Kết quả bóng đá trận Deportes Temuco vs CD Magallanes, 07:00 ngày 09/08/2026
Primera B (Chile) · 07:00 ngày 09/08/2026
Deportes Temuco 3 Kết thúc HT 2-1 4
CD Magallanes
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 4°C
Diễn biến trận đấu
| Deportes Temuco | Phút | |
| 7' | ⚽ 0 - 1 Facundo Peraza | |
| Diego Mario Buonanotte Rende 1 - 1 ⚽ | 19' | |
| 44' | Alonso Ignacio Walters Calderon | |
| Camilo Alejandro Nunez Gomez 2 - 1 ⚽ | 44' | |
| HT 2-1 | ||
| 3 - 1 ⚽ | 46' | |
| Cristian Rocha 4 - 1 ⚽ | 46' | |
| Paulo Contreras 5 - 1 ⚽ | 53' | |
| 63' | ⚽ 5 - 2 Javier Quiroz | |
| 65' | ⚽ 5 - 3 Facundo Peraza | |
| 86' | ⚽ 5 - 4 Matias Fredes | |
| 88' | Matias Fredes | |
| FT 3-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 1 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 7 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 10 | 16 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 20 | 18 |
| Điểm | 4 | 6 | 5 | 13 |
Chủ = Deportes Temuco · Khách = CD Magallanes
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Deportes Temuco | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (11%) | Thắng/Thắng | 5 (17%) |
| 3 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (14%) | Hòa/Thắng | 3 (10%) |
| 3 (11%) | Hòa/Hòa | 4 (14%) |
| 3 (11%) | Hòa/Bại | 4 (14%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 2 (7%) |
| 3 (11%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 7 (25%) | Bại/Bại | 10 (34%) |
Bảng xếp hạng
Deportes Temuco
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 7 | 7 | 8 | 36 | 33 | 28 | 11 |
| Sân nhà | 11 | 3 | 4 | 4 | 20 | 18 | 13 | 14 |
| Sân khách | 11 | 4 | 3 | 4 | 16 | 15 | 15 | 4 |
| 6 gần | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 11 | - | - |
CD Magallanes
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 10 | 5 | 7 | 38 | 37 | 35 | 5 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 2 | 3 | 21 | 19 | 17 | 10 |
| Sân khách | 12 | 5 | 3 | 4 | 17 | 18 | 18 | 2 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (19 trận)
Deportes Temuco 10 (53%)Hòa 1 (5%)CD Magallanes 8 (42%)
Châu Á: Ăn 11 / Hòa 0 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 15 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/03/26 | CD Magallanes | 0-1 (0-1) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.25 | T |
| 13/09/25 | CD Magallanes | 2-0 (1-0) | Deportes Temuco | - | - | B |
| 19/05/25 | Deportes Temuco | 3-0 (1-0) | CD Magallanes | 0 | 2.25 | T |
| 28/07/24 | Deportes Temuco | 1-0 (1-0) | CD Magallanes | - | - | T |
| 10/03/24 | CD Magallanes | 3-1 (0-1) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.25 | B |
| 31/08/22 | CD Magallanes | 1-0 (1-0) | Deportes Temuco | - | - | B |
| 16/04/22 | Deportes Temuco | 2-4 (1-0) | CD Magallanes | +0.25 | 2 | B |
| 07/09/21 | Deportes Temuco | 3-0 (0-0) | CD Magallanes | +0.5 | 2.25 | T |
| 03/05/21 | CD Magallanes | 0-3 (0-0) | Deportes Temuco | 0 | 2.5 | T |
| 29/12/20 | Deportes Temuco | 1-1 (0-0) | CD Magallanes | +0.25 | 2.25 | H |
| 09/10/20 | CD Magallanes | 1-0 (0-0) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.5 | B |
| 04/08/19 | CD Magallanes | 2-0 (0-0) | Deportes Temuco | - | - | B |
| 12/05/19 | Deportes Temuco | 2-0 (1-0) | CD Magallanes | - | - | T |
| 22/02/16 | CD Magallanes | 2-3 (0-1) | Deportes Temuco | 0 | 2.25 | T |
| 14/09/15 | Deportes Temuco | 4-0 (3-0) | CD Magallanes | - | - | T |
| 01/03/15 | Deportes Temuco | 2-0 (0-0) | CD Magallanes | +0.5 | 2.5 | T |
| 05/10/14 | CD Magallanes | 5-1 (2-1) | Deportes Temuco | +0.25 | 2.25 | B |
| 23/03/14 | CD Magallanes | 3-0 (1-0) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.5 | B |
| 27/10/13 | Deportes Temuco | 4-0 (2-0) | CD Magallanes | - | - | T |
Thành tích gần đây — Deportes Temuco
BBBBBHBTTT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 11/14 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/08/26 | Deportes Temuco | 1-4 (1-1) | CD Copiapo S.A. | +0.5 | 2.25 | B |
| 25/07/26 | Deportes Iquique | 1-0 (1-0) | Deportes Temuco | 0 | 2.25 | B |
