Kết quả bóng đá trận Cumbernauld Colts vs Kelty Hearts, 01:45 ngày 09/09/2026

Cúp Thách đấu Scotland · 01:45 ngày 09/09/2026
Cumbernauld Colts
0 Kết thúc HT 0-2 3
Kelty Hearts
🟨 1 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 4 - 3
Nhiệt độ: 12°C

Diễn biến trận đấu

Cumbernauld Colts Phút Kelty Hearts
3'⚽ 0 - 1
3'⚽ 0 - 2 Hislop J. (Kiến tạo: Kallum Higginbotham)
HT 0-2
FT 0-3

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 11 34
Hòa 10 40
Bại 12 36
Ghi bàn 54 1717
Mất bàn 67 2222
Điểm 43 1312

Chủ = Cumbernauld Colts · Khách = Kelty Hearts

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Cumbernauld Colts (30)Hiệp 1 / Cả trậnKelty Hearts (24)
9 (30%)Thắng/Thắng7 (29%)
4 (13%)Thắng/Hòa0 (0%)
1 (3%)Thắng/Bại2 (8%)
1 (3%)Hòa/Thắng2 (8%)
2 (7%)Hòa/Hòa1 (4%)
4 (13%)Hòa/Bại1 (4%)
1 (3%)Bại/Thắng0 (0%)
1 (3%)Bại/Hòa0 (0%)
7 (23%)Bại/Bại11 (46%)

Thống kê kỹ thuật

Sút bóng
0
2
Sút cầu môn
0
2
TL kiểm soát bóng
50%
50%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Cumbernauld Colts (30 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Kelty Hearts (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 2.13 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 2 — Khách thắng
Cả trận (FT)0 - 3 — Khách thắng
Hiệp 20 - 1

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Cumbernauld Colts Thông tin Kelty Hearts
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV Kevin Thomson
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm4.203.901.620.913.250.830.95-0.750.79
Live451.00 ↑51.00 ↑1.04 ↓5.30 ↑2.500.03 ↓1.37 ↑0.000.59 ↓
VcbetSớm4.204.101.620.923.250.870.97-0.750.83
Live61.00 ↑12.00 ↑1.01 ↓3.35 ↑2.500.19 ↓1.39 ↑0.000.57 ↓
Mansion88Sớm4.003.901.630.893.250.850.96-0.750.78
Live5.00 ↑4.30 ↑1.45 ↓0.88 ↓3.250.88 ↑1.06 ↑-1.000.70 ↓
InterwettenSớm3.354.001.851.053.500.651.05-0.500.65
Live100.00 ↑27.00 ↑1.01 ↓3.40 ↑2.500.13 ↓0.55 ↓-1.501.20 ↑
12betSớm4.003.901.630.893.250.850.96-0.750.78
Live5.00 ↑4.30 ↑1.45 ↓0.88 ↓3.250.88 ↑1.06 ↑-1.000.70 ↓
CrownSớm3.904.101.610.923.250.780.92-0.750.78
Live16.50 ↑13.50 ↑1.01 ↓3.84 ↑2.500.06 ↓1.13 ↑0.000.70 ↓
SbobetSớm4.113.851.610.763.001.000.95-0.750.81
Live50.00 ↑9.40 ↑1.01 ↓3.44 ↑2.500.15 ↓1.61 ↑0.000.46 ↓
LadbrokesSớm3.303.701.830.442.501.62---
Live91.00 ↑34.00 ↑1.01 ↓2.80 ↑2.500.20 ↓---
18BetSớm3.253.801.750.713.250.810.81-0.500.71
Live476.00 ↑76.00 ↑1.01 ↓4.50 ↑2.500.09 ↓0.97 ↑0.000.69 ↓
1xBetSớm3.383.951.851.103.500.651.600.000.40
Live97.00 ↑12.40 ↑1.01 ↓4.27 ↑2.500.14 ↓1.03 ↓0.000.74 ↑
Bet 365Sớm2.903.752.000.903.250.900.95-0.500.85
Live451.00 ↑51.00 ↑1.01 ↓4.75 ↑2.500.14 ↓1.05 ↑0.000.75 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp -1/2

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Cumbernauld Colts-1/2Chưa có trận cùng mức
Kelty Hearts+1/2102

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).