Kết quả bóng đá trận Dep.San Martin vs Univ.Cesar Vallejo, 22:45 ngày 29/08/2026
B League (Peru) · 22:45 ngày 29/08/2026
Dep.San Martin 2 Kết thúc HT 1-0 0
Univ.Cesar Vallejo
🟨 1 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 6
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Dep.San Martin | Phút | |
| Mauricio Affonso Prieto 1 - 0 ⚽ | 20' | |
| 34' | Axel Moyano | |
| 45+1' | ||
| HT 1-0 | ||
| 51' | Frank Ysique | |
| Austing Arteaga 2 - 0 ⚽ | 58' | |
| ❌ Đá hỏng penalty | 68' | |
| 77' | Brian Robert Edson Bernaola Acosta | |
| 90+1' | Diether VAsquez | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 5 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 5 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 3 | 19 | 8 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 14 | 10 |
| Điểm | 6 | 6 | 16 | 11 |
Chủ = Dep.San Martin · Khách = Univ.Cesar Vallejo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Dep.San Martin | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (27%) | Thắng/Thắng | 4 (22%) |
| 3 (12%) | Thắng/Hòa | 2 (11%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 3 (12%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 3 (17%) |
| 3 (12%) | Hòa/Bại | 3 (17%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 6 (23%) | Bại/Bại | 4 (22%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Dep.San Martin 8 (40%)Hòa 5 (25%)Univ.Cesar Vallejo 7 (35%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 2 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 0 / Xỉu 11
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/05/26 | Univ.Cesar Vallejo | 0-1 (0-0) | Dep.San Martin | - | - | T |
| 20/10/22 | Dep.San Martin | 1-1 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | -1.25 | 3 | H |
| 19/06/22 | Univ.Cesar Vallejo | 2-0 (1-0) | Dep.San Martin | -1 | 2.25 | B |
| 24/09/21 | Dep.San Martin | 0-1 (0-1) | Univ.Cesar Vallejo | -0.5 | 2.25 | B |
| 30/09/20 | Dep.San Martin | 0-1 (0-1) | Univ.Cesar Vallejo | -0.5 | 2.5 | B |
| 04/11/19 | Univ.Cesar Vallejo | 0-1 (0-0) | Dep.San Martin | -0.75 | 2.5 | T |
| 20/05/19 | Dep.San Martin | 2-1 (0-1) | Univ.Cesar Vallejo | +0.25 | 2.5 | T |
| 10/02/19 | Dep.San Martin | 1-0 (1-0) | Univ.Cesar Vallejo | - | - | T |
| 06/07/16 | Univ.Cesar Vallejo | 2-2 (1-2) | Dep.San Martin | -1 | 2.25 | H |
| 06/03/16 | Dep.San Martin | 1-0 (1-0) | Univ.Cesar Vallejo | +0.25 | 2.5 | T |
| 17/09/15 | Univ.Cesar Vallejo | 2-1 (1-1) | Dep.San Martin | -0.75 | 2.25 | B |
| 13/05/15 | Dep.San Martin | 3-2 (1-1) | Univ.Cesar Vallejo | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/01/15 | Dep.San Martin | 1-1 (1-0) | Univ.Cesar Vallejo | - | - | H |
| 21/11/14 | Univ.Cesar Vallejo | 1-0 (0-0) | Dep.San Martin | -0.5 | 2.5 | B |
| 08/06/14 | Dep.San Martin | 1-1 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | +0.25 | 2.25 | H |
| 13/04/14 | Dep.San Martin | 2-1 (2-0) | Univ.Cesar Vallejo | +0.25 | 2.25 | T |
| 23/02/14 | Univ.Cesar Vallejo | 1-4 (1-3) | Dep.San Martin | -0.75 | 2.25 | T |
| 20/06/13 | Dep.San Martin | 0-0 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | 0 | 2.25 | H |
| 09/03/13 | Univ.Cesar Vallejo | 1-0 (1-0) | Dep.San Martin | -0.75 | 2.25 | B |
| 13/08/12 | Univ.Cesar Vallejo | 2-0 (1-0) | Dep.San Martin | -1 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Dep.San Martin
TBTBBHTBTH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 19/16 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Dep.San Martin | 3-1 (2-0) | Club Ada Jaen | - | - | T |
