Kết quả bóng đá trận Delfines Del Este vs Jarabacoa FC, 03:00 ngày 30/08/2026
Liga (Cộng hòa Dominica) · 03:00 ngày 30/08/2026
Delfines Del Este 1 Kết thúc HT 1-0 0
Jarabacoa FC
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 4
Diễn biến trận đấu
| Delfines Del Este | Phút | |
| 37' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 38' | |
| HT 1-0 | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 4 | 1 |
| Hòa | 1 | 0 | 4 | 0 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 9 |
| Ghi bàn | 2 | 2 | 7 | 4 |
| Mất bàn | 0 | 3 | 4 | 25 |
| Điểm | 7 | 3 | 16 | 3 |
Chủ = Delfines Del Este · Khách = Jarabacoa FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Delfines Del Este | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (29%) | Thắng/Thắng | 1 (10%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (18%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 10 (26%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (11%) | Hòa/Bại | 2 (20%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (8%) | Bại/Bại | 7 (70%) |
Thành tích đối đầu (8 trận)
Delfines Del Este 3 (38%)Hòa 2 (25%)Jarabacoa FC 3 (38%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 2 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/11/25 | Delfines Del Este | 2-0 (2-0) | Jarabacoa FC | - | - | T |
| 18/08/25 | Jarabacoa FC | 1-1 (1-0) | Delfines Del Este | - | - | H |
| 31/03/25 | Jarabacoa FC | 0-2 (0-0) | Delfines Del Este | - | - | T |
| 03/07/23 | Delfines Del Este | 3-1 (2-1) | Jarabacoa FC | - | - | T |
| 09/05/22 | Delfines Del Este | 0-1 (0-0) | Jarabacoa FC | - | - | B |
| 13/03/22 | Jarabacoa FC | 2-0 (1-0) | Delfines Del Este | - | - | B |
| 24/06/21 | Jarabacoa FC | 1-0 (1-0) | Delfines Del Este | - | - | B |
| 01/05/21 | Delfines Del Este | 0-0 (0-0) | Jarabacoa FC | - | - | H |
Thành tích gần đây — Delfines Del Este
THBBHHTTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 8/6 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Cibao FC | 0-1 (0-0) | Delfines Del Este | - | - | T |
| 23/08/26 | Atlantico FC | 0-0 (0-0) | Delfines Del Este | - | - | H |
| 20/08/26 | Delfines Del Este | 0-1 (0-0) | Violette AC | -0.25 | 2.75 | B |
| 03/08/26 | Mount Pleasant FA | 1-0 (0-0) | Delfines Del Este | - | - | B |
| 01/08/26 | Metropolitan FA | 0-0 (0-0) | Delfines Del Este | -0.25 | 2.5 | H |
| 29/07/26 | Inter Willemstad | 1-1 (0-1) | Delfines Del Este | - | - | H |
| 27/07/26 | Delfines Del Este | 2-0 (2-0) | Elite SC | - | - | T |
| 10/05/26 | Delfines Del Este | 2-1 (2-1) | Salcedo FC | - | - | T |
| 04/05/26 | Salcedo FC | 1-0 (1-0) | Delfines Del Este | - | - | B |
| 26/04/26 | Salcedo FC | 1-2 (0-1) | Delfines Del Este | - | - | T |
| 13/04/26 | Delfines Del Este | 2-2 (1-1) | UniversidadO M | - | - | H |
| 02/04/26 | Delfines Del Este | 3-1 (2-0) | Atletico Pantoja | - | - | T |
| 22/03/26 | Cibao FC | 0-0 (0-0) | Delfines Del Este | - | - | H |
| 15/03/26 | Delfines Del Este | 0-0 (0-0) | Salcedo FC | - | - | H |
| 08/03/26 | Delfines Del Este | 1-0 (1-0) | Moca FC | - | - | T |
| 02/03/26 | UniversidadO M | 2-3 (1-2) | Delfines Del Este | - | - | T |
| 22/02/26 | Atletico Pantoja | 1-1 (0-1) | Delfines Del Este | - | - | H |
| 16/02/26 | Delfines Del Este | 0-1 (0-1) | Cibao FC | - | - | B |
| 08/02/26 | Salcedo FC | 1-3 (1-1) | Delfines Del Este | - | - | T |
| 02/02/26 | Moca FC | 1-3 (1-1) | Delfines Del Este | - | - | T |
Thành tích gần đây — Jarabacoa FC
TBHBBBHBHB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 5/16 (10 trận) Châu Á: 1/3/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Jarabacoa FC | 2-0 (1-0) | Atlantico FC | - | - | T |
