Kết quả bóng đá trận Defensores Del Ilucan (W) vs Sporting Cristal W, 03:15 ngày 07/08/2026
Campeonato Nacional Nữ (Peru) · 03:15 ngày 07/08/2026
Defensores Del Ilucan (W) 2 Kết thúc HT 1-0 4
Sporting Cristal W
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 9
Diễn biến trận đấu
| Defensores Del Ilucan (W) | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 31' | |
| HT 1-0 | ||
| 55' | ⚽ 1 - 1 | |
| 65' | ⚽ 1 - 2 | |
| 68' | ⚽ 1 - 3 | |
| 71' | ⚽ 1 - 4 | |
| 2 - 4 ⚽ | 90' | |
| FT 2-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 2 | 1 | 8 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 8 | 22 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 37 | 13 |
| Điểm | 3 | 6 | 6 | 18 |
Chủ = Defensores Del Ilucan (W) · Khách = Sporting Cristal W
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Defensores Del Ilucan (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (13%) | Thắng/Thắng | 10 (50%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (10%) |
| 1 (7%) | Thắng/Bại | 2 (10%) |
| 1 (7%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 2 (13%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 9 (60%) | Bại/Bại | 4 (20%) |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Defensores Del Ilucan (W) 0 (0%)Hòa 1 (20%)Sporting Cristal W 4 (80%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/03/26 | Sporting Cristal W | 3-1 (1-1) | Defensores Del Ilucan (W) | - | - | B |
| 18/08/25 | Defensores Del Ilucan (W) | 1-1 (0-0) | Sporting Cristal W | - | - | H |
| 12/04/25 | Sporting Cristal W | 8-0 (2-0) | Defensores Del Ilucan (W) | - | - | B |
| 07/07/24 | Sporting Cristal W | 2-0 (1-0) | Defensores Del Ilucan (W) | - | - | B |
| 25/03/24 | Defensores Del Ilucan (W) | 0-1 (0-0) | Sporting Cristal W | - | - | B |
Thành tích gần đây — Defensores Del Ilucan (W)
BTBBBTBBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 11/35 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | Alianza Lima W | 10-0 (5-0) | Defensores Del Ilucan (W) | - | - | B |
| 26/07/26 | Defensores Del Ilucan (W) | 1-0 (0-0) | UNSAAC (W) | - | - | T |
| 15/06/26 | Defensores Del Ilucan (W) | 0-1 (0-0) | Atletico Andahuaylas (W) | - | - | B |
| 24/05/26 | Defensores Del Ilucan (W) | 1-6 (0-3) | Killas W | - | - | B |
| 22/05/26 | Flamengo FBC (W) | 3-0 (1-0) | Defensores Del Ilucan (W) | - | - | B |
| 18/05/26 | Defensores Del Ilucan (W) | 5-0 (3-0) | Carlos Mannucci W | - | - | T |
| 10/05/26 | Universitario de Deportes (W) | 7-0 (2-0) | Defensores Del Ilucan (W) | - | - | B |
| 04/05/26 | Yanapuma (W) | 3-0 (2-0) | Defensores Del Ilucan (W) | - | - | B |
| 27/04/26 | Defensores Del Ilucan (W) | 3-2 (2-0) | FBC Melgar (W) | - | - | T |
| 28/03/26 | Sporting Cristal W | 3-1 (1-1) | Defensores Del Ilucan (W) | - | - | B |
| 18/09/25 | UNSAAC (W) | 6-0 (2-0) | Defensores Del Ilucan (W) | - | - | B |
| 08/09/25 | Defensores Del Ilucan (W) | 1-2 (0-0) | Flamengo FBC (W) | - | - | B |
| 02/09/25 | Killas W | 4-1 (1-1) | Defensores Del Ilucan (W) | - | - | B |
| 28/08/25 | Defensores Del Ilucan (W) | 0-9 (0-3) | Universitario de Deportes (W) | - | - | B |
| 23/08/25 | Cesar Vallejo W | 4-1 (0-1) | Defensores Del Ilucan (W) | - | - | B |
| 18/08/25 | Defensores Del Ilucan (W) | 1-1 (0-0) | Sporting Cristal W | - | - | H |
| 10/08/25 | FBC Melgar (W) | 2-1 (0-0) | Defensores Del Ilucan (W) | - | - | B |
| 08/06/25 | FBC Melgar (W) | 5-1 (3-1) | Defensores Del Ilucan (W) | - | - | B |
| 11/05/25 | Real Ancash FC (W) | 1-4 (0-3) | Defensores Del Ilucan (W) | - | - | T |
| 05/05/25 | Flamengo FBC (W) | 2-3 (0-2) | Defensores Del Ilucan (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Sporting Cristal W
TTBHHTTBTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 34/10 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/07/26 | Sporting Cristal W | 6-0 (2-0) | Yanapuma (W) | - | - | T |
| 25/07/26 | FBC Melgar (W) | 0-3 (0-3) | Sporting Cristal W | - | - | T |
| 18/07/26 | Universitario de Deportes (W) | 3-1 (2-1) | Sporting Cristal W | -1.25 | 3.25 | B |
| 13/07/26 | Sporting Cristal W | 2-2 (1-0) | Universitario de Deportes (W) | - | - | H |
| 06/07/26 | Atletico Andahuaylas (W) | 2-2 (0-1) | Sporting Cristal W | - | - | H |
| 29/06/26 | Sporting Cristal W | 4-1 (1-0) | Atletico Andahuaylas (W) | +1.5 | 3.5 | T |
| 21/06/26 | Sporting Cristal W | 8-1 (2-1) | FBC Melgar (W) | - | - | T |
| 31/05/26 | Alianza Lima W | 1-0 (1-0) | Sporting Cristal W | - | - | B |
| 25/05/26 | Sporting Cristal W | 7-0 (3-0) | Carlos Mannucci W | - | - | T |
| 22/05/26 | UNSAAC (W) | 0-1 (0-1) | Sporting Cristal W | +2.25 | 3.75 | T |
| 16/05/26 | Sporting Cristal W | 4-1 (3-0) | Killas W | - | - | T |
| 11/05/26 | Atletico Andahuaylas (W) | 2-1 (0-1) | Sporting Cristal W | - | - | B |
| 04/05/26 | Sporting Cristal W | 5-1 (2-1) | Flamengo FBC (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | Universitario de Deportes (W) | 3-1 (0-1) | Sporting Cristal W | - | - | B |
| 28/03/26 | Sporting Cristal W | 3-1 (1-1) | Defensores Del Ilucan (W) | - | - | T |
| 19/10/25 | Sporting Cristal W | 0-0 (0-0) | Universitario de Deportes (W) | - | - | H |
| 13/10/25 | Sporting Cristal W | 3-1 (1-1) | FBC Melgar (W) | - | - | T |
| 14/09/25 | Sporting Cristal W | 4-0 (2-0) | FBC Melgar (W) | - | - | T |
| 08/09/25 | Biavo FC (W) | 1-5 (0-0) | Sporting Cristal W | - | - | T |
| 01/09/25 | Sporting Cristal W | 0-1 (0-0) | Alianza Lima W | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
29
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
21
Sút bóng
216
Sút cầu môn
15
Tấn công
72131
Tấn công nguy hiểm
43124
Sút ngoài cầu môn
111
TL kiểm soát bóng
31%69%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
So Sánh Sức Mạnh
32 68
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B4T4 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B1T1 H1 B0
Ghi
Tất cả
0.4 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.5 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Defensores Del Ilucan (W) (17 trận)
Ghi 1.06 bàn/trậnMất 3.59 bàn/trận
Sporting Cristal W (22 trận)
Ghi 2.73 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 4 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Sporting Cristal W (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Defensores Del Ilucan (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 4.00 | 3.60 | 1.50 | 0.69 | 3.25 | 0.64 | 0.63 | -1.00 | 0.71 |
| Live | 31.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.01 ↓ | 0.86 ↑ | 5.50 | 0.51 ↓ | 1.27 ↑ | 0.00 | 0.32 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 4.80 | 4.20 | 1.55 | 0.90 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 40.00 ↑ | 6.75 ↑ | 1.10 ↓ | 3.40 ↑ | 6.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.88 | 4.03 | 1.52 | 0.88 | 3.50 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 35.28 ↑ | 6.64 ↑ | 1.09 ↓ | 3.04 ↑ | 6.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.50 | 4.00 | 1.59 | 1.05 | 3.50 | 0.63 | 1.24 | -0.50 | 0.53 |
| Live | 101.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.49 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 5.34 | 3.60 | 1.63 | 0.92 | 3.50 | 0.82 | 0.53 | -1.50 | 1.28 |
| Live | 7.21 ↑ | 2.72 ↓ | 1.74 ↑ | 9.00 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | 2.89 ↑ | 0.00 | 0.23 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.