Kết quả bóng đá trận Deportes Temuco vs CD Copiapo S.A., 07:00 ngày 04/08/2026
Primera B (Chile) · 07:00 ngày 04/08/2026
Deportes Temuco 1 Kết thúc HT 1-1 4
CD Copiapo S.A.
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 11 - 9
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 10°C
Diễn biến trận đấu
| Deportes Temuco | Phút | |
| 16' | ⚽ 0 - 1 Lautaro Palacios | |
| Diego Mario Buonanotte Rende 1 - 1 ⚽ | 33' | |
| HT 1-1 | ||
| 57' | ⚽ 1 - 2 Manuel Lopez | |
| Enzo Lettieri | 59' | |
| 71' | ⚽ 1 - 3 Manuel Lopez | |
| 82' | Nozomi Seijiro Kimura Heredia | |
| 84' | ⚽ 1 - 4 Manuel Lopez | |
| Diego Mario Buonanotte Rende | 87' | |
| FT 1-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 1 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 7 | 6 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 10 | 11 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 20 | 18 |
| Điểm | 4 | 3 | 5 | 8 |
Chủ = Deportes Temuco · Khách = CD Copiapo S.A.
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Deportes Temuco | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (11%) | Thắng/Thắng | 7 (25%) |
| 3 (11%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 4 (14%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 3 (11%) | Hòa/Hòa | 3 (11%) |
| 3 (11%) | Hòa/Bại | 6 (21%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (11%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 7 (25%) | Bại/Bại | 5 (18%) |
Bảng xếp hạng
Deportes Temuco
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 7 | 7 | 8 | 36 | 33 | 28 | 11 |
| Sân nhà | 11 | 3 | 4 | 4 | 20 | 18 | 13 | 14 |
| Sân khách | 11 | 4 | 3 | 4 | 16 | 15 | 15 | 4 |
| 6 gần | 6 | 0 | 1 | 5 | 1 | 8 | - | - |
CD Copiapo S.A.
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 8 | 6 | 8 | 31 | 35 | 30 | 10 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 2 | 3 | 18 | 15 | 20 | 6 |
| Sân khách | 11 | 2 | 4 | 5 | 13 | 20 | 10 | 11 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Deportes Temuco 6 (30%)Hòa 6 (30%)CD Copiapo S.A. 8 (40%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 2 / Thua 11 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 1 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/03/26 | CD Copiapo S.A. | 1-1 (0-0) | Deportes Temuco | -0.75 | 2.5 | H |
| 07/09/25 | Deportes Temuco | 2-2 (0-1) | CD Copiapo S.A. | -0.25 | 2.25 | H |
| 05/05/25 | CD Copiapo S.A. | 3-0 (2-0) | Deportes Temuco | -0.75 | 2.25 | B |
| 31/10/22 | CD Copiapo S.A. | 1-0 (0-0) | Deportes Temuco | -0.75 | 2.5 | B |
| 29/05/22 | Deportes Temuco | 0-4 (0-2) | CD Copiapo S.A. | - | - | B |
| 11/12/21 | CD Copiapo S.A. | 3-1 (2-0) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.25 | B |
| 07/12/21 | Deportes Temuco | 1-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | 0 | 2.25 | T |
| 28/08/21 | Deportes Temuco | 1-1 (1-0) | CD Copiapo S.A. | +0.25 | 2.25 | H |
| 20/04/21 | CD Copiapo S.A. | 1-1 (1-0) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.25 | H |
| 27/11/20 | CD Copiapo S.A. | 2-3 (1-3) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.25 | T |
| 13/09/20 | Deportes Temuco | 0-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | - | - | H |
| 20/01/20 | CD Copiapo S.A. | 2-3 (0-0) | Deportes Temuco | +0.25 | 2.25 | T |
| 25/08/19 | CD Copiapo S.A. | 1-1 (0-0) | Deportes Temuco | - | - | H |
| 10/03/19 | Deportes Temuco | 1-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | - | - | T |
| 16/04/16 | Deportes Temuco | 4-2 (2-1) | CD Copiapo S.A. | - | - | T |
| 15/11/15 | CD Copiapo S.A. | 0-1 (0-1) | Deportes Temuco | - | - | T |
| 08/03/15 | CD Copiapo S.A. | 2-1 (2-0) | Deportes Temuco | - | - | B |
| 12/10/14 | Deportes Temuco | 0-1 (0-1) | CD Copiapo S.A. | +0.25 | 2.25 | B |
| 23/02/14 | Deportes Temuco | 1-2 (1-1) | CD Copiapo S.A. | - | - | B |
| 23/09/13 | CD Copiapo S.A. | 3-0 (0-0) | Deportes Temuco | - | - | B |
Thành tích gần đây — Deportes Temuco
BBBBHBTTTB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 10/11 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 2/0/8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Deportes Iquique | 1-0 (1-0) | Deportes Temuco | 0 | 2.25 | B |
