Kết quả bóng đá trận Deportes Rengo vs Lota Schwager, 03:00 ngày 17/08/2026
Primera D (Chile) · 03:00 ngày 17/08/2026
Deportes Rengo 1 Kết thúc HT 1-0 0
Lota Schwager
🟨 4 - 2 🟥 1 - 0 ⛳ 2 - 9
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Deportes Rengo | Phút | |
| 10' | Agustin Nicolas Ambiado Carrasco | |
| 26' | Juan Contreras | |
| Matias Recabal 1 - 0 ⚽ | 27' | |
| Joaquin Lopez | 45+2' | |
| HT 1-0 | ||
| Nicolas Basaure | 67' | |
| 82' | ||
| Joshua Arrue | 85' | |
| 86' | ||
| 90+1' | ❌ Lucas Quiroga Đá hỏng penalty | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 9 | 3 | 16 | 13 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 13 | 11 |
| Điểm | 7 | 4 | 17 | 13 |
Chủ = Deportes Rengo · Khách = Lota Schwager
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Deportes Rengo | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (12%) | Thắng/Thắng | 2 (12%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 3 (18%) | Hòa/Thắng | 2 (12%) |
| 3 (18%) | Hòa/Hòa | 4 (24%) |
| 2 (12%) | Hòa/Bại | 2 (12%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (12%) |
| 4 (24%) | Bại/Bại | 3 (18%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Deportes Rengo 2 (67%)Hòa 1 (33%)Lota Schwager 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/06/26 | Deportes Rengo | 1-1 (0-0) | Lota Schwager | -0.25 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Lota Schwager | 0-1 (0-0) | Deportes Rengo | - | - | T |
| 30/05/22 | Deportes Rengo | 1-0 (0-0) | Lota Schwager | - | - | T |
Thành tích gần đây — Deportes Rengo
TBTBBHHTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/10 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | AC Colina | 0-1 (0-0) | Deportes Rengo | -0.5 | 2.5 | T |
| 13/07/26 | General VelAsquez | 2-0 (0-0) | Deportes Rengo | -0.75 | 2.5 | B |
| 05/07/26 | Deportes Rengo | 3-1 (0-1) | Santiago Morning | -0.25 | 2.25 | T |
| 28/06/26 | Deportes Rengo | 0-1 (0-0) | Colchagua CD | -0.75 | 2.5 | B |
| 21/06/26 | Linares Unido | 3-1 (1-0) | Deportes Rengo | -1 | 2.25 | B |
| 07/06/26 | Deportes Rengo | 1-1 (0-0) | Lota Schwager | -0.25 | 2.25 | H |
| 24/05/26 | Osorno | 0-0 (0-0) | Deportes Rengo | - | - | H |
| 17/05/26 | Lota Schwager | 0-1 (0-0) | Deportes Rengo | - | - | T |
| 10/05/26 | Deportes Rengo | 3-1 (1-1) | General VelAsquez | -0.25 | 2.5 | T |
| 04/05/26 | Santiago Morning | 1-0 (1-0) | Deportes Rengo | -1.25 | 2.75 | B |
| 27/04/26 | Colchagua CD | 2-1 (0-1) | Deportes Rengo | - | - | B |
| 21/04/26 | Deportes Rengo | 0-2 (0-1) | Linares Unido | -1 | 2.75 | B |
| 29/03/26 | Deportes Rengo | 0-3 (0-3) | Osorno | - | - | B |
| 29/11/25 | Deportes Rengo | 1-4 (0-1) | Linares Unido | -1 | 2.5 | B |
| 23/11/25 | Concon National | 6-0 (3-0) | Deportes Rengo | - | - | B |
| 10/11/25 | Deportes Rengo | 1-1 (1-0) | General VelAsquez | - | - | H |
| 27/10/25 | Osorno | 6-1 (2-0) | Deportes Rengo | - | - | B |
| 13/10/25 | Deportes Rengo | 2-3 (1-2) | CD Trasandino de Los Andes | 0 | 2.5 | B |
| 04/10/25 | Santiago City | 0-1 (0-1) | Deportes Rengo | - | - | T |
| 14/09/25 | Deportes Rengo | 0-1 (0-0) | Municipal Salamanca | - | - | B |
Thành tích gần đây — Lota Schwager
THTBHTHBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/11 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Lota Schwager | 3-1 (2-1) | General VelAsquez | - | - | T |
| 13/07/26 | Lota Schwager | 2-2 (0-0) | Osorno | 0 | 2.25 | H |
| 06/07/26 | Colchagua CD | 0-2 (0-0) | Lota Schwager | -0.5 | 2.25 | T |
| 29/06/26 | General VelAsquez | 2-1 (2-1) | Lota Schwager | 0 | 2 | B |
| 22/06/26 | Lota Schwager | 1-1 (0-1) | Santiago Morning | 0 | 2 | H |
| 15/06/26 | Linares Unido | 0-1 (0-1) | Lota Schwager | -0.5 | 2.25 | T |
| 07/06/26 | Deportes Rengo | 1-1 (0-0) | Lota Schwager | +0.25 | 2.25 | H |
| 31/05/26 | Lota Schwager | 0-2 (0-2) | Linares Unido | 0 | 2.25 | B |
| 17/05/26 | Lota Schwager | 0-1 (0-0) | Deportes Rengo | - | - | B |
| 10/05/26 | Osorno | 1-0 (0-0) | Lota Schwager | -0.75 | 2.5 | B |
| 03/05/26 | Lota Schwager | 1-2 (1-0) | Colchagua CD | +0.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | Lota Schwager | 1-0 (0-0) | General VelAsquez | - | - | T |
| 19/04/26 | Santiago Morning | 1-1 (1-0) | Lota Schwager | -0.25 | 2.25 | H |
| 08/03/26 | Comunal Cabrero | 0-0 (0-0) | Lota Schwager | - | - | H |
| 24/11/25 | Lota Schwager | 1-1 (0-0) | Comunal Cabrero | - | - | H |
| 16/11/25 | Comunal Cabrero | 1-1 (0-0) | Lota Schwager | - | - | H |
| 09/11/25 | Lota Schwager | 3-1 (1-0) | Colchagua CD | - | - | T |
