Kết quả bóng đá trận Dartford vs Chatham Town, 21:00 ngày 31/08/2026
Ryman(Isthmian) League Ngoại hạng Anh · 21:00 ngày 31/08/2026
Dartford 1 Kết thúc HT 0-0 0
Chatham Town
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 2
Thời tiết: Giông bão Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Dartford | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 60' | ||
| 77' | ||
| Dan Smith 1 - 0 ⚽ | 90+2' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 7 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 2 | 5 | 16 | 14 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 12 | 17 |
| Điểm | 3 | 3 | 21 | 10 |
Chủ = Dartford · Khách = Chatham Town
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Dartford | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (8%) | Thắng/Thắng | 3 (25%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 6 (46%) | Hòa/Thắng | 1 (8%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (23%) | Bại/Bại | 5 (42%) |
Bảng xếp hạng
Dartford
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 8 | 12 | 5 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 3 | 6 | 12 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 5 | 6 | 6 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 8 | - | - |
Chatham Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 9 | 9 | 11 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 5 | 6 | 8 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 4 | 3 | 10 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Dartford 5 (100%)Hòa 0 (0%)Chatham Town 0 (0%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/04/26 | Dartford | 3-2 (2-0) | Chatham Town | - | - | T |
| 27/12/25 | Chatham Town | 1-2 (0-2) | Dartford | - | - | T |
| 01/01/25 | Chatham Town | 0-2 (0-0) | Dartford | -0.25 | 3 | T |
| 26/08/24 | Dartford | 3-1 (0-1) | Chatham Town | - | - | T |
| 15/04/06 | Dartford | 3-1 (2-0) | Chatham Town | - | - | T |
Thành tích gần đây — Dartford
BBTTTTTBTH
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/12 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Burgess Hill Town | 2-1 (1-1) | Dartford | - | - | B |
| 22/08/26 | Dartford | 0-3 (0-1) | Welling United | - | - | B |
| 15/08/26 | Maldon Tiptree | 1-2 (1-1) | Dartford | - | - | T |
| 12/08/26 | Dartford | 1-0 (1-0) | Brentwood Town | - | - | T |
| 08/08/26 | Three Bridges | 2-3 (2-1) | Dartford | - | - | T |
| 01/08/26 | Dartford | 4-0 (0-0) | Ashford Utd | - | - | T |
| 25/07/26 | Faversham Town | 0-2 (0-0) | Dartford | - | - | T |
| 22/07/26 | Dartford | 0-3 (0-2) | Billericay Town | -0.25 | 3.25 | B |
| 15/07/26 | Sutton Athletic | 1-2 (1-1) | Dartford | - | - | T |
| 11/07/26 | Folkestone | 0-0 (0-0) | Dartford | - | - | H |
| 08/07/26 | Dartford | 2-1 (0-0) | Ebbsfleet United | -0.5 | 3 | T |
| 04/07/26 | Dartford | 0-1 (0-1) | Charlton Athletic | -1.75 | 3.25 | B |
| 25/04/26 | Dartford | 2-3 (1-0) | Cray Valley Paper Mills | - | - | B |
| 18/04/26 | Chichester City | 2-2 (1-1) | Dartford | - | - | H |
| 11/04/26 | Canvey Island | 0-4 (0-2) | Dartford | - | - | T |
| 06/04/26 | Dartford | 3-2 (2-0) | Chatham Town | - | - | T |
| 04/04/26 | Carshalton Athletic FC | 2-2 (1-0) | Dartford | - | - | H |
| 28/03/26 | Dartford | 7-0 (5-0) | Hashtag United | - | - | T |
| 21/03/26 | Dartford | 4-1 (2-0) | lewes | - | - | T |
| 14/03/26 | Folkestone | 2-2 (1-2) | Dartford | - | - | H |
Thành tích gần đây — Chatham Town
BTTTBBBHBH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/18 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Chatham Town | 2-3 (0-2) | Wingate Finchley | - | - | B |
| 22/08/26 | Whitehawk | 0-3 (0-1) | Chatham Town | - | - | T |
| 15/08/26 | Chatham Town | 3-1 (1-0) | Three Bridges | - | - | T |
| 12/08/26 | Chatham Town | 3-1 (1-1) | Dulwich Hamlet | - | - | T |
| 08/08/26 | St Albans City | 3-1 (2-0) | Chatham Town | - | - | B |
| 01/08/26 | Chatham Town | 0-3 (0-2) | Maidstone United | -0.75 | 3 | B |
| 18/07/26 | Chatham Town | 1-2 (0-1) | Margate | +1 | 3 | B |
