Kết quả bóng đá trận Cultural Leonesa vs CF Salmantino, 16:30 ngày 15/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 16:30 ngày 15/08/2026
Cultural Leonesa 5 Kết thúc HT 2-0 0
CF Salmantino
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 7
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Cultural Leonesa | Phút | |
| Iago López | 7' | |
| Anton Escobar Tapias 1 - 0 ⚽ | 25' | |
| Pedro Alberto Ponomar Benito 2 - 0 ⚽ | 38' | |
| HT 2-0 | ||
| 51' | Máximo Levrand | |
| 58' | Marc Prat | |
| Pedro Alberto Ponomar Benito 3 - 0 ⚽ | 61' | |
| 70' | Lucas Santos | |
| Marcos Fernandez 4 - 0 ⚽ | 82' | |
| Mauro Fontanillo Sahagun | 85' | |
| Marcos Fernandez 5 - 0 ⚽ | 89' | |
| FT 5-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 4 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 13 | 18 |
| Mất bàn | 3 | 6 | 6 | 17 |
| Điểm | 6 | 4 | 16 | 15 |
Chủ = Cultural Leonesa · Khách = CF Salmantino
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Cultural Leonesa | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (10%) | Thắng/Thắng | 2 (22%) |
| 2 (20%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 4 (40%) | Hòa/Hòa | 2 (22%) |
| 2 (20%) | Hòa/Bại | 2 (22%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (11%) |
| 1 (10%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (11%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Cultural Leonesa 1 (33%)Hòa 1 (33%)CF Salmantino 1 (33%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/12/19 | Cultural Leonesa | 3-1 (0-0) | CF Salmantino | +0.75 | 2.5 | T |
| 21/04/19 | Cultural Leonesa | 1-1 (0-1) | CF Salmantino | +1 | 2 | H |
| 02/12/18 | CF Salmantino | 2-0 (2-0) | Cultural Leonesa | +0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Cultural Leonesa
HHHBHBTBHB
Thắng 1 (10%)Hòa 5 (50%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 9/14 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | Zamora CF | 1-1 (1-1) | Cultural Leonesa | 0 | 2.5 | H |
| 09/08/26 | Burgos | 0-0 (0-0) | Cultural Leonesa | -1 | 2.5 | H |
| 06/08/26 | Cultural Leonesa | 1-1 (0-1) | Real Aviles | - | - | H |
| 01/08/26 | Athletic Bilbao B | 2-0 (0-0) | Cultural Leonesa | +0.25 | 2.75 | B |
| 30/05/26 | Real Sociedad B | 1-1 (0-0) | Cultural Leonesa | -0.25 | 2.5 | H |
| 24/05/26 | Cultural Leonesa | 0-2 (0-2) | Burgos | -0.25 | 2.25 | B |
| 16/05/26 | Cultural Leonesa | 2-1 (0-0) | Eibar | 0 | 2.25 | T |
| 09/05/26 | Albacete | 2-1 (1-0) | Cultural Leonesa | -0.25 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Cultural Leonesa | 2-2 (1-1) | Cadiz | +0.5 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | Mirandes | 2-1 (1-0) | Cultural Leonesa | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Cultural Leonesa | 1-2 (0-0) | Cordoba | 0 | 2.75 | B |
| 12/04/26 | Granada CF | 1-0 (1-0) | Cultural Leonesa | -0.75 | 2 | B |
| 04/04/26 | Cultural Leonesa | 1-0 (1-0) | Real Valladolid | 0 | 2.25 | T |
| 02/04/26 | SD Huesca | 1-1 (1-1) | Cultural Leonesa | -0.5 | 2.25 | H |
| 29/03/26 | Cultural Leonesa | 0-4 (0-2) | Andorra FC | 0 | 2.5 | B |
| 24/03/26 | Castellon | 1-1 (0-0) | Cultural Leonesa | -1.5 | 3 | H |
| 14/03/26 | Cultural Leonesa | 1-2 (0-1) | Racing Santander | -0.25 | 2.5 | B |
| 10/03/26 | Almeria | 3-0 (1-0) | Cultural Leonesa | -1 | 2.75 | B |
| 02/03/26 | Cultural Leonesa | 0-3 (0-0) | Las Palmas | -0.25 | 2.25 | B |
| 21/02/26 | Leganes | 1-1 (0-1) | Cultural Leonesa | -0.75 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — CF Salmantino
TBBTBBHBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/14 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | CF Salmantino | 2-1 (1-0) | CD Lealtad | +1.25 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | Burgos Promesas | 2-1 (0-0) | CF Salmantino | +1 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | CF Salmantino | 0-1 (0-1) | Deportivo La Coruna B | 0 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | G. Segoviana | 0-1 (0-1) | CF Salmantino | 0 | 2 | T |
| 05/04/26 | CF Salmantino | 1-2 (0-1) | Rayo Cantabria | +0.5 | 2.25 | B |
| 29/03/26 | Union Langreo | 1-0 (0-0) | CF Salmantino | 0 | 1.75 | B |
| 22/03/26 | CF Salmantino | 0-0 (0-0) | Bergantinos CF | +0.5 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | Sarriana | 1-0 (1-0) | CF Salmantino | +0.25 | 2.25 | B |
