Kết quả bóng đá trận CSD Antofagasta vs San Marcos de Arica, 22:30 ngày 11/10/2026
Primera B (Chile) · 22:30 ngày 11/10/2026
CSD Antofagasta 3 Kết thúc HT 2-0 0
San Marcos de Arica
🟨 2 - 3 🟥 1 - 0 ⛳ 1 - 9
Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| CSD Antofagasta | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 24' | |
| HT 2-0 | ||
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 6 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 7 |
| Ghi bàn | 7 | 4 | 21 | 9 |
| Mất bàn | 0 | 5 | 7 | 15 |
| Điểm | 9 | 3 | 20 | 7 |
Chủ = CSD Antofagasta · Khách = San Marcos de Arica
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CSD Antofagasta | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 12 (40%) | Thắng/Thắng | 6 (19%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 4 (13%) | Hòa/Thắng | 2 (6%) |
| 5 (17%) | Hòa/Hòa | 8 (26%) |
| 2 (7%) | Hòa/Bại | 7 (23%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 4 (13%) | Bại/Bại | 4 (13%) |
Bảng xếp hạng
CSD Antofagasta
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 10 | 7 | 5 | 40 | 22 | 37 | 3 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 3 | 1 | 20 | 7 | 21 | 4 |
| Sân khách | 12 | 4 | 4 | 4 | 20 | 15 | 16 | 3 |
San Marcos de Arica
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 7 | 9 | 5 | 25 | 18 | 30 | 9 |
| Sân nhà | 11 | 4 | 4 | 3 | 11 | 8 | 16 | 11 |
| Sân khách | 10 | 3 | 5 | 2 | 14 | 10 | 14 | 5 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
02
Sút bóng
54
Sút cầu môn
21
Sút ngoài cầu môn
33
TL kiểm soát bóng
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CSD Antofagasta (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
San Marcos de Arica (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| CSD Antofagasta | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1966 | Thành lập | 1978 |
| Estadio Regional Calvo y Bascunan de Ant | Sân nhà | Carlos Dittborn |
| 26339 | Sức chứa | 17786 |
| Hernan Pena | HLV | German Cavalieri |
| Antofagasta | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.65 | 3.60 | 4.50 | 0.93 | 2.50 | 0.83 | 0.85 | 0.75 | 0.91 |
| Live | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 41.00 ↑ | 3.50 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 1.60 ↑ | 0.00 | 0.44 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.80 | 3.40 | 4.10 | 0.97 | 2.50 | 0.83 | 0.81 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 10.50 ↑ | 67.00 ↑ | 2.85 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 1.63 ↑ | 0.00 | 0.46 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.66 | 3.55 | 4.10 | 0.89 | 2.50 | 0.85 | 0.81 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 2.00 ↑ | 2.50 | 0.32 ↓ | 1.85 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.65 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.83 ↓ | 3.30 ↓ | 4.00 ↑ | 0.95 ↑ | 2.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.66 | 3.55 | 4.10 | 0.89 | 2.50 | 0.85 | 0.81 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 3.84 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.89 | 3.18 | 3.61 | 1.00 | 2.50 | 0.82 | 0.89 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.20 ↑ | 70.00 ↑ | 5.88 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.70 | 3.50 | 4.20 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 26.00 ↑ | 0.09 ↓ | 2.50 | 4.75 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.83 | 3.30 | 3.45 | 0.71 | 2.50 | 0.81 | 0.76 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 2.39 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | 1.51 ↑ | 0.00 | 0.43 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.95 | 3.45 | 3.71 | 0.87 | 2.50 | 0.93 | 0.42 | 0.00 | 1.66 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 41.00 ↑ | 4.82 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 1.63 ↑ | 0.00 | 0.49 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.75 | 3.40 | 3.90 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 41.00 ↑ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 2.00 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CSD Antofagasta | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| San Marcos de Arica | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).