Kết quả bóng đá trận CSM Satu Mare vs Scolar Resita, 15:00 ngày 08/08/2026
Liga 2 Seria (Romania) · 15:00 ngày 08/08/2026
CSM Satu Mare 0 Kết thúc HT 0-2 2
Scolar Resita
🟨 4 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| CSM Satu Mare | Phút | |
| 31' | ⚽ 0 - 1 Stefan Visic | |
| 32' | ⚽ 0 - 2 Cristian Chira | |
| Matei Marin | 42' | |
| HT 0-2 | ||
| Denis Golda | 62' | |
| Sergiu Jurj | 63' | |
| Cosmin Zamfir | 83' | |
| 87' | Erwin Bloj | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 0 | 6 |
| Hòa | 2 | 0 | 5 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 5 | 4 | 17 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 16 | 13 |
| Điểm | 2 | 6 | 5 | 19 |
Chủ = CSM Satu Mare · Khách = Scolar Resita
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CSM Satu Mare | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 11 (28%) |
| 3 (20%) | Thắng/Hòa | 2 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 3 (8%) |
| 1 (7%) | Hòa/Thắng | 8 (20%) |
| 4 (27%) | Hòa/Hòa | 2 (5%) |
| 3 (20%) | Hòa/Bại | 7 (18%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 3 (20%) | Bại/Bại | 6 (15%) |
Bảng xếp hạng
CSM Satu Mare
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 4 | 2 | 15 | 19 | 45 | 14 | 21 |
| Sân nhà | 10 | 2 | 1 | 7 | 12 | 24 | 7 | 22 |
| Sân khách | 11 | 2 | 1 | 8 | 7 | 21 | 7 | 17 |
| 6 gần | 6 | 0 | 5 | 1 | 9 | 11 | - | - |
Scolar Resita
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 10 | 3 | 8 | 35 | 29 | 33 | 8 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 0 | 5 | 21 | 14 | 18 | 10 |
| Sân khách | 10 | 4 | 3 | 3 | 14 | 15 | 15 | 9 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
CSM Satu Mare 0 (0%)Hòa 0 (0%)Scolar Resita 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/03/26 | Scolar Resita | 2-0 (0-0) | CSM Satu Mare | - | - | B |
| 02/08/25 | Scolar Resita | 2-1 (1-1) | CSM Satu Mare | -0.75 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — CSM Satu Mare
HBHHHHTTTT
Thắng 4 (40%)Hòa 5 (50%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 22/15 (10 trận) Châu Á: 5/4/1 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/08/26 | ACS Dumbravita | 1-1 (1-1) | CSM Satu Mare | - | - | H |
| 22/07/26 | Sighetu Marmatiei | 4-2 (0-0) | CSM Satu Mare | - | - | B |
| 15/07/26 | CSM Satu Mare | 2-2 (0-1) | CS Sanatatea Cluj | - | - | H |
| 11/07/26 | Cigand SE | 1-1 (0-0) | CSM Satu Mare | - | - | H |
| 09/05/26 | Concordia Chiajna | 2-2 (1-1) | CSM Satu Mare | +0.25 | 2.25 | H |
| 02/05/26 | CSM Satu Mare | 1-1 (0-1) | Tunari | - | - | H |
| 25/04/26 | Afumati | 1-3 (1-0) | CSM Satu Mare | -0.5 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | CSM Satu Mare | 4-0 (1-0) | ACS Viitorul Selimbar | 0 | 2.25 | T |
| 10/04/26 | FC Bacau | 1-3 (1-1) | CSM Satu Mare | -0.5 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | CSM Satu Mare | 3-2 (1-0) | ACS Dumbravita | +0.25 | 2.25 | T |
| 21/03/26 | Scolar Resita | 2-0 (0-0) | CSM Satu Mare | - | - | B |
| 14/03/26 | CSM Satu Mare | 2-0 (1-0) | CS Dinamo Bucuresti | +0.25 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Concordia Chiajna | 4-2 (2-0) | CSM Satu Mare | - | - | B |
| 28/02/26 | CSM Satu Mare | 1-1 (0-0) | Tunari | - | - | H |
| 21/02/26 | CSM Politehnica Iasi | 2-0 (1-0) | CSM Satu Mare | -0.75 | 2.5 | B |
| 04/02/26 | CSM Satu Mare | 2-1 (1-1) | DEAC | - | - | T |
| 13/12/25 | CSM Satu Mare | 2-1 (0-1) | Afumati | - | - | T |
| 06/12/25 | CSM Slatina | 3-1 (1-1) | CSM Satu Mare | -1 | 2.5 | B |
| 29/11/25 | CSM Satu Mare | 0-1 (0-1) | FC Voluntari | -0.75 | 2.5 | B |
| 22/11/25 | FC Gloria Bistrita | 0-1 (0-0) | CSM Satu Mare | -0.5 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Scolar Resita
TBBBBHTHTH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/14 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Scolar Resita | 2-1 (2-1) | FCM Targu Mures | +0.25 | 2.25 | T |
| 09/05/26 | Tunari | 3-1 (0-1) | Scolar Resita | 0 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Scolar Resita | 0-2 (0-1) | ACS Viitorul Selimbar | +0.5 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | ACS Dumbravita | 2-0 (2-0) | Scolar Resita | +0.5 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Scolar Resita | 1-2 (1-0) | Concordia Chiajna | +0.25 | 2.25 | B |
| 10/04/26 | Afumati | 1-1 (1-1) | Scolar Resita | +0.25 | 2.25 | H |