| 08/03/26 | CF Salmantino | 5-1 (4-0) | Samanod | +1.75 | 3 | T |
| 01/03/26 | Real Oviedo B | 5-2 (5-0) | CF Salmantino | -0.25 | 2.25 | B |
| 22/02/26 | CF Salmantino | 0-0 (0-0) | Marino luanco | +0.25 | 2 | H |
| 15/02/26 | Real Avila CF | 1-2 (1-0) | CF Salmantino | -0.25 | 2 | T |
| 08/02/26 | CF Salmantino | 1-1 (1-1) | Numancia | +0.25 | 2 | H |
| 01/02/26 | coruxo FC | 1-0 (1-0) | CF Salmantino | -0.25 | 2 | B |
| 24/01/26 | Atletico Astorga | 1-2 (0-2) | CF Salmantino | 0 | 2 | T |
| 18/01/26 | CF Salmantino | 3-0 (0-0) | Real Valladol B | +0.5 | 2.5 | T |
| 11/01/26 | UD Ourense | 1-0 (1-0) | CF Salmantino | 0 | 1.75 | B |
| 04/01/26 | CF Salmantino | 1-1 (1-0) | Union Langreo | +0.5 | 2 | H |
| 20/12/25 | CD Lealtad | 0-1 (0-1) | CF Salmantino | +0.25 | 2 | T |
| 14/12/25 | CF Salmantino | 0-0 (0-0) | Real Oviedo B | +0.25 | 2.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
57
Phạt góc (HT)
33
Thẻ vàng
23
Sút bóng
118
Sút cầu môn
93
Tấn công
7794
Tấn công nguy hiểm
4848
Sút ngoài cầu môn
25
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
So Sánh Sức Mạnh
37 63
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B1T1 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Cultural Leonesa (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
CF Salmantino (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Cultural Leonesa | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Cuco Ziganda | HLV | |
| Khu vực | CF Salmantino |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.53 | 4.30 | 5.50 | 0.87 | 2.25 | 0.97 | 0.97 | 1.00 | 0.87 |
| Live | 1.03 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 2.80 ↑ | 5.50 | 0.16 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.32 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.62 | 3.75 | 4.75 | 0.92 | 2.75 | 0.76 | 0.81 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.53 ↓ | 3.70 ↓ | 5.75 ↑ | 0.98 ↑ | 2.50 | 0.77 ↑ | 0.96 ↑ | 1.00 | 0.76 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.57 | 3.60 | 4.85 | 1.00 | 2.50 | 0.76 | 0.74 | 0.75 | 1.02 |
| Live | 1.58 ↑ | 3.60 | 4.85 | 0.99 ↓ | 2.50 | 0.77 ↑ | 0.74 | 0.75 | 1.02 | |
| 10BET | Sớm | 1.64 | 3.90 | 4.80 | 0.77 | 2.50 | 0.94 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 21.93 ↑ | 100.00 ↑ | 3.82 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.57 | 3.60 | 4.85 | 1.00 | 2.50 | 0.76 | 0.74 | 0.75 | 1.02 |
| Live | 1.58 ↑ | 3.60 | 4.85 | 0.99 ↓ | 2.50 | 0.77 ↑ | 0.74 | 0.75 | 1.02 | |
| Crown | Sớm | 1.51 | 3.80 | 5.10 | 0.97 | 2.50 | 0.79 | 0.95 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 19.00 ↑ | 2.38 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.57 | 3.38 | 4.57 | 0.98 | 2.50 | 0.78 | 0.80 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.20 ↑ | 50.00 ↑ | 4.34 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.54 | 3.71 | 5.55 | 0.98 | 2.50 | 0.82 | 0.99 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.60 ↑ | 35.00 ↑ | 1.31 ↑ | 3.50 | 0.56 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.61 | 3.70 | 4.40 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.44 ↓ | 2.50 | 1.45 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.65 | 3.80 | 4.60 | 0.92 | 2.75 | 0.81 | 0.80 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.58 ↓ | 3.90 ↑ | 5.50 ↑ | 0.93 ↑ | 2.50 | 0.82 ↑ | 1.04 ↑ | 1.00 | 0.73 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.54 | 3.61 | 5.00 | 0.93 | 2.50 | 0.79 | 0.94 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.48 ↑ | 29.97 ↑ | 2.39 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.18 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.60 | 3.70 | 4.50 | 0.77 | 2.50 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 276.00 ↑ | 0.98 ↑ | 3.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.45 | 4.39 | 6.33 | 0.77 | 2.50 | 0.96 | 1.23 | 1.50 | 0.60 |
| Live | 1.02 ↓ | 15.30 ↑ | 31.00 ↑ | 2.71 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.40 | 4.20 | 6.00 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.40 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.57 | 3.50 | 5.50 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Cultural Leonesa | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| CF Salmantino | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).