Kết quả bóng đá trận De Treffers vs GVVV Veenendaal, 23:00 ngày 15/08/2026
Ligue 3 (Hà Lan) · 23:00 ngày 15/08/2026
De Treffers 5 Kết thúc HT 2-0 1
GVVV Veenendaal
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 6
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| De Treffers | Phút | |
| Jorn Hekkert 1 - 0 ⚽ | 30' | |
| Sebastiaan Bakel 2 - 0 ⚽ | 41' | |
| HT 2-0 | ||
| 59' | Koen Hillen | |
| Tim Waterink 3 - 0 ⚽ | 61' | |
| Ricardo Ippel | 70' | |
| Sebastiaan Bakel(Assists:Jorn Hekkert) (Kiến tạo: Jorn Hekkert) 4 - 0 ⚽ | 78' | |
| 85' | ⚽ 4 - 1 Tariq Dilrosun(Assists:Quincy Veenhof) | |
| Sebastiaan Bakel 5 - 1 ⚽ | 90+3' | |
| FT 5-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 2 | 0 | 6 | 1 |
| Bại | 0 | 3 | 0 | 7 |
| Ghi bàn | 6 | 4 | 24 | 21 |
| Mất bàn | 3 | 9 | 13 | 28 |
| Điểm | 5 | 0 | 18 | 7 |
Chủ = De Treffers · Khách = GVVV Veenendaal
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| De Treffers | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (13%) | Thắng/Thắng | 1 (14%) |
| 2 (25%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (14%) |
| 2 (25%) | Hòa/Thắng | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (14%) |
| 3 (38%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 3 (43%) |
Bảng xếp hạng
De Treffers
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 1 | 0 | 9 | 2 | 7 | 3 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 2 | 4 | 2 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 4 | 0 | 13 | 9 | - | - |
GVVV Veenendaal
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 0 | 0 | 3 | 5 | 11 | 0 | 17 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 3 | 0 | 14 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 8 | 0 | 17 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 16 | 14 | - | - |
Thành tích đối đầu (16 trận)
De Treffers 6 (38%)Hòa 6 (38%)GVVV Veenendaal 4 (25%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 6 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 15 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/01/26 | GVVV Veenendaal | 3-3 (2-2) | De Treffers | - | - | H |
| 30/08/25 | De Treffers | 2-0 (2-0) | GVVV Veenendaal | - | - | T |
| 23/02/25 | De Treffers | 2-2 (0-1) | GVVV Veenendaal | - | - | H |
| 28/09/24 | GVVV Veenendaal | 0-0 (0-0) | De Treffers | - | - | H |
| 10/03/24 | De Treffers | 1-4 (0-2) | GVVV Veenendaal | - | - | B |
| 26/08/23 | GVVV Veenendaal | 1-1 (0-1) | De Treffers | - | - | H |
| 06/08/22 | GVVV Veenendaal | 2-2 (0-1) | De Treffers | - | - | H |
| 25/05/22 | GVVV Veenendaal | 2-0 (1-0) | De Treffers | - | - | B |
| 11/09/21 | De Treffers | 1-0 (1-0) | GVVV Veenendaal | - | - | T |
| 14/09/19 | GVVV Veenendaal | 2-2 (1-2) | De Treffers | - | - | H |
| 23/02/19 | GVVV Veenendaal | 1-2 (0-2) | De Treffers | - | - | T |
| 18/11/18 | De Treffers | 0-3 (0-3) | GVVV Veenendaal | - | - | B |
| 12/05/18 | GVVV Veenendaal | 0-2 (0-1) | De Treffers | - | - | T |
| 26/08/17 | De Treffers | 2-0 (1-0) | GVVV Veenendaal | - | - | T |
| 12/03/17 | De Treffers | 4-0 (3-0) | GVVV Veenendaal | - | - | T |
