Kết quả bóng đá trận Comunal Cabrero vs Naval de Talcahuano, 03:00 ngày 17/08/2026
Tercera (Chile) · 03:00 ngày 17/08/2026
Comunal Cabrero 4 Kết thúc HT 2-0 0
Naval de Talcahuano
🟨 4 - 6 🟥 1 - 0 ⛳ 5 - 6
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Comunal Cabrero | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 20' | |
| 26' | ||
| 40' | ||
| 2 - 0 ⚽ | 41' | |
| 41' | ||
| 43' | ||
| 45+4' | ||
| HT 2-0 | ||
| 3 - 0 ⚽ | 64' | |
| 71' | ||
| 71' | ||
| 77' | ||
| 78' | ||
| 90' | ⚽ 3 - 1 | |
| 4 - 1 ⚽ | 90' | |
| 90+1' | ||
| 5 - 1 ⚽ | 90+5' | |
| 90+8' | ||
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 4 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 8 | 4 | 21 | 15 |
| Mất bàn | 7 | 6 | 16 | 19 |
| Điểm | 3 | 3 | 13 | 16 |
Chủ = Comunal Cabrero · Khách = Naval de Talcahuano
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Comunal Cabrero | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (32%) | Thắng/Thắng | 7 (35%) |
| 3 (14%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 3 (14%) | Hòa/Thắng | 2 (10%) |
| 2 (9%) | Hòa/Hòa | 3 (15%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 5 (23%) | Bại/Bại | 4 (20%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Comunal Cabrero 1 (33%)Hòa 1 (33%)Naval de Talcahuano 1 (33%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/05/26 | Naval de Talcahuano | 2-1 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | B |
| 14/09/25 | Comunal Cabrero | 2-1 (2-0) | Naval de Talcahuano | - | - | T |
| 01/06/25 | Naval de Talcahuano | 0-0 (0-0) | Comunal Cabrero | - | - | H |
Thành tích gần đây — Comunal Cabrero
HHHTTTTTTH
Thắng 6 (60%)Hòa 4 (40%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 18/8 (10 trận) Châu Á: 6/4/0 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Chimbarongo FC | 1-1 (0-0) | Comunal Cabrero | - | - | H |
| 05/08/26 | Comunal Cabrero | 1-1 (1-0) | Malleco Unido | - | - | H |
| 27/07/26 | Imperial Unido | 1-1 (0-1) | Comunal Cabrero | - | - | H |
| 12/07/26 | Quintero Unido | 1-3 (0-2) | Comunal Cabrero | - | - | T |
| 04/07/26 | Lautaro de Buin | 1-5 (1-3) | Comunal Cabrero | - | - | T |
| 28/06/26 | Comunal Cabrero | 3-2 (1-1) | CD Atletico del Oriente | - | - | T |
| 21/06/26 | Comunal Cabrero | 1-0 (1-0) | Futuro | - | - | T |
| 14/06/26 | Comunal Cabrero | 1-0 (1-0) | CDSC Aguara | - | - | T |
| 07/06/26 | Comunal Cabrero | 1-0 (0-0) | CD Constitucion Unido | - | - | T |
| 30/05/26 | Municipal Puente Alto | 1-1 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | H |
| 23/05/26 | Comunal Cabrero | 3-2 (1-1) | CD Rancagua Sur | - | - | T |
| 17/05/26 | Naval de Talcahuano | 2-1 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | B |
| 09/05/26 | Comunal Cabrero | 4-0 (4-0) | Chimbarongo FC | - | - | T |
| 04/05/26 | Malleco Unido | 1-0 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | B |
| 26/04/26 | Comunal Cabrero | 1-4 (1-3) | Imperial Unido | - | - | B |
| 18/04/26 | Rodelindo Roman | 1-0 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | B |
| 12/04/26 | Comunal Cabrero | 1-4 (1-4) | Quintero Unido | - | - | B |
| 08/03/26 | Comunal Cabrero | 0-0 (0-0) | Lota Schwager | - | - | H |
| 01/12/25 | Colchagua CD | 4-1 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | B |
| 24/11/25 | Lota Schwager | 1-1 (0-0) | Comunal Cabrero | - | - | H |
Thành tích gần đây — Naval de Talcahuano
TTTHTHTTBB
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/10 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Naval de Talcahuano | 2-1 (1-1) | CDSC Aguara | - | - | T |
| 05/08/26 | CD Constitucion Unido | 2-3 (0-2) | Naval de Talcahuano | - | - | T |
| 26/07/26 | Naval de Talcahuano | 3-1 (1-1) | Municipal Puente Alto | - | - | T |
| 13/07/26 | Futuro | 1-1 (1-0) | Naval de Talcahuano | - | - | H |
| 04/07/26 | Chimbarongo FC | 0-1 (0-1) | Naval de Talcahuano | - | - | T |
| 28/06/26 | Naval de Talcahuano | 1-1 (0-0) | Malleco Unido | - | - | H |
| 22/06/26 | Imperial Unido | 1-3 (0-3) | Naval de Talcahuano | - | - | T |
