Kết quả bóng đá trận Cove Rangers vs Saint Johnstone, 20:00 ngày 11/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 20:00 ngày 11/07/2026
Cove Rangers 2 Kết thúc HT 1-3 4
Saint Johnstone
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 11
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 14°C
Diễn biến trận đấu
| Cove Rangers | Phút | |
| 16' | ⚽ 0 - 1 Ruari Paton | |
| Destiny Oladipo 1 - 1 ⚽ | 33' | |
| 41' | ⚽ 1 - 2 Josh Fowler | |
| 45' | ⚽ 1 - 3 Kai Fotheringham | |
| HT 1-3 | ||
| 69' | ⚽ 1 - 4 Ruari Paton | |
| Trialist D 2 - 4 ⚽ | 90' | |
| FT 2-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 2 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 7 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 7 | 19 |
| Mất bàn | 1 | 4 | 21 | 11 |
| Điểm | 6 | 1 | 7 | 17 |
Chủ = Cove Rangers · Khách = Saint Johnstone
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Cove Rangers | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 4 (36%) |
| 5 (29%) | Hòa/Thắng | 2 (18%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 2 (18%) |
| 3 (18%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (41%) | Bại/Bại | 2 (18%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Cove Rangers 0 (0%)Hòa 1 (50%)Saint Johnstone 1 (50%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/11/25 | Saint Johnstone | 1-1 (1-0) | Cove Rangers | -2.5 | 3.5 | H |
| 09/07/22 | Saint Johnstone | 3-2 (1-1) | Cove Rangers | -0.75 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Cove Rangers
BHTTBHTTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/12 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/07/26 | Cove Rangers | 1-4 (1-1) | Inverness | -0.25 | 2.75 | B |
| 04/07/26 | Cove Rangers | 2-2 (0-2) | Huntly | - | - | H |
| 03/07/26 | Cove Rangers | 1-0 (0-0) | Turriff United | +1.5 | 3.25 | T |
| 01/07/26 | Cove Rangers | 4-1 (1-1) | Inverurie Loco Works | - | - | T |
| 27/06/26 | Cove Rangers | 0-1 (0-1) | Aberdeen | - | - | B |
| 02/05/26 | Cove Rangers | 0-0 (0-0) | East Fife | +0.25 | 2.75 | H |
| 25/04/26 | Kelty Hearts | 0-2 (0-2) | Cove Rangers | +0.25 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Cove Rangers | 2-0 (1-0) | Stenhousemuir | -0.25 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Queen of South | 2-0 (0-0) | Cove Rangers | -0.5 | 2.5 | B |
| 08/04/26 | Montrose | 2-3 (0-1) | Cove Rangers | -0.25 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | Cove Rangers | 0-1 (0-0) | Alloa Athletic | 0 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Cove Rangers | 2-2 (0-2) | Hamilton Academical | +0.25 | 2.5 | H |
| 14/03/26 | Inverness | 1-1 (1-0) | Cove Rangers | -1.25 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | Cove Rangers | 2-1 (1-1) | Peterhead | +0.25 | 2.5 | T |
| 28/02/26 | Stenhousemuir | 1-0 (1-0) | Cove Rangers | -0.5 | 2.25 | B |
| 21/02/26 | Cove Rangers | 1-1 (0-1) | Kelty Hearts | +0.75 | 2.5 | H |
| 18/02/26 | Cove Rangers | 3-1 (2-0) | Montrose | +0.25 | 2.5 | T |
| 14/02/26 | East Fife | 2-1 (0-1) | Cove Rangers | 0 | 2.5 | B |
| 07/02/26 | Cove Rangers | 1-1 (0-1) | Queen of South | 0 | 2.5 | H |
| 31/01/26 | Alloa Athletic | 2-2 (1-0) | Cove Rangers | -0.5 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Saint Johnstone
TTTTTTTHHT
Thắng 8 (80%)Hòa 2 (20%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 22/3 (10 trận) Châu Á: 10/0/0 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/07/26 | Montrose | 0-3 (0-2) | Saint Johnstone | - | - | T |
| 01/07/26 | Forfar Athletic | 0-4 (0-3) | Saint Johnstone | +1.5 | 3 | T |
| 02/05/26 | Ayr United | 0-1 (0-1) | Saint Johnstone | +0.75 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Saint Johnstone | 2-0 (2-0) | Raith Rovers | +1 | 2.5 | T |
| 22/04/26 | Dunfermline Athletic | 0-2 (0-0) | Saint Johnstone | +0.5 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | Saint Johnstone | 4-0 (3-0) | Airdrie United | +1.25 | 3 | T |
| 04/04/26 | Arbroath | 2-4 (1-1) | Saint Johnstone | +0.5 | 2.25 | T |
| 28/03/26 | Saint Johnstone | 1-1 (0-1) | Queen's Park | +1.5 | 2.75 | H |
| 21/03/26 | Partick Thistle | 0-0 (0-0) | Saint Johnstone | +0.25 | 2.5 | H |
| 14/03/26 | Saint Johnstone | 1-0 (1-0) | Ross County | +1 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Greenock Morton | 0-2 (0-0) | Saint Johnstone | +0.75 | 2.5 | T |
| 28/02/26 | Saint Johnstone | 3-1 (2-1) | Ayr United | +1 | 2.5 | T |
| 25/02/26 | Queen's Park | 1-1 (0-0) | Saint Johnstone | +1.25 | 2.75 | H |
