Kết quả bóng đá trận Deportes Iquique vs CSD Antofagasta, 07:00 ngày 17/08/2026
Primera B (Chile) · 07:00 ngày 17/08/2026
Deportes Iquique 1 Kết thúc HT 0-0 1
CSD Antofagasta
🟨 2 - 2 🟥 1 - 0 ⛳ 3 - 9
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Deportes Iquique | Phút | |
| Brayan Garrido | 2' | |
| 26' | ||
| HT 0-0 | ||
| Bayron Barrera | 48' | |
| Bayron Barrera | 50' | |
| 55' | ⚽ 0 - 1 Matias Gallegos Panozzo | |
| 90+6' | Fernando Javier Hurtado Perez | |
| Thomas Jones 1 - 1 ⚽ | 90+10' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 7 |
| Hòa | 0 | 1 | 4 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 2 | 1 |
| Ghi bàn | 4 | 8 | 16 | 24 |
| Mất bàn | 2 | 2 | 7 | 8 |
| Điểm | 3 | 7 | 16 | 23 |
Chủ = Deportes Iquique · Khách = CSD Antofagasta
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Deportes Iquique | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (20%) | Thắng/Thắng | 12 (43%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (7%) | Hòa/Thắng | 3 (11%) |
| 10 (33%) | Hòa/Hòa | 5 (18%) |
| 2 (7%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 6 (20%) | Bại/Bại | 3 (11%) |
Bảng xếp hạng
Deportes Iquique
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 5 | 10 | 7 | 31 | 27 | 25 | 12 |
| Sân nhà | 12 | 4 | 6 | 2 | 17 | 8 | 18 | 8 |
| Sân khách | 10 | 1 | 4 | 5 | 14 | 19 | 7 | 15 |
| 6 gần | 6 | 3 | 3 | 0 | 11 | 4 | - | - |
CSD Antofagasta
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 10 | 7 | 5 | 40 | 22 | 37 | 3 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 3 | 1 | 20 | 7 | 21 | 4 |
| Sân khách | 12 | 4 | 4 | 4 | 20 | 15 | 16 | 3 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Deportes Iquique 7 (35%)Hòa 4 (20%)CSD Antofagasta 9 (45%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 0 / Thua 11 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 0 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/03/26 | CSD Antofagasta | 4-0 (3-0) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.25 | B |
| 11/05/25 | CSD Antofagasta | 3-1 (2-0) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.25 | B |
| 26/01/25 | Deportes Iquique | 2-4 (1-2) | CSD Antofagasta | +1 | 2.75 | B |
| 29/06/24 | Deportes Iquique | 3-1 (2-0) | CSD Antofagasta | +0.75 | 2.75 | T |
| 23/06/24 | CSD Antofagasta | 2-1 (1-1) | Deportes Iquique | 0 | 2.75 | B |
| 27/11/23 | Deportes Iquique | 3-0 (1-0) | CSD Antofagasta | +0.25 | 2.75 | T |
| 20/11/23 | CSD Antofagasta | 2-2 (0-0) | Deportes Iquique | -0.5 | 2.75 | H |
| 19/06/23 | CSD Antofagasta | 2-3 (1-1) | Deportes Iquique | -0.5 | 2.5 | T |
| 12/02/23 | Deportes Iquique | 3-0 (1-0) | CSD Antofagasta | - | - | T |
| 19/01/21 | CSD Antofagasta | 3-1 (1-1) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.25 | B |
| 16/02/20 | Deportes Iquique | 0-4 (0-2) | CSD Antofagasta | +0.25 | 2.5 | B |
| 07/04/19 | Deportes Iquique | 2-0 (0-0) | CSD Antofagasta | 0 | 2.5 | T |
| 02/12/18 | Deportes Iquique | 0-2 (0-1) | CSD Antofagasta | 0 | 2.5 | B |
| 25/02/18 | CSD Antofagasta | 2-1 (0-1) | Deportes Iquique | -0.5 | 2.5 | B |
| 07/08/17 | CSD Antofagasta | 0-0 (0-0) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.5 | H |
| 08/05/17 | Deportes Iquique | 2-4 (0-2) | CSD Antofagasta | +0.75 | 2.75 | B |
| 28/11/16 | CSD Antofagasta | 0-0 (0-0) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.75 | H |
| 20/03/16 | CSD Antofagasta | 2-3 (2-2) | Deportes Iquique | -0.5 | 2.75 | T |
| 25/10/15 | Deportes Iquique | 1-1 (0-0) | CSD Antofagasta | +0.25 | 2.5 | H |
| 20/07/15 | CSD Antofagasta | 0-1 (0-0) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Deportes Iquique
THTHTHTBHB
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/13 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | Deportes Iquique | 4-0 (1-0) | CD Copiapo S.A. | +0.5 | 2.5 | T |
| 09/08/26 | Cobreloa | 1-1 (0-0) | Deportes Iquique | -0.5 | 2.5 | H |
| 06/08/26 | Deportes Iquique | 3-1 (0-0) | Deportes Limache | -0.25 | 3 | T |
