Kết quả bóng đá trận CS Italien vs Stade Ouchy, 21:00 ngày 16/08/2026
Cúp Thụy Sĩ · 21:00 ngày 16/08/2026
CS Italien 1 Kết thúc HT 0-5 8
Stade Ouchy
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| CS Italien | Phút | |
| 4' | ⚽ 0 - 1 Malko Sartoretti | |
| 20' | ⚽ 0 - 2 Bastien Conus | |
| 33' | ⚽ 0 - 3 Jamie Atangana | |
| 34' | ⚽ 0 - 4 Cobel Sow | |
| 44' | ⚽ 0 - 5 Ronaldo Freitas | |
| HT 0-5 | ||
| 49' | ⚽ 0 - 6 | |
| 1 - 6 ⚽ | 53' | |
| 55' | ⚽ 1 - 7 Jamie Atangana | |
| 90+1' | ⚽ 1 - 8 | |
| FT 1-8 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 1 | 3 | 1 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 0 | 6 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 1 | 2 |
| Ghi bàn | 1 | 11 | 1 | 23 |
| Mất bàn | 8 | 3 | 8 | 11 |
| Điểm | 0 | 7 | 0 | 20 |
Chủ = CS Italien · Khách = Stade Ouchy
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CS Italien | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 6 (50%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (100%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
CS Italien 0 (0%)Hòa 0 (0%)Stade Ouchy 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/22 | CS Italien | 2-5 (2-2) | Stade Ouchy | - | - | B |
Thành tích gần đây — CS Italien
BBB
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (100%)
Ghi/Mất: 3/14 (3 trận) Châu Á: 0/0/3 T/X: 3/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/22 | CS Italien | 2-5 (2-2) | Stade Ouchy | - | - | B |
| 23/08/14 | CS Italien | 0-4 (0-2) | Basel | - | - | B |
| 15/09/12 | CS Italien | 1-5 (0-3) | Schaffhausen | - | - | B |
Thành tích gần đây — Stade Ouchy
THTTTBBBTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/13 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Stade Ouchy | 2-0 (1-0) | FC Rapperswil-Jona | +1.25 | 3.25 | T |
| 01/08/26 | Aarau | 1-1 (1-0) | Stade Ouchy | -0.5 | 3.5 | H |
| 25/07/26 | Stade Ouchy | 2-0 (1-0) | Stade Nyonnais | +1 | 3.25 | T |
| 17/07/26 | Stade Ouchy | 3-1 (0-0) | Servette U21 | - | - | T |
| 11/07/26 | FC Zurich | 1-2 (0-1) | Stade Ouchy | - | - | T |
| 08/07/26 | Servette | 2-0 (0-0) | Stade Ouchy | -1 | 3.75 | B |
| 27/06/26 | Luzern | 3-2 (1-2) | Stade Ouchy | -0.75 | 3.25 | B |
| 24/05/26 | Stade Ouchy | 0-3 (0-1) | St. Gallen | -1 | 2.75 | B |
| 16/05/26 | Stade Ouchy | 2-1 (1-0) | Neuchatel Xamax | +0.5 | 3.25 | T |
| 12/05/26 | Stade Nyonnais | 1-3 (0-1) | Stade Ouchy | +0.5 | 3 | T |
| 09/05/26 | Stade Ouchy | 5-0 (2-0) | Bellinzona | +1 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | Vaduz | 2-2 (2-2) | Stade Ouchy | -0.5 | 3 | H |
| 26/04/26 | Stade Ouchy | 0-3 (0-2) | Yverdon | 0 | 2.75 | B |
| 23/04/26 | Aarau | 3-0 (0-0) | Stade Ouchy | -0.75 | 3.25 | B |
| 19/04/26 | Stade Ouchy | 2-0 (0-0) | Grasshopper | -0.25 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Etoile Carouge | 1-1 (0-0) | Stade Ouchy | +0.25 | 2.75 | H |
| 08/04/26 | Stade Ouchy | 1-2 (0-0) | FC Rapperswil-Jona | +1 | 3 | B |
| 04/04/26 | Stade Ouchy | 0-2 (0-2) | FC Wil 1900 | +0.75 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Bellinzona | 2-1 (0-0) | Stade Ouchy | +0.5 | 2.75 | B |
| 15/03/26 | Stade Ouchy | 1-1 (0-1) | Stade Nyonnais | +1 | 3 | H |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
16 84
0% So Sánh Đối đầu 100%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CS Italien (1 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 8.00 bàn/trận
Stade Ouchy (18 trận)
Ghi 2.06 bàn/trậnMất 0.94 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 5 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 8 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Stade Ouchy (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
WWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CS Italien | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 17.00 | 10.00 | 1.00 | 1.14 | 6.50 | 0.60 | 0.58 | -5.50 | 1.18 |
| Live | 17.00 | 10.00 | 1.00 | 1.14 | 6.50 | 0.60 | 0.58 | -5.50 | 1.18 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.