| 23/08/26 | Jarabacoa FC | 0-2 (0-0) | Cibao FC | - | - | B |
| 18/12/25 | Atlantico FC | 1-1 (1-0) | Jarabacoa FC | - | - | H |
| 06/12/25 | Atletico Vega Real | 3-0 (2-0) | Jarabacoa FC | - | - | B |
| 30/11/25 | Jarabacoa FC | 0-3 (0-1) | Cibao FC | - | - | B |
| 24/11/25 | Atletico Pantoja | 1-0 (1-0) | Jarabacoa FC | - | - | B |
| 09/11/25 | Jarabacoa FC | 0-0 (0-0) | Salcedo FC | - | - | H |
| 02/11/25 | Delfines Del Este | 2-0 (2-0) | Jarabacoa FC | - | - | B |
| 26/10/25 | Jarabacoa FC | 1-1 (1-0) | Moca FC | - | - | H |
| 19/10/25 | Jarabacoa FC | 1-3 (1-1) | UniversidadO M | - | - | B |
| 05/10/25 | Jarabacoa FC | 2-2 (0-1) | Atlantico FC | - | - | H |
| 29/09/25 | Atletico San Cristobal | 0-3 (0-1) | Jarabacoa FC | - | - | T |
| 21/09/25 | Jarabacoa FC | 2-1 (1-1) | Atletico Vega Real | - | - | T |
| 15/09/25 | Cibao FC | 2-0 (0-0) | Jarabacoa FC | - | - | B |
| 30/08/25 | Jarabacoa FC | 0-4 (0-2) | Atletico Pantoja | - | - | B |
| 24/08/25 | Salcedo FC | 1-0 (0-0) | Jarabacoa FC | - | - | B |
| 18/08/25 | Jarabacoa FC | 1-1 (1-0) | Delfines Del Este | - | - | H |
| 13/08/25 | Moca FC | 0-1 (0-1) | Jarabacoa FC | - | - | T |
| 10/08/25 | UniversidadO M | 2-1 (1-1) | Jarabacoa FC | - | - | B |
| 27/04/25 | Atletico Pantoja | 6-0 (2-0) | Jarabacoa FC | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Phạt góc (HT)
01
Thẻ vàng
21
Sút bóng
95
Sút cầu môn
31
Tấn công
6271
Tấn công nguy hiểm
4042
Sút ngoài cầu môn
64
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
38%62%
So Sánh Sức Mạnh
66 34
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B3T3 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B1T1 H1 B2
Ghi
Tất cả
1 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Delfines Del Este (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 0.60 bàn/trận
Jarabacoa FC (11 trận)
Ghi 0.36 bàn/trậnMất 2.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Delfines Del Este | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.50 | 3.80 | 5.30 | 0.82 | 2.75 | 0.88 | 0.85 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.04 ↓ | 17.00 ↑ | 94.00 ↑ | 5.80 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.45 | 3.70 | 4.20 | 0.61 | 3.00 | 0.73 | 0.63 | 1.00 | 0.70 |
| Live | 1.02 ↓ | 5.25 ↑ | 41.00 ↑ | 1.87 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 1.46 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.57 | 3.75 | 5.50 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 1.02 | 1.00 | 0.77 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.52 ↑ | 31.00 ↑ | 2.77 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.52 | 4.00 | 5.50 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 65.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.57 | 4.00 | 4.33 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.70 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.63 | 4.00 | 4.10 | 0.83 | 3.25 | 0.77 | 0.72 | 0.75 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.57 | 4.00 | 4.33 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.55 ↓ | 4.10 ↑ | 4.50 ↑ | 1.10 ↑ | 3.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.59 | 4.10 | 4.62 | 1.07 | 3.50 | 0.67 | 1.38 | 1.50 | 0.51 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 144.00 ↑ | 6.82 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.06 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.57 | 4.00 | 4.33 | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 0.95 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.10 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.