Kết quả bóng đá trận Consadole Sapporo vs Tokushima Vortis, 12:45 ngày 08/08/2026
J2 League · 12:45 ngày 08/08/2026
Consadole Sapporo 2 Kết thúc HT 1-0 0
Tokushima Vortis
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 4
Địa điểm: Sapporo Dome Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 24℃~25℃
Diễn biến trận đấu
| Consadole Sapporo | Phút | |
| 13' | ⚽ 0 - 1 | |
| 13' | 📺 (Reason:Goal Disallowed) VAR | |
| Vini Peixoto 1 - 1 ⚽ | 15' | |
| HT 1-0 | ||
| Haruto Shirai 2 - 1 ⚽ | 58' | |
| ▲ Shuma Kido ▼ Yuto Horigome | 58' ⇄ | |
| 60' | Thonny Anderson | |
| 61' ⇄ | ▲ Junma Miyazaki ▼ Takuya Shigehiro | |
| 61' ⇄ | ▲ Tetsuyuki Inami ▼ Ko Yanagisawa | |
| ▲ Shingo Omori ▼ Shoji Toyama | 74' ⇄ | |
| ▲ Hiroki MIYAZAWA ▼ Kaito Konomi | 74' ⇄ | |
| 76' ⇄ | ▲ Ken Iwao ▼ Shunto Kodama | |
| 76' ⇄ | ▲ Daiki Watari ▼ Yuya Takagi | |
| 88' ⇄ | ▲ Soya Takada ▼ Lucas Barcelos Damaceno | |
| ▲ Tatsuya Hasegawa ▼ Vini Peixoto | 88' ⇄ | |
| ▲ Kinglord Safo ▼ Teerapat Pruetong | 88' ⇄ | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 9 | 7 |
| Thắng | 0 | 3 | 2 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 3 | 0 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 11 | 7 |
| Mất bàn | 9 | 0 | 16 | 6 |
| Điểm | 0 | 9 | 8 | 10 |
Chủ = Consadole Sapporo · Khách = Tokushima Vortis
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Consadole Sapporo | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (17%) | Thắng/Thắng | 2 (33%) |
| 2 (33%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (17%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 2 (33%) | Bại/Bại | 1 (17%) |
Bảng xếp hạng
Consadole Sapporo
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 0 | 3 | 5 | 8 | 3 | 17 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 17 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 4 | 0 | 15 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 5 | - | - |
Tokushima Vortis
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 15 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 10 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 4 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Consadole Sapporo 11 (55%)Hòa 5 (25%)Tokushima Vortis 4 (20%)
Châu Á: Ăn 15 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 12
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/09/25 | Tokushima Vortis | 1-2 (0-0) | Consadole Sapporo | -0.25 | 2.25 | T |
| 05/04/25 | Consadole Sapporo | 1-0 (0-0) | Tokushima Vortis | 0 | 2.25 | T |
| 04/07/21 | Consadole Sapporo | 1-0 (0-0) | Tokushima Vortis | +0.5 | 2.25 | T |
| 09/05/21 | Tokushima Vortis | 1-2 (1-0) | Consadole Sapporo | +0.25 | 2.5 | T |
| 06/11/16 | Tokushima Vortis | 2-1 (1-1) | Consadole Sapporo | +0.5 | 2.25 | B |
| 29/04/16 | Consadole Sapporo | 1-0 (1-0) | Tokushima Vortis | +0.5 | 2 | T |
| 07/11/15 | Consadole Sapporo | 2-0 (1-0) | Tokushima Vortis | +0.25 | 2.25 | T |
| 24/05/15 | Tokushima Vortis | 1-2 (0-1) | Consadole Sapporo | +0.25 | 2.25 | T |
| 03/07/13 | Tokushima Vortis | 1-0 (0-0) | Consadole Sapporo | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/04/13 | Consadole Sapporo | 2-1 (0-1) | Tokushima Vortis | -0.25 | 2.25 | T |
| 26/10/11 | Tokushima Vortis | 0-2 (0-0) | Consadole Sapporo | -0.25 | 2.25 | T |
| 24/09/11 | Consadole Sapporo | 0-0 (0-0) | Tokushima Vortis | +0.25 | 2.25 | H |
| 23/11/10 | Consadole Sapporo | 1-0 (0-0) | Tokushima Vortis | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/05/10 | Tokushima Vortis | 0-0 (0-0) | Consadole Sapporo | -0.25 | 2.25 | H |
