Kết quả bóng đá trận CR Flamengo (RJ) (Youth) vs Vasco da Gama (Youth), 20:00 ngày 07/11/2026
national () Football Championship Trẻ U20 (Brazil) · 20:00 ngày 07/11/2026
CR Flamengo (RJ) (Youth) 1 Kết thúc HT 1-0 1
Vasco da Gama (Youth)
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 4
Nhiệt độ: 28°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 4 | 8 |
| Hòa | 2 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 0 |
| Ghi bàn | 2 | 7 | 13 | 32 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 11 | 5 |
| Điểm | 2 | 7 | 15 | 26 |
Chủ = CR Flamengo (RJ) (Youth) · Khách = Vasco da Gama (Youth)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CR Flamengo (RJ) (Youth) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (25%) | Thắng/Thắng | 23 (46%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (2%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 9 (25%) | Hòa/Thắng | 7 (14%) |
| 5 (14%) | Hòa/Hòa | 1 (2%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 8 (16%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (4%) |
| 4 (11%) | Bại/Hòa | 1 (2%) |
| 5 (14%) | Bại/Bại | 6 (12%) |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CR Flamengo (RJ) (Youth) (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Vasco da Gama (Youth) (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 0.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| CR Flamengo (RJ) (Youth) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Bruno Pivetti | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.55 | 3.35 | 2.50 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 2.75 ↑ | 2.95 ↓ | 2.50 | 0.75 ↑ | 2.50 | 0.90 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.45 | 3.30 | 2.40 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 2.90 ↑ | 3.25 ↓ | 2.15 ↓ | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.55 | 0.83 | 2.75 | 0.74 | 0.83 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.37 ↓ | 4.10 ↑ | 1.77 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | 1.66 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.36 | 3.35 | 2.50 | 0.69 | 2.50 | 1.01 | 0.78 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 15.90 ↑ | 1.07 ↓ | 12.20 ↑ | 5.78 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.77 ↑ | 0.00 | 0.41 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.55 | 0.93 | 2.75 | 0.88 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.06 ↓ | 10.00 ↑ | 5.25 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 1.75 ↑ | 0.00 | 0.43 ↓ | |
| 12bet | Sớm | - | - | - | 0.90 | 2.50 | 0.86 | 0.98 | 0.00 | 0.78 |
| Live | - | - | - | 0.75 ↓ | 2.50 | 1.01 ↑ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CR Flamengo (RJ) (Youth) | 0 | 1 | 0 | 0 |
| Vasco da Gama (Youth) | 0 | 0 | 1 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).