Kết quả bóng đá trận Dalvik Reynir vs Hviti Riddarinn, 21:15 ngày 12/09/2026

Hạng 2 Iceland · 21:15 ngày 12/09/2026
Dalvik Reynir
0 Kết thúc HT 0-0 0
Hviti Riddarinn
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0
Nhiệt độ: 5°C

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 20 21
Hòa 12 33
Bại 01 56
Ghi bàn 53 119
Mất bàn 29 1927
Điểm 72 96

Chủ = Dalvik Reynir · Khách = Hviti Riddarinn

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Dalvik Reynir (31)Hiệp 1 / Cả trậnHviti Riddarinn (30)
7 (23%)Thắng/Thắng3 (10%)
1 (3%)Thắng/Hòa2 (7%)
5 (16%)Hòa/Thắng2 (7%)
3 (10%)Hòa/Hòa4 (13%)
3 (10%)Hòa/Bại3 (10%)
1 (3%)Bại/Thắng0 (0%)
1 (3%)Bại/Hòa6 (20%)
10 (32%)Bại/Bại10 (33%)

Bảng xếp hạng

Dalvik Reynir

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng207493034257
Sân nhà10532139187
Sân khách10217172578

Hviti Riddarinn

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng2038924461712
Sân nhà1033415221211
Sân khách10055924510
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Dalvik Reynir (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Hviti Riddarinn (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 2.43 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 0 — Hòa
Cả trận (FT)0 - 0 — Hòa
Hiệp 20 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Dalvik Reynir Thông tin Hviti Riddarinn
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
VcbetSớm1.335.256.500.853.750.930.891.500.83
Live1.25 ↓6.00 ↑8.00 ↑0.93 ↑4.000.85 ↓0.85 ↓1.750.87 ↑
InterwettenSớm1.375.256.000.653.501.05---
Live1.27 ↓6.00 ↑7.75 ↑0.55 ↓3.501.20 ↑---
LadbrokesSớm1.365.005.250.252.502.50---
Live1.25 ↓5.75 ↑7.00 ↑0.55 ↑3.501.30 ↓---
18BetSớm1.285.256.250.814.000.710.711.500.81
Live1.25 ↓6.50 ↑7.00 ↑0.88 ↑4.250.77 ↑0.74 ↑1.750.91 ↑
1xBetSớm1.335.406.530.623.501.200.921.500.76
Live1.22 ↓6.15 ↑8.40 ↑0.91 ↑4.250.72 ↓0.76 ↓1.750.91 ↑
Bet 365Sớm1.305.256.250.853.750.950.801.501.00
Live1.305.75 ↑5.75 ↓0.853.750.950.88 ↑1.750.93 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/2

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Dalvik Reynir+1 1/2Chưa có trận cùng mức
Hviti Riddarinn-1 1/2001

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).