Kết quả bóng đá trận Corona Brasov vs FC Bihor Oradea, 22:00 ngày 01/09/2026
Cúp Romania · 22:00 ngày 01/09/2026
Corona Brasov Sắp đá --:--:--
FC Bihor Oradea
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 25℃~26℃
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 4 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 3 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Ghi bàn | 9 | 6 | 10 | 17 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 4 | 9 |
| Điểm | 9 | 4 | 10 | 18 |
Chủ = Corona Brasov · Khách = FC Bihor Oradea
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Corona Brasov | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (25%) | Thắng/Thắng | 7 (33%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (10%) |
| 2 (50%) | Hòa/Thắng | 4 (19%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (10%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 1 (25%) | Bại/Hòa | 2 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 3 (14%) |
Thành tích gần đây — Corona Brasov
TTTH
Thắng 3 (75%)Hòa 1 (25%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 10/4 (4 trận) Châu Á: 3/1/0 T/X: 4/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Corona Brasov | 3-2 (1-1) | Tunari | +0.75 | 2.75 | T |
| 12/08/26 | Corona Brasov | 3-1 (1-1) | ACS Olimpic Zarnesti | +1.25 | 2.75 | T |
| 05/08/26 | Corona Brasov | 3-0 (2-0) | FC Sacele | - | - | T |
| 29/07/26 | Corona Brasov | 1-1 (0-1) | Muscelul Campulung | - | - | H |
Thành tích gần đây — FC Bihor Oradea
THTHTBHTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 17/6 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | FC Bihor Oradea | 4-0 (2-0) | Lindab Stefanesti | - | - | T |
| 22/08/26 | CSM Satu Mare | 0-0 (0-0) | FC Bihor Oradea | - | - | H |
| 19/08/26 | FC Bihor Oradea | 1-0 (1-0) | Farul Constanta | 0 | 2.5 | T |
| 15/08/26 | FC Bihor Oradea | 1-1 (1-0) | FCM Targu Mures | +0.5 | 2.5 | H |
| 12/08/26 | Crisul Santandrei | 0-3 (0-1) | FC Bihor Oradea | - | - | T |
| 08/08/26 | Concordia Chiajna | 2-0 (0-0) | FC Bihor Oradea | 0 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | FC Bihor Oradea | 1-1 (1-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | +0.5 | 2.5 | H |
| 25/07/26 | FC Bihor Oradea | 4-2 (2-1) | Minaur Baia Mare | - | - | T |
| 22/07/26 | FC Bihor Oradea | 1-0 (0-0) | CS Sanatatea Cluj | - | - | T |
| 16/07/26 | Rudes | 0-2 (0-0) | FC Bihor Oradea | - | - | T |
| 14/07/26 | Bistrica | 0-4 (0-1) | FC Bihor Oradea | 0 | 2.5 | T |
| 12/07/26 | FC Bihor Oradea | 1-3 (0-2) | NK Varteks Varazdin | - | - | B |
| 08/07/26 | Jadran Dekani | 0-1 (0-0) | FC Bihor Oradea | - | - | T |
| 16/05/26 | Corvinul Hunedoara | 1-1 (0-0) | FC Bihor Oradea | - | - | H |
| 10/05/26 | FC Bihor Oradea | 3-3 (2-2) | CSA Steaua Bucuresti | +0.25 | 2.25 | H |
| 05/05/26 | FC Bihor Oradea | 3-1 (2-0) | Chindia Targoviste | +0.75 | 2.5 | T |
| 30/04/26 | FC Voluntari | 2-1 (0-0) | FC Bihor Oradea | -0.75 | 2.5 | B |
| 23/04/26 | FC Bihor Oradea | 3-2 (2-0) | Sepsi OSK | -0.25 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | FC Bihor Oradea | 1-3 (1-2) | Corvinul Hunedoara | -0.25 | 2.25 | B |
| 15/04/26 | CSA Steaua Bucuresti | 3-1 (2-1) | FC Bihor Oradea | -0.25 | 2.25 | B |
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
39 61
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Corona Brasov (4 trận)
Ghi 2.50 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
FC Bihor Oradea (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
FC Bihor Oradea (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Corona Brasov | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1958 | |
| Sân nhà | Iuliu Bodola | |
| 0 | Sức chứa | 18000 |
| HLV | ||
| Khu vực | Oradea |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.80 | 3.20 | 2.40 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.80 | 3.10 ↓ | 2.40 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.75 | 3.15 | 2.37 | 0.84 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.75 | 3.15 | 2.37 | 0.84 | 2.50 | 0.80 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.94 | 3.27 | 2.19 | 0.92 | 2.50 | 0.88 | 0.88 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 2.76 ↓ | 3.26 ↓ | 2.29 ↑ | 0.91 ↓ | 2.50 | 0.89 ↑ | 0.78 ↓ | -0.25 | 1.04 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.62 | 3.20 | 2.37 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 2.62 | 3.20 | 2.37 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.70 | 3.10 | 2.30 | 0.80 | 2.50 | 0.72 | 0.91 | 0.00 | 0.63 |
| Live | 2.75 ↑ | 3.10 | 2.35 ↑ | 0.81 ↑ | 2.50 | 0.80 ↑ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.66 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.60 | 3.20 | 2.35 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 2.60 | 3.20 | 2.35 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.75 | 3.15 | 2.37 | 0.87 | 2.50 | 0.83 | 1.00 | 0.00 | 0.72 |
| Live | 2.68 ↓ | 3.16 ↑ | 2.38 ↑ | 0.85 ↓ | 2.50 | 0.85 ↑ | 0.94 ↓ | 0.00 | 0.74 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 2.75 | 3.25 | 2.25 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.75 | 3.25 | 2.25 | - | - | - | - | - | - | |
| William Hill | Sớm | 2.70 | 3.00 | 2.40 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 2.75 ↑ | 3.00 | 2.40 | 0.85 | 2.50 | 0.83 ↓ | - | - | - | |
| Mansion88 | Sớm | - | - | - | 0.84 | 2.50 | 0.90 | 1.05 | 0.00 | 0.69 |
| Live | - | - | - | 0.90 ↑ | 2.50 | 0.90 | 1.05 | 0.00 | 0.75 ↑ | |
| 12bet | Sớm | - | - | - | 0.84 | 2.50 | 0.90 | 1.05 | 0.00 | 0.69 |
| Live | - | - | - | 0.90 ↑ | 2.50 | 0.90 | 1.05 | 0.00 | 0.75 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Corona Brasov | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| FC Bihor Oradea | 0 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).