Kết quả bóng đá trận DEAC vs Tarpa SC, 22:30 ngày 12/08/2026
NB III (Hungary) · 22:30 ngày 12/08/2026
DEAC 4 Kết thúc HT 1-0 0
Tarpa SC
🟨 3 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 2
Diễn biến trận đấu
| DEAC | Phút | |
| Tamas Sandor 1 - 0 ⚽ | 34' | |
| 42' | ||
| 45' | ||
| HT 1-0 | ||
| 2 - 0 ⚽ | 46' | |
| 3 - 0 ⚽ | 51' | |
| 4 - 0 ⚽ | 57' | |
| 69' | ||
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 6 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 4 |
| Bại | 2 | 3 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 1 | 25 | 13 |
| Mất bàn | 12 | 7 | 19 | 20 |
| Điểm | 3 | 0 | 19 | 7 |
Chủ = DEAC · Khách = Tarpa SC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| DEAC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (38%) | Thắng/Thắng | 2 (15%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 7 (29%) | Hòa/Thắng | 1 (8%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 3 (13%) | Hòa/Bại | 4 (31%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (23%) |
| 3 (13%) | Bại/Bại | 1 (8%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
DEAC 2 (100%)Hòa 0 (0%)Tarpa SC 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/25 | DEAC | 1-0 (0-0) | Tarpa SC | - | - | T |
| 28/08/21 | Tarpa SC | 0-4 (0-2) | DEAC | - | - | T |
Thành tích gần đây — DEAC
TTBTTTTBTT
Thắng 8 (80%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 29/12 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Nyiregyhaza B | 2-4 (1-1) | DEAC | - | - | T |
| 26/07/26 | Tiszafured VSE | 0-2 (0-1) | DEAC | - | - | T |
| 19/07/26 | Kazincbarcika | 2-0 (0-0) | DEAC | -1 | 3.25 | B |
| 11/07/26 | Bekescsaba | 5-6 (5-6) | DEAC | - | - | T |
| 04/07/26 | DEAC | 3-0 (0-0) | Hajduszoboszlo SE | - | - | T |
| 27/06/26 | DEAC | 2-0 (0-0) | Tiszaujvaros | - | - | T |
| 17/05/26 | Fuzesabonyi SC | 1-4 (1-3) | DEAC | - | - | T |
| 10/05/26 | DEAC | 1-2 (0-2) | Ozd-Sajovolgye | - | - | B |
| 03/05/26 | Tiszafured VSE | 0-1 (0-0) | DEAC | - | - | T |
| 26/04/26 | DEAC | 6-0 (1-0) | Senyo Carnifex | - | - | T |
| 19/04/26 | Eger SE | 4-3 (2-1) | DEAC | - | - | B |
| 05/04/26 | DEAC | 1-1 (0-0) | Cigand SE | - | - | H |
| 29/03/26 | Tiszaujvaros | 0-1 (0-0) | DEAC | - | - | T |
| 22/03/26 | DEAC | 5-0 (2-0) | Diosgyori VTK II | - | - | T |
| 21/02/26 | DEAC | 3-2 (0-0) | MTK Hungaria FC II | - | - | T |
| 14/02/26 | Tiszaujvaros | 4-0 (2-0) | DEAC | - | - | B |
| 11/02/26 | DEAC | 0-1 (0-0) | SOROKSAR | - | - | B |
| 04/02/26 | CSM Satu Mare | 2-1 (1-1) | DEAC | - | - | B |
| 24/01/26 | DEAC | 4-0 (3-0) | Ozd-Sajovolgye | - | - | T |
| 24/01/26 | DEAC | 1-0 (0-0) | Mateszalkai MTK | - | - | T |
Thành tích gần đây — Tarpa SC
THBHHBHTTB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/14 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Monostorpalyi | 2-6 (1-2) | Tarpa SC | - | - | T |
| 18/07/26 | Hajduszoboszlo SE | 1-1 (0-0) | Tarpa SC | - | - | H |
| 11/07/26 | Nyirbator FC | 3-2 (0-0) | Tarpa SC | - | - | B |
| 24/05/26 | Tiszaujvaros | 1-1 (0-1) | Tarpa SC | - | - | H |
| 19/04/26 | Debreceni VSC II | 1-1 (1-0) | Tarpa SC | - | - | H |
| 05/04/26 | Nyiregyhaza B | 1-0 (0-0) | Tarpa SC | - | - | B |
| 08/03/26 | Senyo Carnifex | 1-1 (1-0) | Tarpa SC | - | - | H |
| 10/02/26 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 1-4 (0-0) | Tarpa SC | - | - | T |
| 31/01/26 | Cigand SE | 1-3 (1-3) | Tarpa SC | - | - | T |
| 01/11/25 | Diosgyori VTK II | 2-1 (0-1) | Tarpa SC | - | - | B |
| 12/10/25 | Eger SE | 2-0 (1-0) | Tarpa SC | - | - | B |
