Kết quả bóng đá trận Deportes Recoleta vs O.Higgins, 07:30 ngày 27/08/2026
Cúp Chile · 07:30 ngày 27/08/2026
Deportes Recoleta 1 Kết thúc HT 1-1 3
O.Higgins
🟨 0 - 2 🟥 1 - 0 ⛳ 4 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 9℃~10℃
Diễn biến trận đấu
| Deportes Recoleta | Phút | |
| 26' | Nicolas Garrido | |
| 26' | ||
| 26' | Garrido N. | |
| 40' | ⚽ 0 - 1 Thiago Vecino Berriel | |
| 40' | ⚽ 0 - 2 Vecino T. | |
| Christian Cepeda 1 - 2 ⚽ | 42' | |
| Christian Cepeda 2 - 2 ⚽ | 42' | |
| HT 1-1 | ||
| Felipe Baez | 57' | |
| 57' | Santiago Toloza | |
| Baez F. | 57' | |
| 57' | Toloza S. | |
| 60' | ||
| 60' | ||
| 73' | ⚽ 2 - 3 Tomas Aviles | |
| 73' | ⚽ 2 - 4 | |
| 73' | ⚽ 2 - 5 Aviles T. | |
| 80' | ⚽ 2 - 6 Joaquin Tapia | |
| 80' | ⚽ 2 - 7 | |
| 80' | ⚽ 2 - 8 Bou W. | |
| 84' | ⚽ 2 - 9 | |
| 84' | ⚽ 2 - 10 | |
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 5 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 12 | 12 |
| Mất bàn | 4 | 5 | 13 | 14 |
| Điểm | 4 | 3 | 11 | 13 |
Chủ = Deportes Recoleta · Khách = O.Higgins
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Deportes Recoleta | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (14%) | Thắng/Thắng | 14 (29%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (2%) |
| 5 (18%) | Hòa/Thắng | 5 (10%) |
| 7 (25%) | Hòa/Hòa | 6 (13%) |
| 4 (14%) | Hòa/Bại | 5 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 3 (6%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 1 (2%) |
| 6 (21%) | Bại/Bại | 13 (27%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Deportes Recoleta 0 (0%)Hòa 1 (100%)O.Higgins 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/06/26 | O.Higgins | 1-1 (0-0) | Deportes Recoleta | -1 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Deportes Recoleta
THTHBBHHBH
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/14 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Deportes Recoleta | 2-1 (1-1) | CD Copiapo S.A. | - | - | T |
| 18/08/26 | Deportes Temuco | 1-1 (0-1) | Deportes Recoleta | -0.25 | 2.75 | H |
| 13/08/26 | Deportes Recoleta | 4-2 (1-1) | Rangers Talca | +0.25 | 2.25 | T |
| 08/08/26 | Union San Felipe | 0-0 (0-0) | Deportes Recoleta | 0 | 2.25 | H |
| 03/08/26 | Deportes Recoleta | 0-1 (0-1) | Puerto Montt | +0.25 | 2.25 | B |
| 28/07/26 | Union Espanola | 2-1 (0-0) | Deportes Recoleta | -0.5 | 2.5 | B |
| 07/07/26 | Colo Colo | 2-2 (1-1) | Deportes Recoleta | -1.75 | 3 | H |
| 29/06/26 | O.Higgins | 1-1 (0-0) | Deportes Recoleta | -1 | 2.75 | H |
| 21/06/26 | Deportes Recoleta | 0-3 (0-2) | Colo Colo | -0.75 | 3 | B |
| 07/06/26 | Deportes Iquique | 1-1 (1-0) | Deportes Recoleta | -0.75 | 2.5 | H |
| 30/05/26 | Deportes Recoleta | 0-0 (0-0) | San Luis Quillota | +0.25 | 2.5 | H |
| 22/05/26 | Deportes Recoleta | 2-2 (1-1) | Cobreloa | 0 | 2.25 | H |
| 16/05/26 | CD Magallanes | 3-2 (2-0) | Deportes Recoleta | -0.5 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | Deportes Recoleta | 1-0 (1-0) | Deportes Santa Cruz | +0.25 | 2.25 | T |
| 05/05/26 | San Marcos de Arica | 1-0 (0-0) | Deportes Recoleta | -0.5 | 2 | B |
| 26/04/26 | Deportes Recoleta | 0-2 (0-0) | CSD Antofagasta | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Deportes Recoleta | 2-2 (1-1) | Curico Unido | +0.25 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | CD Copiapo S.A. | 2-4 (2-2) | Deportes Recoleta | - | - | T |
| 28/03/26 | Deportes Recoleta | 1-5 (0-1) | Deportes Temuco | +0.25 | 2 | B |
