Kết quả bóng đá trận Cosenza Calcio 1914 vs Potenza, 02:00 ngày 30/08/2026
Serie C (Ý) · 02:00 ngày 30/08/2026
Cosenza Calcio 1914 1 Kết thúc HT 0-1 2
Potenza
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Cosenza Calcio 1914 | Phút | |
| 1' | ⚽ 0 - 1 Augusto Bando | |
| 1' | ⚽ 0 - 2 Bando A. | |
| Nicolo Contiliano | 22' | |
| Nicolo Contiliano | 22' | |
| Enrico Giannini | 38' | |
| Giannini E. | 38' | |
| HT 0-1 | ||
| Paolo Dametto 1 - 2 ⚽ | 49' | |
| Alessandro Dalmazzi | 62' | |
| 67' | Matteo Ghisolfi | |
| 90+5' | ⚽ 1 - 3 Raul Bura | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 2 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 0 | 6 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 11 | 9 | 21 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 18 | 18 |
| Điểm | 4 | 9 | 8 | 19 |
Chủ = Cosenza Calcio 1914 · Khách = Potenza
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Cosenza Calcio 1914 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 4 (57%) |
| 2 (33%) | Hòa/Thắng | 1 (14%) |
| 2 (33%) | Hòa/Bại | 2 (29%) |
| 2 (33%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Cosenza Calcio 1914
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 5 | 0 | 19 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 15 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 9 | - | - |
Potenza
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 2 | 6 | 1 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 | 1 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Cosenza Calcio 1914 3 (75%)Hòa 0 (0%)Potenza 1 (25%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/03/26 | Potenza | 1-4 (1-2) | Cosenza Calcio 1914 | +0.25 | 2.5 | T |
| 26/10/25 | Cosenza Calcio 1914 | 3-0 (1-0) | Potenza | +0.75 | 2.5 | T |
| 07/03/10 | Cosenza Calcio 1914 | 0-2 (0-1) | Potenza | +1 | 2.25 | B |
| 20/10/09 | Potenza | 0-2 (0-0) | Cosenza Calcio 1914 | 0 | 2 | T |
Thành tích gần đây — Cosenza Calcio 1914
BTTBHTBTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/14 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Audace Cerignola | 3-1 (1-1) | Cosenza Calcio 1914 | -0.25 | 2.25 | B |
| 17/08/26 | Crotone | 0-2 (0-0) | Cosenza Calcio 1914 | - | - | T |
| 26/07/26 | Cosenza Calcio 1914 | 2-0 (0-0) | AC Morrone | - | - | T |
| 07/05/26 | Cosenza Calcio 1914 | 1-5 (1-1) | Casarano | +0.5 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Cavese | 1-1 (0-1) | Cosenza Calcio 1914 | +0.75 | 2.5 | H |
| 20/04/26 | Cosenza Calcio 1914 | 1-0 (0-0) | Trapani | +1 | 2.5 | T |
| 14/04/26 | AZ Picerno ASD | 3-1 (1-1) | Cosenza Calcio 1914 | +0.25 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | Cosenza Calcio 1914 | 1-0 (1-0) | Foggia | +1 | 2.5 | T |
| 29/03/26 | Benevento | 1-1 (1-1) | Cosenza Calcio 1914 | -1 | 2.5 | H |
| 22/03/26 | Cosenza Calcio 1914 | 3-1 (1-1) | Latina | +0.5 | 2 | T |
| 14/03/26 | Casarano | 2-1 (2-0) | Cosenza Calcio 1914 | +0.25 | 2.25 | B |
| 08/03/26 | Cosenza Calcio 1914 | 1-0 (1-0) | Team Altamura | +1 | 2.5 | T |
| 06/03/26 | Potenza | 1-4 (1-2) | Cosenza Calcio 1914 | +0.25 | 2.5 | T |
| 01/03/26 | Cosenza Calcio 1914 | 3-2 (1-1) | AS Sorrento Calcio | +0.75 | 2.25 | T |
| 22/02/26 | Atalanta U23 | 0-0 (0-0) | Cosenza Calcio 1914 | 0 | 2.5 | H |
| 14/02/26 | Cosenza Calcio 1914 | 3-0 (1-0) | Audace Cerignola | +0.5 | 2.25 | T |
| 11/02/26 | Cosenza Calcio 1914 | 1-0 (0-0) | US Siracusa | +0.75 | 2.5 | T |
| 07/02/26 | Giugliano | 3-0 (1-0) | Cosenza Calcio 1914 | +0.5 | 2.25 | B |
| 01/02/26 | Cosenza Calcio 1914 | 3-1 (0-1) | US Casertana 1908 | +0.5 | 2.25 | T |
| 25/01/26 | Catania | 2-0 (1-0) | Cosenza Calcio 1914 | -0.75 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Potenza
TBBBHTTHHT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/13 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Potenza | 4-1 (0-0) | Casarano | 0 | 2.5 | T |
| 09/08/26 | Ascoli | 3-1 (1-1) | Potenza | -0.75 | 2.5 | B |
| 26/07/26 | Potenza | 0-4 (0-0) | Juve Stabia | - | - | B |
| 21/05/26 | Ascoli | 1-0 (0-0) | Potenza | -1.25 | 2.25 | B |
| 18/05/26 | Potenza | 0-0 (0-0) | Ascoli | -0.5 | 2.5 | H |
| 14/05/26 | Potenza | 3-1 (2-0) | Nuovo Campobasso | +0.25 | 2.5 | T |
| 11/05/26 | Nuovo Campobasso | 0-3 (0-3) | Potenza | -0.5 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | Potenza | 2-2 (2-1) | AC Monopoli | +0.25 | 2.5 | H |
| 20/04/26 | Catania | 1-1 (0-1) | Potenza | -1.5 | 2.75 | H |
| 13/04/26 | Potenza | 3-0 (1-0) | AS Sorrento Calcio | +0.25 | 2.5 | T |
| 06/04/26 | Casarano | 2-1 (1-0) | Potenza | -0.5 | 2.5 | B |
