Kết quả bóng đá trận Denver Summit W vs North Carolina (W), 09:00 ngày 06/08/2026
Nữ (Mỹ) · 09:00 ngày 06/08/2026
Denver Summit W 0 Kết thúc HT 0-0 2
North Carolina (W)
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Denver Summit W | Phút | |
| 43' | Erica Parkinson | |
| HT 0-0 | ||
| 48' | ⚽ 0 - 1 Riley Jackson | |
| 81' | ⚽ 0 - 2 Schlegel A. | |
| 89' | Jacobs N. | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 0 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 7 | 6 | 14 | 20 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 14 | 19 |
| Điểm | 4 | 6 | 12 | 15 |
Chủ = Denver Summit W · Khách = North Carolina (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Denver Summit W | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (14%) | Thắng/Thắng | 9 (36%) |
| 2 (10%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (19%) | Hòa/Thắng | 5 (20%) |
| 2 (10%) | Hòa/Hòa | 2 (8%) |
| 4 (19%) | Hòa/Bại | 2 (8%) |
| 2 (10%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 3 (14%) | Bại/Bại | 6 (24%) |
Bảng xếp hạng
Denver Summit W
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 7 | 6 | 8 | 31 | 27 | 27 | 9 |
| Sân nhà | 10 | 4 | 3 | 3 | 18 | 15 | 15 | 12 |
| Sân khách | 11 | 3 | 3 | 5 | 13 | 12 | 12 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 8 | - | - |
North Carolina (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 11 | 3 | 8 | 40 | 33 | 36 | 6 |
| Sân nhà | 12 | 6 | 1 | 5 | 25 | 19 | 19 | 5 |
| Sân khách | 10 | 5 | 2 | 3 | 15 | 14 | 17 | 5 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 11 | - | - |
Thành tích gần đây — Denver Summit W
HBTHBTBTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/15 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | Denver Summit W | 1-1 (0-1) | Boston Legacy W | +0.5 | 2.75 | H |
| 27/07/26 | Washington Spirit (W) | 1-0 (0-0) | Denver Summit W | -1 | 2.75 | B |
| 19/07/26 | Denver Summit W | 2-1 (1-1) | Portland Thorns FC (W) | 0 | 2.75 | T |
| 13/07/26 | Denver Summit W | 2-2 (2-1) | Houston Dash (W) | +0.75 | 2.5 | H |
| 04/07/26 | Denver Summit W | 0-3 (0-1) | Kansas City NWSL (W) | 0 | 2.75 | B |
| 30/05/26 | Racing Louisville (W) | 0-1 (0-0) | Denver Summit W | +0.25 | 2.5 | T |
| 24/05/26 | Utah Royals (W) | 2-1 (1-1) | Denver Summit W | - | - | B |
| 17/05/26 | Denver Summit W | 3-1 (1-0) | Orlando Pride (W) | - | - | T |
| 10/05/26 | Houston Dash (W) | 1-4 (1-2) | Denver Summit W | - | - | T |
| 04/05/26 | Boston Legacy W | 3-2 (1-1) | Denver Summit W | -0.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | Denver Summit W | 2-3 (2-0) | San Diego Wave (W) | - | - | B |
| 05/04/26 | Seattle Reign (W) | 0-0 (0-0) | Denver Summit W | - | - | H |
| 29/03/26 | Denver Summit W | 0-0 (0-0) | Washington Spirit (W) | -0.5 | 2.5 | H |
| 26/03/26 | Gotham FC (W) | 0-2 (0-0) | Denver Summit W | -1.5 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Orlando Pride (W) | 1-1 (0-1) | Denver Summit W | -0.75 | 2.75 | H |
| 15/03/26 | Bay FC (W) | 2-1 (2-1) | Denver Summit W | - | - | B |
Thành tích gần đây — North Carolina (W)
TBBBTTTTBB
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 18/15 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | North Carolina (W) | 5-0 (3-0) | Orlando Pride (W) | +0.5 | 2.75 | T |
| 26/07/26 | North Carolina (W) | 1-4 (0-2) | Utah Royals (W) | - | - | B |
| 19/07/26 | Bay FC (W) | 3-0 (2-0) | North Carolina (W) | +0.25 | 2.75 | B |
| 12/07/26 | North Carolina (W) | 0-2 (0-2) | Washington Spirit (W) | -0.25 | 2.5 | B |
| 05/07/26 | North Carolina (W) | 3-1 (1-1) | Seattle Reign (W) | +0.75 | 2.5 | T |
| 01/06/26 | Angel City FC (W) | 1-2 (0-0) | North Carolina (W) | 0 | 2.5 | T |
| 24/05/26 | Racing Louisville (W) | 1-2 (0-1) | North Carolina (W) | - | - | T |
| 17/05/26 | North Carolina (W) | 4-0 (0-0) | Chicago Red Stars (W) | +1.25 | 2.75 | T |
| 09/05/26 | Orlando Pride (W) | 1-0 (0-0) | North Carolina (W) | -0.25 | 2.5 | B |
| 03/05/26 | North Carolina (W) | 1-2 (0-2) | Kansas City NWSL (W) | - | - | B |
| 30/04/26 | Boston Legacy W | 2-2 (2-0) | North Carolina (W) | +0.25 | 2.5 | H |
| 26/04/26 | Houston Dash (W) | 0-1 (0-1) | North Carolina (W) | - | - | T |
| 05/04/26 | North Carolina (W) | 2-2 (2-2) | Portland Thorns FC (W) | - | - | H |
| 29/03/26 | North Carolina (W) | 1-3 (0-3) | Bay FC (W) | +0.5 | 2.25 | B |
| 22/03/26 | Gotham FC (W) | 0-0 (0-0) | North Carolina (W) | -0.5 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | North Carolina (W) | 2-1 (1-1) | Racing Louisville (W) | - | - | T |
| 21/02/26 | SK Brann (W) | 0-3 (0-2) | North Carolina (W) | - | - | T |
| 17/02/26 | North Carolina (W) | 2-0 (1-0) | Rosenborg BK (W) | - | - | T |