| 21/02/26 | Raith Rovers | 0-0 (0-0) | Saint Johnstone | +0.5 | 2.25 | H |
| 18/02/26 | Saint Johnstone | 3-3 (1-2) | Ayr United | +1 | 2.5 | H |
| 14/02/26 | Airdrie United | 0-1 (0-1) | Saint Johnstone | +1 | 2.5 | T |
| 31/01/26 | Saint Johnstone | 2-2 (0-1) | Partick Thistle | +0.75 | 2.5 | H |
| 24/01/26 | Saint Johnstone | 0-1 (0-0) | Dunfermline Athletic | +1 | 2.5 | B |
| 14/01/26 | Saint Johnstone | 2-0 (1-0) | Ross County | +0.75 | 2.75 | T |
| 03/01/26 | Saint Johnstone | 1-0 (1-0) | Arbroath | +1.25 | 2.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
211
Phạt góc (HT)
05
Sút bóng
619
Sút cầu môn
46
Tấn công
4453
Tấn công nguy hiểm
2445
Sút ngoài cầu môn
213
Đá phạt trực tiếp
71
TL kiểm soát bóng
37%63%
TL kiểm soát bóng (HT)
34%66%
Việt vị
13
Quả ném biên
714
So Sánh Sức Mạnh
39 61
42% So Sánh Đối đầu 58%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B1T1 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Cove Rangers (26 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận
Saint Johnstone (15 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Cove Rangers | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1884 | |
| Sân nhà | McDiarmid Park | |
| 0 | Sức chứa | 10618 |
| Jim McIntyre | HLV | Simo Valakari |
| Khu vực | Perth |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 7.00 | 5.00 | 1.30 | 0.92 | 3.00 | 0.92 | 0.87 | -1.50 | 0.97 |
| Live | 51.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.02 ↓ | 1.06 ↑ | 5.25 | 0.78 ↓ | 0.84 ↓ | -0.75 | 0.99 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 8.00 | 5.00 | 1.30 | 0.82 | 3.00 | 0.92 | 0.79 | -1.50 | 0.92 |
| Live | 56.00 ↑ | 11.50 ↑ | 1.01 ↓ | 1.03 ↑ | 5.25 | 0.70 ↓ | 0.91 ↑ | -0.50 | 0.78 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 6.90 | 4.70 | 1.31 | 0.87 | 3.00 | 0.89 | 0.84 | -1.50 | 0.92 |
| Live | 80.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.01 ↓ | 1.05 ↑ | 5.25 | 0.77 ↓ | 0.84 | -0.75 | 1.00 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 6.90 | 4.70 | 1.31 | 0.87 | 3.00 | 0.89 | 0.84 | -1.50 | 0.92 |
| Live | 80.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.01 ↓ | 1.09 ↑ | 5.25 | 0.73 ↓ | 0.83 ↓ | -0.75 | 1.01 ↑ | |
| Crown | Sớm | 6.40 | 4.65 | 1.28 | 0.85 | 3.00 | 0.85 | 0.80 | -1.50 | 0.90 |
| Live | 16.50 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 1.09 ↑ | 5.25 | 0.73 ↓ | 0.83 ↑ | -0.75 | 1.01 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 6.20 | 4.56 | 1.29 | 0.87 | 3.00 | 0.89 | 0.85 | -1.50 | 0.91 |
| Live | 16.50 ↑ | 6.40 ↑ | 1.10 ↓ | 1.02 ↑ | 5.25 | 0.80 ↓ | 0.81 ↓ | -0.75 | 1.03 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 7.90 | 4.72 | 1.32 | 0.89 | 3.00 | 0.91 | 0.87 | -1.50 | 0.95 |
| Live | 41.00 ↑ | 7.70 ↑ | 1.02 ↓ | 1.07 ↑ | 5.25 | 0.73 ↓ | 0.83 ↓ | -0.75 | 0.99 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 6.00 | 4.60 | 1.36 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 56.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.11 ↓ | 2.50 | 4.25 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 6.00 | 4.80 | 1.40 | 0.97 | 3.25 | 0.76 | 0.95 | -1.25 | 0.78 |
| Live | 41.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.78 ↓ | 5.25 | 0.97 ↑ | 0.82 ↓ | -0.75 | 0.92 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 6.62 | 4.69 | 1.31 | 0.84 | 3.00 | 0.87 | 0.82 | -1.50 | 0.89 |
| Live | 20.51 ↑ | 6.79 ↑ | 1.10 ↓ | 1.08 ↑ | 5.25 | 0.68 ↓ | 0.99 ↑ | -0.50 | 0.75 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 6.25 | 4.60 | 1.36 | 1.15 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.30 ↑ | 5.50 | 0.51 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 6.64 | 4.80 | 1.37 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | 0.74 | -1.50 | 0.97 |
| Live | 41.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.95 ↓ | 5.25 | 0.85 ↑ | 0.80 ↑ | -0.75 | 1.01 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 6.00 | 4.75 | 1.36 | 0.78 | 3.00 | 1.03 | 1.00 | -1.25 | 0.80 |
| Live | 67.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.00 ↑ | 5.25 | 0.80 ↓ | 0.83 ↓ | -0.75 | 0.98 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 7.50 | 4.50 | 1.35 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 46.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.25 ↑ | 5.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Cove Rangers | -1 1/4 | 0 | 0 | 2 |
| Saint Johnstone | +1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).