Kết quả bóng đá trận CSM Slatina vs ACS Viitorul Selimbar, 15:00 ngày 19/09/2026

Liga 2 Seria (Romania) · 15:00 ngày 19/09/2026
CSM Slatina
2 Kết thúc HT 0-1 1
ACS Viitorul Selimbar
🟨 1 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 4 - 5
Nhiệt độ: 22°C

Diễn biến trận đấu

CSM Slatina Phút ACS Viitorul Selimbar
29'⚽ 0 - 1
29'⚽ 0 - 2 Kielhorn B.
33'
HT 0-1
FT 2-1

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 10 52
Hòa 00 32
Bại 23 26
Ghi bàn 21 119
Mất bàn 58 820
Điểm 30 188

Chủ = CSM Slatina · Khách = ACS Viitorul Selimbar

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

CSM Slatina (24)Hiệp 1 / Cả trậnACS Viitorul Selimbar (13)
13 (54%)Thắng/Thắng1 (8%)
0 (0%)Thắng/Bại1 (8%)
4 (17%)Hòa/Thắng2 (15%)
3 (13%)Hòa/Hòa2 (15%)
2 (8%)Hòa/Bại2 (15%)
1 (4%)Bại/Thắng0 (0%)
0 (0%)Bại/Hòa1 (8%)
1 (4%)Bại/Bại4 (31%)

Bảng xếp hạng

CSM Slatina

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng2175927282615
Sân nhà1144313101614
Sân khách1031614181013

ACS Viitorul Selimbar

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng21551127322017
Sân nhà1052318121712
Sân khách11038920321

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
2
4
Thẻ vàng
0
1
Sút bóng
8
5
Sút cầu môn
4
2
Sút ngoài cầu môn
4
3
TL kiểm soát bóng
60%
40%
Phạm lỗi
5
3
Việt vị
0
2
Quả ném biên
11
10
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

CSM Slatina (30 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
ACS Viitorul Selimbar (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 1 — Khách thắng
Cả trận (FT)2 - 1 — Chủ thắng
Hiệp 22 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

CSM Slatina Thông tin ACS Viitorul Selimbar
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm1.324.407.700.832.750.930.981.500.78
Live1.03 ↓29.00 ↑151.00 ↑6.50 ↑3.500.01 ↓0.19 ↓0.002.60 ↑
VcbetSớm1.334.758.000.862.750.940.991.500.76
Live1.01 ↓10.00 ↑176.00 ↑3.00 ↑3.500.24 ↓0.34 ↓0.002.10 ↑
Mansion88Sớm1.344.157.400.942.750.880.831.251.01
Live1.01 ↓8.00 ↑200.00 ↑7.14 ↑3.500.04 ↓0.28 ↓0.002.27 ↑
InterwettenSớm1.374.406.750.652.501.05---
Live1.03 ↓15.00 ↑100.00 ↑2.60 ↑3.500.20 ↓---
12betSớm1.334.606.700.912.750.851.001.500.76
Live1.01 ↓8.00 ↑200.00 ↑7.14 ↑3.500.04 ↓0.28 ↓0.002.27 ↑
CrownSớm1.274.606.800.752.750.950.901.500.80
Live2.86 ↑2.84 ↓2.39 ↓0.88 ↑2.500.82 ↓1.01 ↑1.000.69 ↓
SbobetSớm1.354.176.801.042.750.780.891.250.95
Live1.02 ↓7.30 ↑260.00 ↑6.66 ↑3.500.01 ↓0.34 ↓0.002.00 ↑
LadbrokesSớm1.354.606.500.652.501.15---
Live1.01 ↓19.00 ↑81.00 ↑0.57 ↓2.501.15---
18BetSớm1.573.704.400.772.500.750.700.750.82
Live1.01 ↓12.00 ↑250.00 ↑7.03 ↑3.500.03 ↓0.27 ↓0.002.24 ↑
1xBetSớm1.653.754.540.872.500.831.661.500.38
Live1.01 ↓23.00 ↑151.00 ↑4.88 ↑3.500.11 ↓0.28 ↓0.002.69 ↑
Bet 365Sớm1.334.337.500.852.750.951.001.500.80
Live1.01 ↓29.00 ↑151.00 ↑6.80 ↑3.500.09 ↓0.28 ↓0.002.55 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/2

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
CSM Slatina+1 1/2100
ACS Viitorul Selimbar-1 1/2Chưa có trận cùng mức

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).