Kết quả bóng đá trận Courrendlin-Courroux vs Wacker Grenchen, 21:00 ngày 16/08/2026
Cúp Thụy Sĩ · 21:00 ngày 16/08/2026
Courrendlin-Courroux 0 Kết thúc HT 0-0 1
Wacker Grenchen
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Courrendlin-Courroux | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 48' | ⚽ 0 - 1 Mica Zimmermann | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 1 | 1 | 1 | 1 |
| Thắng | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Ghi bàn | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Mất bàn | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Điểm | 0 | 3 | 0 | 3 |
Chủ = Courrendlin-Courroux · Khách = Wacker Grenchen
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Courrendlin-Courroux | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (100%) |
| 1 (100%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
Thành tích gần đây — Wacker Grenchen
BBBBBBBBBB
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 10 (100%)
Ghi/Mất: 5/60 (10 trận) Châu Á: 0/0/10 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/02/25 | Breitenrain | 5-2 (0-0) | Wacker Grenchen | - | - | B |
| 13/08/16 | Wacker Grenchen | 0-2 (0-0) | FC Iliria | - | - | B |
| 30/05/15 | Bern | 5-0 (0-0) | Wacker Grenchen | - | - | B |
| 23/05/15 | Wacker Grenchen | 0-10 (0-0) | SC Cham | - | - | B |
| 16/05/15 | Sursee | 3-1 (0-0) | Wacker Grenchen | - | - | B |
| 09/05/15 | Wacker Grenchen | 1-2 (0-0) | solothurn | - | - | B |
| 02/05/15 | Kriens | 6-0 (0-0) | Wacker Grenchen | - | - | B |
| 25/04/15 | Wacker Grenchen | 0-10 (0-0) | FC Munsingen | - | - | B |
| 18/04/15 | Wangen | 9-0 (0-0) | Wacker Grenchen | - | - | B |
| 11/04/15 | Wacker Grenchen | 1-8 (0-0) | Zug 94 | - | - | B |
| 28/03/15 | FC Schotz | 3-0 (0-0) | Wacker Grenchen | - | - | B |
| 21/03/15 | Wacker Grenchen | 3-7 (0-0) | Young Boys U21 | - | - | B |
| 14/03/15 | Wacker Grenchen | 0-1 (0-0) | Concordia | - | - | B |
| 07/03/15 | FC Black Stars Basel | 3-0 (0-0) | Wacker Grenchen | - | - | B |
| 15/11/14 | Wacker Grenchen | 0-10 (0-0) | FC Luzern U21 | - | - | B |
| 08/11/14 | Wacker Grenchen | 1-2 (0-0) | Bern | - | - | B |
| 02/11/14 | SC Cham | 6-1 (3-0) | Wacker Grenchen | - | - | B |
| 25/10/14 | Wacker Grenchen | 0-7 (0-0) | Sursee | - | - | B |
| 18/10/14 | solothurn | 6-4 (0-0) | Wacker Grenchen | - | - | B |
| 04/10/14 | Wacker Grenchen | 0-9 (0-0) | Kriens | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
45 55
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Courrendlin-Courroux (1 trận)
Ghi 0.00 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Wacker Grenchen (1 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 0.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Courrendlin-Courroux | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 3.69 | 4.46 | 1.63 | 0.75 | 3.50 | 0.91 | 0.39 | -1.50 | 1.66 |
| Live | 3.69 | 4.46 | 1.63 | 0.75 | 3.50 | 0.91 | 0.39 | -1.50 | 1.66 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.