| 17/10/09 | Tokushima Vortis | 3-0 (1-0) | Consadole Sapporo | 0 | 2.5 | B |
| 14/06/09 | Consadole Sapporo | 1-1 (1-0) | Tokushima Vortis | +0.25 | 2.25 | H |
| 10/05/09 | Tokushima Vortis | 3-3 (0-2) | Consadole Sapporo | +0.25 | 2.25 | H |
| 24/10/07 | Consadole Sapporo | 1-0 (1-0) | Tokushima Vortis | +1.5 | 2.5 | T |
| 05/09/07 | Tokushima Vortis | 3-0 (1-0) | Consadole Sapporo | +1 | 2.75 | B |
| 16/06/07 | Consadole Sapporo | 1-1 (0-0) | Tokushima Vortis | +1.5 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Consadole Sapporo
HHBTTTTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 19/8 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/06/26 | Albirex Niigata | 0-0 (0-0) | Consadole Sapporo | 0 | 2.5 | H |
| 31/05/26 | Blaublitz Akita | 1-1 (0-0) | Consadole Sapporo | -0.25 | 2.5 | H |
| 23/05/26 | Consadole Sapporo | 0-1 (0-1) | Jubilo Iwata | +0.5 | 2.5 | B |
| 16/05/26 | Fukushima United FC | 0-3 (0-1) | Consadole Sapporo | +0.5 | 3 | T |
| 09/05/26 | Consadole Sapporo | 4-3 (3-1) | RB Omiya Ardija | -0.25 | 2.75 | T |
| 06/05/26 | Consadole Sapporo | 2-0 (1-0) | AC Nagano Parceiro | +1 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | FC Gifu | 0-3 (0-0) | Consadole Sapporo | -0.25 | 2.5 | T |
| 29/04/26 | Consadole Sapporo | 2-1 (1-0) | Fujieda MYFC | +0.25 | 2.25 | T |
| 25/04/26 | Consadole Sapporo | 2-1 (0-0) | Iwaki FC | -0.25 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Consadole Sapporo | 2-1 (1-0) | Matsumoto Yamaga FC | +0.25 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Ventforet Kofu | 2-1 (1-1) | Consadole Sapporo | -0.25 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | Consadole Sapporo | 0-2 (0-1) | Fukushima United FC | +1 | 3 | B |
| 28/03/26 | Fujieda MYFC | 1-1 (0-0) | Consadole Sapporo | 0 | 2.5 | H |
| 21/03/26 | Consadole Sapporo | 1-0 (1-0) | Ventforet Kofu | +0.25 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | Jubilo Iwata | 0-1 (0-0) | Consadole Sapporo | -0.25 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Matsumoto Yamaga FC | 3-0 (1-0) | Consadole Sapporo | +0.25 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Consadole Sapporo | 1-2 (1-1) | FC Gifu | +0.5 | 2.5 | B |
| 21/02/26 | AC Nagano Parceiro | 1-1 (1-1) | Consadole Sapporo | +0.75 | 2.5 | H |
| 14/02/26 | RB Omiya Ardija | 3-2 (1-1) | Consadole Sapporo | -0.5 | 2.75 | B |
| 08/02/26 | Iwaki FC | 1-0 (1-0) | Consadole Sapporo | -0.5 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Tokushima Vortis
TTHHBBBHBT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/18 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/06/26 | Tokushima Vortis | 2-0 (1-0) | Iwaki FC | +0.25 | 2.5 | T |
| 30/05/26 | Tokushima Vortis | 3-1 (1-1) | Sagan Tosu | +0.5 | 2.25 | T |
| 24/05/26 | Tokushima Vortis | 1-1 (1-1) | Imabari FC | +0.5 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Kataller Toyama | 2-2 (2-1) | Tokushima Vortis | -0.25 | 2.25 | H |
| 10/05/26 | Tokushima Vortis | 1-2 (0-1) | Nara Club | +1.25 | 2.5 | B |
| 06/05/26 | Albirex Niigata | 1-0 (1-0) | Tokushima Vortis | +0.25 | 2.25 | B |
| 02/05/26 | Tokushima Vortis | 0-6 (0-2) | Ehime FC | +0.5 | 2.25 | B |
| 29/04/26 | Osaka FC | 2-2 (1-1) | Tokushima Vortis | +0.25 | 2 | H |
| 26/04/26 | Kochi United | 2-1 (0-0) | Tokushima Vortis | +0.5 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Tokushima Vortis | 2-1 (2-1) | Zweigen Kanazawa FC | +1.5 | 3 | T |