| 22/03/26 | Rangers Talca | 2-4 (2-2) | Deportes Recoleta | - | - | T |
Thành tích gần đây — O.Higgins
BHBTTBBTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 10/13 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | O.Higgins | 0-1 (0-0) | Palestino | +0.25 | 2.5 | B |
| 17/08/26 | Colo Colo | 2-2 (0-0) | O.Higgins | -1.25 | 3 | H |
| 10/08/26 | O.Higgins | 1-3 (0-2) | Deportes Limache | +0.5 | 2.75 | B |
| 03/08/26 | Deportes La Serena | 1-2 (1-0) | O.Higgins | 0 | 2.5 | T |
| 31/07/26 | O.Higgins | 1-0 (0-0) | Boca Juniors | -0.5 | 2.25 | T |
| 27/07/26 | D. Concepcion | 2-0 (1-0) | O.Higgins | 0 | 2.5 | B |
| 24/07/26 | Boca Juniors | 1-0 (1-0) | O.Higgins | -1.5 | 2.5 | B |
| 13/07/26 | O.Higgins | 1-0 (0-0) | Nublense | +0.5 | 2.25 | T |
| 10/07/26 | Nublense | 2-1 (1-1) | O.Higgins | -0.25 | 2.25 | B |
| 06/07/26 | Union Espanola | 1-2 (1-2) | O.Higgins | +0.25 | 2.25 | T |
| 03/07/26 | O.Higgins | 4-1 (2-0) | Colo Colo | -0.5 | 2.75 | T |
| 29/06/26 | O.Higgins | 1-1 (0-0) | Deportes Recoleta | +1 | 2.75 | H |
| 26/06/26 | Colo Colo | 3-2 (2-0) | O.Higgins | -0.75 | 2.5 | B |
| 22/06/26 | O.Higgins | 1-1 (0-1) | Union Espanola | +0.75 | 2.5 | H |
| 19/06/26 | Universidad de Chile | 2-0 (1-0) | O.Higgins | -0.5 | 2.25 | B |
| 13/06/26 | Coquimbo Unido | 0-0 (0-0) | O.Higgins | -0.75 | 2.5 | H |
| 08/06/26 | O.Higgins | 2-1 (2-0) | Palestino | 0 | 2.75 | T |
| 01/06/26 | O.Higgins | 2-3 (1-2) | Everton CD | +0.5 | 2.25 | B |
| 27/05/26 | Millonarios | 1-2 (0-2) | O.Higgins | -0.75 | 2.25 | T |
| 21/05/26 | Boston River | 3-2 (2-0) | O.Higgins | +0.5 | 2.25 | B |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
44
Phạt góc (HT)
40
Thẻ vàng
02
Sút bóng
1421
Sút cầu môn
611
Tấn công
7165
Tấn công nguy hiểm
4548
Sút ngoài cầu môn
810
Đá phạt trực tiếp
167
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
Phạm lỗi
714
Việt vị
02
Quả ném biên
2616
So Sánh Sức Mạnh
49 51
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Deportes Recoleta (28 trận)
Ghi 1.36 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
O.Higgins (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Deportes Recoleta (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (39%)Hòa 2 (11%)Bại 9 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (44%)Hòa 0 (0%)Xỉu 10 (56%)
6 trận gần — Châu Á:
WWVLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUOU
O.Higgins (20 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (45%)Hòa 1 (5%)Bại 10 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 10 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 10 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Deportes Recoleta | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1955 | |
| Sân nhà | Estadio El Teniente | |
| 0 | Sức chứa | 15000 |
| HLV | Lucas Bovaglio | |
| Khu vực | Rancagua |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 3.10 | 3.10 | 1.86 | 0.74 | 2.50 | 0.88 | 0.84 | -0.50 | 0.86 |
| Live | 3.12 ↑ | 3.30 ↑ | 1.80 ↓ | 0.64 ↓ | 2.75 | 0.98 ↑ | 0.70 ↓ | -0.75 | 1.00 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 3.70 | 3.50 | 1.85 | 0.83 | 2.50 | 0.96 | 0.86 | -0.50 | 0.89 |
| Live | 451.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.08 ↓ | 4.60 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 2.50 ↑ | 0.00 | 0.21 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.70 | 3.50 | 1.90 | 0.84 | 2.50 | 0.96 | 0.85 | -0.50 | 0.87 |
