Kết quả bóng đá trận Crusaders Newtownabbey Strikers (W) vs Lisburn Ladies (W), 02:00 ngày 15/08/2026
Super Nữ (Bắc Ireland) · 02:00 ngày 15/08/2026
Crusaders Newtownabbey Strikers (W) 1 Kết thúc HT 0-0 1
Lisburn Ladies (W)
🟨 3 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | Phút | |
| 28' | ||
| 31' | ||
| HT 0-0 | ||
| 54' | ⚽ 0 - 1 | |
| 68' | ||
| 1 - 1 ⚽ | 71' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 1 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 7 |
| Ghi bàn | 8 | 5 | 16 | 8 |
| Mất bàn | 7 | 7 | 28 | 29 |
| Điểm | 6 | 1 | 13 | 5 |
Chủ = Crusaders Newtownabbey Strikers (W) · Khách = Lisburn Ladies (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (24%) | Thắng/Thắng | 1 (6%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (10%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 2 (10%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 9 (43%) | Bại/Bại | 10 (63%) |
Thành tích đối đầu (12 trận)
Crusaders Newtownabbey Strikers (W) 10 (83%)Hòa 0 (0%)Lisburn Ladies (W) 2 (17%)
Châu Á: Ăn 11 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/05/26 | Lisburn Ladies (W) | 0-3 (0-2) | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | 2-3 (2-1) | Lisburn Ladies (W) | - | - | B |
| 18/10/25 | Lisburn Ladies (W) | 1-3 (0-0) | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | - | - | T |
| 13/09/25 | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | 2-1 (0-1) | Lisburn Ladies (W) | - | - | T |
| 24/05/25 | Lisburn Ladies (W) | 0-2 (0-0) | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | - | - | T |
| 26/09/24 | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | 6-1 (3-0) | Lisburn Ladies (W) | +1.75 | 3.5 | T |
| 29/06/24 | Lisburn Ladies (W) | 0-1 (0-0) | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | - | - | T |
| 30/09/23 | Lisburn Ladies (W) | 1-3 (0-1) | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | - | - | T |
| 03/06/23 | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | 0-1 (0-0) | Lisburn Ladies (W) | +2.75 | 4.25 | B |
| 13/09/22 | Lisburn Ladies (W) | 0-5 (0-4) | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | - | - | T |
| 19/05/22 | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | 5-2 (3-0) | Lisburn Ladies (W) | +3 | 4 | T |
| 02/07/19 | Lisburn Ladies (W) | 1-4 (1-1) | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Crusaders Newtownabbey Strikers (W)
BBBHTHBTBT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 21/37 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Glentoran (W) | 5-1 (2-0) | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | - | - | B |
| 04/08/26 | Linfield (W) | 4-0 (1-0) | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | - | - | B |
| 01/08/26 | Cliftonville LFC (W) | 9-0 (5-0) | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | - | - | B |
| 25/07/26 | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | 2-2 (0-0) | Lisburn Rangers (W) | - | - | H |
| 07/07/26 | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | 4-1 (2-0) | Ballymena Allstars (W) | - | - | T |
| 04/07/26 | Derry City (W) | 3-3 (2-1) | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | - | - | H |
| 27/06/26 | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | 1-9 (1-4) | Linfield (W) | - | - | B |
| 23/06/26 | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | 5-0 (3-0) | Ballyclare Comrades(w) | - | - | T |
| 20/06/26 | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | 2-4 (0-3) | Glentoran (W) | - | - | B |
| 30/05/26 | Lisburn Ladies (W) | 0-3 (0-2) | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | - | - | T |
| 23/05/26 | Lisburn Rangers (W) | 1-3 (0-2) | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | - | - | T |
| 16/05/26 | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | 0-7 (0-3) | Cliftonville LFC (W) | - | - | B |
| 09/05/26 | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | 3-1 (3-1) | Derry City (W) | - | - | T |
| 02/05/26 | Larne FC (W) | 2-2 (0-2) | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | - | - | H |
| 26/04/26 | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | 2-3 (2-1) | Lisburn Ladies (W) | - | - | B |
| 02/04/26 | Linfield (W) | 3-1 (2-1) | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | - | - | B |
| 26/10/25 | Leafield Athletic LFC (W) | 8-0 (3-0) | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | - | - | B |
| 18/10/25 | Lisburn Ladies (W) | 1-3 (0-0) | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | - | - | T |
| 13/10/25 | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | 0-3 (0-2) | Derry City (W) | - | - | B |
| 27/09/25 | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | 3-2 (1-1) | Larne FC (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Lisburn Ladies (W)
