Kết quả bóng đá trận Criciuma SC (Youth) vs Barra SC U20, 01:00 ngày 30/08/2026
Campeonato Catarinense U20 (Brazil) · 01:00 ngày 30/08/2026
Criciuma SC (Youth) 2 Kết thúc HT 2-0 1
Barra SC U20
🟨 8 - 6 🟥 0 - 1 ⛳ 4 - 9
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Criciuma SC (Youth) | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 11' | |
| 26' | ||
| 38' | ||
| 39' | ||
| 2 - 0 ⚽ | 44' | |
| 45+2' | ||
| HT 2-0 | ||
| 47' | ⚽ 2 - 1 | |
| 72' | ||
| 73' | ||
| 75' | ||
| 75' | ||
| 76' | ||
| 82' | ||
| 90+1' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 6 | 5 |
| Hòa | 2 | 1 | 4 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 0 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 17 | 18 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 11 | 13 |
| Điểm | 5 | 4 | 22 | 17 |
Chủ = Criciuma SC (Youth) · Khách = Barra SC U20
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Criciuma SC (Youth) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (18%) | Thắng/Thắng | 6 (38%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 6 (16%) | Hòa/Thắng | 3 (19%) |
| 6 (16%) | Hòa/Hòa | 2 (13%) |
| 6 (16%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 7 (18%) | Bại/Bại | 2 (13%) |
Thành tích đối đầu (11 trận)
Criciuma SC (Youth) 6 (55%)Hòa 2 (18%)Barra SC U20 3 (27%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 2 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Barra SC U20 | 2-2 (1-1) | Criciuma SC (Youth) | - | - | H |
| 09/07/26 | Criciuma SC (Youth) | 2-1 (1-1) | Barra SC U20 | - | - | T |
| 21/08/25 | Barra SC U20 | 0-0 (0-0) | Criciuma SC (Youth) | - | - | H |
| 14/08/25 | Criciuma SC (Youth) | 2-1 (2-1) | Barra SC U20 | - | - | T |
| 15/06/25 | Criciuma SC (Youth) | 1-0 (0-0) | Barra SC U20 | - | - | T |
| 13/04/25 | Barra SC U20 | 3-1 (1-1) | Criciuma SC (Youth) | - | - | B |
| 20/08/24 | Barra SC U20 | 0-2 (0-0) | Criciuma SC (Youth) | - | - | T |
| 14/08/24 | Criciuma SC (Youth) | 0-1 (0-1) | Barra SC U20 | - | - | B |
| 20/06/24 | Criciuma SC (Youth) | 1-0 (0-0) | Barra SC U20 | - | - | T |
| 13/04/24 | Barra SC U20 | 4-1 (1-0) | Criciuma SC (Youth) | - | - | B |
| 09/05/23 | Criciuma SC (Youth) | 3-1 (2-0) | Barra SC U20 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Criciuma SC (Youth)
HHHTTHTTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 16/12 (10 trận) Châu Á: 5/4/1 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Barra SC U20 | 2-2 (1-1) | Criciuma SC (Youth) | - | - | H |
| 17/08/26 | Criciuma SC (Youth) | 1-1 (1-1) | Chapecoense (Youth) | - | - | H |
| 09/08/26 | Chapecoense (Youth) | 2-2 (1-2) | Criciuma SC (Youth) | - | - | H |
| 19/07/26 | Criciuma SC (Youth) | 2-1 (0-1) | Chapecoense (Youth) | - | - | T |
| 16/07/26 | Criciuma SC (Youth) | 1-0 (0-0) | Concordia U20 | - | - | T |
| 12/07/26 | Avai (Youth) | 0-0 (0-0) | Criciuma SC (Youth) | - | - | H |
| 09/07/26 | Criciuma SC (Youth) | 2-1 (1-1) | Barra SC U20 | - | - | T |
| 02/07/26 | Criciuma SC (Youth) | 3-2 (1-1) | Gremio Youth | - | - | T |
| 26/06/26 | Vasco da Gama (Youth) | 1-2 (1-1) | Criciuma SC (Youth) | - | - | T |
| 21/06/26 | Cuiaba (MT) (Youth) | 2-1 (1-1) | Criciuma SC (Youth) | - | - | B |
| 17/06/26 | Criciuma SC (Youth) | 0-6 (0-2) | Palmeiras (Youth) | - | - | B |
| 13/06/26 | Figueirense SC (Youth) | 0-1 (0-0) | Criciuma SC (Youth) | - | - | T |
| 11/06/26 | Botafogo RJ (Youth) | 2-0 (0-0) | Criciuma SC (Youth) | - | - | B |
| 06/06/26 | Criciuma SC (Youth) | 3-0 (1-0) | Joinville SC Youth | - | - | T |
| 03/06/26 | Brusque U20 | 0-4 (0-2) | Criciuma SC (Youth) | - | - | T |
| 28/05/26 | Criciuma SC (Youth) | 1-1 (0-1) | Bahia (Youth) | - | - | H |
| 24/05/26 | Criciuma SC (Youth) | 0-0 (0-0) | Carlos Renaux U20 | - | - | H |