| 03/09/16 | GVVV Veenendaal | 3-1 (1-1) | De Treffers | - | - | B |
Thành tích gần đây — De Treffers
THHHHTHTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 5 (50%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 24/12 (10 trận) Châu Á: 5/4/1 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Noordwijk | 2-3 (2-2) | De Treffers | - | - | T |
| 11/07/26 | De Treffers | 2-2 (1-2) | VVV Venlo | - | - | H |
| 04/07/26 | De Treffers | 1-1 (0-1) | FC Eindhoven | 0 | 3 | H |
| 02/07/26 | De Treffers | 1-1 (1-0) | NEC Nijmegen | -1.75 | 3.5 | H |
| 23/05/26 | De Treffers | 2-2 (1-1) | HSV Hoek | - | - | H |
| 16/05/26 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 1-4 (0-2) | De Treffers | - | - | T |
| 09/05/26 | De Treffers | 0-0 (0-0) | Spakenburg | - | - | H |
| 25/04/26 | Koninklijke HFC | 0-1 (0-0) | De Treffers | +0.75 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | De Treffers | 4-1 (0-0) | Katwijk | +0.5 | 3 | T |
| 11/04/26 | De Treffers | 6-2 (2-1) | ACV Assen | +1.25 | 3 | T |
| 04/04/26 | RKAV Volendam | 0-1 (0-1) | De Treffers | - | - | T |
| 28/03/26 | Rijnsburgse Boys | 2-2 (2-1) | De Treffers | - | - | H |
| 22/03/26 | De Treffers | 3-0 (0-0) | Barendrecht | - | - | T |
| 14/03/26 | Almere City Youth | 2-3 (1-1) | De Treffers | - | - | T |
| 08/03/26 | De Treffers | 1-1 (1-0) | AFC Amsterdam | - | - | H |
| 28/02/26 | Kozakken Boys | 0-2 (0-1) | De Treffers | - | - | T |
| 22/02/26 | De Treffers | 1-0 (0-0) | IJsselmeervogels | - | - | T |
| 07/02/26 | Quick Boys | 0-2 (0-1) | De Treffers | - | - | T |
| 01/02/26 | De Treffers | 1-2 (0-2) | HHC Hardenberg | - | - | B |
| 24/01/26 | GVVV Veenendaal | 3-3 (2-2) | De Treffers | - | - | H |
Thành tích gần đây — GVVV Veenendaal
TTBBHBTBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 21/25 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | GVVV Veenendaal | 3-0 (1-0) | DVS 33 Ermelo | - | - | T |
| 01/08/26 | GVVV Veenendaal | 6-3 (3-3) | SV Huizen | - | - | T |
| 29/07/26 | GVVV Veenendaal | 1-2 (0-0) | VV Eemdijk | - | - | B |
| 23/05/26 | Almere City Youth | 5-4 (2-2) | GVVV Veenendaal | - | - | B |
| 16/05/26 | GVVV Veenendaal | 1-1 (1-1) | AFC Amsterdam | - | - | H |
| 09/05/26 | Kozakken Boys | 3-1 (1-0) | GVVV Veenendaal | - | - | B |
| 25/04/26 | GVVV Veenendaal | 3-1 (0-1) | IJsselmeervogels | +0.25 | 3 | T |
| 18/04/26 | Quick Boys | 6-0 (3-0) | GVVV Veenendaal | -0.75 | 3 | B |
| 11/04/26 | GVVV Veenendaal | 1-2 (0-1) | HHC Hardenberg | 0 | 2.75 | B |
| 28/03/26 | ACV Assen | 2-1 (0-0) | GVVV Veenendaal | - | - | B |
| 21/03/26 | Excelsior Maassluis | 0-2 (0-0) | GVVV Veenendaal | - | - | T |
| 14/03/26 | GVVV Veenendaal | 1-3 (0-0) | RKAV Volendam | - | - | B |
| 07/03/26 | HSV Hoek | 0-1 (0-1) | GVVV Veenendaal | - | - | T |
| 28/02/26 | GVVV Veenendaal | 3-0 (1-0) | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | - | - | T |
| 21/02/26 | Spakenburg | 3-2 (2-0) | GVVV Veenendaal | - | - | B |
| 14/02/26 | GVVV Veenendaal | 1-2 (0-0) | Barendrecht | - | - | B |