| 13/07/26 | Deportes Temuco | 0-1 (0-0) | Huachipato | 0 | 2.75 | B |
| 07/07/26 | D. Concepcion | 2-0 (1-0) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.5 | B |
| 29/06/26 | Huachipato | 2-0 (1-0) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.75 | B |
| 22/06/26 | Deportes Temuco | 1-1 (1-1) | D. Concepcion | 0 | 2.75 | H |
| 09/06/26 | Deportes Temuco | 0-1 (0-1) | Curico Unido | +0.5 | 2.5 | B |
| 31/05/26 | San Marcos de Arica | 0-1 (0-0) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.25 | T |
| 24/05/26 | Deportes Temuco | 5-0 (2-0) | Union San Felipe | +0.5 | 2.75 | T |
| 19/05/26 | Deportes Santa Cruz | 2-3 (2-2) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | Deportes Temuco | 0-1 (0-0) | Union Espanola | +0.25 | 2.5 | B |
| 04/05/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (2-1) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.5 | H |
| 26/04/26 | Deportes Temuco | 2-1 (0-0) | Rangers Talca | +0.25 | 2.5 | T |
| 21/04/26 | Puerto Montt | 1-0 (1-0) | Deportes Temuco | -0.5 | 2.25 | B |
| 13/04/26 | Deportes Temuco | 3-3 (3-1) | CSD Antofagasta | - | - | H |
| 28/03/26 | Deportes Recoleta | 1-5 (0-1) | Deportes Temuco | -0.25 | 2 | T |
| 23/03/26 | Deportes Temuco | 1-1 (1-0) | San Luis Quillota | - | - | H |
| 15/03/26 | CD Magallanes | 0-1 (0-1) | Deportes Temuco | -0.25 | 2.25 | T |
| 10/03/26 | CD Copiapo S.A. | 1-1 (0-0) | Deportes Temuco | -0.75 | 2.5 | H |
| 02/03/26 | Deportes Temuco | 1-1 (0-0) | Deportes Iquique | 0 | 2.75 | H |
| 24/02/26 | Cobreloa | 3-1 (3-1) | Deportes Temuco | -0.75 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — CD Copiapo S.A.
HBBBBTHTBT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 9/16 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Rangers Talca | 0-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | 0 | 2.25 | H |
| 12/07/26 | CD Copiapo S.A. | 0-1 (0-0) | Everton CD | -0.25 | 2.75 | B |
| 05/07/26 | Univ Catolica | 2-1 (0-1) | CD Copiapo S.A. | -1.5 | 3 | B |
| 27/06/26 | Everton CD | 3-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | -1 | 2.75 | B |
| 21/06/26 | CD Copiapo S.A. | 0-3 (0-1) | Univ Catolica | -0.75 | 3 | B |
| 06/06/26 | CD Copiapo S.A. | 1-0 (1-0) | Santiago Wanderers | +0.25 | 2.75 | T |
| 02/06/26 | Deportes Santa Cruz | 1-1 (1-0) | CD Copiapo S.A. | 0 | 2.5 | H |
| 26/05/26 | CD Copiapo S.A. | 3-1 (3-1) | Union Espanola | +0.25 | 2.5 | T |
| 17/05/26 | Cobreloa | 4-1 (2-0) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.5 | B |
| 10/05/26 | CD Copiapo S.A. | 2-1 (2-1) | Union San Felipe | - | - | T |
| 03/05/26 | CD Magallanes | 2-3 (0-1) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.25 | T |
| 25/04/26 | CD Copiapo S.A. | 0-3 (0-0) | San Marcos de Arica | +0.5 | 2.25 | B |
| 20/04/26 | CSD Antofagasta | 1-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | CD Copiapo S.A. | 2-4 (2-2) | Deportes Recoleta | - | - | B |
| 29/03/26 | Curico Unido | 1-1 (0-1) | CD Copiapo S.A. | -0.25 | 2.25 | H |
| 23/03/26 | CD Copiapo S.A. | 2-0 (1-0) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | San Luis Quillota | 2-2 (0-1) | CD Copiapo S.A. | - | - | H |
| 10/03/26 | CD Copiapo S.A. | 1-1 (0-0) | Deportes Temuco | +0.75 | 2.5 | H |
| 01/03/26 | CD Copiapo S.A. | 2-0 (1-0) | Rangers Talca | - | - | T |
| 23/02/26 | Puerto Montt | 2-0 (1-0) | CD Copiapo S.A. | 0 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
119
Phạt góc (HT)
66
Thẻ vàng
21
Sút bóng
1620
Sút cầu môn
510
Tấn công
172111
Tấn công nguy hiểm
10453
Sút ngoài cầu môn
1110
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
56 44
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T6 H6 B8T8 H6 B6
Chủ khách tương đồng
T3 H3 B3T3 H3 B3
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.1 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Deportes Temuco (28 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.46 bàn/trận
CD Copiapo S.A. (28 trận)