| 02/08/26 | Deportivo Llacuabamba | 3-0 (1-0) | Dep.San Martin | - | - | B |
| 25/07/26 | Dep.San Martin | 2-0 (1-0) | Carlos Manucci | +0.5 | 2.25 | T |
| 20/07/26 | Molinos El Pirata | 3-2 (1-2) | Dep.San Martin | -0.25 | 2.25 | B |
| 20/06/26 | Academia Deportiva Cantolao | 4-3 (2-1) | Dep.San Martin | +0.5 | 2.5 | B |
| 13/06/26 | Dep.San Martin | 2-2 (1-0) | Sport Boys | - | - | H |
| 31/05/26 | Academia Deportiva Cantolao | 0-4 (0-2) | Dep.San Martin | - | - | T |
| 23/05/26 | Dep.San Martin | 0-1 (0-0) | Deportivo Union Comercio | - | - | B |
| 18/05/26 | Univ.Cesar Vallejo | 0-1 (0-0) | Dep.San Martin | - | - | T |
| 04/05/26 | Club Ada Jaen | 2-2 (0-1) | Dep.San Martin | -0.75 | 2.25 | H |
| 18/04/26 | Dep.San Martin | 0-1 (0-1) | Deportivo Llacuabamba | - | - | B |
| 06/04/26 | Carlos Manucci | 2-1 (2-0) | Dep.San Martin | -0.5 | 2.75 | B |
| 28/03/26 | Dep.San Martin | 1-1 (0-0) | Molinos El Pirata | +0.75 | 2.5 | H |
| 16/09/25 | Dep.San Martin | 3-0 (2-0) | Molinos El Pirata | +0.75 | 2.5 | T |
| 07/09/25 | Academia Deportiva Cantolao | 1-0 (0-0) | Dep.San Martin | - | - | B |
| 31/08/25 | Dep.San Martin | 2-1 (0-1) | Deportivo Llacuabamba | - | - | T |
| 25/08/25 | CD Coopsol | 2-4 (2-2) | Dep.San Martin | -0.25 | 2.25 | T |
| 12/08/25 | Molinos El Pirata | 2-1 (0-1) | Dep.San Martin | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/08/25 | Dep.San Martin | 0-1 (0-0) | Academia Deportiva Cantolao | - | - | B |
| 28/07/25 | Deportivo Llacuabamba | 4-1 (1-1) | Dep.San Martin | -0.75 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Univ.Cesar Vallejo
TTHHHBBHHB
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 8/9 (10 trận) Châu Á: 2/4/4 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Univ.Cesar Vallejo | 2-0 (1-0) | Deportivo Llacuabamba | - | - | T |
| 17/08/26 | Carlos Manucci | 0-1 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | -0.25 | 2 | T |
| 10/08/26 | Univ.Cesar Vallejo | 1-1 (1-1) | Molinos El Pirata | - | - | H |
| 01/08/26 | Academia Deportiva Cantolao | 1-1 (0-1) | Univ.Cesar Vallejo | - | - | H |
| 26/07/26 | Univ.Cesar Vallejo | 0-0 (0-0) | Deportivo Union Comercio | 0 | 2 | H |
| 29/06/26 | Univ.Cesar Vallejo | 2-3 (1-2) | Carlos Manucci | +0.75 | 2.75 | B |
| 20/06/26 | Alianza Atletico Sullana | 2-0 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | -1 | 2.5 | B |
| 15/06/26 | Univ.Cesar Vallejo | 0-0 (0-0) | Alianza Lima | - | - | H |
| 26/05/26 | Club Ada Jaen | 1-1 (0-1) | Univ.Cesar Vallejo | -0.25 | 2.25 | H |
| 18/05/26 | Univ.Cesar Vallejo | 0-1 (0-0) | Dep.San Martin | - | - | B |
| 10/05/26 | Deportivo Llacuabamba | 2-0 (1-0) | Univ.Cesar Vallejo | - | - | B |
| 03/05/26 | Univ.Cesar Vallejo | 2-0 (1-0) | Carlos Manucci | - | - | T |
| 27/04/26 | Molinos El Pirata | 2-1 (0-1) | Univ.Cesar Vallejo | +0.25 | 2.25 | B |
| 20/04/26 | Univ.Cesar Vallejo | 2-1 (2-0) | Academia Deportiva Cantolao | +1 | 2.5 | T |
| 06/04/26 | Deportivo Union Comercio | 1-0 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | - | - | B |
| 17/11/25 | UCV Moquegua | 3-2 (2-2) | Univ.Cesar Vallejo | -0.25 | 2.25 | B |
| 10/11/25 | Univ.Cesar Vallejo | 0-1 (0-0) | UCV Moquegua | - | - | B |
| 03/11/25 | Deportivo Union Comercio | 2-2 (1-0) | Univ.Cesar Vallejo | -0.5 | 2.25 | H |
| 27/10/25 | Univ.Cesar Vallejo | 2-0 (1-0) | Deportivo Union Comercio | - | - | T |
| 20/10/25 | FC Cajamarca | 3-0 (2-0) | Univ.Cesar Vallejo | -0.25 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
