Kết quả bóng đá trận Defense forces vs Ma Lu, 21:00 ngày 17/09/2026
Ngoại hạng Uganda · 21:00 ngày 17/09/2026
Defense forces 1 Kết thúc HT 1-0 0
Ma Lu
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 4
Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Defense forces | Phút | |
| Zzinda H. 1 - 0 ⚽ | 43' | |
| Zzinda H. 2 - 0 ⚽ | 44' | |
| HT 1-0 | ||
| 84' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 2 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 5 | 11 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 11 | 13 |
| Điểm | 6 | 4 | 9 | 11 |
Chủ = Defense forces · Khách = Ma Lu
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Defense forces | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (40%) | Thắng/Thắng | 5 (19%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (8%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (8%) |
| 2 (40%) | Hòa/Hòa | 7 (27%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (8%) |
| 1 (20%) | Bại/Bại | 7 (27%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
84
Thẻ vàng
01
Sút bóng
1417
Sút cầu môn
56
Sút ngoài cầu môn
911
TL kiểm soát bóng
45%55%
Phạm lỗi
1610
Việt vị
25
Quả ném biên
2324
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Defense forces (25 trận)
Ghi 0.64 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Ma Lu (28 trận)
Ghi 0.82 bàn/trậnMất 1.04 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Defense forces | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.10 | 3.00 | 3.00 | 0.81 | 2.00 | 0.96 | 0.83 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 1.05 ↓ | 9.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.00 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.00 | 2.75 | 3.00 | 0.62 | 2.00 | 0.72 | 0.67 | 0.25 | 0.67 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.00 ↑ | 36.00 ↑ | 0.89 ↑ | 1.50 | 0.49 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 0.76 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.18 | 2.82 | 2.98 | 0.96 | 2.00 | 0.80 | 1.00 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.80 ↑ | 150.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.86 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.10 | 3.30 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 8.50 ↑ | 100.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.18 | 2.82 | 2.98 | 0.96 | 2.00 | 0.80 | 1.00 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.80 ↑ | 150.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 2.95 | 3.25 | 0.64 | 2.00 | 0.90 | 0.76 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.25 ↑ | 112.00 ↑ | 8.42 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.84 ↑ | 0.00 | 0.80 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.15 | 3.00 | 3.45 | 1.03 | 2.25 | 0.67 | 0.81 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 59.00 ↑ | 3.48 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.00 | 3.30 | 0.83 | 2.00 | 0.98 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.60 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Defense forces | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Ma Lu | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).