| 04/04/26 | Scolar Resita | 1-0 (1-0) | FC Bacau | +0.75 | 2.5 | T |
| 26/03/26 | Scolar Resita | 2-2 (0-2) | CS Vulturii Farcasesti | - | - | H |
| 21/03/26 | Scolar Resita | 2-0 (0-0) | CSM Satu Mare | - | - | T |
| 14/03/26 | ACS Viitorul Selimbar | 1-1 (0-1) | Scolar Resita | +0.25 | 2.5 | H |
| 08/03/26 | Scolar Resita | 1-3 (1-1) | Corvinul Hunedoara | - | - | B |
| 28/02/26 | Sepsi OSK Sfantul Gheorghe | 5-0 (0-0) | Scolar Resita | -0.5 | 2.25 | B |
| 21/02/26 | Scolar Resita | 2-3 (2-2) | Chindia Targoviste | +0.25 | 2.25 | B |
| 12/02/26 | Kyzylzhar Petropavlovsk | 0-0 (0-0) | Scolar Resita | - | - | H |
| 12/02/26 | Scolar Resita | 1-0 (1-0) | Sabutaroti billisse B | - | - | T |
| 11/02/26 | Xorazm Urganch | 0-0 (0-0) | Scolar Resita | - | - | H |
| 07/02/26 | Opava | 1-2 (1-1) | Scolar Resita | - | - | T |
| 31/01/26 | Scolar Resita | 2-0 (2-0) | ACS Dumbravita | - | - | T |
| 28/01/26 | Scolar Resita | 6-1 (4-0) | Drobeta Turnu Severin | - | - | T |
| 13/12/25 | FCM Targu Mures | 0-2 (0-0) | Scolar Resita | 0 | 2.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
73
Phạt góc (HT)
43
Thẻ vàng
41
Sút bóng
1011
Sút cầu môn
35
Tấn công
98100
Tấn công nguy hiểm
5751
Sút ngoài cầu môn
76
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
55 45
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CSM Satu Mare (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Scolar Resita (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Scolar Resita (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CSM Satu Mare | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 4.10 | 3.40 | 1.76 | 0.92 | 2.50 | 0.81 | 0.93 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 4.10 | 3.40 | 1.80 | 0.98 | 2.50 | 0.82 | 0.93 | -0.50 | 0.81 |
| Live | 61.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.50 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.60 | 3.30 | 1.86 | 1.02 | 2.50 | 0.78 | 0.94 | -0.50 | 0.86 |
| Live | 160.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 5.26 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 4.50 | 3.50 | 1.67 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 90.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.40 | 3.25 | 1.62 | 0.66 | 2.50 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 79.40 ↑ | 9.76 ↑ | 1.01 ↓ | 3.30 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.60 | 3.30 | 1.86 | 1.02 | 2.50 | 0.78 | 0.94 | -0.50 | 0.86 |
| Live | 160.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 9.09 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.65 | 3.45 | 1.80 | 0.92 | 2.50 | 0.78 | 0.90 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 3.70 ↑ | 3.35 ↓ | 1.80 | 0.98 ↑ | 2.50 | 0.82 ↑ | 1.12 ↑ | -0.50 | 0.71 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.53 | 3.04 | 1.79 | 0.96 | 2.50 | 0.78 | 0.95 | -0.50 | 0.79 |
| Live | 50.00 ↑ | 9.40 ↑ | 1.01 ↓ | 3.84 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 4.04 | 3.39 | 1.63 | 0.83 | 2.50 | 0.91 | 0.88 | -0.75 | 0.86 |
| Live | 27.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.03 ↓ | 2.77 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.33 | 3.60 | 1.65 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.50 | 3.40 | 1.61 | 0.72 | 2.50 | 0.80 | 0.77 | -0.75 | 0.75 |
| Live | 97.00 ↑ | 31.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 2.75 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.77 | 3.60 | 1.62 | 0.93 | 2.50 | 0.83 | 0.96 | -0.75 | 0.80 |
| Live | 30.73 ↑ | 11.06 ↑ | 1.05 ↓ | 2.73 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 4.33 | 3.60 | 1.63 | 0.80 | 2.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 67.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.05 ↑ | 2.50 | 0.66 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.74 | 3.55 | 1.67 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.38 | -1.50 | 1.66 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 5.84 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.50 | 3.70 | 1.62 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 1.00 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.80 | 3.30 | 1.65 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CSM Satu Mare | -1/2 | 0 | 0 | 2 |
| Scolar Resita | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).