Kết quả bóng đá trận CS Puertollano vs CF Talavera de la Reina, 01:00 ngày 23/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:00 ngày 23/08/2026
CS Puertollano 0 Kết thúc HT 0-0 0
CF Talavera de la Reina
🟨 1 - 4 🟥 0 - 1 ⛳ 6 - 2
Diễn biến trận đấu
| CS Puertollano | Phút | |
| 10' | ||
| HT 0-0 | ||
| 57' | ||
| 64' | ||
| 76' | ||
| 78' | ||
| 84' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 6 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 1 | 0 | 13 | 11 |
| Mất bàn | 1 | 4 | 5 | 10 |
| Điểm | 4 | 1 | 19 | 15 |
Chủ = CS Puertollano · Khách = CF Talavera de la Reina
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CS Puertollano | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 14 (37%) | Thắng/Thắng | 2 (33%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 8 (21%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 6 (16%) | Hòa/Hòa | 2 (33%) |
| 3 (8%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Bại/Bại | 1 (17%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
CS Puertollano 0 (0%)Hòa 1 (100%)CF Talavera de la Reina 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/24 | CS Puertollano | 3-3 (1-1) | CF Talavera de la Reina | - | - | H |
Thành tích gần đây — CS Puertollano
TBTTTBTTHT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/6 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | CS Puertollano | 1-0 (1-0) | CD Linares Deportivo | -0.25 | 2.5 | T |
| 05/08/26 | Suokuaili Moss | 1-0 (1-0) | CS Puertollano | - | - | B |
| 10/05/26 | CS Puertollano | 1-0 (1-0) | La Solana | - | - | T |
| 03/05/26 | Toledo | 0-2 (0-0) | CS Puertollano | - | - | T |
| 26/04/26 | CS Puertollano | 1-0 (0-0) | Cazalegas | - | - | T |
| 19/04/26 | Huracan de Balazote | 2-1 (0-0) | CS Puertollano | - | - | B |
| 12/04/26 | CS Puertollano | 4-0 (2-0) | CD Guadalajara B | - | - | T |
| 02/04/26 | CD Marchamalo | 1-3 (1-1) | CS Puertollano | - | - | T |
| 28/03/26 | CS Puertollano | 1-1 (0-1) | CD Azuqueca | - | - | H |
| 21/03/26 | Villarrubia CF | 1-2 (1-1) | CS Puertollano | - | - | T |
| 15/03/26 | CS Puertollano | 2-0 (1-0) | CD Tarancon | - | - | T |
| 08/03/26 | CD Pedroneras | 1-1 (1-1) | CS Puertollano | - | - | H |
| 01/03/26 | CS Puertollano | 3-1 (1-0) | Sonseca | - | - | T |
| 22/02/26 | CS Puertollano | 1-0 (0-0) | AD San Clemente | - | - | T |
| 15/02/26 | CD Villacanas | 2-1 (1-1) | CS Puertollano | - | - | B |
| 08/02/26 | CS Puertollano | 1-0 (0-0) | CD Illescas | - | - | T |
| 31/01/26 | Manchego Ciudad | 0-1 (0-0) | CS Puertollano | - | - | T |
| 25/01/26 | CS Puertollano | 0-0 (0-0) | CP Villarrobledo | - | - | H |
| 18/01/26 | Albacete B | 0-2 (0-1) | CS Puertollano | - | - | T |
| 11/01/26 | La Solana | 0-2 (0-1) | CS Puertollano | - | - | T |
Thành tích gần đây — CF Talavera de la Reina
BTHTTHBTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/9 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | CF Talavera de la Reina | 0-1 (0-1) | Getafe B | +0.75 | 2.5 | B |
| 17/08/26 | CF Talavera de la Reina | 2-1 (2-1) | CD Guadalajara | - | - | T |
| 15/08/26 | CD Illescas | 1-1 (1-1) | CF Talavera de la Reina | - | - | H |
| 07/08/26 | CD Villacanas | 0-3 (0-2) | CF Talavera de la Reina | - | - | T |
| 23/05/26 | Cacereno | 1-2 (1-0) | CF Talavera de la Reina | +0.75 | 2.25 | T |
| 17/05/26 | CF Talavera de la Reina | 0-0 (0-0) | Ourense CF | +0.25 | 2.25 | H |
| 10/05/26 | Osasuna B | 2-1 (1-0) | CF Talavera de la Reina | 0 | 2 | B |
| 02/05/26 | CF Talavera de la Reina | 2-1 (0-1) | Arenas Club de Getxo | +0.5 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | CF Talavera de la Reina | 1-2 (1-0) | Real Madrid Castilla | 0 | 2.25 | B |
| 20/04/26 | CD Lugo | 0-0 (0-0) | CF Talavera de la Reina | -0.25 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | CF Talavera de la Reina | 0-1 (0-0) | Zamora CF | 0 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | Athletic Bilbao B | 1-2 (1-0) | CF Talavera de la Reina | -0.5 | 2 | T |
| 29/03/26 | CF Talavera de la Reina | 0-0 (0-0) | Tenerife | -0.5 | 2 | H |
| 22/03/26 | CD Guadalajara | 1-1 (0-1) | CF Talavera de la Reina | -0.25 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | CF Talavera de la Reina | 1-1 (1-1) | Real Aviles | +0.25 | 2.25 | H |
| 08/03/26 | Merida AD | 0-0 (0-0) | CF Talavera de la Reina | -0.5 | 2.25 | H |
| 28/02/26 | CF Talavera de la Reina | 3-1 (2-0) | Racing de Ferrol | 0 | 2 | T |
| 21/02/26 | Ponferradina | 1-0 (1-0) | CF Talavera de la Reina | -0.5 | 2.25 | B |
| 15/02/26 | CF Talavera de la Reina | 2-1 (0-0) | CD Arenteiro | +0.5 | 2 | T |
| 07/02/26 | Barakaldo CF | 2-1 (1-1) | CF Talavera de la Reina | -0.75 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
62
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
14
Sút bóng
96
Sút cầu môn
21
Tấn công
10880
Tấn công nguy hiểm
4123
Sút ngoài cầu môn
75
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
So Sánh Sức Mạnh
63 37
73% So Sánh Đối đầu 27%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
3 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CS Puertollano (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 0.53 bàn/trận
CF Talavera de la Reina (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CS Puertollano | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Alejandro Sandroni | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 2.60 | 3.30 | 2.60 | 0.89 | 2.25 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 2.60 | 3.20 ↓ | 2.65 ↑ | 0.89 | 2.25 | 0.81 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 2.50 | 3.10 ↓ | 2.50 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.57 | 2.83 | 2.62 | 0.98 | 2.25 | 0.75 | 0.83 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 2.90 ↑ | 3.02 ↑ | 2.23 ↓ | 0.93 ↓ | 2.25 | 0.78 ↑ | 0.78 ↓ | -0.25 | 0.94 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.50 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 2.50 | 3.10 | 2.50 | 1.15 | 2.50 | 0.62 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.59 | 3.29 | 2.60 | 0.88 | 2.25 | 0.84 | 0.86 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 2.59 | 3.29 | 2.60 | 0.88 | 2.25 | 0.84 | 1.16 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.38 | 3.25 | 2.60 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.38 | 3.25 | 2.60 | - | - | - | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CS Puertollano | 0 | 0 | 0 | 1 |
| CF Talavera de la Reina | 0 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).