Kết quả bóng đá trận CSD Jutiapa vs Monjas FC, 04:00 ngày 17/08/2026
Segunda Hạng Guatemala · 04:00 ngày 17/08/2026
CSD Jutiapa 0 Kết thúc HT 0-0 2
Monjas FC
🟨 3 - 4 🟥 2 - 0 ⛳ 5 - 1
Diễn biến trận đấu
| CSD Jutiapa | Phút | |
| 9' | ||
| 10' | ||
| 28' | ||
| 31' | ||
| 31' | ||
| 38' | ||
| 41' | ||
| 45+1' | ||
| HT 0-0 | ||
| 47' | ⚽ 0 - 1 | |
| 59' | ||
| 61' | ||
| 68' | ⚽ 0 - 2 | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 4 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 3 | 3 | 5 | 7 |
| Ghi bàn | 1 | 1 | 14 | 10 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 17 | 15 |
| Điểm | 0 | 0 | 13 | 9 |
Chủ = CSD Jutiapa · Khách = Monjas FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CSD Jutiapa | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (17%) | Thắng/Thắng | 1 (17%) |
| 3 (25%) | Hòa/Thắng | 1 (17%) |
| 2 (17%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (17%) | Hòa/Bại | 2 (33%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (17%) | Bại/Bại | 2 (33%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
CSD Jutiapa 2 (100%)Hòa 0 (0%)Monjas FC 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/03/26 | CSD Jutiapa | 2-0 (0-0) | Monjas FC | - | - | T |
| 16/02/26 | Monjas FC | 0-1 (0-0) | CSD Jutiapa | - | - | T |
Thành tích gần đây — CSD Jutiapa
TBTTHBTTTH
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/13 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | CSD Jutiapa | 5-3 (3-2) | Deportivo Catocha | - | - | T |
| 12/04/26 | CSD Jutiapa | 0-4 (0-2) | CSD Sayaxche | - | - | B |
| 29/03/26 | CSD Jutiapa | 2-0 (0-0) | Monjas FC | - | - | T |
| 26/03/26 | Cuilapa FC | 2-3 (1-0) | CSD Jutiapa | - | - | T |
| 12/03/26 | Deportivo Catocha | 1-1 (0-0) | CSD Jutiapa | - | - | H |
| 01/03/26 | CSD Jutiapa | 1-2 (1-1) | Deportivo Sanarate FC | - | - | B |
| 16/02/26 | Monjas FC | 0-1 (0-0) | CSD Jutiapa | - | - | T |
| 01/02/26 | Tigres del Jumay | 1-2 (1-1) | CSD Jutiapa | - | - | T |
| 30/01/26 | CSD Jutiapa | 1-0 (1-0) | Deportivo Catocha | - | - | T |
| 19/01/26 | Deportivo Sanarate FC | 0-0 (0-0) | CSD Jutiapa | - | - | H |
| 14/08/25 | San Jose Del Golfo | 2-1 (2-0) | CSD Jutiapa | - | - | B |
| 10/08/25 | CSD Jutiapa | 1-0 (0-0) | Deportivo Sanarate FC | - | - | T |
| 06/04/25 | Deportivo Palencia FC | 4-0 (3-0) | CSD Jutiapa | - | - | B |
| 31/03/25 | CSD Jutiapa | 1-3 (0-1) | Universidad SC | - | - | B |
| 27/03/25 | Nueva Santa Rosa CDF | 4-1 (3-0) | CSD Jutiapa | - | - | B |
| 16/03/25 | Tigres del Jumay | 1-0 (0-0) | CSD Jutiapa | - | - | B |
| 16/02/25 | Universidad SC | 2-0 (0-0) | CSD Jutiapa | - | - | B |
| 27/01/25 | CSD Jutiapa | 2-2 (2-0) | Pueblo Nuevo Vinas FC | - | - | H |
| 17/11/24 | CSD Jutiapa | 1-2 (1-1) | Nueva Santa Rosa CDF | - | - | B |
| 14/11/24 | Nueva Santa Rosa CDF | 2-0 (0-0) | CSD Jutiapa | - | - | B |
Thành tích gần đây — Monjas FC
BBBBBHBHB
Thắng 0 (0%)Hòa 2 (22%)Bại 7 (78%)
Ghi/Mất: 6/18 (9 trận) Châu Á: 0/2/7 T/X: 9/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/03/26 | CSD Jutiapa | 2-0 (0-0) | Monjas FC | - | - | B |
| 23/02/26 | Cuilapa FC | 3-0 (2-0) | Monjas FC | - | - | B |
| 16/02/26 | Monjas FC | 0-1 (0-0) | CSD Jutiapa | - | - | B |
| 02/02/26 | Deportivo Catocha | 2-1 (1-0) | Monjas FC | - | - | B |
| 09/10/25 | Deportivo Sanarate FC | 1-0 (1-0) | Monjas FC | - | - | B |
| 06/10/25 | San Jose Del Golfo | 3-3 (1-1) | Monjas FC | - | - | H |
| 25/09/25 | Cuilapa FC | 4-1 (1-1) | Monjas FC | - | - | B |
| 08/09/25 | Monjas FC | 1-1 (1-0) | Deportivo Palencia FC | - | - | H |
| 28/08/25 | Monjas FC | 0-1 (0-1) | Deportivo Sanarate FC | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
51
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
34
Sút bóng
414
Sút cầu môn
02
Tấn công
11099
Tấn công nguy hiểm
7774
Sút ngoài cầu môn
412
TL kiểm soát bóng
41%59%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
78 22
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B0T0 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CSD Jutiapa (13 trận)
Ghi 1.31 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận
Monjas FC (10 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CSD Jutiapa | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.67 | 3.60 | 4.20 | 0.81 | 2.25 | 0.99 | 0.92 | 0.75 | 0.87 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.07 ↓ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 2.80 ↑ | 0.00 | 0.16 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.65 | 3.65 | 4.60 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 60.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.08 ↓ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.65 | 3.67 | 4.71 | 0.78 | 2.25 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 63.48 ↑ | 7.81 ↑ | 1.08 ↓ | 3.49 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.65 | 3.50 | 4.33 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.68 | 3.60 | 4.20 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.69 ↑ | 3.70 ↑ | 4.30 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 1.65 | 3.50 | 4.33 | 1.00 | 2.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 67.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.25 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.72 | 3.60 | 4.34 | 1.03 | 2.50 | 0.70 | 0.29 | 0.00 | 2.30 |
| Live | 28.00 ↑ | 17.90 ↑ | 1.01 ↓ | 3.89 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 2.78 ↑ | 0.00 | 0.25 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.67 | 3.60 | 4.20 | 0.83 | 2.25 | 0.98 | 0.90 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.50 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 0.26 ↓ | -0.25 | 2.70 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CSD Jutiapa | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| Monjas FC | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).