| 07/02/26 | GVVV Veenendaal | 2-1 (1-0) | Koninklijke HFC | - | - | T |
| 31/01/26 | Katwijk | 2-1 (0-1) | GVVV Veenendaal | - | - | B |
| 24/01/26 | GVVV Veenendaal | 3-3 (2-2) | De Treffers | - | - | H |
| 17/01/26 | Rijnsburgse Boys | 5-0 (4-0) | GVVV Veenendaal | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
66
Phạt góc (HT)
56
Thẻ vàng
11
Sút bóng
1710
Sút cầu môn
107
Tấn công
8268
Tấn công nguy hiểm
8852
Sút ngoài cầu môn
73
Đá phạt trực tiếp
719
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Phạm lỗi
177
Việt vị
20
Quả ném biên
1916
So Sánh Sức Mạnh
62 38
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T6 H6 B4T4 H6 B6
Chủ khách tương đồng
T4 H1 B2T2 H1 B4
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
De Treffers (30 trận)
Ghi 2.27 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
GVVV Veenendaal (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 2.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| De Treffers | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Gery Vink | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.36 | 4.80 | 7.00 | 0.91 | 3.25 | 0.88 | 0.82 | 1.25 | 0.94 |
| Live | 1.36 | 4.80 | 7.00 | 0.91 | 3.25 | 0.88 | 0.82 | 1.25 | 0.94 | |
| Interwetten | Sớm | 1.47 | 4.20 | 5.50 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.40 ↓ | 4.60 ↑ | 6.00 ↑ | 1.05 ↓ | 3.50 | 0.65 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.42 | 4.20 | 5.60 | 0.89 | 3.25 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 1.38 ↓ | 4.60 ↑ | 6.00 ↑ | 0.87 ↓ | 3.25 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.43 | 4.52 | 5.70 | 0.94 | 3.25 | 0.82 | 0.92 | 1.25 | 0.86 |
| Live | 1.39 ↓ | 4.62 ↑ | 6.05 ↑ | 0.90 ↓ | 3.25 | 0.86 ↑ | 0.84 ↓ | 1.25 | 0.94 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.40 | 4.40 | 5.75 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 1.40 | 4.40 | 5.75 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.41 | 4.30 | 5.25 | 0.78 | 3.25 | 0.78 | 0.71 | 1.25 | 0.86 |
| Live | 1.39 ↓ | 4.90 ↑ | 5.50 ↑ | 0.80 ↑ | 3.25 | 0.80 ↑ | 0.73 ↑ | 1.25 | 0.88 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.55 | 4.36 | 4.31 | 1.00 | 3.25 | 0.77 | 0.92 | 1.00 | 0.84 |
| Live | 1.39 ↓ | 4.92 ↑ | 5.42 ↑ | 0.88 ↓ | 3.25 | 0.88 ↑ | 0.80 ↓ | 1.25 | 0.96 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.39 | 4.50 | 5.75 | 1.05 | 3.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 1.39 | 4.50 | 5.75 | 1.05 | 3.50 | 0.66 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.48 | 4.30 | 5.52 | 0.87 | 3.25 | 0.83 | 1.15 | 1.50 | 0.62 |
| Live | 1.35 ↓ | 4.70 ↑ | 6.76 ↑ | 0.84 ↓ | 3.25 | 0.84 ↑ | 0.75 ↓ | 1.25 | 0.93 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.44 | 4.33 | 5.25 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.88 | 1.25 | 0.93 |
| Live | 1.44 | 4.33 | 5.25 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.88 | 1.25 | 0.93 | |
| William Hill | Sớm | 1.36 | 4.33 | 6.00 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.36 | 4.33 | 6.00 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.