| 02/11/25 | Imperial Unido | 1-2 (1-1) | Lota Schwager | - | - | T |
| 18/10/25 | AC Colina | 2-1 (1-0) | Lota Schwager | - | - | B |
| 12/10/25 | Lota Schwager | 1-2 (1-1) | Lautaro de Buin | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
29
Phạt góc (HT)
01
Thẻ vàng
42
Sút bóng
114
Sút cầu môn
14
Tấn công
5976
Tấn công nguy hiểm
3150
Sút ngoài cầu môn
010
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
41 59
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B0T0 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn0.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Deportes Rengo (18 trận)
Ghi 1.22 bàn/trậnMất 1.28 bàn/trận
Lota Schwager (19 trận)
Ghi 0.95 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Deportes Rengo (9 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (56%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOUOU
Lota Schwager (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (30%)Hòa 1 (10%)Xỉu 6 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
VWLVWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOVUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Deportes Rengo | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1966 | |
| Sân nhà | Federico Schwager | |
| 0 | Sức chứa | 6000 |
| HLV | ||
| Khu vực | Coronel |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.80 | 3.50 | 1.79 | 0.78 | 2.25 | 1.03 | 0.75 | -0.75 | 0.97 |
| Live | 1.14 ↓ | 5.50 ↑ | 34.00 ↑ | 3.30 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 0.21 ↓ | -0.25 | 2.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 4.10 | 3.40 | 1.80 | 0.99 | 2.50 | 0.81 | 0.95 | -0.50 | 0.78 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.50 ↑ | 126.00 ↑ | 2.60 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 0.34 ↓ | -0.25 | 2.05 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.35 | 3.20 | 1.99 | 0.78 | 2.25 | 0.98 | 0.96 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 1.22 ↓ | 3.80 ↑ | 28.00 ↑ | 4.34 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 4.76 ↑ | 0.00 | 0.01 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.75 | 3.30 | 2.40 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 3.85 ↑ | 3.40 ↑ | 1.83 ↓ | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.70 | 3.20 | 2.31 | 0.93 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 3.90 ↑ | 3.50 ↑ | 1.79 ↓ | 0.92 ↓ | 2.50 | 0.75 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.35 | 3.20 | 1.99 | 0.78 | 2.25 | 0.98 | 0.96 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 1.19 ↓ | 4.00 ↑ | 33.00 ↑ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 3.22 ↑ | 0.00 | 0.11 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.89 | 3.15 | 2.06 | 0.79 | 2.25 | 0.91 | 0.87 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.30 ↑ | 18.50 ↑ | 3.22 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 3.22 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 3.68 | 3.09 | 1.80 | 0.76 | 2.25 | 1.04 | 1.00 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 1.16 ↓ | 4.09 ↑ | 20.00 ↑ | 4.34 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 2.43 ↑ | 0.00 | 0.21 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.71 | 3.20 | 2.41 | 0.95 | 2.50 | 0.81 | 1.02 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 1.36 ↓ | 3.10 ↓ | 10.20 ↑ | 1.20 ↑ | 1.50 | 0.57 ↓ | 0.72 ↓ | -0.25 | 1.02 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 2.65 | 3.15 | 2.25 | 0.81 | 2.50 | 0.71 | 0.90 | 0.00 | 0.64 |
| Live | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 36.00 ↑ | 5.10 ↑ | 1.75 | 0.07 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.14 | 3.35 | 2.05 | 0.79 | 2.25 | 0.98 | 0.96 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 1.12 ↓ | 5.80 ↑ | 29.55 ↑ | 2.38 ↑ | 1.50 | 0.29 ↓ | 0.26 ↓ | -0.25 | 2.59 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.71 | 3.20 | 2.32 | 0.93 | 2.50 | 0.76 | 0.98 | 0.00 | 0.71 |
| Live | 1.06 ↓ | 10.00 ↑ | 63.00 ↑ | 4.52 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 3.06 ↑ | 0.00 | 0.24 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.63 | 3.25 | 2.35 | 0.98 | 2.50 | 0.83 | 1.03 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | 0.25 ↓ | -0.25 | 2.80 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 3.10 | 3.10 | 2.05 | 0.95 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Deportes Rengo | 0 | 1 | 1 | 0 |
| Lota Schwager | 0 | 1 | 1 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).