| 01/08/26 | San Marcos de Arica | 1-1 (0-0) | Deportes Iquique | - | - | H |
| 25/07/26 | Deportes Iquique | 1-0 (1-0) | Deportes Temuco | 0 | 2.25 | T |
| 05/07/26 | Deportes Iquique | 1-1 (0-0) | Coquimbo Unido | -0.5 | 3 | H |
| 28/06/26 | Deportes Limache | 1-4 (0-2) | Deportes Iquique | -0.75 | 2.75 | T |
| 20/06/26 | Coquimbo Unido | 3-0 (1-0) | Deportes Iquique | -1.25 | 3 | B |
| 07/06/26 | Deportes Iquique | 1-1 (1-0) | Deportes Recoleta | +0.75 | 2.5 | H |
| 31/05/26 | CD Magallanes | 4-3 (2-0) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.5 | B |
| 24/05/26 | Deportes Iquique | 1-1 (0-0) | Curico Unido | +0.5 | 2.75 | H |
| 19/05/26 | Union Espanola | 2-1 (0-1) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | Deportes Iquique | 1-1 (0-0) | Rangers Talca | +0.5 | 2.5 | H |
| 03/05/26 | Deportes Santa Cruz | 2-2 (2-1) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.5 | H |
| 28/04/26 | Deportes Iquique | 2-1 (1-1) | Santiago Wanderers | +0.5 | 2.75 | T |
| 20/04/26 | San Luis Quillota | 2-1 (1-1) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | Deportes Iquique | 0-0 (0-0) | Puerto Montt | - | - | H |
| 29/03/26 | CSD Antofagasta | 4-0 (3-0) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.25 | B |
| 23/03/26 | CD Copiapo S.A. | 2-0 (1-0) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/03/26 | Deportes Iquique | 1-2 (1-2) | Cobreloa | +0.25 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — CSD Antofagasta
HTTBTTTTHB
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/9 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | CSD Antofagasta | 0-0 (0-0) | Santiago Wanderers | +0.5 | 2.75 | H |
| 08/08/26 | Union Espanola | 0-3 (0-1) | CSD Antofagasta | 0 | 2.75 | T |
| 02/08/26 | CSD Antofagasta | 5-1 (2-0) | Union San Felipe | - | - | T |
| 26/07/26 | Puerto Montt | 3-2 (1-1) | CSD Antofagasta | 0 | 2.25 | B |
| 12/07/26 | CSD Antofagasta | 1-0 (1-0) | Cobresal | +0.25 | 2.5 | T |
| 05/07/26 | Deportes La Serena | 2-4 (1-2) | CSD Antofagasta | -0.5 | 2.75 | T |
| 28/06/26 | Cobresal | 0-1 (0-1) | CSD Antofagasta | -0.5 | 2.5 | T |
| 21/06/26 | CSD Antofagasta | 4-2 (2-1) | Deportes La Serena | 0 | 2.5 | T |
| 08/06/26 | CSD Antofagasta | 0-0 (0-0) | CD Magallanes | +0.75 | 3 | H |
| 02/06/26 | Curico Unido | 1-0 (0-0) | CSD Antofagasta | 0 | 2.5 | B |
| 24/05/26 | CSD Antofagasta | 1-1 (1-0) | Deportes Santa Cruz | - | - | H |
| 18/05/26 | San Marcos de Arica | 1-1 (0-0) | CSD Antofagasta | 0 | 2.5 | H |
| 10/05/26 | CSD Antofagasta | 3-1 (2-0) | San Luis Quillota | - | - | T |
| 04/05/26 | Cobreloa | 2-0 (1-0) | CSD Antofagasta | -0.5 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Deportes Recoleta | 0-2 (0-0) | CSD Antofagasta | +0.25 | 2.5 | T |
| 20/04/26 | CSD Antofagasta | 1-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | +0.5 | 2.5 | T |
| 13/04/26 | Deportes Temuco | 3-3 (3-1) | CSD Antofagasta | - | - | H |
| 29/03/26 | CSD Antofagasta | 4-0 (3-0) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Santiago Wanderers | 2-2 (1-0) | CSD Antofagasta | - | - | H |
| 15/03/26 | CSD Antofagasta | 2-1 (1-0) | Union Espanola | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
39
Phạt góc (HT)
35
Thẻ vàng
22
Sút bóng
2012
Sút cầu môn
93
Tấn công
138149
Tấn công nguy hiểm
9380
Sút ngoài cầu môn
119
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
So Sánh Sức Mạnh
42 58
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T7 H4 B9T9 H4 B7
Chủ khách tương đồng
T4 H1 B4T4 H1 B4
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Deportes Iquique (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
CSD Antofagasta (28 trận)
Ghi 1.86 bàn/trậnMất 0.96 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Deportes Iquique (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (35%)Hòa 1 (6%)Bại 10 (59%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (53%)Hòa 0 (0%)Xỉu 8 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUOU
