Kết quả bóng đá trận Connahs Quay Nomads FC vs Llandudno, 18:30 ngày 24/10/2026

Ngoại hạng Wales · 18:30 ngày 24/10/2026
Connahs Quay Nomads FC
2 Kết thúc HT 1-0 0
Llandudno
🟨 1 - 5   🟥 0 - 1   ⛳ 5 - 0
Nhiệt độ: 10℃~11℃

Diễn biến trận đấu

Connahs Quay Nomads FC Phút Llandudno
West C. 1 - 0 ⚽1'
8'
10' Stephens A.
14'
14' Stephens T.
▲ Rhys Watson ▼ 15' ⇄
HT 1-0
FT 2-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 30 82
Hòa 00 11
Bại 03 17
Ghi bàn 81 2111
Mất bàn 17 620
Điểm 90 257

Chủ = Connahs Quay Nomads FC · Khách = Llandudno

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Connahs Quay Nomads FC (16)Hiệp 1 / Cả trậnLlandudno (17)
7 (44%)Thắng/Thắng6 (35%)
1 (6%)Thắng/Bại0 (0%)
3 (19%)Hòa/Thắng2 (12%)
2 (13%)Hòa/Hòa0 (0%)
1 (6%)Hòa/Bại1 (6%)
1 (6%)Bại/Thắng2 (12%)
0 (0%)Bại/Hòa1 (6%)
1 (6%)Bại/Bại5 (29%)

Bảng xếp hạng

Connahs Quay Nomads FC

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng102531313582
Sân nhà51316664
Sân khách51227754

Llandudno

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng6402137126
Sân nhà33008392
Sân khách31025438

Đội hình

Connahs Quay Nomads FCLlandudno
1Renshaw C.3Flynn S.5Alex Hughes6Dan Cowan22Joseph Ferguson10Murray I.16Deane F.8West C.12Harry Franklin18Max Woodcock9Hodkin J.1Joel Torrance3Stephens A.5Stephens T.21Edwards K.26Harris J. J.2Stephens C.4Cartwright I.7Lloyd K.16Maher B.10Bennett H.52Flint N.

Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
1
0
Thẻ vàng
0
2
Sút bóng
1
1
Sút cầu môn
1
0
Sút ngoài cầu môn
0
1
TL kiểm soát bóng
35%
65%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Connahs Quay Nomads FC (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Llandudno (30 trận)
Ghi 2.33 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)2 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 21 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Connahs Quay Nomads FC Thông tin Llandudno
1946 Thành lập
Deeside Stadium Sân nhà Maesdu Park
5500 Sức chứa 0
HLV Iwan Williams
Connahs Quay Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm1.384.306.500.983.000.790.871.250.92
Live1.07 ↓51.00 ↑126.00 ↑6.10 ↑2.500.01 ↓0.13 ↓0.003.10 ↑
VcbetSớm1.333.755.500.602.750.73---
Live1.333.755.500.74 ↑3.000.60 ↓---
Mansion88Sớm1.344.656.000.782.750.980.791.250.97
Live1.40 ↑4.40 ↓5.60 ↓0.782.751.02 ↑0.92 ↑1.250.88 ↓
InterwettenSớm1.534.105.250.602.501.101.051.500.65
Live1.40 ↓4.50 ↑6.00 ↑0.55 ↓2.501.20 ↑1.10 ↑1.500.60 ↓
12betSớm1.354.606.000.782.750.980.791.250.97
Live1.40 ↑4.40 ↓5.60 ↓0.782.751.02 ↑0.92 ↑1.250.88 ↓
CrownSớm1.374.706.400.953.000.750.801.250.90
Live1.374.50 ↓5.90 ↓0.99 ↑3.000.83 ↑0.90 ↑1.250.94 ↑
SbobetSớm1.344.256.100.983.000.820.871.250.95
Live1.06 ↓6.70 ↑32.00 ↑3.12 ↑2.500.12 ↓1.63 ↑0.250.31 ↓
LadbrokesSớm1.404.505.750.612.501.15---
Live1.01 ↓41.00 ↑91.00 ↑5.00 ↑2.500.08 ↓---
18BetSớm1.543.905.000.862.750.830.881.000.80
Live1.01 ↓51.00 ↑501.00 ↑13.18 ↑2.500.01 ↓13.18 ↑0.500.01 ↓
1xBetSớm1.544.005.210.682.501.041.351.500.48
Live1.00 ↓51.00 ↑101.00 ↑2.53 ↑2.500.30 ↓1.89 ↑0.250.42 ↓
Bet 365Sớm1.404.206.000.853.000.950.931.250.88
Live1.01 ↓51.00 ↑126.00 ↑6.00 ↑2.500.10 ↓0.23 ↓0.003.10 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Connahs Quay Nomads FC+1 1/4300
Llandudno-1 1/4Chưa có trận cùng mức

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).