| 02/04/26 | Latina | 1-0 (0-0) | Potenza | 0 | 2 | B |
| 28/03/26 | Potenza | 5-2 (3-2) | Salernitana | -0.25 | 2.5 | T |
| 22/03/26 | Trapani | 2-1 (1-0) | Potenza | 0 | 2.5 | B |
| 19/03/26 | Potenza | 3-1 (2-0) | Latina | +0.5 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | Potenza | 2-2 (1-1) | Cavese | +0.25 | 2.25 | H |
| 08/03/26 | Foggia | 0-1 (0-0) | Potenza | 0 | 2.5 | T |
| 06/03/26 | Potenza | 1-4 (1-2) | Cosenza Calcio 1914 | -0.25 | 2.5 | B |
| 01/03/26 | Potenza | 0-1 (0-0) | Benevento | -0.75 | 2.5 | B |
| 21/02/26 | Latina | 0-1 (0-0) | Potenza | -0.25 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
64
Phạt góc (HT)
43
Thẻ vàng
31
Sút bóng
1116
Sút cầu môn
67
Tấn công
7992
Tấn công nguy hiểm
7261
Sút ngoài cầu môn
59
Đá phạt trực tiếp
1022
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
Chuyền bóng
293442
Phạm lỗi
2210
Cứu thua
34
Tắc bóng
1712
Quả ném biên
1313
Cắt bóng
811
So Sánh Sức Mạnh
57 43
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T3 H0 B1T1 H0 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Cosenza Calcio 1914 (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Potenza (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Cosenza Calcio 1914 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Potenza (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Cosenza Calcio 1914 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.90 | 3.20 | 2.26 | 0.87 | 2.25 | 0.93 | 0.80 | -0.25 | 1.01 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.11 ↓ | 9.50 ↑ | 5.10 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.89 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.00 | 3.25 | 2.25 | 0.86 | 2.25 | 0.93 | 0.81 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 201.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.03 ↓ | 2.90 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.78 | 3.20 | 2.27 | 0.88 | 2.25 | 0.94 | 0.72 | -0.25 | 1.13 |
| Live | 14.00 ↑ | 1.02 ↓ | 14.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 3.15 | 2.95 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.07 ↓ | 12.00 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.27 | 3.05 | 2.85 | 0.78 | 2.25 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 2.60 ↑ | 3.25 ↑ | 2.46 ↓ | 0.82 ↑ | 2.50 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.78 | 3.20 | 2.27 | 0.88 | 2.25 | 0.94 | 0.72 | -0.25 | 1.13 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 14.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.94 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.55 | 3.20 | 1.90 | 0.80 | 2.25 | 0.90 | 0.80 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 2.44 ↓ | 3.40 ↑ | 2.41 ↑ | 0.70 ↓ | 2.50 | 1.00 ↑ | 0.86 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.71 | 2.90 | 2.18 | 0.84 | 2.25 | 0.94 | 0.78 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 10.50 ↑ | 1.06 ↓ | 12.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.84 ↑ | 0.00 | 1.00 | |
| Wewbet | Sớm | 2.37 | 3.10 | 2.84 | 0.84 | 2.25 | 0.92 | 1.02 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 11.60 ↑ | 1.04 ↓ | 13.80 ↑ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 4.30 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.70 | 3.10 | 2.37 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 3.25 | 2.95 | 0.81 | 2.25 | 0.92 | 1.01 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.04 ↓ | 17.00 ↑ | 7.78 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 12.11 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.87 | 3.19 | 1.90 | 0.83 | 2.25 | 0.93 | 0.86 | -0.50 | 0.91 |
| Live | 9.92 ↑ | 1.14 ↓ | 10.24 ↑ | 2.91 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.87 ↑ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.65 | 3.10 | 2.35 | 1.10 | 2.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 13.50 ↑ | 1.05 ↓ | 14.50 ↑ | 0.87 ↓ | 2.50 | 0.73 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.33 | 3.10 | 2.95 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | 0.65 | 0.00 | 1.06 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.52 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.47 ↑ | 0.00 | 0.54 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.50 | 3.25 | 1.91 | 0.88 | 2.25 | 0.93 | 0.83 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.75 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.60 | 2.90 | 1.95 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 36.00 ↑ | 1.01 ↓ | 28.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.