Kết quả bóng đá trận Deportes Temuco vs Deportes Recoleta, 07:30 ngày 18/08/2026
Primera B (Chile) · 07:30 ngày 18/08/2026
Deportes Temuco 1 Kết thúc HT 0-1 1
Deportes Recoleta
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 5
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 5°C
Diễn biến trận đấu
| Deportes Temuco | Phút | |
| 24' | ⚽ 0 - 1 Bryan Viveros | |
| HT 0-1 | ||
| Camilo Alejandro Nunez Gomez | 63' | |
| Brayan Valdivia | 80' | |
| Ignacio Andres Lara Castillo 0 - 2 ⚽ | 81' | |
| 90+1' | Bryan Viveros | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 1 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 5 |
| Bại | 2 | 1 | 7 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 10 | 12 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 19 | 13 |
| Điểm | 3 | 4 | 5 | 11 |
Chủ = Deportes Temuco · Khách = Deportes Recoleta
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Deportes Temuco | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (10%) | Thắng/Thắng | 4 (14%) |
| 3 (10%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (14%) | Hòa/Thắng | 5 (18%) |
| 3 (10%) | Hòa/Hòa | 7 (25%) |
| 3 (10%) | Hòa/Bại | 4 (14%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (10%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 8 (28%) | Bại/Bại | 6 (21%) |
Bảng xếp hạng
Deportes Temuco
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 7 | 7 | 8 | 36 | 33 | 28 | 11 |
| Sân nhà | 11 | 3 | 4 | 4 | 20 | 18 | 13 | 14 |
| Sân khách | 11 | 4 | 3 | 4 | 16 | 15 | 15 | 4 |
| 6 gần | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 13 | - | - |
Deportes Recoleta
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 8 | 7 | 7 | 32 | 31 | 31 | 7 |
| Sân nhà | 11 | 5 | 3 | 3 | 16 | 16 | 18 | 9 |
| Sân khách | 11 | 3 | 4 | 4 | 16 | 15 | 13 | 6 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Deportes Temuco 2 (22%)Hòa 4 (44%)Deportes Recoleta 3 (33%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/03/26 | Deportes Recoleta | 1-5 (0-1) | Deportes Temuco | -0.25 | 2 | T |
| 01/11/25 | Deportes Temuco | 3-0 (2-0) | Deportes Recoleta | +0.5 | 2.25 | T |
| 21/06/25 | Deportes Recoleta | 2-2 (1-1) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.25 | H |
| 14/10/24 | Deportes Temuco | 2-3 (1-1) | Deportes Recoleta | 0 | 2 | B |
| 26/05/24 | Deportes Recoleta | 2-1 (1-1) | Deportes Temuco | - | - | B |
| 09/07/23 | Deportes Recoleta | 2-2 (1-0) | Deportes Temuco | -0.5 | 2 | H |
| 21/02/23 | Deportes Temuco | 1-1 (1-0) | Deportes Recoleta | +0.5 | 2.25 | H |
| 09/10/22 | Deportes Temuco | 2-2 (1-0) | Deportes Recoleta | +0.25 | 2.5 | H |
| 12/05/22 | Deportes Recoleta | 2-1 (1-0) | Deportes Temuco | 0 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Deportes Temuco
HBBBBBBHBT
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 7/17 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 2/0/8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | San Luis Quillota | 1-1 (0-1) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.5 | H |
| 09/08/26 | Deportes Temuco | 3-4 (2-1) | CD Magallanes | +0.25 | 2.75 | B |
| 04/08/26 | Deportes Temuco | 1-4 (1-1) | CD Copiapo S.A. | +0.5 | 2.25 | B |
| 25/07/26 | Deportes Iquique | 1-0 (1-0) | Deportes Temuco | 0 | 2.25 | B |
| 13/07/26 | Deportes Temuco | 0-1 (0-0) | Huachipato | 0 | 2.75 | B |
| 07/07/26 | D. Concepcion | 2-0 (1-0) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.5 | B |
| 29/06/26 | Huachipato | 2-0 (1-0) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.75 | B |
| 22/06/26 | Deportes Temuco | 1-1 (1-1) | D. Concepcion | 0 | 2.75 | H |
| 09/06/26 | Deportes Temuco | 0-1 (0-1) | Curico Unido | +0.5 | 2.5 | B |
| 31/05/26 | San Marcos de Arica | 0-1 (0-0) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.25 | T |
| 24/05/26 | Deportes Temuco | 5-0 (2-0) | Union San Felipe | +0.5 | 2.75 | T |
| 19/05/26 | Deportes Santa Cruz | 2-3 (2-2) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | Deportes Temuco | 0-1 (0-0) | Union Espanola | +0.25 | 2.5 | B |
| 04/05/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (2-1) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.5 | H |
| 26/04/26 | Deportes Temuco | 2-1 (0-0) | Rangers Talca | +0.25 | 2.5 | T |
| 21/04/26 | Puerto Montt | 1-0 (1-0) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.25 | B |
| 13/04/26 | Deportes Temuco | 3-3 (3-1) | CSD Antofagasta | - | - | H |
| 28/03/26 | Deportes Recoleta | 1-5 (0-1) | Deportes Temuco | -0.25 | 2 | T |
| 23/03/26 | Deportes Temuco | 1-1 (1-0) | San Luis Quillota | - | - | H |
| 15/03/26 | CD Magallanes | 0-1 (0-1) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Deportes Recoleta
THBBHHBHHH
Thắng 1 (10%)Hòa 6 (60%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/14 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | Deportes Recoleta | 4-2 (1-1) | Rangers Talca | +0.25 | 2.25 | T |
| 08/08/26 | Union San Felipe | 0-0 (0-0) | Deportes Recoleta | 0 | 2.25 | H |
| 03/08/26 | Deportes Recoleta | 0-1 (0-1) | Puerto Montt | +0.25 | 2.25 | B |
| 28/07/26 | Union Espanola | 2-1 (0-0) | Deportes Recoleta | -0.5 | 2.5 | B |
| 07/07/26 | Colo Colo | 2-2 (1-1) | Deportes Recoleta | -1.75 | 3 | H |
| 29/06/26 | O.Higgins | 1-1 (0-0) | Deportes Recoleta | -1 | 2.75 | H |
| 21/06/26 | Deportes Recoleta | 0-3 (0-2) | Colo Colo | -0.75 | 3 | B |
| 07/06/26 | Deportes Iquique | 1-1 (1-0) | Deportes Recoleta | -0.75 | 2.5 | H |
