Kết quả bóng đá trận Curico Unido vs Deportes Recoleta, 04:30 ngày 31/08/2026
Primera B (Chile) · 04:30 ngày 31/08/2026
Curico Unido 0 Kết thúc HT 0-0 0
Deportes Recoleta
🟨 0 - 1 🟥 0 - 1 ⛳ 2 - 2
Địa điểm: Farm Stadium Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Curico Unido | Phút | |
| 14' | Javier Espinoza | |
| 14' | ||
| 14' | Javier Espinoza | |
| 15' | Javier Espinoza | |
| 15' | ||
| 15' | Javier Espinoza | |
| HT 0-0 | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 9 | 12 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 13 | 13 |
| Điểm | 4 | 4 | 10 | 11 |
Chủ = Curico Unido · Khách = Deportes Recoleta
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Curico Unido | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (17%) | Thắng/Thắng | 4 (14%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 3 (10%) | Hòa/Thắng | 5 (18%) |
| 9 (30%) | Hòa/Hòa | 7 (25%) |
| 3 (10%) | Hòa/Bại | 4 (14%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 7 (23%) | Bại/Bại | 6 (21%) |
Bảng xếp hạng
Curico Unido
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 5 | 9 | 8 | 20 | 32 | 24 | 13 |
| Sân nhà | 12 | 4 | 4 | 4 | 12 | 13 | 16 | 12 |
| Sân khách | 10 | 1 | 5 | 4 | 8 | 19 | 8 | 14 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 7 | - | - |
Deportes Recoleta
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 8 | 7 | 7 | 32 | 31 | 31 | 7 |
| Sân nhà | 11 | 5 | 3 | 3 | 16 | 16 | 18 | 9 |
| Sân khách | 11 | 3 | 4 | 4 | 16 | 15 | 13 | 6 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Curico Unido 1 (20%)Hòa 3 (60%)Deportes Recoleta 1 (20%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/04/26 | Deportes Recoleta | 2-2 (1-1) | Curico Unido | -0.25 | 2.25 | H |
| 25/10/25 | Deportes Recoleta | 1-1 (0-0) | Curico Unido | - | - | H |
| 15/06/25 | Curico Unido | 1-1 (0-0) | Deportes Recoleta | +0.5 | 2.25 | H |
| 06/08/24 | Curico Unido | 1-0 (1-0) | Deportes Recoleta | +0.25 | 2.5 | T |
| 24/03/24 | Deportes Recoleta | 2-1 (0-1) | Curico Unido | 0 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Curico Unido
TBBHTHBHHT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/13 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Curico Unido | 2-0 (1-0) | Union San Felipe | +0.5 | 2.5 | T |
| 18/08/26 | CD Copiapo S.A. | 4-0 (2-0) | Curico Unido | -0.5 | 2.5 | B |
| 14/08/26 | Curico Unido | 1-2 (0-1) | Deportes Santa Cruz | +0.25 | 2.25 | B |
| 10/08/26 | Rangers Talca | 0-0 (0-0) | Curico Unido | -0.25 | 2.25 | H |
| 05/08/26 | Universidad de Concepcion | 1-3 (0-2) | Curico Unido | 0 | 2.75 | T |
| 02/08/26 | Curico Unido | 0-0 (0-0) | Cobreloa | - | - | H |
| 26/07/26 | Curico Unido | 1-2 (0-1) | San Luis Quillota | +0.5 | 2.5 | B |
| 06/07/26 | Nublense | 2-2 (0-0) | Curico Unido | -0.75 | 2.25 | H |
| 29/06/26 | Curico Unido | 2-2 (2-2) | Universidad de Concepcion | -0.25 | 2.5 | H |
| 22/06/26 | Curico Unido | 1-0 (0-0) | Nublense | -0.25 | 2.25 | T |
| 09/06/26 | Deportes Temuco | 0-1 (0-1) | Curico Unido | -0.5 | 2.5 | T |
| 02/06/26 | Curico Unido | 1-0 (0-0) | CSD Antofagasta | 0 | 2.5 | T |
| 24/05/26 | Deportes Iquique | 1-1 (0-0) | Curico Unido | -0.5 | 2.75 | H |
| 17/05/26 | Curico Unido | 0-3 (0-2) | Santiago Wanderers | 0 | 2.5 | B |
| 12/05/26 | Curico Unido | 2-2 (1-0) | San Marcos de Arica | 0 | 2.25 | H |