| 13/07/26 | Deportes Temuco | 0-1 (0-0) | Huachipato | 0 | 2.75 | B |
| 07/07/26 | D. Concepcion | 2-0 (1-0) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.5 | B |
| 29/06/26 | Huachipato | 2-0 (1-0) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.75 | B |
| 22/06/26 | Deportes Temuco | 1-1 (1-1) | D. Concepcion | 0 | 2.75 | H |
| 09/06/26 | Deportes Temuco | 0-1 (0-1) | Curico Unido | +0.5 | 2.5 | B |
| 31/05/26 | San Marcos de Arica | 0-1 (0-0) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.25 | T |
| 24/05/26 | Deportes Temuco | 5-0 (2-0) | Union San Felipe | +0.5 | 2.75 | T |
| 19/05/26 | Deportes Santa Cruz | 2-3 (2-2) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | Deportes Temuco | 0-1 (0-0) | Union Espanola | +0.25 | 2.5 | B |
| 04/05/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (2-1) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.5 | H |
| 26/04/26 | Deportes Temuco | 2-1 (0-0) | Rangers Talca | +0.25 | 2.5 | T |
| 21/04/26 | Puerto Montt | 1-0 (1-0) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.25 | B |
| 13/04/26 | Deportes Temuco | 3-3 (3-1) | CSD Antofagasta | - | - | H |
| 28/03/26 | Deportes Recoleta | 1-5 (0-1) | Deportes Temuco | -0.25 | 2 | T |
| 23/03/26 | Deportes Temuco | 1-1 (1-0) | San Luis Quillota | - | - | H |
| 15/03/26 | CD Magallanes | 0-1 (0-1) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.25 | T |
| 10/03/26 | CD Copiapo S.A. | 1-1 (0-0) | Deportes Temuco | -0.75 | 2.5 | H |
| 02/03/26 | Deportes Temuco | 1-1 (0-0) | Deportes Iquique | 0 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — CD Magallanes
TBBBBBHTBT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 14/20 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | CD Magallanes | 3-2 (2-1) | Union Espanola | +0.25 | 3 | T |
| 27/07/26 | San Marcos de Arica | 2-0 (1-0) | CD Magallanes | -0.5 | 2.5 | B |
| 12/07/26 | CD Magallanes | 0-1 (0-0) | Audax Italiano | -0.5 | 2.75 | B |
| 05/07/26 | CD Magallanes | 1-2 (1-2) | Palestino | -0.5 | 3 | B |
| 28/06/26 | Audax Italiano | 2-1 (2-0) | CD Magallanes | -1 | 2.5 | B |
| 20/06/26 | Palestino | 4-1 (2-0) | CD Magallanes | -1 | 2.75 | B |
| 08/06/26 | CSD Antofagasta | 0-0 (0-0) | CD Magallanes | -0.75 | 3 | H |
| 31/05/26 | CD Magallanes | 4-3 (2-0) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/05/26 | San Luis Quillota | 2-1 (1-1) | CD Magallanes | -0.5 | 2.75 | B |
| 16/05/26 | CD Magallanes | 3-2 (2-0) | Deportes Recoleta | +0.5 | 2.5 | T |
| 09/05/26 | Puerto Montt | 2-0 (2-0) | CD Magallanes | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | CD Magallanes | 2-3 (0-1) | CD Copiapo S.A. | +0.5 | 2.25 | B |
| 25/04/26 | Union San Felipe | 0-1 (0-1) | CD Magallanes | -0.25 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | CD Magallanes | 2-3 (0-1) | Santiago Wanderers | +0.25 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | Deportes Santa Cruz | 2-2 (0-0) | CD Magallanes | - | - | H |
| 31/03/26 | CD Magallanes | 3-2 (3-2) | Rangers Talca | +0.25 | 2.5 | T |
| 24/03/26 | Cobreloa | 1-1 (1-0) | CD Magallanes | - | - | H |
| 15/03/26 | CD Magallanes | 0-1 (0-1) | Deportes Temuco | +0.25 | 2.25 | B |
| 11/03/26 | Union Espanola | 1-2 (1-1) | CD Magallanes | -0.25 | 2.25 | T |
| 03/03/26 | CD Magallanes | 1-1 (0-0) | San Marcos de Arica | +0.25 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
95
Phạt góc (HT)
40
Thẻ vàng
02
Sút bóng
2814
Sút cầu môn
105
Tấn công
183141
Tấn công nguy hiểm
8952
Sút ngoài cầu môn
189
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
60%40%
So Sánh Sức Mạnh
52 48
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T10 H1 B8T8 H1 B10
Chủ khách tương đồng
T7 H1 B1T1 H1 B7
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.4 Bàn0.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Deportes Temuco (28 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.46 bàn/trận
CD Magallanes (29 trận)