| 21/05/26 | Sao Paulo Youth | 3-0 (2-0) | Criciuma SC (Youth) | - | - | B |
| 17/05/26 | Criciuma SC (Youth) | 2-0 (1-0) | Fluminense RJ (Youth) | - | - | T |
| 14/05/26 | Criciuma SC (Youth) | 1-2 (0-1) | Fortaleza U20 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Barra SC U20
HTTTTBBHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 18/11 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Barra SC U20 | 2-2 (1-1) | Criciuma SC (Youth) | - | - | H |
| 15/08/26 | Barra SC U20 | 1-0 (1-0) | Avai (Youth) | - | - | T |
| 08/08/26 | Avai (Youth) | 0-1 (0-0) | Barra SC U20 | - | - | T |
| 19/07/26 | Concordia U20 | 0-3 (0-1) | Barra SC U20 | - | - | T |
| 14/07/26 | Barra SC U20 | 3-1 (1-0) | Carlos Renaux U20 | - | - | T |
| 09/07/26 | Criciuma SC (Youth) | 2-1 (1-1) | Barra SC U20 | - | - | B |
| 28/06/26 | Figueirense SC (Youth) | 3-2 (1-0) | Barra SC U20 | - | - | B |
| 13/06/26 | Barra SC U20 | 2-2 (1-2) | Avai (Youth) | - | - | H |
| 01/06/26 | Barra SC U20 | 2-1 (0-0) | Nacao U20 | - | - | T |
| 20/05/26 | Barra SC U20 | 1-0 (0-0) | Concordia U20 | - | - | T |
| 03/05/26 | Carlos Renaux U20 | 1-6 (1-2) | Barra SC U20 | - | - | T |
| 27/04/26 | Brusque U20 | 2-3 (0-2) | Barra SC U20 | - | - | T |
| 19/04/26 | Barra SC U20 | 4-2 (3-1) | Figueirense SC (Youth) | - | - | T |
| 12/04/26 | Barra SC U20 | 2-2 (2-0) | Prospera Criciuma U20 | - | - | H |
| 04/04/26 | Avai (Youth) | 1-1 (1-1) | Barra SC U20 | - | - | H |
| 28/09/25 | Real SC U20 | 0-0 (0-0) | Barra SC U20 | - | - | H |
| 21/08/25 | Barra SC U20 | 0-0 (0-0) | Criciuma SC (Youth) | - | - | H |
| 14/08/25 | Criciuma SC (Youth) | 2-1 (2-1) | Barra SC U20 | - | - | B |
| 13/07/25 | Chapecoense (Youth) | 0-1 (0-1) | Barra SC U20 | - | - | T |
| 05/07/25 | Barra SC U20 | 2-2 (0-1) | Avai (Youth) | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
49
Phạt góc (HT)
36
Thẻ vàng
86
Sút bóng
1117
Sút cầu môn
46
Tấn công
82113
Tấn công nguy hiểm
5982
Sút ngoài cầu môn
711
TL kiểm soát bóng
40%60%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
So Sánh Sức Mạnh
47 53
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T6 H2 B3T3 H2 B6
Chủ khách tương đồng
T5 H0 B1T1 H0 B5
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Criciuma SC (Youth) (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Barra SC U20 (16 trận)
Ghi 2.19 bàn/trậnMất 1.31 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Criciuma SC (Youth) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.95 | 3.00 | 2.80 | 0.63 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.95 | 3.00 | 2.80 | 0.66 ↑ | 2.50 | 0.67 ↓ | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.40 | 3.10 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 8.50 ↑ | 100.00 ↑ | 3.40 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.09 | 3.30 | 3.05 | 0.79 | 2.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 2.10 ↑ | 3.30 | 3.05 | 0.79 | 2.50 | 0.88 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.30 | 2.90 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 6.50 ↑ | 34.00 ↑ | 0.83 ↑ | 2.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.35 | 2.95 | 0.73 | 2.50 | 0.83 | 0.73 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 2.15 ↑ | 3.30 ↓ | 3.05 ↑ | 0.78 ↑ | 2.50 | 0.87 ↑ | 0.83 ↑ | 0.25 | 0.82 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.12 | 3.50 | 3.03 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.57 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 55.00 ↑ | 4.81 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.40 | 3.00 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.88 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 81.00 ↑ | 7.40 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.