Kết quả bóng đá trận Cork city U20 vs Bray Wanderers U20, 20:00 ngày 29/08/2026
Giải VĐQG U20 Ireland · 20:00 ngày 29/08/2026
Cork city U20 5 Kết thúc HT 5-1 1
Bray Wanderers U20
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 6
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Cork city U20 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 1' | |
| 2 - 0 ⚽ | 6' | |
| 3 - 0 ⚽ | 11' | |
| 4 - 0 ⚽ | 31' | |
| 34' | ||
| 5 - 0 ⚽ | 40' | |
| 45+1' | ⚽ 5 - 1 | |
| HT 5-1 | ||
| FT 5-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 9 | 6 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 10 | 4 | 19 | 15 |
| Mất bàn | 5 | 9 | 14 | 17 |
| Điểm | 7 | 3 | 16 | 7 |
Chủ = Cork city U20 · Khách = Bray Wanderers U20
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Cork city U20 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (22%) | Thắng/Thắng | 1 (17%) |
| 2 (22%) | Hòa/Thắng | 1 (17%) |
| 3 (33%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 1 (11%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Bại/Hòa | 1 (17%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 2 (33%) |
Thành tích gần đây — Cork city U20
HTTTTBBHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/15 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Bohemians Dublin U20 | 2-2 (1-0) | Cork city U20 | -0.75 | 3 | H |
| 04/07/26 | Cork city U20 | 3-2 (0-1) | Shamrock Rovers U20 | - | - | T |
| 27/06/26 | Shelbourne U20 | 2-3 (0-0) | Cork city U20 | - | - | T |
| 20/06/26 | Cork city U20 | 3-2 (2-1) | UCD U20 | - | - | T |
| 25/04/26 | Cork city U20 | 3-2 (1-1) | Treaty United FC U20 | +0.5 | 3 | T |
| 04/04/26 | St Patricks U20 | 1-0 (0-0) | Cork city U20 | - | - | B |
| 28/02/26 | Cobh Ramblers U20 | 1-0 (0-0) | Cork city U20 | +0.25 | 3 | B |
| 11/10/25 | Sligo Rovers U20 | 1-1 (1-0) | Cork city U20 | -0.25 | 2.75 | H |
| 30/08/25 | St Patricks U20 | 1-2 (0-1) | Cork city U20 | +0.5 | 3.25 | T |
| 16/08/25 | Cork city U20 | 2-1 (1-0) | Waterford FC U20 | +0.5 | 3 | T |
| 19/07/25 | UCD U20 | 2-1 (2-1) | Cork city U20 | -0.25 | 3 | B |
| 13/07/25 | Cork city U20 | 4-2 (2-0) | Sligo Rovers U20 | 0 | 3 | T |
| 05/07/25 | Drogheda United U20 | 1-0 (0-0) | Cork city U20 | -0.25 | 2.5 | B |
| 28/06/25 | Cork city U20 | 0-4 (0-2) | Galway United U20 | 0 | 3 | B |
| 15/03/25 | Cork city U20 | 6-1 (3-0) | CK United FC U20 | +1.75 | 3.25 | T |
| 02/11/24 | Cork city U20 | 3-0 (2-0) | Waterford FC U20 | +0.5 | 3.5 | T |
| 12/10/24 | Cork city U20 | 2-0 (0-0) | UCD U20 | -0.25 | 3 | T |
| 07/09/24 | Cork city U20 | 2-1 (1-0) | Drogheda United U20 | -0.25 | 3.5 | T |
| 14/08/24 | Waterford FC U20 | 3-0 (1-0) | Cork city U20 | 0 | 3 | B |
| 24/07/24 | Cork city U20 | 0-2 (0-0) | Wexford FC U20 | +1 | 3.5 | B |
Thành tích gần đây — Bray Wanderers U20
TBBHTHBTHB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 23/28 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Bray Wanderers U20 | 2-1 (0-0) | Shelbourne U20 | -1.25 | 3.5 | T |
| 22/07/26 | UCD U20 | 3-1 (1-1) | Bray Wanderers U20 | -0.75 | 3.75 | B |
| 20/06/26 | Drogheda United U20 | 3-1 (3-0) | Bray Wanderers U20 | - | - | B |
| 02/05/26 | Bray Wanderers U20 | 5-5 (0-2) | Shamrock Rovers II | +1.25 | 3.75 | H |
| 07/03/26 | Bray Wanderers U20 | 5-0 (2-0) | Klub Kildare U20 | +0.5 | 3 | T |
| 23/08/25 | Athlone Town U20 | 2-2 (2-0) | Bray Wanderers U20 | 0 | 3.25 | H |
| 19/07/25 | Dundalk U20 | 5-1 (3-0) | Bray Wanderers U20 | -0.5 | 2.75 | B |
| 21/06/25 | Bray Wanderers U20 | 1-0 (0-0) | Athlone Town U20 | +0.5 | 3.25 | T |
| 05/10/24 | Treaty United FC U20 | 3-3 (1-1) | Bray Wanderers U20 | - | - | H |
| 22/06/24 | Shelbourne U20 | 6-2 (5-1) | Bray Wanderers U20 | - | - | B |
| 01/06/24 | Bray Wanderers U20 | 1-2 (1-2) | Derry City U20 | -0.75 | 3.5 | B |
| 25/05/24 | Derry City U20 | 5-3 (4-1) | Bray Wanderers U20 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
26
Phạt góc (HT)
15
Thẻ vàng
10
Sút bóng
137
Sút cầu môn
83
Tấn công
9676
Tấn công nguy hiểm
4021
Sút ngoài cầu môn
54
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
70 30
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Cork city U20 (9 trận)
Ghi 2.11 bàn/trậnMất 1.56 bàn/trận
Bray Wanderers U20 (6 trận)
Ghi 2.50 bàn/trậnMất 2.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 5 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Cork city U20 (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOU
Bray Wanderers U20 (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Cork city U20 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Crown | Sớm | 1.80 | 3.80 | 3.00 | 0.90 | 3.50 | 0.80 | 0.80 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.69 ↓ | 3.90 ↑ | 3.30 ↑ | 0.90 | 3.50 | 0.80 | 0.60 ↓ | 0.50 | 1.11 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.90 | 2.85 | 0.87 | 3.50 | 0.77 | 0.77 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.77 ↓ | 4.10 ↑ | 3.45 ↑ | 0.87 | 3.50 | 0.77 | 0.60 ↓ | 0.50 | 1.11 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.02 | 3.54 | 2.87 | 0.78 | 3.25 | 0.93 | 0.80 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.58 ↑ | 21.24 ↑ | 2.26 ↑ | 6.50 | 0.29 ↓ | 2.00 ↑ | 0.25 | 0.34 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.02 | 4.00 | 2.89 | 0.90 | 3.50 | 0.79 | 0.57 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 1.01 ↓ | 19.70 ↑ | 25.00 ↑ | 0.76 ↓ | 7.00 | 1.00 ↑ | 1.05 ↑ | 0.50 | 0.72 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.95 | 3.90 | 2.88 | 0.98 | 3.50 | 0.83 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 2.10 ↑ | 6.50 | 0.35 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.62 | 3.90 | 4.00 | 0.75 | 3.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.10 ↑ | 8.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.