5
Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Deportes Temuco | Phút | |
| Sanhueza M. | 24' | |
| 25' | ||
| Sanhueza M. | 25' | |
| 1 - 0 ⚽ | 42' | |
| Acevedo L. 2 - 0 ⚽ | 42' | |
| HT 1-0 | ||
| 61' | ⚽ 2 - 1 Diego Plaza | |
| 62' | ⚽ 2 - 2 | |
| 3 - 2 ⚽ | 65' | |
| Contreras P. 4 - 2 ⚽ | 65' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 3 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Bại | 0 | 3 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 16 | 7 |
| Mất bàn | 2 | 7 | 17 | 12 |
| Điểm | 7 | 0 | 12 | 9 |
Chủ = Deportes Temuco · Khách = Deportes Santa Cruz
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Deportes Temuco | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (10%) | Thắng/Thắng | 4 (13%) |
| 3 (10%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 4 (14%) | Hòa/Thắng | 3 (10%) |
| 3 (10%) | Hòa/Hòa | 6 (20%) |
| 3 (10%) | Hòa/Bại | 4 (13%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 3 (10%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 8 (28%) | Bại/Bại | 7 (23%) |
Bảng xếp hạng
Deportes Temuco
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 7 | 7 | 8 | 36 | 33 | 28 | 11 |
| Sân nhà | 11 | 3 | 4 | 4 | 20 | 18 | 13 | 14 |
| Sân khách | 11 | 4 | 3 | 4 | 16 | 15 | 15 | 4 |
Deportes Santa Cruz
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 3 | 8 | 11 | 24 | 37 | 17 | 15 |
| Sân nhà | 10 | 1 | 5 | 4 | 13 | 18 | 8 | 15 |
| Sân khách | 12 | 2 | 3 | 7 | 11 | 19 | 9 | 12 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
83
Thẻ vàng
10
Sút bóng
1216
Sút cầu môn
52
Sút ngoài cầu môn
714
TL kiểm soát bóng
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Deportes Temuco (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Deportes Santa Cruz (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Deportes Temuco | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Patricio Lira | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.85 | 3.40 | 3.50 | 0.80 | 2.50 | 0.96 | 0.93 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.05 ↓ | 13.00 ↑ | 51.00 ↑ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.86 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.75 | 3.40 | 4.40 | 0.81 | 2.25 | 0.99 | 1.00 | 0.75 | 0.77 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.00 ↑ | 176.00 ↑ | 2.75 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.79 | 3.40 | 3.75 | 0.77 | 2.25 | 0.97 | 0.79 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.50 ↑ | 200.00 ↑ | 7.69 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.83 ↑ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.97 | 3.40 | 3.50 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 2.00 ↑ | 3.30 ↓ | 3.35 ↓ | 0.75 ↓ | 2.50 | 0.90 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.79 | 3.40 | 3.75 | 0.77 | 2.25 | 0.97 | 0.79 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.00 ↑ | 200.00 ↑ | 6.25 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 0.83 ↑ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.90 | 3.35 | 3.10 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | 0.90 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.99 ↑ | 3.40 ↑ | 3.10 | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.95 | 0.99 ↑ | 0.50 | 0.83 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.99 | 3.20 | 3.27 | 0.82 | 2.50 | 1.00 | 0.99 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.30 ↑ | 135.00 ↑ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.40 | 3.70 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 51.00 ↑ | 0.44 ↓ | 2.50 | 1.45 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.88 | 3.25 | 3.35 | 0.71 | 2.50 | 0.81 | 0.81 | 0.50 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 7.77 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.99 | 3.45 | 3.56 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | 0.45 | 0.00 | 1.56 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.88 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.95 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.62 | 3.60 | 4.50 | 1.03 | 2.50 | 0.78 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 8.00 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.85 | 0.00 | 0.95 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Deportes Temuco | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Deportes Santa Cruz | -3/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).