Ghi 1.52 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Deportes Temuco (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (53%)Hòa 1 (7%)Bại 6 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (47%)Hòa 0 (0%)Xỉu 8 (53%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUOO
CD Magallanes (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (53%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (47%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (60%)Hòa 1 (7%)Xỉu 5 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Deportes Temuco | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Patricio Lira | HLV | Braulio Antonio Leal Salvo |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.05 | 3.40 | 3.10 | 0.94 | 2.75 | 0.81 | 0.80 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 41.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.11 ↓ | 3.50 ↑ | 7.50 | 0.15 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.40 | 3.20 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.81 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 151.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.03 ↓ | 2.50 ↑ | 7.50 | 0.26 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.49 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.97 | 3.35 | 3.15 | 0.92 | 2.75 | 0.82 | 0.76 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.06 ↓ | 6.25 ↑ | 7.50 | 0.06 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.50 | 3.15 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 2.25 ↑ | 3.25 ↓ | 2.85 ↓ | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.02 | 3.40 | 3.05 | 0.92 | 2.75 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 50.88 ↑ | 4.81 ↑ | 1.14 ↓ | 1.96 ↑ | 7.50 | 0.31 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.94 | 3.40 | 3.20 | 0.92 | 2.75 | 0.82 | 0.76 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.70 ↑ | 1.04 ↓ | 8.33 ↑ | 7.50 | 0.02 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.05 | 3.45 | 2.91 | 0.93 | 2.75 | 0.87 | 0.82 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 29.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.04 ↓ | 2.94 ↑ | 7.50 | 0.14 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.03 | 3.24 | 3.11 | 0.84 | 2.50 | 0.98 | 0.84 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 145.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.04 ↓ | 6.66 ↑ | 7.50 | 0.01 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.05 | 3.44 | 3.10 | 0.95 | 2.75 | 0.81 | 0.81 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 52.00 ↑ | 8.80 ↑ | 1.01 ↓ | 5.85 ↑ | 7.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 5.25 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.10 | 0.75 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.22 ↓ | 2.50 | 2.60 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.35 | 2.95 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.71 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 7.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.97 | 3.68 | 3.00 | 0.76 | 3.00 | 1.00 | 0.98 | 0.50 | 0.77 |
| Live | 30.23 ↑ | 5.44 ↑ | 1.16 ↓ | 2.95 ↑ | 7.50 | 0.23 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.73 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.10 | 0.73 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.90 ↑ | 6.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.09 | 3.50 | 3.22 | 0.94 | 2.75 | 0.76 | 0.52 | 0.00 | 1.36 |
| Live | 101.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.88 ↑ | 7.50 | 0.11 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.77 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.00 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 101.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 7.50 | 0.09 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.25 | 3.10 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 36.00 ↑ | 1.01 ↓ | 22.00 ↑ | 7.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Deportes Temuco | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| CD Magallanes | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).