| 01/05/26 | Union Espanola | 2-0 (0-0) | Curico Unido | -0.5 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | Curico Unido | 2-1 (1-0) | Puerto Montt | +0.25 | 2.25 | T |
| 18/04/26 | Deportes Recoleta | 2-2 (1-1) | Curico Unido | -0.25 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | Union San Felipe | 0-0 (0-0) | Curico Unido | - | - | H |
| 29/03/26 | Curico Unido | 1-1 (0-1) | CD Copiapo S.A. | +0.25 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Deportes Recoleta
BTHTHBBHHB
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/16 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | Deportes Recoleta | 1-3 (1-1) | O.Higgins | -0.5 | 2.5 | B |
| 22/08/26 | Deportes Recoleta | 2-1 (1-1) | CD Copiapo S.A. | - | - | T |
| 18/08/26 | Deportes Temuco | 1-1 (0-1) | Deportes Recoleta | -0.25 | 2.75 | H |
| 13/08/26 | Deportes Recoleta | 4-2 (1-1) | Rangers Talca | +0.25 | 2.25 | T |
| 08/08/26 | Union San Felipe | 0-0 (0-0) | Deportes Recoleta | 0 | 2.25 | H |
| 03/08/26 | Deportes Recoleta | 0-1 (0-1) | Puerto Montt | +0.25 | 2.25 | B |
| 28/07/26 | Union Espanola | 2-1 (0-0) | Deportes Recoleta | -0.5 | 2.5 | B |
| 07/07/26 | Colo Colo | 2-2 (1-1) | Deportes Recoleta | -1.75 | 3 | H |
| 29/06/26 | O.Higgins | 1-1 (0-0) | Deportes Recoleta | -1 | 2.75 | H |
| 21/06/26 | Deportes Recoleta | 0-3 (0-2) | Colo Colo | -0.75 | 3 | B |
| 07/06/26 | Deportes Iquique | 1-1 (1-0) | Deportes Recoleta | -0.75 | 2.5 | H |
| 30/05/26 | Deportes Recoleta | 0-0 (0-0) | San Luis Quillota | +0.25 | 2.5 | H |
| 22/05/26 | Deportes Recoleta | 2-2 (1-1) | Cobreloa | 0 | 2.25 | H |
| 16/05/26 | CD Magallanes | 3-2 (2-0) | Deportes Recoleta | -0.5 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | Deportes Recoleta | 1-0 (1-0) | Deportes Santa Cruz | +0.25 | 2.25 | T |
| 05/05/26 | San Marcos de Arica | 1-0 (0-0) | Deportes Recoleta | -0.5 | 2 | B |
| 26/04/26 | Deportes Recoleta | 0-2 (0-0) | CSD Antofagasta | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Deportes Recoleta | 2-2 (1-1) | Curico Unido | +0.25 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | CD Copiapo S.A. | 2-4 (2-2) | Deportes Recoleta | - | - | T |
| 28/03/26 | Deportes Recoleta | 1-5 (0-1) | Deportes Temuco | +0.25 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
22
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
01
Sút bóng
169
Sút cầu môn
84
Tấn công
169124
Tấn công nguy hiểm
10849
Sút ngoài cầu môn
85
Đá phạt trực tiếp
616
TL kiểm soát bóng
70%30%
TL kiểm soát bóng (HT)
66%34%
Phạm lỗi
125
Việt vị
20
Quả ném biên
2119
So Sánh Sức Mạnh
59 41
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T1 H3 B1T1 H3 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Curico Unido (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Deportes Recoleta (28 trận)
Ghi 1.36 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Curico Unido (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (50%)Hòa 1 (6%)Bại 8 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (50%)Hòa 1 (6%)Xỉu 8 (44%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUOU
Deportes Recoleta (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (39%)Hòa 2 (11%)Bại 9 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (44%)Hòa 0 (0%)Xỉu 10 (56%)
6 trận gần — Châu Á:
WWVLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Curico Unido | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1970 | Thành lập | |
| Farm Stadium | Sân nhà | |