| 30/05/26 | Deportes Recoleta | 0-0 (0-0) | San Luis Quillota | +0.25 | 2.5 | H |
| 22/05/26 | Deportes Recoleta | 2-2 (1-1) | Cobreloa | 0 | 2.25 | H |
| 16/05/26 | CD Magallanes | 3-2 (2-0) | Deportes Recoleta | -0.5 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | Deportes Recoleta | 1-0 (1-0) | Deportes Santa Cruz | +0.25 | 2.25 | T |
| 05/05/26 | San Marcos de Arica | 1-0 (0-0) | Deportes Recoleta | -0.5 | 2 | B |
| 26/04/26 | Deportes Recoleta | 0-2 (0-0) | CSD Antofagasta | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Deportes Recoleta | 2-2 (1-1) | Curico Unido | +0.25 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | CD Copiapo S.A. | 2-4 (2-2) | Deportes Recoleta | - | - | T |
| 28/03/26 | Deportes Recoleta | 1-5 (0-1) | Deportes Temuco | +0.25 | 2 | B |
| 22/03/26 | Rangers Talca | 2-4 (2-2) | Deportes Recoleta | - | - | T |
| 14/03/26 | Deportes Recoleta | 2-0 (1-0) | Union San Felipe | +0.25 | 2.25 | T |
| 09/03/26 | Puerto Montt | 3-1 (2-1) | Deportes Recoleta | -0.5 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
25
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
21
Sút bóng
912
Sút cầu môn
34
Tấn công
10280
Tấn công nguy hiểm
6858
Sút ngoài cầu môn
68
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
51 49
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T2 H4 B3T3 H4 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H2 B1T1 H2 B1
Ghi
Tất cả
2.1 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Deportes Temuco (29 trận)
Ghi 1.38 bàn/trậnMất 1.45 bàn/trận
Deportes Recoleta (28 trận)
Ghi 1.36 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Deportes Temuco (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (53%)Hòa 1 (6%)Bại 7 (41%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (47%)Hòa 0 (0%)Xỉu 9 (53%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUUU
Deportes Recoleta (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (35%)Hòa 2 (12%)Bại 9 (53%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (47%)Hòa 0 (0%)Xỉu 9 (53%)
6 trận gần — Châu Á:
WVLLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Deportes Temuco | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Patricio Lira | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.01 | 3.40 | 3.10 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 1.00 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.11 ↓ | 9.50 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.40 | 3.20 | 0.99 | 2.75 | 0.81 | 0.81 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.07 ↓ | 13.00 ↑ | 2.65 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.81 | 0.00 | 0.95 | |
| Mansion88 | Sớm | 1.91 | 3.45 | 3.25 | 0.90 | 2.75 | 0.84 | 0.73 | 0.25 | 1.01 |
| Live | 14.00 ↑ | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.81 ↑ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.97 | 3.50 | 3.35 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 2.35 ↑ | 3.20 ↓ | 2.75 ↓ | 0.70 ↓ | 2.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.92 | 3.40 | 3.25 | 0.78 | 2.50 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 2.33 ↑ | 3.30 ↓ | 2.70 ↓ | 0.87 ↑ | 2.75 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.91 | 3.45 | 3.25 | 0.90 | 2.75 | 0.84 | 0.73 | 0.25 | 1.01 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.80 ↑ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.97 | 3.40 | 2.89 | 0.88 | 2.75 | 0.82 | 0.75 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 4.34 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 4.76 ↑ | 0.25 | 0.03 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.01 | 3.25 | 3.16 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.80 | 0.25 | 1.02 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 12.50 ↑ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.81 ↑ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.97 | 3.39 | 3.39 | 0.83 | 2.50 | 0.93 | 0.97 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 13.30 ↑ | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 5.85 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 4.50 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.10 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 7.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.25 | 3.15 | 0.71 | 2.50 | 0.81 | 0.64 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 24.00 ↑ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.00 | 3.38 | 3.15 | 0.93 | 2.75 | 0.81 | 0.77 | 0.25 | 0.99 |
| Live | 7.91 ↑ | 1.09 ↓ | 8.69 ↑ | 2.42 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 0.96 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.98 | 3.40 | 3.10 | 0.71 | 2.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 0.78 ↑ | 1.50 | 0.82 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.02 | 3.50 | 3.41 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 1.30 | 0.75 | 0.55 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 5.88 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.10 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.78 | 0.25 | 1.03 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.83 ↑ | 0.00 | 0.98 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 3.20 | 3.30 | 0.75 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 36.00 ↑ | 1.02 ↓ | 36.00 ↑ | 20.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Deportes Temuco | +1/4 | 1 | 0 | 1 |
| Deportes Recoleta | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).