CSD Antofagasta (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (38%)Hòa 1 (8%)Bại 7 (54%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (31%)Hòa 0 (0%)Xỉu 9 (69%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Deportes Iquique | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1978 | Thành lập | 1966 |
| Tierra de Campeones | Sân nhà | Estadio Regional Calvo y Bascunan de Ant |
| 12000 | Sức chứa | 26339 |
| Rodrigo Guerrero | HLV | Hernan Pena |
| CHI | Khu vực | Antofagasta |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.49 | 3.30 | 2.45 | 0.90 | 2.75 | 0.87 | 0.87 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 67.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.05 ↓ | 4.30 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 2.30 ↑ | 0.00 | 0.24 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.50 | 3.40 | 2.50 | 0.89 | 2.75 | 0.90 | 0.88 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 201.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.02 ↓ | 2.10 ↑ | 1.50 | 0.32 ↓ | 1.93 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.42 | 3.35 | 2.45 | 0.91 | 2.75 | 0.83 | 0.86 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.20 ↑ | 1.03 ↓ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 1.66 ↑ | 0.00 | 0.44 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.85 | 3.40 | 2.25 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.55 ↓ | 3.15 ↓ | 2.55 ↑ | 0.70 ↓ | 2.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.75 | 3.30 | 2.20 | 0.86 | 2.50 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 11.64 ↑ | 1.03 ↓ | 2.35 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.42 | 3.35 | 2.45 | 0.91 | 2.75 | 0.83 | 0.86 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.60 ↑ | 1.02 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.56 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.33 | 3.45 | 2.33 | 0.78 | 2.75 | 0.92 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 17.50 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.76 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 5.26 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.47 | 3.14 | 2.51 | 1.04 | 2.75 | 0.78 | 0.91 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 70.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.07 ↓ | 3.12 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 1.51 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.50 | 3.30 | 2.54 | 0.82 | 2.50 | 0.94 | 0.90 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 34.00 ↑ | 6.15 ↑ | 1.03 ↓ | 5.25 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.04 ↓ | -0.25 | 4.50 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.45 | 3.40 | 2.45 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.65 | 3.25 | 2.20 | 0.81 | 2.50 | 0.71 | 0.90 | 0.00 | 0.64 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.55 ↑ | 1.75 | 0.06 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.49 | 3.40 | 2.41 | 0.99 | 3.00 | 0.76 | 0.90 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 30.55 ↑ | 6.13 ↑ | 1.14 ↓ | 2.87 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.40 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.80 ↑ | 1.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.87 | 3.40 | 2.32 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 1.10 | 0.00 | 0.66 |
| Live | 101.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.45 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 2.42 ↑ | 0.00 | 0.32 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.75 | 3.30 | 2.20 | 0.93 | 2.50 | 0.88 | 0.80 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 101.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.40 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.50 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 28.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Deportes Iquique | -1/4 | 1 | 0 | 1 |
| CSD Antofagasta | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).