56
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
14
Sút bóng
715
Sút cầu môn
44
Tấn công
76144
Tấn công nguy hiểm
52111
Sút ngoài cầu môn
311
Đá phạt trực tiếp
205
TL kiểm soát bóng
39%61%
TL kiểm soát bóng (HT)
36%64%
Phạm lỗi
517
Việt vị
03
Quả ném biên
1322
So Sánh Sức Mạnh
60 40
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T8 H5 B7T7 H5 B8
Chủ khách tương đồng
T5 H4 B2T2 H4 B5
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.1 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Dep.San Martin (26 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Univ.Cesar Vallejo (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Dep.San Martin (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOU
Univ.Cesar Vallejo (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (40%)Hòa 2 (40%)Bại 1 (20%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (40%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
WVWLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Dep.San Martin | Thông tin | |
|---|---|---|
| 2004 | Thành lập | 1996-1-6 |
| Sân nhà | Mansiche | |
| 0 | Sức chứa | 25000 |
| Cesar Payovich | HLV | Guillermo Sandro Salas Suarez |
| lima | Khu vực | Trujillo |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.15 | 3.10 | 3.10 | 0.94 | 2.25 | 0.83 | 0.96 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 2.23 ↑ | 3.00 ↓ | 3.00 ↓ | 0.92 ↓ | 2.25 | 0.85 ↑ | 0.98 ↑ | 0.25 | 0.80 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 2.80 | 2.75 | 0.69 | 2.25 | 0.64 | 0.72 | 0.25 | 0.62 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 31.00 ↑ | 0.84 ↑ | 2.50 | 0.52 ↓ | 0.89 ↑ | 0.00 | 0.49 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.40 | 2.76 | 2.68 | 0.89 | 2.00 | 0.81 | 0.74 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.30 ↑ | 44.00 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.15 | 3.35 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 90.00 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.07 | 3.05 | 3.25 | 0.84 | 2.25 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.10 ↑ | 3.05 | 3.25 | 0.86 ↑ | 2.25 | 0.81 ↑ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.25 | 2.97 | 2.94 | 1.00 | 2.25 | 0.70 | 1.11 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.60 ↑ | 42.00 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.94 ↓ | 0.00 | 0.76 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.13 | 3.01 | 3.04 | 0.91 | 2.25 | 0.83 | 0.89 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 2.13 | 3.01 | 3.04 | 0.91 | 2.25 | 0.83 | 0.89 | 0.25 | 0.85 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.10 | 3.20 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.00 | 3.25 | 0.81 | 2.25 | 0.71 | 0.71 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 5.70 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.10 | 3.20 | 1.10 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 2.05 | 3.10 | 3.20 | 1.10 | 2.50 | 0.62 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.11 | 3.15 | 3.22 | 0.87 | 2.25 | 0.81 | 0.82 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.10 ↑ | 31.00 ↑ | 5.83 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.33 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.10 | 2.90 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 7.10 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Dep.San Martin | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Univ.Cesar Vallejo | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).