| 12/04/26 | Kamatamare Sanuki | 0-5 (0-4) | Tokushima Vortis | +0.75 | 2.5 | T |
| 05/04/26 | Tokushima Vortis | 1-0 (1-0) | Osaka FC | +0.75 | 2.75 | T |
| 29/03/26 | Tokushima Vortis | 3-0 (0-0) | Kochi United | +0.75 | 2.75 | T |
| 22/03/26 | Imabari FC | 2-1 (1-0) | Tokushima Vortis | +0.25 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Tokushima Vortis | 1-0 (1-0) | Kamatamare Sanuki | +1.25 | 3 | T |
| 08/03/26 | Zweigen Kanazawa FC | 0-4 (0-1) | Tokushima Vortis | +0.5 | 2.5 | T |
| 28/02/26 | Ehime FC | 0-1 (0-1) | Tokushima Vortis | +0.75 | 2.5 | T |
| 22/02/26 | Tokushima Vortis | 1-3 (1-1) | Kataller Toyama | +1.25 | 2.75 | B |
| 15/02/26 | Tokushima Vortis | 4-0 (2-0) | Albirex Niigata | +0.5 | 2.25 | T |
| 07/02/26 | Nara Club | 0-6 (0-3) | Tokushima Vortis | +1 | 2.5 | T |
Đội hình
Consadole Sapporo
Tokushima Vortis
24Tomoki Tagawa2Ryu Takao3Park Min Gyu47Shota Nishino55Ryunosuke Umetsu19Teerapat Pruetong19Teerapat Pruetong31Yuto Horigome34Kaito Konomi70Vini Peixoto38Shoji Toyama71Haruto Shirai37Kai Chide Kitamura2Hayato Tanaka3Nao Yamada97Malcolm Tsuyoshi Moyo6Naoki Kanuma7Shunto Kodama22Ko Yanagisawa42Yuya Takagi11Lucas Barcelos Damaceno55Takuya Shigehiro9Thonny Anderson
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 442
- 2Ryu Takao
- 3Park Min Gyu
- 19Teerapat Pruetong▼ Rời sân 88'
- 19Teerapat Pruetong▼ Rời sân 88'
- 24Tomoki Tagawa
- 31Yuto Horigome▼ Rời sân 58'
- 34Kaito Konomi▼ Rời sân 74'
- 38Shoji Toyama▼ Rời sân 74'
- 47Shota Nishino
- 55Ryunosuke Umetsu
- 70Vini Peixoto⚽ Ghi bàn 15' · ▼ Rời sân 88'
- 71Haruto Shirai⚽ Ghi bàn 58'
Khách · 3421
- 2Hayato Tanaka
- 3Nao Yamada
- 6Naoki Kanuma
- 7Shunto Kodama▼ Rời sân 76'
- 9Thonny Anderson🟨 Thẻ vàng 60'
- 11Lucas Barcelos Damaceno▼ Rời sân 88'
- 22Ko Yanagisawa▼ Rời sân 61'
- 37Kai Chide Kitamura
- 42Yuya Takagi▼ Rời sân 76'
- 55Takuya Shigehiro▼ Rời sân 61'
- 97Malcolm Tsuyoshi Moyo
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
74
Phạt góc (HT)
62
Thẻ vàng
01
Sút bóng
136
Sút cầu môn
52
Tấn công
116128
Tấn công nguy hiểm
5053
Sút ngoài cầu môn
84
Đá phạt trực tiếp
1114
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
Chuyền bóng
448512
TL chuyền bóng thành công
78%79%
Phạm lỗi
127
Việt vị
03
So Sánh Sức Mạnh
48 52
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T11 H5 B4T4 H5 B11
Chủ khách tương đồng
T7 H3 B0T0 H3 B7
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.1 Bàn0.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Consadole Sapporo (9 trận)
Ghi 1.22 bàn/trậnMất 1.78 bàn/trận
Tokushima Vortis (7 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 0.86 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Consadole Sapporo | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 2004-9-7 | |
| Sapporo Dome | Sân nhà | Naruto Athletic Stadium |
| 41580 | Sức chứa | 12000 |
| Kenta Kawai | HLV | Gert Engels |
| Sapporo City | Khu vực | Tokushima Prefecture |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 2.43 | 3.18 | 2.50 | 0.88 | 2.25 | 0.84 | 0.86 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 2.55 ↑ | 3.20 ↑ | 2.40 ↓ | 1.50 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 1.36 ↑ | 0.00 | 0.40 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.60 | 0.89 | 2.25 | 0.88 | 0.88 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 1.04 ↓ | 15.00 ↑ | 85.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 1.24 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.63 | 3.15 | 2.63 | 0.97 | 2.25 | 0.89 | 0.94 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 300.00 ↑ | 9.09 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 1.16 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.90 | 3.05 | 2.35 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | 1.10 | 0.00 | 0.65 |