| 6000 | Sức chứa | 0 |
| Almandoz Hector Alfredo | HLV | |
| Curicó | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.29 | 3.20 | 2.70 | 0.85 | 2.50 | 0.88 | 0.74 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 6.00 ↑ | 1.14 ↓ | 15.00 ↑ | 3.90 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | 2.50 ↑ | 0.25 | 0.17 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.38 | 3.30 | 2.70 | 0.89 | 2.50 | 0.91 | 0.76 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 9.50 ↑ | 1.06 ↓ | 23.00 ↑ | 2.40 ↑ | 0.50 | 0.31 ↓ | 1.93 ↑ | 0.25 | 0.38 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.30 | 3.25 | 2.65 | 0.86 | 2.50 | 0.88 | 0.74 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 6.90 ↑ | 1.07 ↓ | 25.00 ↑ | 3.84 ↑ | 0.50 | 0.08 ↓ | 3.57 ↑ | 0.25 | 0.12 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.25 | 3.15 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 4.60 ↑ | 1.22 ↓ | 19.00 ↑ | 2.80 ↑ | 0.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.12 | 3.15 | 3.10 | 0.87 | 2.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 4.53 ↑ | 1.20 ↓ | 17.41 ↑ | 2.52 ↑ | 0.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.30 | 3.25 | 2.65 | 0.86 | 2.50 | 0.88 | 0.74 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 6.90 ↑ | 1.07 ↓ | 25.00 ↑ | 5.00 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 0.19 ↓ | 0.00 | 2.85 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.20 | 3.35 | 2.72 | 0.91 | 2.50 | 0.85 | 0.98 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 2.19 ↓ | 3.25 ↓ | 2.80 ↑ | 0.99 ↑ | 2.50 | 0.81 ↓ | 0.95 ↓ | 0.25 | 0.87 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.20 | 3.07 | 2.77 | 0.94 | 2.50 | 0.86 | 1.00 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 5.10 ↑ | 1.19 ↓ | 12.00 ↑ | 3.84 ↑ | 0.50 | 0.12 ↓ | 0.21 ↓ | 0.00 | 2.70 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.13 | 3.25 | 3.01 | 0.93 | 2.50 | 0.83 | 0.90 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 6.70 ↑ | 1.07 ↓ | 27.00 ↑ | 5.00 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 3.12 ↑ | 0.25 | 0.14 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.25 | 2.62 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.15 | 2.95 | 0.81 | 2.50 | 0.71 | 0.76 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.18 | 3.31 | 2.86 | 0.96 | 2.75 | 0.78 | 0.92 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 6.09 ↑ | 1.16 ↓ | 15.06 ↑ | 2.84 ↑ | 0.50 | 0.24 ↓ | 2.62 ↑ | 0.25 | 0.26 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 3.25 | 2.65 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 7.75 ↑ | 1.08 ↓ | 17.00 ↑ | 0.85 | 0.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.20 | 3.30 | 3.12 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 0.88 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 18.70 ↑ | 1.03 ↓ | 23.00 ↑ | 4.83 ↑ | 0.50 | 0.11 ↓ | 0.21 ↓ | 0.00 | 3.51 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.25 | 2.88 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 6.00 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 0.21 ↓ | 0.00 | 3.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 3.25 | 2.88 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 22.00 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Curico Unido | +1/4 | 1 | 0 | 1 |
| Deportes Recoleta | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).