| 15/07/26 | Chatham Town | 1-1 (0-0) | Merstham | - | - | H |
| 08/07/26 | Chatham Town | 0-2 (0-1) | Herne Bay | - | - | B |
| 04/07/26 | Chatham Town | 2-2 (2-1) | Slough Town | +0.5 | 3 | H |
| 03/07/26 | Chatham Town | 3-0 (2-0) | Erith Belvedere | - | - | T |
| 30/04/26 | Billericay Town | 3-2 (3-1) | Chatham Town | -0.25 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | Chatham Town | 2-1 (1-0) | lewes | - | - | T |
| 18/04/26 | Potters Bar Town | 0-6 (0-3) | Chatham Town | - | - | T |
| 11/04/26 | Chatham Town | 4-0 (2-0) | Wingate Finchley | - | - | T |
| 06/04/26 | Dartford | 3-2 (2-0) | Chatham Town | - | - | B |
| 04/04/26 | Chatham Town | 0-1 (0-0) | Aveley | - | - | B |
| 28/03/26 | Brentwood Town | 0-0 (0-0) | Chatham Town | - | - | H |
| 21/03/26 | Burgess Hill Town | 0-3 (0-2) | Chatham Town | - | - | T |
| 18/03/26 | Canvey Island | 0-1 (0-0) | Chatham Town | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
82
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
02
Sút bóng
34
Sút cầu môn
11
Tấn công
7568
Tấn công nguy hiểm
3727
Sút ngoài cầu môn
23
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
54 46
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T5 H0 B0T0 H0 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H0 B0T0 H0 B3
Ghi
Tất cả
2.6 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Dartford (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Chatham Town (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Dartford | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1888 | Thành lập | |
| Princes Park | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Dartford, Kent | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 2.49 | 2.95 | 2.62 | 1.04 | 2.25 | 0.78 | 0.87 | 0.00 | 0.97 |
| Live | 6.70 ↑ | 1.20 ↓ | 7.00 ↑ | 2.77 ↑ | 0.50 | 0.22 ↓ | 0.87 | 0.00 | 0.97 | |
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.65 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 8.00 ↑ | 1.20 ↓ | 8.25 ↑ | 3.00 ↑ | 0.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.19 | 3.30 | 2.50 | 0.84 | 2.75 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 8.15 ↑ | 1.17 ↓ | 8.77 ↑ | 3.01 ↑ | 0.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.44 | 3.21 | 2.49 | 0.94 | 2.75 | 0.88 | 0.90 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 6.30 ↑ | 1.23 ↓ | 6.60 ↑ | 2.56 ↑ | 0.50 | 0.25 ↓ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.15 | 3.36 | 2.82 | 0.90 | 2.75 | 0.84 | 0.88 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 6.60 ↑ | 1.20 ↓ | 7.50 ↑ | 3.22 ↑ | 0.75 | 0.05 ↓ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.87 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.40 | 2.37 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 67.00 ↑ | 1.45 ↑ | 2.50 | 0.44 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.35 | 2.55 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.64 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.20 ↓ | 7.50 ↑ | 3.25 ↑ | 0.50 | 0.16 ↓ | 0.82 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.34 | 3.38 | 2.62 | 0.79 | 2.50 | 0.97 | 0.78 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 2.60 ↑ | 3.66 ↑ | 2.31 ↓ | 0.83 ↑ | 2.75 | 0.96 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.45 | 3.40 | 2.37 | 0.66 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.29 | 3.44 | 2.60 | 0.70 | 2.50 | 1.01 | 0.73 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.52 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.78 ↑ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.60 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.78 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 126.00 ↑ | 7.40 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.83 ↑ | 0.00 | 0.98 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 3.25 | 2.50 | 0.67 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 151.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Dartford | 0 | 1 | 0 | 0 |
| Chatham Town | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).