| Live | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 95.00 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.80 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.95 | 3.30 | 2.30 | 0.86 | 2.25 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 2.75 ↓ | 3.20 ↓ | 2.55 ↑ | 0.83 ↓ | 2.25 | 0.87 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.63 | 3.15 | 2.63 | 0.97 | 2.25 | 0.89 | 0.94 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 300.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.07 ↓ | -0.25 | 6.66 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.50 | 3.25 | 2.56 | 0.92 | 2.25 | 0.88 | 0.88 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 26.00 ↑ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 7.69 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.55 | 3.08 | 2.60 | 0.98 | 2.25 | 0.90 | 0.93 | 0.00 | 0.97 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 100.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 1.29 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.59 | 3.13 | 2.55 | 0.96 | 2.25 | 0.90 | 0.93 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.50 ↑ | 53.00 ↑ | 8.30 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 9.00 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.87 | 3.10 | 2.25 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.10 | 3.20 | 2.20 | 1.10 | 2.50 | 0.67 | 0.81 | -0.25 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 83.00 ↑ | 0.93 ↓ | 2.50 | 0.82 ↑ | 1.29 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.54 | 3.30 | 2.64 | 0.88 | 2.25 | 0.88 | 0.85 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 1.52 ↓ | 3.42 ↑ | 8.93 ↑ | 3.15 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 1.22 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 2.16 | 3.20 | 2.80 | 1.00 | 2.50 | 0.72 | 0.98 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 1.00 ↓ | 11.50 ↑ | 70.00 ↑ | 4.90 ↑ | 2.75 | 0.08 ↓ | 1.10 ↑ | 2.00 | 0.67 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.80 | 3.10 | 2.25 | 1.10 | 2.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.10 | 2.50 | 0.58 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.89 | 3.14 | 2.30 | 0.85 | 2.25 | 0.85 | 1.05 | 0.00 | 0.66 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 401.00 ↑ | 6.82 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 1.46 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| SNAI | Sớm | 2.75 | 3.10 | 2.30 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.45 ↓ | 3.10 | 2.50 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 2.85 | 3.20 | 2.25 | 0.93 | 2.25 | 0.88 | 0.78 | -0.25 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 451.00 ↑ | 9.50 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.90 | 2.90 | 2.30 | 1.15 | 2.50 | 0.62 | 0.72 | -0.25 | 1.01 |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.50 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Consadole Sapporo | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Tokushima Vortis | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).