Ghi 1.21 bàn/trậnMất 1.61 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Deportes Temuco (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (57%)Hòa 1 (7%)Bại 5 (36%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (43%)Hòa 0 (0%)Xỉu 8 (57%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOOU
CD Copiapo S.A. (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (42%)Hòa 2 (17%)Bại 5 (42%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 8 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
VWVWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Deportes Temuco | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1999 | |
| Sân nhà | Luis Valenzuela Hermosilla | |
| 0 | Sức chứa | 12000 |
| Patricio Lira | HLV | Ivo Basay |
| Khu vực | Copiapó |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.79 | 3.40 | 4.10 | 0.82 | 2.25 | 0.93 | 1.00 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.03 ↓ | 2.90 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.27 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.90 | 3.25 | 3.80 | 0.84 | 2.25 | 0.95 | 0.90 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 56.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.02 ↓ | 2.30 ↑ | 5.50 | 0.29 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.72 | 3.45 | 4.00 | 0.76 | 2.25 | 0.98 | 0.72 | 0.50 | 1.02 |
| Live | 178.00 ↑ | 7.70 ↑ | 1.02 ↓ | 7.69 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.75 | 3.45 | 4.40 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 80.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.15 ↑ | 5.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.96 | 3.20 | 3.45 | 0.78 | 2.25 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 73.57 ↑ | 9.39 ↑ | 1.01 ↓ | 2.07 ↑ | 5.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.72 | 3.45 | 4.00 | 0.76 | 2.25 | 0.98 | 0.72 | 0.50 | 1.02 |
| Live | 178.00 ↑ | 7.70 ↑ | 1.02 ↓ | 8.33 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.80 | 3.40 | 3.70 | 0.77 | 2.25 | 0.93 | 0.80 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 18.50 ↑ | 12.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.54 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 5.26 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.98 | 3.12 | 3.39 | 1.02 | 2.50 | 0.80 | 0.98 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 50.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.76 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.73 | 3.37 | 4.41 | 0.80 | 2.25 | 0.96 | 0.98 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 35.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.02 ↓ | 5.55 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.30 | 3.60 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 46.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.36 ↓ | 2.50 | 1.70 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.88 | 3.20 | 3.45 | 0.71 | 2.25 | 0.81 | 0.81 | 0.50 | 0.71 |
| Live | 284.00 ↑ | 76.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.10 | 3.08 | 3.22 | 0.85 | 2.25 | 0.88 | 0.83 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 11.00 ↑ | 3.72 ↑ | 1.39 ↓ | 2.64 ↑ | 5.50 | 0.26 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.85 | 3.30 | 3.60 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 251.00 ↑ | 251.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.82 ↓ | 4.50 | 0.78 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.02 | 3.30 | 3.61 | 0.81 | 2.25 | 0.90 | 1.30 | 0.75 | 0.55 |
| Live | 71.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 4.31 ↑ | 5.50 | 0.16 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.54 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.95 | 3.25 | 3.40 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 1.00 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.50 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.70 | 3.30 | 4.50 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Deportes Temuco | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| CD Copiapo S.A. | -1/2 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).