| 03/11/25 | North Carolina (W) | 3-2 (2-0) | Gotham FC (W) | -0.25 | 2.25 | T |
| 31/10/25 | North Carolina (W) | 1-0 (1-0) | NC State (W) | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
64
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
02
Sút bóng
1714
Sút cầu môn
69
Tấn công
9063
Tấn công nguy hiểm
5034
Sút ngoài cầu môn
62
Cản bóng
53
Đá phạt trực tiếp
1211
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
Chuyền bóng
371473
TL chuyền bóng thành công
78%86%
Phạm lỗi
1212
Việt vị
12
Cứu thua
76
Tắc bóng
513
Quả ném biên
3018
Cắt bóng
98
Tạt bóng thành công
84
Chuyền dài
1723
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
1.112.52
Cơ hội rõ rệt
03
So Sánh Sức Mạnh
40 60
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Denver Summit W (21 trận)
Ghi 1.48 bàn/trậnMất 1.29 bàn/trận
North Carolina (W) (25 trận)
Ghi 1.84 bàn/trậnMất 1.32 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Denver Summit W (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (40%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
LVWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOOU
North Carolina (W) (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (70%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (30%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Denver Summit W | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 2.20 | 3.44 | 2.31 | 0.73 | 2.75 | 0.89 | 1.10 | 0.25 | 0.60 |
| Live | 2.02 ↓ | 3.20 ↓ | 2.64 ↑ | 0.70 ↓ | 3.00 | 0.92 ↑ | 0.82 ↓ | 0.25 | 0.88 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 2.42 | 3.40 | 2.31 | 0.86 | 2.75 | 0.91 | 0.82 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.30 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.18 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.25 | 3.10 | 2.30 | 0.65 | 2.75 | 0.68 | 0.74 | 0.25 | 0.60 |
| Live | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.78 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 0.78 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.13 | 3.45 | 2.70 | 0.83 | 3.00 | 0.93 | 0.95 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 31.00 ↑ | 4.10 ↑ | 1.19 ↓ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.35 | 3.20 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | 1.05 | 0.50 | 0.70 |
| Live | 33.00 ↑ | 4.40 ↑ | 1.20 ↓ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.99 | 3.15 | 2.80 | 0.69 | 2.75 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 31.51 ↑ | 4.05 ↑ | 1.21 ↓ | 6.32 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.13 | 3.45 | 2.70 | 0.83 | 3.00 | 0.93 | 0.95 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 35.00 ↑ | 4.30 ↑ | 1.17 ↓ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.96 | 3.60 | 3.05 | 0.80 | 2.75 | 0.96 | 0.96 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 17.00 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 2.77 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.14 | 3.30 | 2.62 | 0.88 | 3.00 | 0.92 | 0.98 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 21.00 ↑ | 4.67 ↑ | 1.16 ↓ | 4.34 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.97 | 3.57 | 3.23 | 0.81 | 2.75 | 0.95 | 0.97 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 29.00 ↑ | 4.01 ↑ | 1.20 ↓ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.40 | 2.75 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.87 | 3.45 | 3.20 | 0.66 | 2.75 | 0.88 | 0.80 | 0.50 | 0.72 |
| Live | 301.00 ↑ | 76.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.91 | 3.53 | 3.28 | 0.76 | 2.75 | 0.99 | 0.92 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 27.73 ↑ | 5.69 ↑ | 1.17 ↓ | 3.05 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 0.81 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.15 | 3.40 | 2.75 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 61.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.25 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.94 | 3.60 | 3.34 | 0.59 | 2.50 | 1.20 | 0.46 | 0.00 | 1.55 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 6.82 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.74 ↑ | 0.00 | 1.10 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.55 | 3.30 | 2.38 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.98 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.40 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.95 | 3.30 | 3.20 | 0.62 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Denver Summit W | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| North Carolina (W) | 0 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).