| 14/06/26 | Naval de Talcahuano | 4-0 (3-0) | Rodelindo Roman | - | - | T |
| 07/06/26 | Quintero Unido | 1-0 (0-0) | Naval de Talcahuano | - | - | B |
| 31/05/26 | Naval de Talcahuano | 1-2 (1-2) | Lautaro de Buin | - | - | B |
| 24/05/26 | CD Atletico del Oriente | 2-1 (0-1) | Naval de Talcahuano | - | - | B |
| 17/05/26 | Naval de Talcahuano | 2-1 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | T |
| 09/05/26 | CDSC Aguara | 2-2 (1-1) | Naval de Talcahuano | - | - | H |
| 02/05/26 | Naval de Talcahuano | 1-0 (1-0) | CD Constitucion Unido | - | - | T |
| 25/04/26 | Municipal Puente Alto | 2-0 (1-0) | Naval de Talcahuano | - | - | B |
| 19/04/26 | Naval de Talcahuano | 4-0 (1-0) | CD Rancagua Sur | - | - | T |
| 12/04/26 | Naval de Talcahuano | 0-0 (0-0) | Futuro | - | - | H |
| 09/11/25 | Naval de Talcahuano | 1-1 (1-1) | AC Colina | - | - | H |
| 01/11/25 | CDSC Aguara | 0-1 (0-0) | Naval de Talcahuano | - | - | T |
| 26/10/25 | Naval de Talcahuano | 4-2 (1-0) | Lautaro de Buin | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
56
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
46
Sút bóng
147
Sút cầu môn
72
Tấn công
80102
Tấn công nguy hiểm
5159
Sút ngoài cầu môn
75
Đá phạt trực tiếp
69
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
Việt vị
02
Quả ném biên
1213
So Sánh Sức Mạnh
48 52
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B1T1 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Comunal Cabrero (25 trận)
Ghi 1.84 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Naval de Talcahuano (23 trận)
Ghi 1.52 bàn/trậnMất 1.35 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Comunal Cabrero | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.90 | 3.50 | 3.40 | 0.99 | 2.75 | 0.84 | 0.97 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.06 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 2.60 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 1.22 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.92 | 3.16 | 3.19 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.92 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.40 ↑ | 36.00 ↑ | 2.77 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.90 | 3.20 | 3.21 | 0.90 | 2.75 | 0.80 | 0.90 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.40 ↑ | 40.00 ↑ | 2.94 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.89 | 3.43 | 3.30 | 0.89 | 2.75 | 0.81 | 0.89 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 1.08 ↓ | 7.60 ↑ | 17.50 ↑ | 1.25 ↑ | 3.50 | 0.58 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.25 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.36 ↓ | 2.50 | 1.70 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.35 | 3.00 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.71 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 26.00 ↑ | 8.49 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.05 | 3.27 | 3.20 | 0.82 | 2.50 | 0.94 | 0.80 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 1.06 ↓ | 10.72 ↑ | 30.90 ↑ | 2.64 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.09 | 3.38 | 3.05 | 0.72 | 2.50 | 0.98 | 0.83 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 26.00 ↑ | 4.81 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.40 | 2.90 | 0.98 | 2.75 | 0.83 | 0.95 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 6.00 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.95 | 3.10 | 3.40 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 18.00 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| Vcbet | Sớm | - | - | - | 0.93 | 2.75 | 0.86 | 0.94 | 0.50 | 0.85 |
| Live | - | - | - | 0.96 ↑ | 2.75 | 0.84 ↓ | 0.95 ↑ | 0.50 | 0.84 ↓ | |
| Bwin | Sớm | - | - | - | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | - | - | - | 9.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Comunal Cabrero | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Naval de Talcahuano | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).