| 28/09/25 | Kisvarda II | 0-2 (0-1) | Tarpa SC | - | - | T |
| 14/09/25 | Kelen SC | 2-2 (1-0) | Tarpa SC | - | - | H |
| 07/09/25 | Fuzesabonyi SC | 0-1 (0-1) | Tarpa SC | - | - | T |
| 27/08/25 | Tiszafured VSE | 2-1 (0-1) | Tarpa SC | - | - | B |
| 23/08/25 | Senyo Carnifex | 0-4 (0-3) | Tarpa SC | - | - | T |
| 17/08/25 | Tarpa SC | 3-1 (2-1) | Senyo Carnifex | - | - | T |
| 10/08/25 | DEAC | 1-0 (0-0) | Tarpa SC | - | - | B |
| 02/08/25 | Tarpa SC | 3-1 (2-1) | Tiszaujvaros | - | - | T |
| 09/07/25 | Nyiregyhaza B | 0-2 (0-0) | Tarpa SC | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
42
Phạt góc (HT)
40
Thẻ vàng
30
Sút bóng
164
Sút cầu môn
111
Tấn công
7377
Tấn công nguy hiểm
7451
Sút ngoài cầu môn
53
Đá phạt trực tiếp
01
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
So Sánh Sức Mạnh
53 47
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B0T0 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2.5 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
DEAC (30 trận)
Ghi 2.30 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Tarpa SC (17 trận)
Ghi 1.76 bàn/trậnMất 1.59 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| DEAC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 1.43 | 3.59 | 5.74 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | 0.74 | 1.00 | 0.91 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.71 ↑ | 16.00 ↑ | 2.63 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 1.85 ↑ | 0.25 | 0.19 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.50 | 4.20 | 5.50 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.12 ↓ | 6.25 ↑ | 28.00 ↑ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.47 | 4.00 | 5.20 | 0.76 | 2.75 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.48 ↑ | 3.85 ↓ | 6.20 ↑ | 0.88 ↑ | 2.75 | 0.79 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.40 | 4.04 | 5.10 | 0.83 | 3.00 | 0.85 | 0.91 | 1.25 | 0.77 |
| Live | 1.16 ↓ | 4.85 ↑ | 11.60 ↑ | 1.72 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 1.20 ↑ | 0.25 | 0.51 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.50 | 3.80 | 5.25 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.91 ↑ | 2.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.47 | 3.90 | 5.00 | 0.70 | 2.75 | 0.83 | 0.74 | 1.00 | 0.79 |
| Live | 1.46 ↓ | 4.20 ↑ | 5.75 ↑ | 0.81 ↑ | 2.75 | 0.84 ↑ | 0.91 ↑ | 1.25 | 0.74 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.48 | 4.00 | 5.02 | 0.97 | 3.00 | 0.75 | 0.78 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 1.44 ↓ | 4.10 ↑ | 5.70 ↑ | 0.88 ↓ | 2.75 | 0.85 ↑ | 0.96 ↑ | 1.25 | 0.79 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.49 | 3.80 | 5.50 | 0.62 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 67.00 ↑ | 276.00 ↑ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.51 | 4.20 | 5.31 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 1.33 | 1.50 | 0.53 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.40 ↑ | 27.00 ↑ | 3.48 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 2.54 ↑ | 0.25 | 0.27 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 4.00 | 4.75 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.88 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.25 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 2.70 ↑ | 0.25 | 0.26 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 3.80 | 6.00 | 0.73 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 16.00 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| DEAC | +1 | 0 | 1 | 0 |
| Tarpa SC | -1 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).