| Live | 56.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.89 ↑ | 4.50 | 0.38 ↓ | 0.37 ↓ | -0.25 | 1.90 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.35 | 3.40 | 1.89 | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.88 | -0.75 | 0.88 |
| Live | 106.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.06 ↓ | 3.84 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 2.22 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 4.30 | 4.00 | 1.65 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 45.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.06 ↓ | 7.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.85 | 3.60 | 1.61 | 0.72 | 2.75 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 3.40 ↓ | 3.50 ↓ | 1.79 ↑ | 0.85 ↑ | 3.00 | 0.79 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.35 | 3.40 | 1.89 | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.88 | -0.75 | 0.88 |
| Live | 106.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.06 ↓ | 6.25 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 2.22 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.45 | 3.45 | 1.92 | 0.83 | 2.50 | 0.97 | 0.90 | -0.50 | 0.92 |
| Live | 26.00 ↑ | 7.70 ↑ | 1.05 ↓ | 5.55 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 0.06 ↓ | -0.25 | 5.55 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 3.35 | 3.31 | 1.92 | 0.88 | 2.75 | 0.92 | 0.92 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 46.00 ↑ | 6.40 ↑ | 1.08 ↓ | 4.00 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 2.43 ↑ | 0.00 | 0.31 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 4.28 | 3.72 | 1.67 | 0.91 | 2.75 | 0.85 | 0.90 | -0.75 | 0.88 |
| Live | 55.00 ↑ | 8.75 ↑ | 1.07 ↓ | 5.25 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.20 ↓ | -0.25 | 3.12 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.20 | 3.60 | 1.67 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.50 ↓ | 2.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.00 | 3.90 | 1.59 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.81 | -0.75 | 0.71 |
| Live | 476.00 ↑ | 59.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.74 ↑ | 4.75 | 0.02 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.39 | 3.66 | 1.63 | 0.93 | 2.75 | 0.81 | 0.93 | -0.75 | 0.81 |
| Live | 30.51 ↑ | 6.72 ↑ | 1.11 ↓ | 2.77 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | 0.30 ↓ | -0.25 | 2.34 ↑ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 3.80 | 3.60 | 1.69 | 0.82 | 2.75 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 3.85 ↑ | 3.65 ↑ | 1.67 ↓ | 0.75 ↓ | 2.75 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 4.20 | 3.60 | 1.65 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 251.00 ↑ | 56.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.85 ↑ | 4.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.32 | 4.00 | 1.65 | 0.70 | 2.50 | 1.03 | 0.39 | -1.50 | 1.62 |
| Live | 401.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 4.88 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 2.47 ↑ | 0.00 | 0.31 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.20 | 4.00 | 1.65 | 0.93 | 2.75 | 0.88 | 0.95 | -0.75 | 0.85 |
| Live | 451.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.60 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 2.45 ↑ | 0.00 | 0.30 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.50 | 3.75 | 1.67 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.20 ↑ | 4.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.