BBBTBBBBBH
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 5/43 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Lisburn Ladies (W) | 1-6 (0-6) | Linfield (W) | - | - | B |
| 01/08/26 | Lisburn Rangers (W) | 6-0 (3-0) | Lisburn Ladies (W) | - | - | B |
| 25/07/26 | Lisburn Ladies (W) | 0-7 (0-3) | Cliftonville LFC (W) | - | - | B |
| 04/07/26 | Larne FC (W) | 1-2 (0-1) | Lisburn Ladies (W) | - | - | T |
| 27/06/26 | Lisburn Ladies (W) | 0-3 (0-1) | Lisburn Rangers (W) | - | - | B |
| 20/06/26 | Linfield (W) | 8-1 (3-1) | Lisburn Ladies (W) | - | - | B |
| 30/05/26 | Lisburn Ladies (W) | 0-3 (0-2) | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | - | - | B |
| 23/05/26 | Lisburn Ladies (W) | 0-1 (0-1) | Derry City (W) | - | - | B |
| 17/05/26 | Glentoran (W) | 7-0 (4-0) | Lisburn Ladies (W) | - | - | B |
| 09/05/26 | Lisburn Ladies (W) | 1-1 (1-0) | Larne FC (W) | - | - | H |
| 02/05/26 | Cliftonville LFC (W) | 5-0 (3-0) | Lisburn Ladies (W) | - | - | B |
| 26/04/26 | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | 2-3 (2-1) | Lisburn Ladies (W) | - | - | T |
| 02/04/26 | Lisburn Ladies (W) | 0-2 (0-2) | Glentoran (W) | - | - | B |
| 18/10/25 | Lisburn Ladies (W) | 1-3 (0-0) | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | - | - | B |
| 09/10/25 | Larne FC (W) | 0-2 (0-1) | Lisburn Ladies (W) | - | - | T |
| 27/09/25 | Derry City (W) | 1-3 (1-2) | Lisburn Ladies (W) | - | - | T |
| 13/09/25 | Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | 2-1 (0-1) | Lisburn Ladies (W) | - | - | B |
| 06/09/25 | Lisburn Ladies (W) | 0-0 (0-0) | Larne FC (W) | - | - | H |
| 02/09/25 | Cliftonville LFC (W) | 6-0 (1-0) | Lisburn Ladies (W) | - | - | B |
| 30/08/25 | Glentoran (W) | 8-0 (5-0) | Lisburn Ladies (W) | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
30
Sút bóng
87
Sút cầu môn
33
Tấn công
9972
Tấn công nguy hiểm
3719
Sút ngoài cầu môn
54
Đá phạt trực tiếp
66
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Việt vị
10
Quả ném biên
2822
So Sánh Sức Mạnh
61 39
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T10 H0 B2T2 H0 B10
Chủ khách tương đồng
T3 H0 B2T2 H0 B3
Ghi
Tất cả
3 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn1.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Crusaders Newtownabbey Strikers (W) (25 trận)
Ghi 1.88 bàn/trậnMất 3.24 bàn/trận
Lisburn Ladies (W) (20 trận)
Ghi 0.75 bàn/trậnMất 3.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.25 | 5.30 | 8.30 | 0.86 | 3.25 | 0.91 | 0.80 | 1.50 | 0.92 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.07 ↓ | 21.00 ↑ | 5.10 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 3.40 ↑ | 0.25 | 0.11 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.25 | 5.75 | 9.00 | 0.70 | 3.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 5.75 ↑ | 1.15 ↓ | 21.00 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.14 | 6.40 | 11.00 | 0.84 | 3.75 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 5.94 ↑ | 1.12 ↓ | 22.01 ↑ | 3.64 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.19 | 5.60 | 9.85 | 0.87 | 3.75 | 0.87 | 0.87 | 2.00 | 0.87 |
| Live | 5.95 ↑ | 1.16 ↓ | 11.40 ↑ | 3.12 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.16 ↓ | 0.00 | 2.38 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.22 | 6.00 | 7.50 | 0.33 | 2.50 | 2.10 | - | - | - |
| Live | 5.50 ↑ | 1.13 ↓ | 15.00 ↑ | 3.20 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.17 | 6.00 | 8.75 | 0.76 | 4.00 | 0.76 | 0.76 | 2.00 | 0.76 |
| Live | 1.18 ↑ | 6.50 ↑ | 10.00 ↑ | 0.79 ↑ | 3.75 | 0.86 ↑ | 0.79 ↑ | 2.00 | 0.86 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.11 | 7.65 | 11.24 | 0.91 | 3.75 | 0.79 | 0.78 | 2.25 | 0.93 |
| Live | 1.28 ↑ | 5.56 ↓ | 6.75 ↓ | 0.87 ↓ | 3.25 | 0.87 ↑ | 0.83 ↑ | 1.50 | 0.91 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.23 | 6.00 | 7.75 | 0.80 | 3.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 5.75 ↑ | 1.15 ↓ | 17.00 ↑ | 3.60 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.18 | 6.40 | 11.70 | 0.70 | 3.50 | 1.02 | 1.25 | 2.50 | 0.57 |
| Live | 11.10 ↑ | 1.06 ↓ | 23.00 ↑ | 4.26 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 3.26 ↑ | 0.25 | 0.20 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.20 | 6.25 | 9.00 | 0.83 | 3.75 | 0.98 | 0.85 | 2.00 | 0.95 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 21.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 3.40 ↑ | 0.25 | 0.20 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.20 | 5.80 | 10.00 | 0.91 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 14.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Crusaders Newtownabbey Strikers (W) | +2 | 2 | 0 | 0 |
| Lisburn Ladies (W) | -2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).